1 | รายงานการชำระค่าลงทะเบียนการแข่งขัน และสมาชิกสมาคมการศึกษาเอกชนจังหวัดสงขลา | |||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
2 | จำนวนกิจกรรม | จำนวนเงิน | วันที่ | เวลา | จำนวนกิจกรรม | จำนวนเงิน | ข้อมูลถูกต้อง | สถานะสมาชิกสมาคม | ข้อมูลถูกต้อง | |||
3 | 1 | กฤษณาวิทยา | 34 | 1700 | 16/10/2019 | 16:16 | ||||||
4 | 2 | กลับเพชรศึกษา | 37 | 1850 | 21/10/2019 | 14:00 | ||||||
5 | 3 | กอบกาญจน์ศึกษามูลนิธิ | 11 | 550 | 10/10/2019 | 13:23 | ||||||
6 | 4 | กิตติวิทย์ | 29 | 1450 | 15/10/2019 | 14:24 | ||||||
7 | 5 | กิตติวิทย์บ้านพรุ | 37 | 1850 | 15/10/2562 | 0:41 | ||||||
8 | 6 | กิติคุณ | 28 | 1400 | 17/10/2562 | 10:23 | ||||||
9 | 7 | กีญามุดดีน | 13 | 650 | 17/10/2019 | 15:41 | ||||||
10 | 8 | แก้วบุตร-คูสกุล | 35 | 1750 | 12/10/2019 | 17:19 | ||||||
11 | 9 | คุณธรรมวิทยา | 68 | 3400 | 21/10/2019 | 9:54 | ||||||
12 | 10 | จริยธรรมศึกษามูลนิธิ | 21 | 1050 | 11/10/2019 | 19:08 | ||||||
13 | 11 | จุลสมัย | 49 | 2450 | 8/10/2019 | 13:04 | ||||||
14 | 12 | เจริญรัตน์ศึกษาวัฒนา | 3 | 150 | 17/10/2019 | 14:38 | ||||||
15 | 13 | แจ้งวิทยา | 1 | 50 | 18/10/2019 | 8:32 | ||||||
16 | 14 | ชัยมงคลวิทย์ | 13 | 650 | 20/10/2019 | 17:39 | ||||||
17 | 15 | ชาตรีวิทยา | 23 | 1150 | 16/10/2019 | 10:25 | ||||||
18 | 16 | ดาวนายร้อย | 23 | 1150 | 18/10/2019 | 16:14 | ||||||
19 | 17 | ตัสดีกียะห์ | 29 | 1450 | 10/2/2562 | 12:20 | ||||||
20 | 18 | ทวีรัตน์ | 27 | 1350 | 15/10/2019 | 21:29 | ||||||
21 | 19 | ทิพรัตน์วิทยาคาร | 28 | 1400 | 11/10/2019 | 11:36 | ||||||
22 | 20 | ธิดานุเคราะห์ | 46 | 2300 | 14/10/2019 | 22:49 | ||||||
23 | 21 | นิด้าศึกษา | 23 | 1150 | 16/10/2019 | 13:38 | ||||||
24 | 22 | บุญเลิศอนุสรณ์ | 38 | 1900 | 8/10/2019 | 9:10 | ||||||
25 | 23 | พรหมเจริญวิทยา | 34 | 1700 | 17/10/2019 | 12:44 | ||||||
26 | 24 | พลวิทยา | 36 | 1800 | 15/10/2019 | 12:02 | ||||||
27 | 25 | พลวิทยาระบบสองภาษา | 15 | 750 | 15/10/2019 | 11:15 | ||||||
28 | 26 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 27 | 1350 | 17/10/2019 | 10:05 | ||||||
29 | 27 | พัฒนศึกษา | 45 | 2250 | 21/10/2019 | 13:58 | ||||||
30 | 28 | พัฒนาวิทยามูลนิธิ | 16 | 1600 | 16/10/2019 | 14:50 | ||||||
31 | 29 | พัฒนาศาสตร์มูลนิธิ | 29 | 1450 | 4/10/2019 | 8:39 | ||||||
32 | 30 | ภักดีศึกษามูลนิธิ | ||||||||||
33 | 31 | มอ.วิทยานุสรณ์ | 16 | 800 | 18/10/2019 | 17:53 | ||||||
34 | 32 | มัธยมจิตจัณ | 22 | 1100 | 17/10/2562 | 11:29 | ||||||
35 | 33 | ม้างอนวิทยา | 3 | 300 | 15/10/2019 | 12:04 | ||||||
36 | 34 | วงศ์วิทย์ | 22 | 1100 | 17/10/2019 | 10:58 | ||||||
37 | 35 | วรพัฒน์ | 27 | 1350 | 15/10/2019 | 9:30 | ||||||
38 | 36 | วิทยาสรรค์ศึกษา | 17 | 1700 | 11/10/2562 | 11:33 | ||||||
39 | 37 | วิริยะเธียรวิทยา | 7 | 350 | 17/10/2019 | 16:34 | ||||||
40 | 38 | ศรีนครมูลนิธิ | 78 | 3900 | 9/10/2019 | 15:07 | ||||||
41 | 39 | ศรีปัญญานุรักษ์ | 22 | 1100 | 14/10/2019 | 14:37 | ||||||
42 | 40 | ศรีวิทยา | 35 | 1750 | 15/10/2019 | 11:14 | ||||||
43 | 41 | ศรีสว่างวงศ์ | 47 | 2350 | 18/10/2562 | 15:03 | ||||||
44 | 42 | ศาสนบำรุง(สอลิหุดดีน) | 11 | 1100 | 18/10/2019 | 14:48 | ||||||
45 | 43 | ศิริพงศ์วิทยา | 23 | 1650 | 18/10/2019 | 12:38 | ||||||
46 | 44 | สงขลาวิทยามูลนิธิ | 24 | 1200 | 10/10/2019 | 8:17 | ||||||
47 | 45 | สมพงศ์วิทยาจะทิ้งพระ | 32 | 1600 | 22/10/2019 | 15:12 | ||||||
48 | 46 | สมัยศึกษา | 1 | 50 | 17/10/2019 | 10:11 | ||||||
49 | 47 | สมานคุณวิทยาทาน | 19 | 950 | 21/10/2019 | 12:20 | ||||||
50 | 48 | สวัสดิ์บวร | 42 | 2100 | 22/10/2019 | 8:01 | ||||||
51 | 49 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 53 | 2650 | 17/10/2019 | 13:51 | ||||||
52 | 50 | ส่องแสงวิทยา | 27 | 1350 | 31/10/2562 | 17:15 | ||||||
53 | 51 | สุทธิ์รักษ์ | 14 | 700 | 17/10/2019 | 15:44 | ||||||
54 | 52 | สุวรรณวงศ์ | 31 | 1550 | 4/10/2019 | 9:44 | ||||||
55 | 53 | เสนพงศ์ | 42 | 2100 | 21/10/2019 | 17:28 | ||||||
56 | 54 | แสงทองวิทยา | 38 | 1900 | 21/10/2562 | 16:26 | ||||||
57 | 55 | หวังดี | 38 | 1900 | 10/7/2019 | 13:28 | ||||||
58 | 56 | อนุบาลกิตติเวศม์ | 39 | 1950 | 17/10/2019 | 16:18 | ||||||
59 | 57 | อนุบาลนครหาดใหญ่ (นะ สุวรรณวงศ์) | 27 | 1350 | 1/10/2562 | 14:00 | ||||||
60 | 58 | อนุบาลวลัยพร | 22 | 1100 | 18/10/2019 | 14:20 | ||||||
61 | อักษรศิริ | 55 | 2750 | 17/10/2019 | 14:41 |
1 | ประทับเวลา | โรงเรียน | จำนวนกิจกรรม | จำนวนเงิน | สลิปการโอน | วันที่ | เวลา | ผู้แจ้ง | เบอร์โทรศัพท์ |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
2 | 1/10/2019, 13:57:11 | อนุบาลนครหาดใหญ่ (นะ สุวรรณวงศ์) | 27 | 1350 | 1/10/2562 | 14:00:00 | นางดวงดาว คำหอมกุล | 0869595297 | |
3 | 2/10/2019, 12:28:50 | ตัสดีกียะห์ | 29 | 1,450 | 10/2/2562 | 12:20:00 | นางสาวซาซีย๊ะ หมะบ๊ะ | 0801614735 | |
4 | 4/10/2019, 8:57:31 | พัฒนาศาสตร์มูลนิธิ | 29 | 1450 | 4/10/2019 | 8:39:00 | น.ส.ไฟซ่า หมูดเส็ม | 0630791416 | |
5 | 4/10/2019, 9:47:17 | สุวรรณวงศ์ | 31 | 1550 | 4/10/2019 | 9:44:00 | นางสาวพรทิพย์ วระกาญจน์ | 0876250328 | |
6 | 8/10/2019, 10:04:55 | บุญเลิศอนุสรณ์ | 38 | 1900 | 8/10/2019 | 9:10:00 | นางสาวนิศากร รัตนะ | 0879675740 | |
7 | 8/10/2019, 14:20:55 | จุลสมัย | 49 | 2450 | 8/10/2019 | 13:04:00 | นางชไมพร จันทัสโร | 0634058333 | |
8 | 10/10/2019, 9:23:32 | สงขลาวิทยามูลนิธิ | 24 | 1,200 | 10/10/2019 | 8:17:00 | นางพรพนิต ทิพย์มณี | 0831843372 | |
9 | 10/10/2019, 12:44:16 | หวังดี | 38 | 1,900 | 10/7/2019 | 13:28:00 | นายสนทรรศ บุญอินทร์ | 0878946631 | |
10 | 10/10/2019, 13:43:13 | กอบกาญจน์ศึกษามูลนิธิ | 11 | 550 | 10/10/2019 | 13:23:00 | นายกฤตพล ณ พัทลุง | 0862941096 | |
11 | 11/10/2019, 8:47:09 | พัฒนาศาสตร์มูลนิธิ | 17 | 850 | 11/10/2019 | 8:31:00 | นางสาวไฟซ่า หมูดเส็ม (เพิ่มเติม) | 063-0791416 | |
12 | 11/10/2019, 11:41:45 | ทิพรัตน์วิทยาคาร | 28 | 1,400 | 11/10/2019 | 11:36:00 | นางสาวศิริพร สุคนธปฎิภาค | 0986723102 | |
13 | 11/10/2019, 11:59:58 | วิทยาสรรค์ศึกษา | 17 | 1,700 | 11/10/2562 | 11:33:00 | นางสาวฮันนะฮ เบ็ญยุโส๊ะ | 0836549635 | |
14 | 11/10/2019, 19:24:04 | จริยธรรมศึกษามูลนิธิ | 21 | 1050 | 11/10/2019 | 19:08:00 | ดานียัล สาเม๊าะ | 0866976676 | |
15 | 12/10/2019, 23:29:13 | แก้วบุตร-คูสกุล | 35 | 1750 | 12/10/2019 | 17:19:00 | นางสาวปิลันทนา แก้วมณีโชติ | 082-2822845 | |
16 | 14/10/2019, 14:47:39 | ศรีปัญญานุรักษ์ | 22 | 1,100 | 14/10/2019 | 14:37:00 | อฑิภา จันทร์ลำภู | 093-7701592 | |
17 | 15/10/2019, 4:41:05 | ธิดานุเคราะห์ | 46 | 2300 | 14/10/2019 | 22:49:00 | นางศุภมาส เลิศวิทยาวิวัฒน์ | 081-698-6789 | |
18 | 15/10/2019, 12:41:00 | ม้างอนวิทยา | 3 | 300 | 15/10/2019 | 12:04:00 | นางสาวอาซีซ๊ะ หมัดเหล๊าะ | 082-2685459 | |
19 | 15/10/2019, 14:40:23 | กิตติวิทย์ | 29 | 1450 | 15/10/2019 | 14:24:00 | นางนุชรี. สุทธิ์นวล | 0835350598 | |
20 | 15/10/2019, 15:24:39 | ศรีวิทยา | 35 | 1750 | 15/10/2019 | 11:14:00 | นายเนติพัฒน์ ประทุมวัลย์ | 0872946051 | |
21 | 15/10/2019, 15:36:20 | วรพัฒน์ | 27 | 1350 | 15/10/2019 | 9:30:00 | สุภาวดี กาเยาว์ | 074236020 | |
22 | 15/10/2019, 21:31:32 | ทวีรัตน์ | 27 | 1350 | 15/10/2019 | 21:29:00 | นางสาวรัตนา แซ่ชี | 0898787084 | |
23 | 16/10/2019, 13:54:59 | นิด้าศึกษา | 23 | 1150 | 16/10/2019 | 13:38:00 | นางสาวฮูดา เนสะแหละ | 0811892487 | |
24 | 16/10/2019, 14:51:16 | พัฒนาวิทยามูลนิธิ | 16 | 1600 | 16/10/2019 | 14:50:00 | นางสาวยุวัยนี. ราชภักดี | 0936716110 | |
25 | 16/10/2019, 15:05:25 | ทิพรัตน์วิทยาคาร | 1 | 50 | 15/10/2019 | 16:44:00 | นางสาวศิริพร สุคนธปฎิภาค | 0986723102 | |
26 | 16/10/2019, 16:18:34 | กฤษณาวิทยา | 34 | 1700 | 16/10/2019 | 16:16:00 | นางสาววาริน จารุธรรม | 0973609695 | |
27 | 16/10/2019, 16:43:45 | กิตติวิทย์บ้านพรุ | 37 | 1850 | 15/10/2562 | 0:41:00 | นางอุไรวรรณ กรดแก้ว | 0962953330 | |
28 | 17/10/2019, 10:26:04 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 27 | 1350 | 17/10/2019 | 10:05:00 | นายจตุพล รัตนานุกูล | 0908839410 | |
29 | 17/10/2019, 10:29:00 | สมัยศึกษา | 1 | 50 | 17/10/2019 | 10:11:00 | นางสาวสุปราณี หวันชิตนาย | 0899773721 | |
30 | 17/10/2019, 11:16:19 | กิติคุณ | 28 | 1400 | 17/10/2562 | 10:23:00 | นางสาวกรรณิการ์ อกนิษฐ์กุล | 0804659429 | |
31 | 17/10/2019, 11:19:06 | กิติคุณ | 28 | 1400 | 17/10/2562 | 11:09:00 | นางสาวกรรณิการ์ อกนิษฐ์กุล | 0804659429 | |
32 | 17/10/2019, 11:24:26 | วงศ์วิทย์ | 22 | 1100 | 17/10/2019 | 10:58:00 | นางสาวสุกัญญา มณีรัตน์ | 0980929615 | |
33 | 17/10/2019, 13:34:13 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 53 | 2,650 | 17/10/2019 | 13:51:00 | นางสาวกัญจนา วรรณเพชร | 087-3966414 | |
34 | 17/10/2019, 14:44:36 | อักษรศิริ | 55 | 2750 | 17/10/2019 | 14:41:00 | นางสาวพนิดา หนูรัตน์แก้ว | 0912865861 | |
35 | 17/10/2019, 15:47:31 | สุทธิ์รักษ์ | 14 | 700 | 17/10/2019 | 15:44:00 | ณัฐชยา สุทธิสว่สง | 0816798515 | |
36 | 17/10/2019, 16:21:25 | อนุบาลกิตติเวศม์ | 39 | 1950 | 17/10/2019 | 16:18:00 | นางสาวพัชรพรรณ เพชรดี | 0810974484 | |
37 | 17/10/2019, 16:38:48 | วิริยะเธียรวิทยา | 7 | 350 | 17/10/2019 | 16:34:00 | นางสาวปริชาติ ฆังคสุวรรณ | 089-7360766 | |
38 | 17/10/2019, 19:23:10 | พลวิทยา | 36 | 1,800 | 15/10/2019 | 12:02:00 | นายเจษฎา สีเมือง | 089-6534512 | |
39 | 17/10/2019, 19:24:17 | พรหมเจริญวิทยา | 34 | 1700 | 17/10/2019 | 12:44:00 | นางอารียา ประสมพงค์ | 0858940259 | |
40 | 17/10/2019, 19:25:09 | พลวิทยาระบบสองภาษา | 15 | 750 | 15/10/2019 | 11:15:00 | นายเจษฎา สีเมือง | 089-6534512 | |
41 | 17/10/2019, 19:35:43 | พลวิทยาระบบสองภาษา | 15 | 750 | 15/10/2019 | 11:15:00 | นายเจษฎา สีเมือง | 089-6534512 | |
42 | 18/10/2019, 8:44:01 | แจ้งวิทยา | 1 | 50 | 18/10/2019 | 8:32:00 | นายจีรพันธ์ ศรีบุญ | 0652955593 | |
43 | 18/10/2019, 9:06:20 | แจ้งวิทยา | 1 | 50 | 18/10/2019 | 8:32:00 | ชัยวัฒน์ สอนคง | 0873926950 | |
44 | 18/10/2019, 13:16:22 | ศิริพงศ์วิทยา | 23 | 1650 | 18/10/2019 | 12:38:00 | นางสาววิชุตา กาญจนะประโชติ | 0824330090 | |
45 | 18/10/2019, 13:25:57 | เจริญรัตน์ศึกษาวัฒนา | 3 | 150 | 17/10/2019 | 14:38:00 | ว่าที่ร้อยตรีธนการ หนูสง | 0614293916 | |
46 | 18/10/2019, 14:22:34 | ชาตรีวิทยา | 23 | 1150 | 16/10/2019 | 10:25:00 | นางสาวภิรมย์ยา นิยมเดชา | 0880990160 | |
47 | 18/10/2019, 14:49:54 | ศาสนบำรุง(สอลิหุดดีน) | 11 | 1100 | 18/10/2019 | 14:48:00 | นางฮัสนะ ระยะหลง | 0874750966 | |
48 | 18/10/2019, 15:05:59 | มัธยมจิตจัณ | 22 | 1100 | 17/10/2562 | 11:29:00 | นางสาวสมฤดี เส็นหลี | 0994835212 | |
49 | 18/10/2019, 15:50:57 | อนุบาลวลัยพร | 22 | 1100 | 18/10/2019 | 14:20:00 | นางสาวกนกวรรณ ณ พัทลุง | 0857994382 | |
50 | 18/10/2019, 15:52:48 | ศรีสว่างวงศ์ | 47 | 2350 | 18/10/2562 | 15:03:00 | นางสาวกุลนิดาภร ลัภกิตโร | 0872981838 | |
51 | 18/10/2019, 16:17:11 | ดาวนายร้อย | 23 | 1150 | 18/10/2019 | 16:14:00 | อณุภา แซ่หลี | 0896591250 | |
52 | 18/10/2019, 17:57:51 | มอ.วิทยานุสรณ์ | 16 | 800 | 18/10/2019 | 17:53:00 | นางสมพร แก้วเพชร | 0848534845 | |
53 | 18/10/2019, 18:37:17 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 50 | 2550 | 18/10/2019 | 18:41:00 | นายรุ่งโรจน์ สุวรรณโณ | 0897387881 | |
54 | 20/10/2019, 17:54:11 | ชัยมงคลวิทย์ | 13 | 650 | 20/10/2019 | 17:39:00 | นางสาวภิรมรักษ์ จิตตะเสโณ | 0936635621 | |
55 | 20/10/2019, 22:05:03 | กีญามุดดีน | 13 | 650 | 17/10/2019 | 15:41:00 | นางสาวฟาติมะห์ สาระนัย | 0907183624 | |
56 | 21/10/2019, 14:26:04 | กลับเพชรศึกษา | 37 | 1850 | 21/10/2019 | 14:00:00 | นางพรณัชชา แสงดี | 098-7138100 | |
57 | 21/10/2019, 14:58:20 | พัฒนศึกษา | 45 | 2,250 | 21/10/2019 | 13:58:00 | อุมา เหมมันต์ | 0958933824 | |
58 | 21/10/2019, 15:27:14 | คุณธรรมวิทยา | 68 | 3400 | 21/10/2019 | 9:54:00 | นางสาวฝารีหนา โอมณี | 0894670576 | |
59 | 21/10/2019, 16:30:39 | แสงทองวิทยา | 38 | 1,900 | 21/10/2562 | 16:26:00 | นายสิริพงษ์ เมฆไพศาลศิลป์ | 0613639651 | |
60 | 21/10/2019, 17:38:34 | เสนพงศ์ | 42 | 2100 | 21/10/2019 | 17:28:00 | ธีร์วราภัทร์ ไวทยาพิศาล | 0658710955 | |
61 | 21/10/2019, 20:07:06 | ศรีนครมูลนิธิ | 78 | 3,900 | 9/10/2019 | 15:07:00 | ปาริชา อมรพจน์นิมมาน | 0899770501 | |
62 | 22/10/2019, 10:26:20 | กีญามุดดีน | 13 | 650 | 17/10/2019 | 15:41:00 | นางสาวฟาติมะห์ สาระนัย | 0907183624 | |
63 | 22/10/2019, 12:35:27 | สวัสดิ์บวร | 42 | 2100 | 22/10/2019 | 8:01:00 | นายศักดิ์ดา แซ่ช่าง | 0986828335 | |
64 | 22/10/2019, 16:17:38 | สมพงศ์วิทยาจะทิ้งพระ | 32 | 1600 | 22/10/2019 | 15:12:00 | จุฬานาถ รัตนพงศ์ | 0896556523 | |
65 | 22/10/2019, 20:53:59 | สมานคุณวิทยาทาน | 19 | 950 | 21/10/2019 | 12:20:00 | - | - | |
66 | 30/10/2019, 14:23:40 | แจ้งวิทยา | 1 | 50 | 30/10/2019 | 14:22:00 | ชัยวัฒน์ สอนคง | 0873926950 | |
67 | 31/10/2019, 17:15:38 | ส่องแสงวิทยา | 27 | 1350 | 31/10/2562 | 17:15:00 | นางสาวพรพิมล รักชุม | 0808616887 |
1 | ประทับเวลา | ชื่อโรงเรียน | จำนวนกิจกรรม | จำนวนเงิน | วันที่ | เวลา | ที่อยู่ | เบอร์โทรศัพท์ | Email: โรงเรียน | ชื่อผู้ประสานงาน | เบอร์โทรศัพท์ | Line ID: |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
2 | 15/9/2019, 20:33:54 | ศรีวิทยา | 35 | 1750 | 15/10/2019 | 11:14 | 24 หมู่ที่ 2 ตำบลสนามชัย อำเภอสทิงพระ จังหวัดสงขลา 90190 | 074486109 | srivittaya@hotmail.com | นายเนติพัฒน์ ประทุมวัลย์ | 0872946051 | nonaedonut |
3 | 25/9/2019, 11:33:30 | ธิดานุเคราะห์ | 46 | 2300 | 14/10/2019 | 22:49 | เลขที่ 5 ถนนแสงศรี ตำบลหาดใหญ่ อำเภอหาดใหญ่ จังหวัดสงขลา 90110 | 074232052 | thida@thida.ac.th | นางศุภมาส เลิศวิทยาวิวัฒน์ | 0816986789 | - |
4 | 25/9/2019, 11:37:52 | สุวรรณวงศ์ | 31 | 1550 | 4/10/2019 | 9:44 | 180/1 ถนนประชาธิปัตย์ ตำบลหาดใหญ่ อำเภอหาดใหญ่ จังหวัดสงขลา 90110 | 074342222 | school_sw@hotmail.com | นางสาวพรทิพย์ วระกาญจน์ | 0876250328 | 0876250328 |
5 | 25/9/2019, 11:41:23 | อนุบาลนครหาดใหญ่ (นะ สุวรรณวงศ์) | 27 | 1350 | 1/10/2562 | 14:00 | 109 ถ.คลองเรียน 1 อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90110 | 074464344 | na_school@hotmail.com | นางดวงดาว คำหอมกุล | 0869595297 | 11111neung11111 |
6 | 25/9/2019, 11:41:35 | สุทธิ์รักษ์ | 14 | 700 | 17/10/2019 | 15:44 | 21 ม.2 ต.บ้านนา อ.จะนะ จ.สงขลา | 074207407 | oum27it@gmail.com | ณัฐชยา สุทธิสว่าง | 0816798515 | oumoim1991 |
7 | 25/9/2019, 11:47:59 | กอบกาญจน์ศึกษามูลนิธิ | 11 | 550 | 10/10/2019 | 13:23 | 490/14 ซอย 14 เพชรเกษม ต.หาดใหญ่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90110 | 074 244 038 | koridok2012@gmail.com | นายกฤตพล ณ พัทลุง | 0862941096 | koridok |
8 | 25/9/2019, 12:26:51 | กิติคุณ | 28 | 1400 | 17/10/2562 | 10:23 | 2/4 ม.5 ต.ระโนด อ.ระโนด | 0876968114 | kitikhun_sk001@hotmail.com | นางสาวกรรณิการ์ อกนิษฐ์กุล | 0804659429 | anne_2882 |
9 | 25/9/2019, 13:18:56 | จุลสมัย | 49 | 2450 | 8/10/2019 | 13:04 | 85 ถนนศรีสุดา ตำบลบ่อยาง อำเภอเมือง จังหวัดสงขลา 90000 | 074311736 | sarabunjsm@gmail.com | นางชไมพร จันทัสโร | 0634058333 | pet-prae |
10 | 25/9/2019, 13:52:16 | ศรีนครมูลนิธิ | 78 | 3900 | 9/10/2019 | 15:07 | 170/2 ถนนธรรมนูญวิถี ตำบลหาดใหญ่ อำเภอหาดใหญ่ จังหวัดสงขลา 90110 | 074356393-4 | info@srinakorn.co.th | นางสาวปริศนา พุทธสุภะ | 081-8963963 | 0818963963 |
11 | 25/9/2019, 13:53:23 | พัฒนาศาสตร์มูลนิธิ | 29 | 1450 | 4/10/2019 | 8:39 | 48 ม.3 ถ.มิตรสงคราม ต.ปริก อ.สะเดา จ.สงขลา 90120 | 074-298011 | phattanasart@gmail.com | นายมะซูบฮี หามะ | 089-2937346 | matsubhee |
12 | 25/9/2019, 14:28:21 | สวัสดิ์บวร | 42 | 2100 | 22/10/2019 | 8:01 | 444/10 ถนนนิพัทธ์สงเคราะห์ 1 ตำบลคลองแห อำเภอหาดใหญ่ จังหวัดสงขลา 90110 | 074-426-063 | swbv2539@gmail.com | นายศักดิ์ดา แซ่ช่าง | 0986828335 | pankrab15 |
13 | 25/9/2019, 14:48:00 | บุญเลิศอนุสรณ์ | 38 | 1900 | 8/10/2019 | 9:10 | 48 ซ.11 ถ.เพชรเกษม ต.หาดใหญ่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90110 | 074236662 | boonlert_bs@hotmail.com | นางสาวนิศากร รัตนะ | 0879675740 | thelittlenina |
14 | 26/9/2019, 3:14:45 | ชาตรีวิทยา | 23 | 1150 | 16/10/2019 | 10:25 | 246/1-2 ถ.รัถการ ต.หาดใหญ่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90110 | 074348923 | chatreewittaya@hotmail.com | นางพัชรี พานิช | 0982614214 | 0982614214 |
15 | 26/9/2019, 9:06:06 | หวังดี | 38 | 1900 | 10/7/2019 | 13:28 | 16 ถ.สะเดา ต.บ่อยาง อ.เมือง จ.สงขลา 90000 | 074312811 | Boonins@gmail.com | นายสนทรรศ บุญอินทร์ | 0878946631 | Sponsor24 |
16 | 26/9/2019, 9:10:26 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 53 | 2650 | 17/10/2019 | 13:51 | 51 ถ.จันทคาร 1 ต.หาดใหญ่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90110 | 074-257756-7 | sahasart_wt@hotmail.com | นางกัลยา เพชรบูรณ์ | 087-2864943 | tim-110604 |
17 | 26/9/2019, 10:36:46 | วรพัฒน์ | 27 | 1350 | 15/10/2019 | 9:30 | 63 ซอยพัฒโนอุทิศ ถนนราษฎร์ยินดี อำเภอหาดใหญ่ จังหวัดสงขลา | 074236020 | warraphat2561@gmail.com | นายบุญฤทธิ์ เดชาวงศ์ | 0993652551 | 0993652551 |
18 | 26/9/2019, 11:19:29 | ม้างอนวิทยา | 3 | 300 | 15/10/2019 | 12:04 | 59 ม.5 ต.นาทับ อ.จะนะ จ.สงขลา 90130 | 074-801384 | mangonvittaya@gmail.com | นางสาวพัชรียา โต๊ะกาหมอ | 093-7519223 | patchii_53 |
19 | 26/9/2019, 12:20:13 | ศรีสว่างวงศ์ | 47 | 2350 | 18/10/2562 | 15:03 | 47/82 ถ.นิพัทธ์สงเคราะห์2 ตำบลหาดใหญ่ อำเภอหาดใหญ่ จังหวัดสงขลา | 074-234278 | Srisawangvongschool@gmail.com | นางสาวเรไร แก้วมณี | 098-0177305 | classic_ray |
20 | 26/9/2019, 15:48:48 | คุณธรรมวิทยา | 68 | 3400 | 21/10/2019 | 9:54 | 274 ถ.ราษฎร์อุทิศ ต.หาดใหญ่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90110 | 089-4670576 | Khunathamwitaya@hotmail.com | นางสาวฝารีหนา โอมณี | 0894670576 | 0894670576 |
21 | 27/9/2019, 11:34:34 | ตัสดีกียะห์ | 29 | 1450 | 10/2/2562 | 12:20 | 28 ม.1 ต.ตลิ่งชัน อ.จะนะ จ.สงขลา 90130 | 074370433 | Tasdikiah2557@gmail.com | นางสาวซาซีย๊ะ หมะบ๊ะ | 0801614735 | Sisa1737 |
22 | 27/9/2019, 15:04:16 | อักษรศิริ | 55 | 2750 | 17/10/2019 | 14:41 | 199 ม.1 ซ.พรุฉิมพลี ซอย 2 ต.ควนลัง อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา | 074-890959 | aksornsiri2554@gmail.com | นายสิทธิศักดิ์ ชูกลิ่น | 099-3606760 | 0912865861 |
23 | 30/9/2019, 9:46:18 | สมานคุณวิทยาทาน | 19 | 950 | 21/10/2019 | 12:20 | 2 ถนนโชคสมาน ต.หาดใหญ่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90110 | 074-257131 | skschool90110@gmail.com | นายเจษฎา ซอประยูร | 0891977135 | tonjesada |
24 | 30/9/2019, 10:05:49 | ทวีรัตน์ | 27 | 1350 | 15/10/2019 | 21:29 | 150/5 ม.5 ต.คอหงส์ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90110 | 0898787084 | a_ratana@hotmail.com | รัตนา แซ่ชี | 0898787084 | a_ratana |
25 | 30/9/2019, 12:55:47 | ศิริพงศ์วิทยา | 23 | 1650 | 18/10/2019 | 12:38 | 315/1 ถนนไทรบุรี ต.บ่อยาง อ.เมือง จ.สงขลา | 074-324563 | Siripong_wittaya@hotmail.com | นางสาววิชุตา กาญจนะประโชติ | 082-4330090 | Wichuta2522 |
26 | 30/9/2019, 14:56:42 | สมพงศ์วิทยาจะทิ้งพระ | 32 | 1600 | 22/10/2019 | 15:12 | 16 ม.5 ต.จะทิ้งพระ อ.สทิงพระ จ.สงขลา 90190 | 0896556523 | sompongwittayaschool@gmail.com | นางสาวจุฬานาถ รัตนพงศ์ | 0896556523 | shoptukta |
27 | 30/9/2019, 15:11:07 | กลับเพชรศึกษา | 37 | 1850 | 21/10/2019 | 14:00 | 9/3 ถนนปละท่า ตำบลบ่อยาง อำเภอเมืองสงขลา จังหวัดสงขลา 90000 | 074324585 | klubpetschool@gmail.com | นางปิยะรัตน์ จิ๋วเจริญ | 0869570820 | kop.piyarat |
28 | 30/9/2019, 16:01:36 | กิตติวิทย์บ้านพรุ | 37 | 1850 | 15/10/2562 | 0:41 | 118 ถนนกาญจนวนิช ตำบลบ้านพรุ อำเภอหาดใหญ่ จังหวัดสงขลา 90250 | 0815994756 | uraiwan_nin24@hotmail.com | นางอุไรวรรณ กรดแก้ว | 0962953330 | 0962953330 |
29 | 1/10/2019, 12:21:44 | กฤษณาวิทยา | 34 | 1700 | 16/10/2019 | 16:16 | 128/1 ต.สะเดา อ.สะเดา จ.สงขลา 90120 | 074411267 | Kritsana02@gmail.com | นางสาววาริน จารุธรรม | 0973609695 | geetikwarin |
30 | 1/10/2019, 21:47:21 | มัธยมจิตจัณ | 22 | 1100 | 17/10/2562 | 11:29 | เลขที่ 4 ถนน เพชรเกษม ซอย 5 ตำบลหาดใหญ่ อำเภอหาดใหญ่ จังหวัดสงขลา รหัสไปรษณีย์ 90110 | 074-225575 | jitjan_highschool | นางสาวสมฤดี เส็นหลี | 0994835212 | somrudee173 |
31 | 2/10/2019, 13:16:17 | อนุบาลวลัยพร | 22 | 1100 | 18/10/2019 | 14:20 | 699/5 ม. 2 ต.รัตภูมิ อ. ควนเนียง จ.สงขลา | 0807121507 | Walaiporn.school@gmail.com | นายธนกฤต หวั่นเส้ง | 0650352778 | 0650352778 |
32 | 3/10/2019, 8:52:11 | อนุบาลกิตติเวศม์ | 39 | 1950 | 17/10/2019 | 16:18 | 169/9 ซ.32 กิตติเวศม์ ถ.ยนตรการกำธร ต.ควนรู อ.รัตภูมิ จ.สงขลา 90220 | 081-0974484,092-7542248 | kittiwestsc2@gmail.com | นางสาวพัชรพรรณ เพชรดี | 081-0974484 | kittiwestsc2 |
33 | 3/10/2019, 8:59:26 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 27 | 1350 | 17/10/2019 | 10:05 | 45 ซอย 1 เทศบาล 31 ต.พะตง อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90230 | 074536557 | admin@ptschool.ac.th | นายจตุพล รัตนานุกูล | 0908839410 | mamjrbam |
34 | 3/10/2019, 14:32:18 | พลวิทยา | 36 | 1800 | 15/10/2019 | 12:02 | 19 ถ.เพชรเกษม อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา | 0896534512 | pholwitayaschool@gmail.com. | นายเจษฎา สีเมือง | 0896534512 | inzagh551 |
35 | 3/10/2019, 14:37:00 | พลวิทยาระบบสองภาษา | 15 | 750 | 15/10/2019 | 11:15 | 19/13 ถ.เพชรเกษม อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา | 074255111 | pholwitayaschool@gmail.com. | นายเจษฎา สีเมือง | 0896534512 | inzaghi551 |
36 | 3/10/2019, 16:52:06 | แจ้งวิทยา | 1 | 50 | 18/10/2019 | 8:32 | 4 ถนนรามวิถี ตำบลบ่อยาง อำเภอเมืองสงขลา จังหวัดสงขลา | 074323854 | jeangvittaya@hotmail.com | ชัยวัฒน์ สอนคง | 0873926950 | jvs001 |
37 | 3/10/2019, 17:03:37 | พัฒนศึกษา | 45 | 2250 | 21/10/2019 | 13:58 | 18/12 ถ.ราษฎร์อุทิศ ต.หาดใหญ่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90110 | 0958933824 | umahamemon@gmail.com | อุมา เหมมันต์ | 0958933824 | Uma2525 |
38 | 4/10/2019, 7:41:33 | แก้วบุตร-คูสกุล | 35 | 1750 | 12/10/2019 | 17:19 | 75 ถ. พร้อมพัฒนา ต. ปาดังเบซาร์ อ. สะเดา จ. สงขลา | 074-521861 | Kaewbut77@gmail.com | นางสาวปิลันทนา แก้วมณีโชติ | 082-2822845 | newyear135@gmail.com |
39 | 4/10/2019, 9:18:21 | วิทยาสรรค์ศึกษา | 17 | 1700 | 11/10/2562 | 11:33 | 4 หมู่ 9 เทศบาลเมืองกำแพงเพชร อ.รัตภูมิ จ.สงขลา 90180 | 074-300632 | w.wangsabu@gmail.com | นางวรรณา อ้าสะกะละ | 083-6549635 | kruna |
40 | 8/10/2019, 15:55:39 | ส่องแสงวิทยา | 27 | 1350 | 31/10/2562 | 17:15 | 164/5 ถนนเทศบาล73 ตำบลพะตง อำเภอหาดใหญ่ จังหวัดสงขลา | 074291276 | ssv_164@hotmail.com | อ.พรพิมล รักชุม | 0808616887 | 0808616887 |
41 | 9/10/2019, 11:00:58 | จริยธรรมศึกษามูลนิธิ | 21 | 1050 | 11/10/2019 | 19:08 | 148 หมู่ 8 ตำบล สะกอม อำเภอ จะนะ จังหวัดสงขลา | 074536370 | ่่jariyatham2500@hotmail.com | นางสาวฟารีดา หมีนโส๊ะ | 087-4766628 | anidasakom |
42 | 9/10/2019, 12:52:19 | สมัยศึกษา | 1 | 50 | 17/10/2019 | 10:11 | 6 ซ.2 ม.2 ต.คอหงส์ อ.หาดใหญ่ จงสงขลา 90110 | 074-555086 | samaisuksa@hotmail.com | นางสาวสุปราณี หวันชิตนาย | 089-9773721 | 0899773721 |
43 | 9/10/2019, 12:56:21 | ศรีปัญญานุรักษ์ | 22 | 1100 | 14/10/2019 | 14:37 | 103/6 หมู่ที่ 11 ต.คลองแห อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90110 | 0937701592 | Sripanyanurak@gmail.com | น.ส.อฑิภา จันทร์ลำภู | 0937701592 | 0937701592 |
44 | 9/10/2019, 13:09:14 | สงขลาวิทยามูลนิธิ | 24 | 1200 | 10/10/2019 | 8:17 | 102 ตำบลบ่อยาง อำเภอเมือง จังหวัดสงขลา | 074311508 | Skwmt.2472@ gmail. com | นางพรพนิต ทิพย์มณี | 0831843372 | 0831843372 |
45 | 10/10/2019, 9:53:52 | วงศ์วิทย์ | 22 | 1100 | 17/10/2019 | 10:58 | 251 ถ.กาญจนวนิช ต.พังลา อ.สะเดา จ.สงขลา | 074541129 | wongwit251@gmai.com | นางสาวสุกัญญา มณีรัตน์ | 0980929615 | cartoonsukanya |
46 | 10/10/2019, 10:45:42 | เจริญรัตน์ศึกษาวัฒนา | 3 | 150 | 17/10/2019 | 14:38 | 223/1 ม. 1 ต.กำแพงเพชร อ.รัตภูมิ จ.สงขลา | 074388888 | ่jaroenrut_kg@hotmail.com | ว่าที่ร้อยตรีธนการ หนูสง | 0614293916 | 0614293916 |
47 | 10/10/2019, 12:40:16 | ทิพรัตน์วิทยาคาร | 28 | 1400 | 11/10/2019 | 11:36 | 2 ซอยโชคสมานคุณ ตำบลหาดใหญ่ อำเภอหาดใหญ่ จังหวัดสงขลา 90110 | 074255288 | thipparat.school@hotmail.com | นางสาวสลิลทิพย์ หนูนุ่น / นางสาวศิริพร สุคนธปฎิภาค | 0986723102 | 0950374725 |
48 | 10/10/2019, 20:06:38 | กิตติวิทย์ | 29 | 1450 | 15/10/2019 | 14:24 | 34 ถนนแสงจันทร์ ตำบลหาดใหญ่ อำเภอหาดใหญ่ จังหวัดสงขลา 90110 | 074243752 | kitivitt@hotmail.com | นางนุชรี สุทธิ์นวล | 0835350598 | 0835350598 |
49 | 10/10/2019, 21:34:12 | พัฒนาวิทยามูลนิธิ | 16 | 1600 | 16/10/2019 | 14:50 | 35/1 ม.2 ต.บ้านหาร อ.บางกล่ำ จ.สงขลา 90110 | 0898793202 | pattanawittaya@outlook.com | นางสาวยุวัยนี ราชภักดี | 0936716110 | yuwainee2536 |
50 | 11/10/2019, 9:02:00 | พรหมเจริญวิทยา | 34 | 1700 | 17/10/2019 | 12:44 | 39/2 ม.1 ต.ทุ่งขมิ้น อ.นาหม่อม จ.สงขลา 90310 | 074-382005 | นางอารียา ประสมพงค์ | 085-8940259 | 085-8940259 | |
51 | 12/10/2019, 9:37:49 | กีญามุดดีน | 13 | 650 | 17/10/2019 | 15:41 | 28 ม.9 ต.ป่าชิง อ.จะนะ จ.สงขลา รหัสไปรษณีย์ 9030 | 085799446 | nurunhuda799@gmail.com | นางสาวนูรนฮูดา หลำเหล็ม | 085799446 | huda302533 |
52 | 14/10/2019, 11:02:15 | เสนพงศ์ | 42 | 2100 | 21/10/2019 | 17:28 | 161/1 ถนนปาดังเบซาร์ ตำบลสะเดา อำเภอสะเดา | 074411310 | spvichakan@gmail.com | ธีร์วราภัทร์ ไวทยาพิศาล | 0658710955 | creatimagejj |
53 | 15/10/2019, 9:30:31 | ชัยมงคลวิทย์ | 13 | 650 | 20/10/2019 | 17:39 | 1 ถนน เพชร ชัยมงคล ตำบล บ่อยาง อำเภอ เมือง จังหวัดสงขลา 90000 | 074321567 | supapit2512@gmail.com | นางสาวภิรมรักษ์ จิตตะเสโณ | 0936635621 | 0936635621 |
54 | 15/10/2019, 10:47:15 | แสงทองวิทยา | 38 | 1900 | 21/10/2562 | 16:26 | 145 ถ.ธนนมนูญวิถี อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90110 | 074244733 | vichakarn@saengthong.ac.th | นายสิริพงษ์ เมฆไพศาลศิลป์ | 0613639651 | 0613639651 |
55 | 16/10/2019, 9:46:41 | นิด้าศึกษา | 23 | 1150 | 16/10/2019 | 13:38 | 183 ม.7 ต.เกาะแต้ว อ.เมือง จ.สงขลา | 074536085 | huda2559@gmail.com | นางสาวฮูดา เนสะแหละ | 0811892487 | huda nesaleh |
56 | 17/10/2019, 13:35:02 | มอ.วิทยานุสรณ์ | 16 | 800 | 43756 | 0.7451388889 | 424/18 ถนนกาญจนวณิช ต.คอหงส์ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา | 074201628 | somporn@psuwit.ac.th | นางสมพร แก้วเพชร | 0848534845 | 0848534845 |
57 | 17/10/2019, 15:09:24 | วิริยะเธียรวิทยา | 7 | 350 | 43755 | 0.6902777778 | 14/3 ซ.1 ถ.ประชาธิปัตย์ ต.หาดใหญ่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา | 074-246907 | viriyatienwittaya@hotmail.com | น.ส.ปริชาติ ฆังคสุวรรณ | 089-7360766 | toy-na-toy |
58 | 18/10/2019, 9:58:21 | ดาวนายร้อย | 23 | 1150 | 43756 | 0.6763888889 | 304 หมู่ 8 ต.เขารูปช้าง อ.เมืองสงขลา จ.สงขลา 90000 | 074326959 , 0896591250 | preedaphon.s@dnr.ac.th | อณุภา แซ่หลี | 0896591250 | faitamakung |
59 | 18/10/2019, 11:59:43 | ศาสนบำรุง(สอลิหุดดีน) | 11 | 1100 | 43756 | 0.6166666667 | 10 ม.2 ต.บ้านนา อ.จะนะ จ.สงขลา | 0831906936 | solihuddin.school@gmail.com | ฮัสนะ ระยะหลง | 0874750966 | 0874750966 |
60 | 21/10/2019, 18:04:23 | ภักดีศึกษามูลนิธิ | 421ม.5เมืองสงขลา | 0817386153 | pakdi421@gmail.com | นางไหวริย๊ เจริผญเระ | 0817386153 | wairiyah pakdisuksa | ||||
61 | ||||||||||||
62 | ||||||||||||
63 | ||||||||||||
64 | ||||||||||||
65 | ||||||||||||
66 | ||||||||||||
67 | ||||||||||||
68 | ||||||||||||
69 | ||||||||||||
70 | ||||||||||||
71 | ||||||||||||
72 | ||||||||||||
73 | ||||||||||||
74 | ||||||||||||
75 | ||||||||||||
76 | ||||||||||||
77 | ||||||||||||
78 | ||||||||||||
79 | ||||||||||||
80 | ||||||||||||
81 | ||||||||||||
82 | ||||||||||||
83 | ||||||||||||
84 | ||||||||||||
85 | ||||||||||||
86 | ||||||||||||
87 | ||||||||||||
88 | ||||||||||||
89 | ||||||||||||
90 | ||||||||||||
91 | ||||||||||||
92 | ||||||||||||
93 | ||||||||||||
94 | ||||||||||||
95 | ||||||||||||
96 | ||||||||||||
97 | ||||||||||||
98 | ||||||||||||
99 | ||||||||||||
100 | ||||||||||||
101 | ||||||||||||
102 | ||||||||||||
103 | ||||||||||||
104 | ||||||||||||
105 | ||||||||||||
106 | ||||||||||||
107 | ||||||||||||
108 | ||||||||||||
109 | ||||||||||||
110 | ||||||||||||
111 | ||||||||||||
112 | ||||||||||||
113 | ||||||||||||
114 | ||||||||||||
115 | ||||||||||||
116 | ||||||||||||
117 | ||||||||||||
118 | ||||||||||||
119 | ||||||||||||
120 | ||||||||||||
121 | ||||||||||||
122 | ||||||||||||
123 | ||||||||||||
124 | ||||||||||||
125 | ||||||||||||
126 | ||||||||||||
127 | ||||||||||||
128 | ||||||||||||
129 | ||||||||||||
130 | ||||||||||||
131 | ||||||||||||
132 | ||||||||||||
133 | ||||||||||||
134 | ||||||||||||
135 | ||||||||||||
136 | ||||||||||||
137 | ||||||||||||
138 | ||||||||||||
139 | ||||||||||||
140 | ||||||||||||
141 | ||||||||||||
142 | ||||||||||||
143 | ||||||||||||
144 | ||||||||||||
145 | ||||||||||||
146 | ||||||||||||
147 | ||||||||||||
148 | ||||||||||||
149 | ||||||||||||
150 | ||||||||||||
151 | ||||||||||||
152 | ||||||||||||
153 | ||||||||||||
154 | ||||||||||||
155 | ||||||||||||
156 | ||||||||||||
157 | ||||||||||||
158 | ||||||||||||
159 |
1 | ประทับเวลา | ชื่อโรงเรียน | ที่อยู่ | เบอร์โทรศัพท์ | ชื่อผู้ประสานงาน | เบอร์โทรศัพท์ | Line ID: | Email: โรงเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
2 | Hidden | CategoryFilter | NoFilter | NoFilter | NoFilter | NoFilter | Hidden | NoFilter |
3 | 27/11/2018, 8:49:13 | แก้วบุตร-คูสกุล | 75 ถ.พร้อมพัฒนา ต.ปาดังเบซาร์ อ.สะเดา จ.สงขลา 90240 | 074-521861 | นางสาวปิลันทนา แก้วมณีโชติ | 082-2822845 | newyear135 | Kaewbut-Kusakul_16527@hotmail.com |
4 | 27/11/2018, 9:00:39 | ส่องแสงวิทยา | 164/5 ต.พะตง อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90230 | 074-291276 | พรพิมล รักชุม | 0901782774 | 0901782774 | ssv_164@hotmail.com |
5 | 27/11/2018, 9:18:05 | พัฒนาศาสตร์มูลนิธิ | 48 ถนน มิตรสงคราม ซอย 1 ตำบล ปริก อำเภอ สะเดา สงขลา 90120 | 074-298011 | สุญนะ สันสน | 0913123304 | kona1234 | www.phattanasart.ac.th |
6 | 27/11/2018, 9:51:30 | ศรีวิทยา | 24 ม.2 ต.สนามชัย อ.สทิงพระ จ.สงขลา 90190 | 074486109 | นางสุมาลี จันทร์โร | 0872946051 | 0872946051 | srivittaya@gmail.com |
7 | 27/11/2018, 11:48:51 | กีญามุดดีน | 28 ม.9 ต.ป่าชิง อ.จะนะ จ.สงขลา 90130 | 074-801687 | นางสาวฟาติมะห์ สาระนัย | 090-7183624 | 0907183624 | fatimah.faa04@gmail.com |
8 | 27/11/2018, 12:23:35 | เสนพงศ์ | 161/1 ถนนปาดังเบซาร์ ตำบลสะเดา อำเภอสะเดา จังหวัดสงขลา | 074411310 | นายธีร์วราภัทร์ ไวทยาพิศาล | 0612245914 | creatimagejj | senpongschool@gmail.com |
9 | 27/11/2018, 12:57:32 | กฤษณาวิทยา | 128/1 ถนนกาญจนวนิชย์ ตำบลสะเดา อำเภอสะเดา จังหวัดสงขลา 90120 | 074-411267 | นางสาววาริน จารุธรรม | 097-3609695 | geetikwarin | kritsana02@gmail.com |
10 | 27/11/2018, 13:50:03 | กอบกาญจน์ศึกษามูลนิธิ | 490/14 ถนนเพชรเกษม ต.หาดใหญ่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา | 074244038 | นายกฤตพล ณ พัทลุง | 0862941096 | koridok | kobkarn2498@hotmail.com |
11 | 27/11/2018, 14:11:37 | ทิพรัตน์วิทยาคาร | 2 ซ.โชคสมานคุณ ต.หาดใหญ่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90110 | 074255288 | นันทรัตน์ แสงทอง | 0645041562 | dreamiistt | thipparat.school@hotmail.com |
12 | 27/11/2018, 14:54:06 | สุทธิ์รักษ์ | 21 ม.2 ต.บ้านนา อ.จะนะ จ.สงขลา 90130 | 0816798515 | ณัฐชยา สุทธิสว่าง | 0816798515 | Oumoim1991 | oum27it@gmail.com |
13 | 27/11/2018, 15:06:21 | สมัยศึกษา | 6 หมู่2 ถนน ร่วมพัฒนา ตำบลคอหงส์ อำเภอหาดใหญ่ จังหวัดสงขลา 90110 | 074-555086 | นางสาวรักษิตณา ทองพราว | 083-6589506 | 083-6589506 | samaisuksa@hotmail.com |
14 | 27/11/2018, 15:52:08 | แสงทองวิทยา | 145 ถนนธรรมนูญวิถี อำเภอหาดใหญ่ จังหวัดสงขลา 90110 | 074244733 | นายสิริพงษ์ เมฆไพศาลศิลป์ | 0613639651 | 0613639651 | vichakarn@saengthong.ac.th |
15 | 27/11/2018, 15:56:20 | ศรีสว่างวงศ์ | 47/82 ถนนนิพัทธ์สงเคราะห์2 อำเภอหาดใหญ่ จังหวัดสงขลา | 074234278 | นางสาวกุลนิดาภร ลัภกิตโร | 0872981838 | maroon5.adam | srisawangvongschool@gmail.com |
16 | 28/11/2018, 9:22:42 | อักษรศิริ | 199 ซ.พรุฉิมพลี ซอย 2 ม.1 ต.ควนลัง อ.หาดใหญ่ จใสงขลา 90110 | 074890959 | นายสิทธิศักดิ์ ชูกลิ่น | 0993606760 | 0912865861 | aksornsiri2554@gmail.com |
17 | 28/11/2018, 10:53:26 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 51 ถ.จันทคาร 1 ต.หาดใหญ่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90110 | 074257756 | นางสาวกัญจนา วรรณเพชร | 0873966414 | kan.kan1980 | sahasartshatyai@gmail.com |
18 | 28/11/2018, 12:52:04 | อนุบาลวลัยพร | 699 ม.2 ต.รัตภูมิ อ.ควเนียง จ.สงขลา | 0807121507 | นายธนกฤต หวั่นเส้ง | 0807121507 | 0807121507 | walaipor.school@gmail.com |
19 | 28/11/2018, 14:50:21 | บุญเลิศอนุสรณ์ | 48 ซอย 11 ถนนเพชรเกษม ตำบลหาดใหญ่ อำเภอหาดใหญ่ จังหวัดสงขลา | 074-236662 | นางสาวนิศากร รัตนะ | 0879675740 | thelittlenina | boonlert_bs@hotmail.com |
20 | 28/11/2018, 15:13:31 | ธิดานุเคราะห์ | เลขที่ 5 ถนนแสงศรี ตำบลหาดใหญ่ อำเภอหาดใหญ่ จังหวัดสงขลา 90110 | 074-232052 | นางสาวอภิรดี โกศัยกานนท์ | 0869557736 | sobta2 | thida@thida.ac.th |
21 | 28/11/2018, 15:20:25 | สมานคุณวิทยาทาน | 2 ถนนโชคสมาน ค.หาดใหญ่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90110 | 074-257131 | นายเจษฎา ซอประยูร | 0891977135 | tonjesada | skschool90110@gmail.com. |
22 | 28/11/2018, 15:34:27 | คุณธรรมวิทยา | 274 ถ.ราษฎร์อุทิศ ต.หาดใหญ่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90110 | 074359092-5 | นางพรศิริ รุกขพันธ์ | 0897329445 | 0897329445 | Khunathamwitaya@hotmail.com |
23 | 29/11/2018, 9:50:28 | จุลสมัย | 85 ถนนศรีสุดา ตำบลบ่อยาง อำเภอเมือง จังหวัดสงขลา 90000 | 074311736 | นางชไมพร จันทัสโร | 0634058333 | pet-prae | sarabunjsm@gmail.com |
24 | 29/11/2018, 11:53:42 | ศรีนครมูลนิธิ | 170/2 ถนนธรรมนูญวิถี ตำบลหาดใหญ่ อำเภอหาดใหญ่ จังหวัดสงขลา 90110 | 074356393-4 | นางวิภารัตน์ จันทร์ประดิษฐ์ | 090-7173248 | 0907173248 | wiparat.j@srinakorn.ac.th |
25 | 29/11/2018, 13:01:59 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 45 ซอย 1 เทศบาล 31 ต.พะตง อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90230 | 074536557 | นายจตุพล รัตนานุกูล | 0908839410 | mamjrbam | eed3877@outlook.co.th |
26 | 30/11/2018, 7:49:02 | อนุบาลกิตติเวศม์ | 169/9 หมู่ที่ 5 ตำบลควนรู อำเภอรัตภูมิ จังหวัดสงขลา 90220 | 081 – 0974484 , 092-7542248 | นางสาวพัชรพรรณ เพชรดี | 081 – 0974484 | kittiwestsc2 | kittiwestsc2@gmail.com |
27 | 30/11/2018, 8:37:59 | วงศ์วิทย์ | 251 ถ.กาญจนวนิช ต.พังลา อ.สะเดา จ.สงขลา 90170 | 074-541129 | นางสาวสุกัญญา มณีรัตน์ | 0980929615 | cartoonsukanya | wongwit251@gmail.com |
28 | 30/11/2018, 8:59:47 | วรพัฒน์ | 63 ซอยพัฒโนอุทิศ ถนนราษฎร์ยินดี อำเภอหาดใหญ่ จังหวัดสงขลา 90110 | 074236020 | นายบุญฤทธิ์ เดชาวงศ์ | 0993652551 | 0993652551 | warraphat@hotmail.com |
29 | 30/11/2018, 9:58:11 | พรหมเจริญวิทยา | ร.ร.พรหมเจริญวิทยา 39/2 ม.1 ต.ทุ่งขมิ้น อ.นาหม่อม จ.สงขลา 90310 | 074382005 | นางบังอร เพ็ชรขาว | 081-8972940 , 083-1905243 | 0831905243 | bonung@hotmail.co.th |
30 | 2/12/2018, 9:12:19 | หวังดี | 16 ถนนสะเดา ต.บ่อยาง อ.เมือง จ.สงขลา 90000 | 074312811 | นายสนทรรศ บุญอินทร์ | 0878946631 | sponsor24 | info@wangdee.ac.th |
31 | 2/12/2018, 12:16:19 | กิตติวิทย์ | 34 ถนนแสงจันทร์ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา | 074243752 | นางสุวันลี คลี่บำรุง | 0847537603 | 0847581603 | kitivitt@hotmail.com |
32 | 3/12/2018, 8:52:07 | กลับเพชรศึกษา | 9/3 ถนนปละท่า ตำบลบ่อยาง อำเภอเมืองสงขลา จังหวัดสงขลา 90000 | 074324585 | นางปิยะรัตน์ จิ๋วเจริญ | 0869570820 | kop.piyarat | klubpetschool@gmail.com |
33 | 3/12/2018, 10:31:33 | ชัยมงคลวิทย์ | 1 ถนนเพชร-ชัยมงคล ตำบล บ่อยาง อำเภอ เมือง จังหวัด สงขลา 90000 | 074321567 | นางสาวภิรมรักษ์ จิตตะเสโณ | 0936635621 | 0936635621 | supapit2512@gmail.com |
34 | 3/12/2018, 12:08:00 | พัฒนศึกษา | 18/12 ถ.ราษฎร์อุทิศ ต.หาดใหญ่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา | 074252710 | อุมา เหมมันต์ | 0958933824 | ีuma2525 | umahamemon@gmail.com |
35 | 3/12/2018, 13:09:19 | สวัสดิ์บวร | 444/10 ถ.นิพัทธ์สงเคราะห์ 1 ต.คลองแห อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา | 074-426063 | นายศักดิ์ดา แซ่ช่าง | 0986828335 | pankrab15 | swbv2539@gmail.com |
36 | 3/12/2018, 14:11:20 | สังคมอิสลามวิทยา | 93/2 ม.1 ต.สำนักแต้ว อ.สะเดา จ.สงขลา 90120 | 074711410 | นางสาวศิริญญา หีมหล๊ะ | 0993590603 | siya_555 | sangkhomislam@gmail.com |
37 | 3/12/2018, 14:36:42 | แก้วบุตร-คูสกุล | 75 ถ.พร้อมพัฒนา ต.ปาดังเบซาร์ อ.สะเดา จ.สงขลา 90240 | 074-521861 | นางสาวปิลันทนา แก้วมณีโชติ | 082-2822845 | ืnewyear135@gmail.com | Kaewbut-Kusakul_16527@hotmail.com |
38 | 3/12/2018, 15:01:41 | ดาวนายร้อย | 304 หมู่ 8 ต.เขารูปช้าง อ.เมืองสงขลา จ.สงขลา | 074326959 | อณุภา แซ่หลี | 0896591250 | faitamakung | preedaphon.s@dnr.ac.th |
39 | 3/12/2018, 15:07:51 | มัธยมจิตจัณ | 4 ซอย 5 ถนนเพชรเกษม ตำบลหาดใหญ่ อำเภอหาดใหญ่ จังหวัดสงขลา 90110 | 074225575 | นางสาววรลักษณ์ เพชรรัตน์ | 0902126685 | porjaija27 | jitjan_highschool@hotmail.com |
40 | 4/12/2018, 8:53:36 | วิทยาสรรค์ศึกษา | 4 หมู่ 9 เทศบาลเมืองกำแพงเพชร อ.รัตภูมิ จ.สงขลา 90180 | 074300632 | นางวรรณา อ้าสะกะละ | 0836549635 | 0836549635 | wittayasan_sk@hotmail.com |
41 | 4/12/2018, 9:54:41 | ศรีปัญญานุรักษ์ | 103/6 หมู่ที่ 11 ตำบลคลองแห อำเภอหาดใหญ่ จังหวัดสงขลา 90110 | 0864908102 | นางสาวอฑิภา จันทร์ลำภู | 0937701592 | 0937701592 | Sripanyanurak@gmail.com |
42 | 4/12/2018, 10:39:45 | แจ้งวิทยา | 4 แจ้งวิทยา ตำบล บ่อยาง อำเภอเมืองสงขลา จังหวัดสงขลา | 074323854 | นายธริศร เทียยบปาน | 0892945411 | 0892945411 | jvs_school@hotmail.com |
43 | 4/12/2018, 11:32:23 | ตัสดีกียะห์ | 28 ม.1 ต.ตลิ่งชัน อ.จะนะ จ.สงขลา 90130 | 074370433 | นางสาวซาซีย๊ะ หมะบ๊ะ | 0801614735 | sisa1737 | tasdikiah2557@gmail.com |
44 | 4/12/2018, 12:57:31 | นิด้าศึกษา | 183 หมู่ 7 ตำบลเกาะแต้ว อำเภอเมือง จังหวัดสงขลา 90000 | 0811892487 | นางสาวฮูดา เนสะแหละ | 0811892487 | 0811892487 | nida-suksa@hotmail.co.th |
45 | 4/12/2018, 13:06:10 | ชาตรีวิทยา | 246/1-2 ถ.รัถการ ต.หาดใหญ่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90110 | 074-348923 | พัชรี พานิช | 098-2614214 | 0982614214 | patcharee879@hotmail.com |
46 | 4/12/2018, 13:06:13 | เจริญรัตน์ศึกษาวัฒนา | 223/3 ม.1 ต.กำแพงเพชร อ.รัตภูมิ จ.สงขลา | 074-388888 | นางเพ็ญประภา เหล่าทอง | 0858947704 | 0858947704 | jaroenrut_kg@hotmail.com |
47 | 4/12/2018, 16:33:04 | อนุบาลนครหาดใหญ่ (นะ สุวรรณวงศ์) | 109 ถ.คลองเรียน 1 ต.หาดใหญ่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90110 | 074-464344 | นางดวงดาว คำหอมกุล | 0869595297 | 11111neung11111 | na_school@hotmail.com |
48 | 5/12/2018, 13:12:37 | พลวิทยา | อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา | 074-255111 | นายเจษฎา สีเมือง | 0896534512 | inzaghi551 | s4420551@gmail.com |
49 | 5/12/2018, 13:18:44 | พลวิทยาระบบสองภาษา | อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา | 074-255111 | นายเจษฎา สีเมือง | 0896534512 | inzaghi551 | s4420551@gmailcom |
50 | 5/12/2018, 13:28:12 | ม้างอนวิทยา | 59 หมู่ที่ 5 ตำบลนาทับ อำเภอจะนะ จังหวัดสงขลา 90130 | 074-801384 | นางสาวอาซีซ๊ะ หมัดเหล๊าะ | 082-2685459 | 0822685459 | mangonvittaya@gmail.com |
51 | 6/12/2018, 8:24:59 | ทวีรัตน์ | 150/5 ม.5 ต.คอหงส์ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา | 074210616 | นางสาวรัตนา แซ่ชี | 0898787084 | a_ratana | a_ratana@hotmail.com |
52 | 6/12/2018, 8:57:31 | สมพงศ์วิทยาจะทิ้งพระ | 16 ม.5 ต.จะทิ้งพระ อ.สทิงพระ จ.สงขลา | 074-397065 | นางนงค์เยาว์ รัตนสำเนียง | 081-2757898 | shoptukta | sompongwittaya@hotmail.com |
53 | 6/12/2018, 9:01:51 | กิติคุณ | 2/4 ม.5 ต.ระโนด อ.ระโนด จ.สงขลา 90140 | 074 - 393284 | นางสาวกรรณิการ์ อกนิษฐ์กุล | 093-7188208 | anne_2882 | Anne_28@hotmail.co.th |
54 | 6/12/2018, 10:53:29 | สายยิดวิทยามูลนิธิ | 106 ม.3 ต.ท่าชะมวง อ.รัตภูมิ จ. สงขลา | 074389148 | นางสาวซีฝะ หล่านุ้ย | 0872948893 | seefa2008 | seefa@gmail.com |
55 | 6/12/2018, 11:51:23 | มอ.วิทยานุสรณ์ | 424/18 ถนนปุณณกัณฑ์ ต.คอหงส์ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90110 | 074201628 | นางสมพร แก้วเพชร | 0848534845 | ืniwatgreenview | psuwitacademic@gmail.com |
56 | 6/12/2018, 14:58:10 | อูลูมุดดีนมูลนิธิ | 49 ม.8 ต.เกาะแต้ว อ.เมือง จ.สงขลา 90000 | 074467527 | นายทวีศักดิ์ ดำแหละ | 0877969343 | thaweesak31 | Ulumuddeen@hotmail.com |
57 | 6/12/2018, 17:28:08 | กิตติวิทย์บ้านพรุ | 118 ถนนกาญจนวนิช ต.บ้านพรุ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90250 | 0815994756 | นางนุชรี สุทธิ์นวล | 0835350598 | 0835350598 | kitivitt@hotmail.com |
58 | 6/12/2018, 17:53:46 | ภักดีศึกษามูลนิธิ | 421 หมู่ที่ 5 ต.พะวง อ.เมือง จ.สงขลา | 081-7386153 | นางสาวฟาริดา เจริญเระ | 086-2922742 | farida1203 | pakdi421@gmail.com |
59 | 7/12/2018, 10:00:19 | สุวรรณวงศ์ | 180/1 ถ.ประชาธิปัตย์ ต.หาดใหญ่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90110 | 074-342222 | ครูพรทิพย์ วระกาญจน์ | 0876250328 | 0876250328 | school_sw@hotmail.com |
60 | 7/12/2018, 11:10:01 | ศิริพงศ์วิทยา | 315/1 ถนนไทรบุรี ตำบลบ่อยาง อำเภอเมืองสงขลา จังหวัดสงขลา | 0831904471 | นางสาววิชุตา กาญจนะประโชติ | 0824330090 | Wichuta2522 | Siripong_wittaya@hotmail.com |
61 | 7/12/2018, 14:10:41 | หาดใหญ่วิทยาคาร | 2 ม.1 ซ.ทุ่งควนจีน 1 ต.ควนลัง อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90110 | 074-240222 | นางสาวนุสเร๊าะ บิลเอียด | 087-2969711 | 087-2969711 | ืีnusrah.b@hwks.ac.th |
62 | 7/12/2018, 19:10:29 | วิริยะเธียรวิทยา | 14/3 ซ.1 ถ.ประชาธิปัตย์ ต.หาดใหญ่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา | 074-246907 | น.ส.ปริชาติ ฆังคสุวรรณ | 089-7360766 | toy-na-toy | viriyatienwittaya@hotmail.com |
1 | ประทับเวลา | โรงเรียน | กิจกรรม/กลุ่มสาระ | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 1 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 2 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 3 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 4 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 5 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 6 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 7 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 8 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 9 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 10 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 11 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 12 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 13 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 14 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 15 | ชื่อ-สกุล ครูผู้ฝึกซ้อม คนที่ 1 | ชื่อ-สกุล ครูผู้ฝึกซ้อม คนที่ 2 |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
2 | CategoryFilter | CategoryFilter | ||||||||||||||||||
3 | 25/9/2019, 13:39:35 | อนุบาลนครหาดใหญ่ (นะ สุวรรณวงศ์) | 104-01 เล่านิทาน ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงวาสิฏฐี บุณยปราการ | นางสาวสุธารัตน์ สุขุมเจริญ | นางดวงฤดี ฝ้ายเส็ม | ||||||||||||||
4 | 25/9/2019, 13:41:04 | อนุบาลนครหาดใหญ่ (นะ สุวรรณวงศ์) | 105-01 วาดภาพ/ระบายสี(สีเทียน) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงวัลรัชกร สุภาไชยกิจ | นางสาวสุกัญญา อารมณ์ฤทธิ์ | นางสาวเบญจกันย์ แซ่คิว | ||||||||||||||
5 | 25/9/2019, 13:43:13 | อนุบาลนครหาดใหญ่ (นะ สุวรรณวงศ์) | 101-01 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กชายฐิติวัชร์ ประดิษฐ์อุกฤษฎ์ | เด็กชายฐิติวิชญ์ ประดิษฐ์อุกฤษฎ์ | เด็กหญิงภิญญาพัชญ์ นะทีวาส | นางธัญณิชา แก้วอินทร์ | นางสาวนิตยาภรณ์ ไชยรัตน์ | ||||||||||||
6 | 25/9/2019, 13:44:15 | อนุบาลนครหาดใหญ่ (นะ สุวรรณวงศ์) | 106-01 พูดภาษาอังกฤษ (speech) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กชายศิรษิทธิ์ จันทราช | นางสาวหวันวิสา มูณี | นางสาวพัทธิดา หนูสอน | ||||||||||||||
7 | 26/9/2019, 9:22:48 | ชาตรีวิทยา | 101-01 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงธัญญาภัค ขวัญสุด | เด็กหญิงศุภกานต์ สุวรรณฤทธิ์ | เด็กชายธัญธร พูลจันทร์ | นางสาวกัญญภัทร ทิ้งน้ำรอบ | |||||||||||||
8 | 26/9/2019, 10:14:06 | กิติคุณ | 101-01 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กชาย กฤตชัย เหมพันธุ์ | เด็กชายวิริทธิ์พล บัวผุด | เด็กชายสมาธิกร เยาว์ด้วง | นางนฤมล ไกรวิมล | |||||||||||||
9 | 26/9/2019, 13:17:24 | จุลสมัย | 104-01 เล่านิทาน ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงชนัดพร ยั่งยืน | นางพัชรินทร์ อุบลจินดา | นางพวงน้อย อเปสริยาโย | ||||||||||||||
10 | 26/9/2019, 13:20:21 | จุลสมัย | 105-01 วาดภาพ/ระบายสี(สีเทียน) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงธนพร จิตภูษา | นางนริสา วัฒนกุล | |||||||||||||||
11 | 26/9/2019, 13:25:12 | จุลสมัย | 102-01 การสร้างภาพด้วยการ ฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงนภสร สุวรรณโชติ | เด็กหญิงพัทธ์ธีรา แก้วมณี | เด็กหญิงนิชนันท์ ปุนทะมุณี | นางนิตย์รดี บุญศิลป์ | นางดวงใจ รัตนคุณ | ||||||||||||
12 | 26/9/2019, 13:31:10 | จุลสมัย | 101-01 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กชายสิทธา แป้นจิตร | เด็กชายณภัทร คุปกุลกานท์ | เด็กหญิงพัณณิตา คงชู | นางอุไรพรรณ กานุวงศ์ | นางปาริชาติ หน่อสกุล | ||||||||||||
13 | 26/9/2019, 13:53:21 | ศรีนครมูลนิธิ | 101-01 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กชายเมธาสิทธิ์ วุ่นน้อย | เด็กหญิงกมลชนก สุขศรี | เด็กหญิงธัญชนก ดิษโสภา | นางสาววารุณี ซุ้นสุวรรณ | นางอรชร จันทวงศ์ | ||||||||||||
14 | 26/9/2019, 13:55:39 | ศรีนครมูลนิธิ | 102-01 การสร้างภาพด้วยการ ฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงลิลลี่ แซ่ห่อง | เด็กหญิงสุพิชญา เรืองสุวรรณ | เด็กหญิงบุญยอร ตรีอำนรรค | นางอรชร จันทวงศ์ | นางสาววารุณี ซุ้นสุวรรณ | ||||||||||||
15 | 26/9/2019, 14:06:48 | ศรีนครมูลนิธิ | 103-01 กายบริหาร ปฐมวัย (ทีม 10-15 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงดรัลพร แหละหีม | เด็กหญิงรฎิมา หนูช่วย | เด็กหญิงฐิณัฐตา นวลสกุล | เด็กหญิงวันใหม่ ภูรินภรณ์ | เด็กหญิงวันธิดา ภูินภรณ์ | เด็กหญิงธนพร ธนะวรรณโณ | เด็กหญิงปัณฑิตา ตรีอำนรรค | เด็กชายรณพีร์ เพชรรัตน์ | เด็กชายณัฐธันยธรร วรรยางกูร | เด็กชายพีรณัฐ บุญชั้นลี | นางสาวเสาวลักษณ์ แซ่ตั้น | นางสุพร คชสาร | |||||
16 | 26/9/2019, 14:09:24 | ศรีนครมูลนิธิ | 104-01 เล่านิทาน ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงญาดา ช่วยแท่น | นางเนตรนภา อัมโร | |||||||||||||||
17 | 26/9/2019, 14:10:12 | ศรีนครมูลนิธิ | 105-01 วาดภาพ/ระบายสี(สีเทียน) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กชายธนกร ยะอื่อ | นางศิริพร เพชรรัตน์ | |||||||||||||||
18 | 26/9/2019, 14:12:18 | ศรีนครมูลนิธิ | 106-01 พูดภาษาอังกฤษ (speech) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กชายปรัตถกร ลอยชื่น | นางสาวสุวิมล แซ่เฉีย | |||||||||||||||
19 | 27/9/2019, 10:05:42 | บุญเลิศอนุสรณ์ | 101-01 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงสุพิณดา สุขมาก | เด็กหญิงพิชญาภา จินดาดำ | เด็กชายพัทธนันท์ แดงงาม | นางลดาวรรณ์ ดำโอ | นางอุตตมา คุ่มเคี่ยม | ||||||||||||
20 | 27/9/2019, 10:22:06 | บุญเลิศอนุสรณ์ | 102-01 การสร้างภาพด้วยการ ฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงฉันฐรัฐ ชูบัวทอง | เด็กหญิงณิชาพา สอนศรี | เด็กหญิงภิญญาพัชญ์ มณีรัตน์ | นางทัศนีย์ พันธชิต | นางสาววรรณิษา เชื้อจีน | ||||||||||||
21 | 27/9/2019, 10:23:44 | บุญเลิศอนุสรณ์ | 104-01 เล่านิทาน ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงปริยากร เถาสุวรรณ | นางสาวคณางค์ณิช สาริปา | |||||||||||||||
22 | 27/9/2019, 10:26:36 | บุญเลิศอนุสรณ์ | 105-01 วาดภาพ/ระบายสี(สีเทียน) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กชายธีรภัทร นิคมจิตร | นางสาวพิมพ์ณารา ชัยฐณวัฒน์ | |||||||||||||||
23 | 27/9/2019, 10:29:36 | บุญเลิศอนุสรณ์ | 106-01 พูดภาษาอังกฤษ (speech) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงนัธพัชร์ ไชยแก้ว | Mrs.Ernida Barashari Tenorio | |||||||||||||||
24 | 27/9/2019, 14:58:16 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 105-01 วาดภาพ/ระบายสี(สีเทียน) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงฮานียา ชำนาญ | นางสาวสมฤทัย จินดา | |||||||||||||||
25 | 27/9/2019, 15:06:25 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 101-01 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงสลิลทิพย์ พันธพงค์ | เด็กหญิงอิลวา ยุพยงค์ | เด็กชายปิยชนม์ โคมทอง | นางสาวรวิวรรณ ชูทอง | |||||||||||||
26 | 27/9/2019, 15:10:27 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 102-01 การสร้างภาพด้วยการ ฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงณัฏฐณิชา สุวรรณสาม | เด็กหญิงวรัชญุ์ศยา ขันทอง | เด็กหญิงชาลิสา กาญจนะ | นางสาวสุทิสา สองเมือง | |||||||||||||
27 | 27/9/2019, 15:12:43 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 106-01 พูดภาษาอังกฤษ (speech) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กชายณัฐพัชร์ อาเก็ม | นางสาวชรินทร์รัชต์ ประสบสุข | |||||||||||||||
28 | 27/9/2019, 15:14:35 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 104-01 เล่านิทาน ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงณัฐณิชา นาคนิมล | นางธิดา พันธพงค์ | |||||||||||||||
29 | 28/9/2019, 12:36:53 | ชาตรีวิทยา | 105-01 วาดภาพ/ระบายสี(สีเทียน) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กชายฟาเดล รายา | นางสาวขนิษฐา หนุนอนันต์ | |||||||||||||||
30 | 28/9/2019, 12:45:34 | ชาตรีวิทยา | 103-01 กายบริหาร ปฐมวัย (ทีม 10-15 คน ปฐมวัย) | เด็กชายซิรฮาน หมัดอะดั้ม | เด็กหญิงนารีรัตน์ ธรรมชาติ | เด็กหญิงณัชพร จอมคำสิงห์ | เด็กหญิงนันท์นภัส แขกพงศ์ | เด็กหญิงจารุเนตร สุขสวัสดิ์ | เด็กหญิงพิมพ์ชนก อุ่นแสง | เด็กหญิงตรีชฎา คงทวี | เด็กหญิงศศิรัตน์ ปลื้มภวังค์ | เด็กหญิงวิชุดา ประทุมวัน | เด็กชายชโยดม จินดาผ่อง | นางสาวศศิธร ไกรเทพ | นางโสภาวรรณ แก่นอินทร์ | |||||
31 | 30/9/2019, 10:45:27 | ศรีสว่างวงศ์ | 101-01 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กชายกฤติเดช ประนอม | เด็กชายวรกมล อินทรัตน์ | เด็กหญิงเกศกนก นกแก้ว | นางสาวมลฤดี ชุมมิ่ง | |||||||||||||
32 | 30/9/2019, 10:51:11 | ศรีสว่างวงศ์ | 102-01 การสร้างภาพด้วยการ ฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงชัชชญา ทองลูกแก้ว | เด็กหญิงณิชาภัทร มิ่งขวัญ | เด็กหญิงภิญญาพัชญ์ ขวัญรัตน์ | นางสาวมลฤดี ชุมมิ่ง | |||||||||||||
33 | 30/9/2019, 10:52:36 | ศรีสว่างวงศ์ | 105-01 วาดภาพ/ระบายสี(สีเทียน) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กชายชลวิศว์ หนูฤทธิ์ | นางสาวเรไร แก้วมณี | |||||||||||||||
34 | 30/9/2019, 10:53:39 | ศรีสว่างวงศ์ | 104-01 เล่านิทาน ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงภาณิณี สุวรรณขำ | นางสาวจิรา ศิริสวัสดิ์ | |||||||||||||||
35 | 30/9/2019, 10:55:07 | ศรีสว่างวงศ์ | 106-01 พูดภาษาอังกฤษ (speech) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงธัญญ์นรี เต็มตระกูล | นางสาวเรไร แก้วมณี | |||||||||||||||
36 | 30/9/2019, 11:11:21 | ศรีสว่างวงศ์ | 103-01 กายบริหาร ปฐมวัย (ทีม 10-15 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงวิภาพร ดีอ่อน | เด็กหญิงนันท์นภัส ทองรอด | เด็กหญิงลภิสณา ดาวเรือง | เด็กหญิงเกศณิชชา รูปเตี้ย | เด็กหญิงชุดาณัฏฐ์ สุวรรณราช | เด็กหญิงศศิกานต์ ด่านวรนันท์ | เด็กหญิงชนม์ชนก อินทะสะโร | เด็กหญิงมินญาดา จำเนียร | เด็กหญิงธัญญลักษณ์ สุวรรณพรรค | เด็กหญิงพิชญธิดา สุริยะ | เด็กหญิงพรชิษา ชนะสิทธิ์ | เด็กหญิงปุณยธิดา ชุมปลอด | เด็กหญิงณัฐญา ยุพยงค์ | นางกมล วัฒนพรหม | นางวลัยรัตน์ จันทมุณี | ||
37 | 30/9/2019, 12:03:14 | ม้างอนวิทยา | 101-01 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กชายตะวัน ยุมหัด | เด็กชายวรเมษ หมัดหะ | เด็กชายวีรภัทร ส่าแหล่หมัน | นางสาวอรนี ยีหวัง | |||||||||||||
38 | 30/9/2019, 12:05:05 | ม้างอนวิทยา | 102-01 การสร้างภาพด้วยการ ฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงนิสรีน นุ้ยไหน | เด็กหญิงณัฏฐณิชา พรมภาโส | เด็กหญิงอลิษา หมะจิ | นางลัดดาวัลย์ หีมชูด | |||||||||||||
39 | 30/9/2019, 12:06:13 | ม้างอนวิทยา | 105-01 วาดภาพ/ระบายสี(สีเทียน) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงฟารีดา หมีนปาน | นางสาววนัฐฐา หมันหลี | |||||||||||||||
40 | 30/9/2019, 14:21:44 | ธิดานุเคราะห์ | 101-01 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงนวพรรษ ชิตมณี | เด็กหญิงพิชญาภา สุวรรณโณ | เด็กหญิงณฐฏ์ชนนท วิจิตรคุณากร | นางจุฑามาศ พรหมเจริญ | |||||||||||||
41 | 30/9/2019, 14:23:39 | ธิดานุเคราะห์ | 102-01 การสร้างภาพด้วยการ ฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงศิรัญรัตน์ พลหลา | เด็กหญิงกานต์ศิริภาดา วุฒิกระพันธ์ | เด็กหญิงกัลยณัฏฐ์ แก้วบุบผา | นางสาวจรรยารักษ์ ธนวัฒน์กุลจิรา | |||||||||||||
42 | 30/9/2019, 14:24:42 | ธิดานุเคราะห์ | 104-01 เล่านิทาน ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงกวินธิดา แซ่ลิ่ว | นางสาวจรรยา บุสโร | |||||||||||||||
43 | 30/9/2019, 14:26:19 | ธิดานุเคราะห์ | 105-01 วาดภาพ/ระบายสี(สีเทียน) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กชายไตร่ตรอง บุญสุข | นายพันธุ์ศักดิ์ สุวรรณวงศ์ | นางญดา ลีลาเกียรติไพบูลย์ | ||||||||||||||
44 | 30/9/2019, 14:27:19 | ธิดานุเคราะห์ | 106-01 พูดภาษาอังกฤษ (speech) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กชายฌาน วิรัตยาภรณ์ | นางรพีพรรณ แพทย์พงศ์ | |||||||||||||||
45 | 30/9/2019, 14:32:21 | ธิดานุเคราะห์ | 103-01 กายบริหาร ปฐมวัย (ทีม 10-15 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงชนมน สีดำ | เด็กหญิงพิมพ์นิภา วิกายุจันทร์ | เด็กหญิงจิดาภา บัวชื่น | เด็กหญิงพิมพกาญจน์ ทองเรืองรักษ์ | เด็กหญิงธนัชชภา เปราะทอง | เด็กหญิงพิชญ์สินี บุญเลิศ | เด็กหญิงปวริศา สุขคง | เด็กหญิงธัญชนก นวลศิลป | เด็กหญิงจิณัฐมาศก์ ไทยเจริญ | เด็กหญิงธมนณัฏฐ์ พันประสงค์ | เด็กหญิงปวิชญา เดชอรัญ | เด็กหญิงภฤดา พรหมสมบัติ | เด็กหญิงรินรฎา มุสิกะศิริ | เด็กหญิงชฎาพรรณ ผันยืนยง | เด็กหญิงชรินทร์ทิพย์ เกียรติโสภณ | นางสาววัชราภรณ์ อัมโร | นางสุดา สร้างเสริมวงศ์ |
46 | 30/9/2019, 17:03:23 | กิตติวิทย์บ้านพรุ | 102-01 การสร้างภาพด้วยการ ฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กชายเตโช ชุมทอง | เด็กชายภูพัฒน์ ทิพย์อักษร | เด็กชายนะโม บุญศรี | นางชูใจ ปานแป้นน้อย | นางสาวพิกุล สุขวัฒโน | ||||||||||||
47 | 30/9/2019, 17:04:58 | กิตติวิทย์บ้านพรุ | 101-01 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงพรรณษา ศิริสวัสดิ์ | เด็กชายณัฐนันท์ จันทร์สำเร็จ | เด็กชายนพชัย นกแก้ว | นางสาววรรณวิภา ทองฉิม | นางสาวอุไรพร ปานศรีสวัสดิ์ | ||||||||||||
48 | 1/10/2019, 10:09:35 | กลับเพชรศึกษา | 101-01 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กชายปริส มะอัมดง | เด็กชายธนกฤต สุวรรณวงศ์ | ณ นคร วงศ์สวัสดิ์ | นางชัญญานุช หัตถกอง | นางสาวบุญพา นิลเพ็ชร์ | ||||||||||||
49 | 1/10/2019, 10:12:38 | กลับเพชรศึกษา | 102-01 การสร้างภาพด้วยการ ฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงลัลน์ลลิน ลอยลิบ | เด็กหญิงบุญญาภา อริยนันทกุล | เด็กหญิงปัญจัตรี ลือขจร | นางสาวกาญจนา เกตุแก้ว | นางสาวเพ็ญแข เพชรฤทธิ์ | ||||||||||||
50 | 1/10/2019, 12:51:31 | กฤษณาวิทยา | 101-01 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงณัฐชา แก้วรัตนะ | เด็กหญิงณัฎฐณิชา สามทอง | เด็กหญิงกัญญาวีร์ วานิชพัชรพันธุ์ | นางนิรมล แสงสะนุ | นางสุภาณี กาญจนถาวร | ||||||||||||
51 | 1/10/2019, 12:54:00 | กฤษณาวิทยา | 102-01 การสร้างภาพด้วยการ ฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กชายธนพล แท่นจันทร์ | เด็กหญิงเปมิกา ล่องคงทอง | เด็กหญิงภณิดาพร ชีวรัตนพร | นางอนุสรา อุมา | นางวันเพ็ญ ไพโรจน์ | ||||||||||||
52 | 1/10/2019, 12:55:11 | กฤษณาวิทยา | 104-01 เล่านิทาน ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงอชิรญา คำคง | นางสาวเนาวดีย์ ชายสงค์ | |||||||||||||||
53 | 1/10/2019, 12:56:25 | กฤษณาวิทยา | 105-01 วาดภาพ/ระบายสี(สีเทียน) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กชายถิรพัชร์ หนูขาว | นางสาวกุลยา ปราณีจิตต์ | |||||||||||||||
54 | 1/10/2019, 14:29:17 | คุณธรรมวิทยา | 103-01 กายบริหาร ปฐมวัย (ทีม 10-15 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงไอซ์ดา มะหมัด | เด็กหญิงกวินตรา อาจรัมย์ | เด็กหญิงพรรณภัค จันทร์ดี | เด็กหญิงวิภาดา ถึงมณี | เด็กหญิงอัศจันทร์ อัจฉริยะฉาย | เด็กหญิงอัญชนา หวังฟัก | เด็กหญิงศุภัคชญา คำสุนทร | เด็กหญิงจันทรรัตน์ ไชยแก้ว | เด็กหญิงกัญญาภัทร สารพร | เด็กหญิงกัญญ์วรา เภาสู่ | เด็กหญิงนลินญา เหล่าสุวรรณ | เด็กหญิงวิมลณัฐ นิลรัตน์ | เด็กหญิงศิริกัญญา ดำแก้ว | นางสาวสุชาวดี ธนสมบัติ | นางสาวจันจิรา กูลแก้ว | ||
55 | 1/10/2019, 14:31:13 | คุณธรรมวิทยา | 106-01 พูดภาษาอังกฤษ (speech) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กชายคณิศร เกษวัตถา | นางสาวอุษณี กาญจนกุล | |||||||||||||||
56 | 1/10/2019, 14:33:17 | คุณธรรมวิทยา | 101-01 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงอัยมีย์ แหละตี | เด็กหญิงกวิสรา พลภักดี | เด็กชายธณณ์ธันย์ ทองเนื้อแข็ง | นางสาวตรีชา ธรรมโชติ | นางสาวจารุลักษณ์ สระศรี | ||||||||||||
57 | 1/10/2019, 14:35:06 | คุณธรรมวิทยา | 102-01 การสร้างภาพด้วยการ ฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงณัฐฎ์ภัสสร ประสานสงฆ์ | เด็กชายจิรภาส นกแก้ว | เด็กชายฐานทัพ เวณุพุกกะณะ | นางฐานิดา บุญอ่อน | นางอธิษฐาน ค้าขึ้น | ||||||||||||
58 | 1/10/2019, 14:36:42 | คุณธรรมวิทยา | 104-01 เล่านิทาน ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงสุภัทรา สุวรรณแก้ว | นางนิลมัย สินธุ์จำปาศักดิ์ | นางสาวสกุณี นวลประไพ | ||||||||||||||
59 | 1/10/2019, 14:37:42 | คุณธรรมวิทยา | 105-01 วาดภาพ/ระบายสี(สีเทียน) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงภัควลัญชญ์ วิเชียร | นางสาวสุพิชญา สุริยพงศ์ | |||||||||||||||
60 | 1/10/2019, 14:52:29 | กลับเพชรศึกษา | 104-01 เล่านิทาน ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กชายวรกันต์ สุขาเขิน | นางชลธิชา เพ็ชรรัตน์ | |||||||||||||||
61 | 1/10/2019, 14:54:56 | กลับเพชรศึกษา | 105-01 วาดภาพ/ระบายสี(สีเทียน) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงอาศิรา รามณรงค์ | นางพัฑฒิดา เขียวจีน | |||||||||||||||
62 | 1/10/2019, 14:56:23 | กลับเพชรศึกษา | 106-01 พูดภาษาอังกฤษ (speech) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงอโยธิยา ศรีทวีป | นางสาวศรัญญา แซ่หลี | |||||||||||||||
63 | 1/10/2019, 16:19:15 | ทวีรัตน์ | 106-01 พูดภาษาอังกฤษ (speech) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงทฤฒมน ประกิตโภคิน | นางสาวพรทิพย์ กิมาคม | |||||||||||||||
64 | 1/10/2019, 16:20:56 | ทวีรัตน์ | 101-01 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงนริศรา จวนสว่าง | เด็กหญิงลัลนา แก้วพวง | เด็กหญิงชัชฎาพร ชูมณี | นางสาวบุศรา คงปาล | นางสาวปัญญาพร เลี่ยมสุวรรณ | ||||||||||||
65 | 1/10/2019, 16:22:15 | ทวีรัตน์ | 104-01 เล่านิทาน ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงสุประวีณ์ แก้วทอง | นางสาวปทุม มณีนวล | นางพิไลพร ชินธนไพศาล | ||||||||||||||
66 | 1/10/2019, 16:23:56 | ทวีรัตน์ | 102-01 การสร้างภาพด้วยการ ฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงณัฐมณฑน์ หวานนวล | เด็กหญิงภณิดา คงประเสริฐ | เด็กหญิงญาดา มณีรัศยากร | นางสาวณิยวรรณ ประชาบุตร | นางพัชรินทร์ หนูเอียด | ||||||||||||
67 | 1/10/2019, 16:24:40 | ทวีรัตน์ | 105-01 วาดภาพ/ระบายสี(สีเทียน) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงฐิรญา ลาเต๊ะ | นางสาวอังคณา นวลเพ็ง | |||||||||||||||
68 | 2/10/2019, 8:49:34 | ตัสดีกียะห์ | 101-01 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงฟาระห์ หีมบู | เด็กชายมูตาวักกิล สะแลแม | เด็กชายมูฮัมหมัดฟัฏลี เล๊าะยิ | นางรอเม๊าะ เบ็นแหละแหนะ | นางสาวมะลิวรรณ มุสา | ||||||||||||
69 | 2/10/2019, 8:53:00 | ตัสดีกียะห์ | 102-01 การสร้างภาพด้วยการ ฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงอัสวานี ดอเลาะ | เด็กชายอัลฟาลดี้ สาเมาะ | เด็กหญิงวนิดา คงเส็น | นางเจะหาซาหน๊ะ เส็นเด | นางสาวแอเส๊าะ เสะเเละ | ||||||||||||
70 | 2/10/2019, 8:54:03 | ตัสดีกียะห์ | 105-01 วาดภาพ/ระบายสี(สีเทียน) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงณัฐญวา อิมิง | นางสาวดารุณี หมะเหม | |||||||||||||||
71 | 2/10/2019, 13:20:40 | ศรีวิทยา | 101-01 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กชายกรวิชญ์ ขันเพ็ชร์ | เด็กหญิงณัฐชานันท์ แก้วผอม | เด็กหญิงณัฐติกาญ ชูช่วย | นางสาวไพเราะ สุวรรณนิตย์ | |||||||||||||
72 | 2/10/2019, 13:23:11 | ศรีวิทยา | 104-01 เล่านิทาน ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงรุจิรัตน์ ใหม่ชุม | นางศิริพร รุ่งเรือง | |||||||||||||||
73 | 2/10/2019, 13:24:57 | ศรีวิทยา | 102-01 การสร้างภาพด้วยการ ฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด้กหญิงกานติศา ศรีวิชิต | เด็กหญิงกันติชา กาลพงศ์ | เด็กหญิงศรีสุด พันธ์ทอง | นางสาวอรนงค์ กาลวงศ์ | |||||||||||||
74 | 2/10/2019, 13:25:23 | กฤษณาวิทยา | 103-01 กายบริหาร ปฐมวัย (ทีม 10-15 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงอาฟียา สา | เด็กหญิงฟาเดียร์ น้อยโสมสี | เด็กหญิงสุภาพร ศรีสุริยะ | เด็กหญิงกัญญาพัชร บุตรสิทธิ | เด็กหญิงกัญญาภัคร บุตรสิทธิ | เด็กหญิงผ้าใหม ช่างพูด | เด็กหญิงณัฐพัชร์ วงษ์จันทโก | เด็กหญิงกนกกร บุญทูล | เด็กหญิงโจวีตา สุทธิเกิด | เด็กหญิงธนาพร โนสูงเนิน | เด็กหญิงอาร์ทิชา ยอดแก้ว | เด็กหญิงศุภกานต์ ผาติวิกรานต์ | นางสาวนิตยา หนูขาว | นางสาวพัชรี ศรีวรรณ | |||
75 | 2/10/2019, 13:26:32 | ศรีวิทยา | 105-01 วาดภาพ/ระบายสี(สีเทียน) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กชายณฐพงศ์ ชูสุวรรณ | นางสิริลักษณ์ ลิ่มเตมีเกียรติกุล | |||||||||||||||
76 | 3/10/2019, 9:37:41 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 104-01 เล่านิทาน ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กชายณฐกร อิสรักษ์ | นางสาวพรรวี ซุ้นสุวรรณ | |||||||||||||||
77 | 3/10/2019, 9:39:37 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 101-01 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กชายธีระพัฒน์ คงบก | เด็กชายรัชชานนท์ เรืองกลับ | เด็กหญิงกัลยรัตน์ เหล่าสุวรรณ | นางสาวรุ่งทิพย์ ชนะภัย | นางสาวพรลภัส เงินราษฎร์ | ||||||||||||
78 | 3/10/2019, 9:40:09 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 105-01 วาดภาพ/ระบายสี(สีเทียน) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กชายธนากร ทองดีเลิศ | นายไกรวุฒิ ดวงแก้ว | |||||||||||||||
79 | 3/10/2019, 9:41:26 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 102-01 การสร้างภาพด้วยการ ฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงธนัญญา จิตอ่อง | เด็กหญิงอทิตญา ตุนาสุข | เด็กหญิงจิตสุภา ขุนพิทักษ์ | นางสาวณฐพร ชุมสังข์ | นางสาวสมลักษณ์ ตรงจิตต์ | ||||||||||||
80 | 4/10/2019, 9:44:29 | แจ้งวิทยา | 101-01 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงปุญญิสา ชุมภูโกด | เด็กชายภาคินทร์ ขวัญชื่น | เด็กหญิงวรัญชญา ฤทธิชัย | นางสาวมุกขรินทร์ ทองเทพ | นางรัตนา เรืองเวช | ||||||||||||
81 | 4/10/2019, 9:47:02 | แจ้งวิทยา | 102-01 การสร้างภาพด้วยการ ฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงนันท์นภัส ถีราวุฒิ | เด็กหญิงจินดารัตน์ ศรีสมบัติ | เด็กหญิงศรุตยา แก้วมรกต | นางสาวสุทธิดา นิ่มมา | นางสาวภัทรกา คำระหงษ์ | ||||||||||||
82 | 4/10/2019, 9:48:12 | แจ้งวิทยา | 104-01 เล่านิทาน ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงชนัญธิดา ศรีรัตน์ | นางกนิษฐา คงทอง | |||||||||||||||
83 | 4/10/2019, 9:49:27 | แจ้งวิทยา | 105-01 วาดภาพ/ระบายสี(สีเทียน) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงอินตรา เกิดสมจิตร | นางสาวศิริลักษณ์ สุวรรณโชติ | |||||||||||||||
84 | 4/10/2019, 15:12:35 | อนุบาลกิตติเวศม์ | 101-01 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงปุณณภา ปราบจิตต์ | เด็กหญิงบุณยาพร ศรีบุญ | เด็กชายกฤตยชญ์ บัวทอง | นางสาวสถาพร ทองสมุทร | นางสาวกมลตี รอดโกบ | ||||||||||||
85 | 4/10/2019, 15:59:54 | หวังดี | 101-01 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงกิ่งเพชร เวทย์ประสิทธิ์ | เด็กชายรัชพล สุขพันธ์ | เด็กชายเอกกร สุวรรณยศ | นางภัทราวรรณ มัสนุช | นางพัทริญา ปรีชา | ||||||||||||
86 | 4/10/2019, 16:02:14 | หวังดี | 102-01 การสร้างภาพด้วยการ ฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงมัศธนันท์ คงช่วย | เด็กหญิงปวริศา ดำจันทร์ | เด็กชายภูสิทธิ์ อุ่นแก้ว | นางสาวใจดี เขียวเจริญ | นางขวัญธิดา ขาวอินทร์ | ||||||||||||
87 | 4/10/2019, 16:03:21 | หวังดี | 104-01 เล่านิทาน ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงพิชญาวดี ขาวอินทร์ | นางสุวณี บุญทอง | |||||||||||||||
88 | 4/10/2019, 16:04:31 | หวังดี | 105-01 วาดภาพ/ระบายสี(สีเทียน) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงสุวกานต์ เปรมประยูร | นางสุคนธ์ ใจบำรุง | |||||||||||||||
89 | 4/10/2019, 16:06:34 | หวังดี | 106-01 พูดภาษาอังกฤษ (speech) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กชายธนกฤษ รัตนพลเสน | นางธนาพร ล่องแก้ว | |||||||||||||||
90 | 7/10/2019, 11:15:43 | แก้วบุตร-คูสกุล | 101-01 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กชายมูฮัมหมัดอัมริน สู | เด็กหญิงรุสแพนดา ยูโซะ | เด็กหญิงกฤติยาณี บริรักษ์ | นางวรรณี ทวีกายุจันทร์ | นางสาวนูรีดา ปะดอดา | ||||||||||||
91 | 7/10/2019, 11:27:40 | แก้วบุตร-คูสกุล | 102-01 การสร้างภาพด้วยการ ฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กชายมูฮัมหมัดฟิตดาว แวหะยี | เด็กหญิงพิชญาภา สมบูรณ์ | เด็กหญิงนูรมารีอาร์ สู | นางอำนวย เอี่ยมสอาด | นางประดับ ธรรมรัตน์ | ||||||||||||
92 | 7/10/2019, 11:28:55 | แก้วบุตร-คูสกุล | 104-01 เล่านิทาน ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงรุ่งนภา ศิริพูล | นางสาวราตรี ไชยพุฒ | |||||||||||||||
93 | 7/10/2019, 11:29:48 | แก้วบุตร-คูสกุล | 105-01 วาดภาพ/ระบายสี(สีเทียน) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กชายชารีฟ นิยมเดชา | นางสาวกรวิกา จูดจันทร์ | |||||||||||||||
94 | 7/10/2019, 11:30:46 | แก้วบุตร-คูสกุล | 106-01 พูดภาษาอังกฤษ (speech) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กชายอับดุลวาริส ลาเตะ | นางสาวยูวานะ ลีกา | |||||||||||||||
95 | 8/10/2019, 9:53:15 | จุลสมัย | 106-01 พูดภาษาอังกฤษ (speech) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงปุณณภา โรหิตเสถียร | Miss Xanthea Atherton Di Matteo | นางปาริชาติ หน่อสกูล | ||||||||||||||
96 | 9/10/2019, 10:41:07 | ศิริพงศ์วิทยา | 102-01 การสร้างภาพด้วยการ ฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงกนกลักษณ์ เห่งเส้ง | เด็กหญิงศิรภัสสร เพชรสุวรรณ | เด็กหญิงปนัญญา ชูสุข | นางสาวจอมขวัญ กัญญากรณ์ | |||||||||||||
97 | 9/10/2019, 10:43:30 | ศิริพงศ์วิทยา | 101-01 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กชายนภัส ประทุมรังษี | เด็กชายณฐกฤต แก้วผลึก | เด็กหญิงดวงกมล อ่อนแก้ว | นางศิรินภา บุญสนอง | |||||||||||||
98 | 9/10/2019, 10:44:42 | ศิริพงศ์วิทยา | 105-01 วาดภาพ/ระบายสี(สีเทียน) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กชายปวรุตม์ บุญเกตุ | นางศิรินภา บุญสนอง | |||||||||||||||
99 | 9/10/2019, 10:45:50 | ศิริพงศ์วิทยา | 104-01 เล่านิทาน ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงพลอยลาภา จันทศร | นางศิรินภา บุญสนอง | |||||||||||||||
100 | 9/10/2019, 12:14:03 | จริยธรรมศึกษามูลนิธิ | 105-01 วาดภาพ/ระบายสี(สีเทียน) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงกัสซูเรีย. ส่าหีม | นางสาวอามีเน๊าะ หวังเหล็ง | นางสาวซาลีป๊ะ อีแต | ||||||||||||||
101 | 9/10/2019, 12:21:28 | พัฒนาศาสตร์มูลนิธิ | 101-01 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | ด.ช.ซาฟูวัน กาซา | ด.ช.เมธาธัญ วงศ์สกุลศานติ | ด.ช.ธนวรรธน์ หมานระโต๊ะ | นางดารุณี เบ็นสาหม๊ะ | นางสาวนฤมล สันสน | ||||||||||||
102 | 9/10/2019, 12:23:20 | จริยธรรมศึกษามูลนิธิ | 106-01 พูดภาษาอังกฤษ (speech) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงนาดาเวียร์ หลำเบ็ญสะ | Miss.Riska Aulia Mazda | |||||||||||||||
103 | 9/10/2019, 12:23:44 | พัฒนาศาสตร์มูลนิธิ | 102-01 การสร้างภาพด้วยการ ฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | ด.ญ.นันทิยา อิตัน | ด.ช.กิตติธร สุกใส | ด.ช.อติวิชญ์ บินบ่ารี | นางสลีไหม อิตัน | นางสาวอังคณา หม๊ะโหร๊ะ | ||||||||||||
104 | 9/10/2019, 12:24:56 | พัฒนาศาสตร์มูลนิธิ | 105-01 วาดภาพ/ระบายสี(สีเทียน) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | ด.ช.อิซดิฮา หมัดตาหมีน | นางสาวสูไรยา สุริยะวงศ์ | |||||||||||||||
105 | 9/10/2019, 13:44:26 | สงขลาวิทยามูลนิธิ | 101-01 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงนิศา โกสุม | เด็กหญิงอรณิศ มู้ละ | เด็กหญิงมัสลิน โต๊ะนาย | นางวีณา คงทอง | นางปรีดา ชาติวัฒนา | ||||||||||||
106 | 9/10/2019, 13:48:35 | สงขลาวิทยามูลนิธิ | 102-01 การสร้างภาพด้วยการ ฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงกัณรี ขวัญเกื้อ | เด็กหญิงภัทราภรณ์ ภูศิริ | เด็กชายเวทัส กิจภูษา | นางสุจิน บุญส่ง | นางอารมณ์ สุวรรณเดชา | ||||||||||||
107 | 9/10/2019, 13:52:38 | สงขลาวิทยามูลนิธิ | 104-01 เล่านิทาน ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กชายชัชพิมุข นุ่นทองอยู่ | นางสุวดี ชายแก้ว | |||||||||||||||
108 | 9/10/2019, 13:54:57 | สงขลาวิทยามูลนิธิ | 105-01 วาดภาพ/ระบายสี(สีเทียน) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงพลอยรัตน์ โชติรัตน์ | นางสาวมณฑา อุตมะมุณีย์ | |||||||||||||||
109 | 9/10/2019, 19:59:56 | พัฒนศึกษา | 101-01 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงจิระพัชร บิลละเต่ะ | เด็กชายวรัญญู บุญพรหม | เด็กหญิงสุภิญญา พันธุสะ | นางสาวอรวรรณ วิทยา | นางจีรวรรณ สุขอำไพ | ||||||||||||
110 | 9/10/2019, 20:01:51 | พัฒนศึกษา | 106-01 พูดภาษาอังกฤษ (speech) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กชายคุณานนท์ ชุมพรัด | นางธนุภรณ์ ทองใหญ่ | |||||||||||||||
111 | 9/10/2019, 20:19:16 | พัฒนศึกษา | 102-01 การสร้างภาพด้วยการ ฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงพลอยขวัญ วงศ์สุโท | เด็กชายสิรวัชญ์ เอียดแก้ว | เด็กหญิงไพลิน พินทอง | นางวรรณี กิติสาธร | |||||||||||||
112 | 9/10/2019, 20:40:09 | พลวิทยา | 101-01 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กชายชัชนันท์ กาญจน์มณี | เด็กชายชญานนท์ ศรีแก้ว | เด็กหญิงนิชาภัทร บินตุเหล็ม | นางเกื้อกูล หงษ์มณี | |||||||||||||
113 | 9/10/2019, 20:45:58 | พลวิทยา | 102-01 การสร้างภาพด้วยการ ฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงณัฐณิชา เจริญมาศ | เด็กหญิงนัจมีย์ ขุนหลัด | เด็กหญิงสวรรยา มณีรัตน์ | นางพรทิพย์ เจริญมาศ | |||||||||||||
114 | 9/10/2019, 20:48:14 | พลวิทยา | 105-01 วาดภาพ/ระบายสี(สีเทียน) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงรดา หนูแก้ว | นางพรทิพย์ เจริญมาศ | |||||||||||||||
115 | 9/10/2019, 20:57:45 | พัฒนศึกษา | 104-01 เล่านิทาน ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงแพรววนิต ไชยสิทธิ์ | นางหิรัญญา สวัสดี | |||||||||||||||
116 | 9/10/2019, 21:04:14 | พลวิทยา | 103-01 กายบริหาร ปฐมวัย (ทีม 10-15 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงเขมิกา คงสุวรรณมณี | เด็กหญิงนลินนิภา แก้วศิริ | เด็กหญิงสุพิชญา จำเริญลาภ | เด็กหญิงนิสวี สวยงาม | เด็กหญิงปรรณรัก พรหมจรรย์ | เด็กหญิงปุณณดา อรชร | เด็กหญิงอาลีน่า เจะอาแซ | เด็กหญิงถิรดา ยอดสวัสดิ์ | เด็กหญิงนาราภัทร แพงพงษ์มา | เด็กหญิงรดา หนูแก้ว | นายกิตติพล พชรวาจา | นางสาวปริญญา แก่นจันทร์ | |||||
117 | 10/10/2019, 9:31:07 | พลวิทยาระบบสองภาษา | 102-01 การสร้างภาพด้วยการ ฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงสิมิลัน กิติยามาศ | เด็กหญิงรัศม์พิรยา จันทร์กิ่งทอง | เด็กชายนพธนพล ใจโต | นางยุวดี จันทรัตน์ | |||||||||||||
118 | 10/10/2019, 9:46:41 | พลวิทยาระบบสองภาษา | 101-01 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงพัทธนันท์ ขัตติยะวรานันท์ | เด็กหญิงปัญญ์วริญ เกษมสิทธิโชค | เด็กหญิงจุฬาลักษณ์ ภู่ระหงษ์ | นางสุทีป ขาวดี | |||||||||||||
119 | 10/10/2019, 10:00:00 | สมพงศ์วิทยาจะทิ้งพระ | 101-01 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | ด.ช.พัชรพล ขวัญกะโผะ | ด.ญ.ณัฐชญา สังขจินดา | ด.ญ.ชญานุช พร้อมมูล | นางดวงศิริ โภชนุกูล | นางณัฐชริยา หลีกันชะ | ||||||||||||
120 | 10/10/2019, 10:05:27 | สมพงศ์วิทยาจะทิ้งพระ | 102-01 การสร้างภาพด้วยการ ฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | ด.ญ.พงษ์ลดา เพชรแดง | ด.ญ.ชนิสรา ศิวิไล | ด.ญ.นันณภัชสรณ์ บุญฤทธิ์ | นางสาวทิพย์อุษา กิ้มเส้ง | นางชนากานต์ บุญศรี | ||||||||||||
121 | 10/10/2019, 10:06:59 | วงศ์วิทย์ | 101-01 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | ด.ญ.ริฟฟา บิลสมาน | ด.ญ.ปุญญพัฒน์ ประกายอนุรัตน์ | ด.ช.ปภิณวิช ชูช่วย | น.ส.สดใส เส็นทอง | น.ส.ยุภาพร วงศ์มณี | ||||||||||||
122 | 10/10/2019, 10:09:01 | วงศ์วิทย์ | 102-01 การสร้างภาพด้วยการ ฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | ด.ญ.ปารณีย์ ปองผล | ด.ญ.นาบีร่า หนูจันทร์ | ด.ญ.ชนมน บุญโสภา | น.ส.สดใส เส็นทอง | น.ส.ยุภาพร วงศ์มณี | ||||||||||||
123 | 10/10/2019, 10:10:26 | วงศ์วิทย์ | 105-01 วาดภาพ/ระบายสี(สีเทียน) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | ด.ญ.ศวิตา จันทรัตน์ | น.ส.อรอนงค์ วงศ์จันทร์ | |||||||||||||||
124 | 10/10/2019, 10:14:28 | วงศ์วิทย์ | 106-01 พูดภาษาอังกฤษ (speech) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | ด.ญ.ศุภรางศุ์ จินดามุณี | น.ส.จิรารัตน์ บุญส่งค์ | ิMr.Benjamin Gilson | ||||||||||||||
125 | 10/10/2019, 11:04:49 | สมพงศ์วิทยาจะทิ้งพระ | 103-01 กายบริหาร ปฐมวัย (ทีม 10-15 คน ปฐมวัย) | ด.ญ.ฟ้าลัดดา ปราบพารา | ด.ญ.ณัฐรดา ละอองสม | ด.ญ.ถลัชนันท์ ศรีวิรัตน์ | ด.ญ.วรรณ์รายา นิยมเดชา | ด.ญ.เฌอมาณัฐ ยอดรักษ์ | ด.ญ.ณปภัช สุดเอื้อม | ด.ญ.ณัฐชา จิตรหาญ | ด.ญ.ธภรณมน นวลออง | นางสาวทิพย์อุษา กิ้มเส้ง | นางสาวสุกัญญา นิคมจิตร | |||||||
126 | 10/10/2019, 11:06:04 | สมพงศ์วิทยาจะทิ้งพระ | 104-01 เล่านิทาน ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | ด.ญ.พิชชาพร จินดารัตน์ | นางแววตา ยิ้มหิ้น | นางชนากานต์ บุญศรี | ||||||||||||||
127 | 10/10/2019, 11:07:55 | กอบกาญจน์ศึกษามูลนิธิ | 101-01 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงอภิญญาดา จิตศัพย์ | เด็กหญิงลภัสรดา สุขศรีรัง | เด็กหญิงอัญชัญ ขุนทองปาน | นางสาวณิชากร ช่วยสกุล | นางรัตนา ประทุมรังษี | ||||||||||||
128 | 10/10/2019, 11:08:05 | สมพงศ์วิทยาจะทิ้งพระ | 105-01 วาดภาพ/ระบายสี(สีเทียน) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | ด.ญ.ปานไพลิน รัตนสำเนียง | นางดวงศิริ โภชนุกูล | นางณัฐชริยา หลีกันชะ | ||||||||||||||
129 | 10/10/2019, 11:15:11 | กอบกาญจน์ศึกษามูลนิธิ | 102-01 การสร้างภาพด้วยการ ฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงอัญรันทร์ เกตุสุริยงค์ | เด็กหญิงอทัยการณ์ ตั้งวรภักดี | เด็กหญิงกัณยารัตน์ ด้วงจู | นางศิรินธร รัตนพันธ์ | นางสาวเกศินี พรหมเรือง | ||||||||||||
130 | 10/10/2019, 11:21:59 | สมพงศ์วิทยาจะทิ้งพระ | 106-01 พูดภาษาอังกฤษ (speech) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | ด.ญ.ธารธรรม พานิช | นางสาวนิรมล พรหมศิลา | Mrs.Elizabeth D.Arit | ||||||||||||||
131 | 10/10/2019, 14:09:05 | ทิพรัตน์วิทยาคาร | 102-01 การสร้างภาพด้วยการ ฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงกนกภรณ์ กิ้มตั้น | เด็กหญิงศาณิสา สุวรรณโณ | เด็กชายอามีน สันยีบวช | นางอุษา สุวรรณขาว | นางสาวสุกาญดา มุสิกะเจริญ | ||||||||||||
132 | 10/10/2019, 14:10:58 | ทิพรัตน์วิทยาคาร | 104-01 เล่านิทาน ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กชายภาณุวิชญ์ พรมภักดี | นางวลี จินดาวงศ์ | |||||||||||||||
133 | 10/10/2019, 14:13:51 | ทิพรัตน์วิทยาคาร | 101-01 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงสุวิตดา เงดฉูนุ้ย | เด็กหญิงพรรณภษา เพ็งเจ้ย | เด็กชายศิลาวัฒน์ จุลพันธ์ | นางสาวประนอม คงนวล | นางสาวศิริภรณ์ ยังสังข์ | ||||||||||||
134 | 10/10/2019, 16:36:56 | อนุบาลกิตติเวศม์ | 105-01 วาดภาพ/ระบายสี(สีเทียน) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงพิชามญธุ์ ทองคง | นางสาวสุกัลยา ขาวสุริยจันทร์ | |||||||||||||||
135 | 10/10/2019, 16:37:47 | อนุบาลกิตติเวศม์ | 104-01 เล่านิทาน ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงฤทัยภัทร อินทรพาณิช | นางสาวอารี เสมอนุ่น | |||||||||||||||
136 | 10/10/2019, 16:39:16 | อนุบาลกิตติเวศม์ | 102-01 การสร้างภาพด้วยการ ฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงปัทมาพร แก้วรัตน์ | เด็กหญิงธัญรดี วงศ์สุวรรณ | เด็กชายสุทธิพัฒน์ นันทโย | นางสาววราศรี กิมิเส | นางสาววิภา ยิ้มศรี | ||||||||||||
137 | 10/10/2019, 16:40:06 | อนุบาลกิตติเวศม์ | 106-01 พูดภาษาอังกฤษ (speech) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กชายปัณณวัฒน์ กิติลาโภ | นางธัญปัทม์ วงศ์สุวรรณ | |||||||||||||||
138 | 11/10/2019, 12:13:56 | พรหมเจริญวิทยา | 101-01 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงกชพร ทองนุ้ย | เด็กหญิงณัชชา ทองสะรา | เด็กหญิงวีรยา ทองสมสี | นางสาวเยาวลักษณ์ ทองวิไล | นางสาวจรรยา เพ็งเกตุ | ||||||||||||
139 | 11/10/2019, 16:55:04 | ศรีปัญญานุรักษ์ | 101-01 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | ด.ช.ณฐพงศ์ จันทร์ทองอ่อน | ด.ญ.อรณิชา เกสโร | ด.ญ.กุลรดา ไชยหล่อ | นางสาวศรีวรรณ มลิแก้ว | |||||||||||||
140 | 11/10/2019, 16:56:39 | ศรีปัญญานุรักษ์ | 102-01 การสร้างภาพด้วยการ ฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | ด.ญ.แพรภัค พฤกษิกานนท์ | ด.ญ.รัญชิดา แจ่มนุ้ย | ด.ญ.ณดีญา บิลหละ | นางสาวจุฑารัตน์ ทองอ่อน | |||||||||||||
141 | 12/10/2019, 13:17:46 | กิตติวิทย์ | 101-01 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงณกัญญา เครือวัลย์ | เด็กหญิงของขวัญ กาญจนวงศ์ | เด็กชายนครินทร์ เบ็ญหีม | นางเพ็ญ หัสจำนงค์ | นางสาววรดา จะมะนันท์ | ||||||||||||
142 | 12/10/2019, 13:20:16 | กิตติวิทย์ | 102-01 การสร้างภาพด้วยการ ฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงนัฐชานันท์ ขุนหนู | เด็กหญิงกศิณ์นันท์ กลับรอด | เด็กชายณัฐภูมิ แจวรุ่งโรจน์ | นางสาวอินทิรา ประดิษฐสกุล | นางสาวพิมพกา ฟองมณี | ||||||||||||
143 | 12/10/2019, 13:21:51 | กิตติวิทย์ | 105-01 วาดภาพ/ระบายสี(สีเทียน) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงวรัทยา หมื่นไสยาท | นางเพ็ญ หัสจำนงค์ | |||||||||||||||
144 | 14/10/2019, 8:38:21 | สวัสดิ์บวร | 102-01 การสร้างภาพด้วยการ ฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงอลียา ยังปากน้ำ | เด็กหญิงคุณัญญา จันทร์ชู | เด็กหญิงอภิสรา สว่างสุข | นางสาวณัฏฐณิชา แก้วรัตนะ | นางนาฏยา โอฬารี่ | ||||||||||||
145 | 14/10/2019, 8:44:35 | สวัสดิ์บวร | 106-01 พูดภาษาอังกฤษ (speech) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กชายพงศ์ปณต ทองคำ | นางสาววราภรณ์ จันทร์สังข์ | นางสาวดวงเดือน ทองแกมแก้ว | ||||||||||||||
146 | 14/10/2019, 8:46:04 | สวัสดิ์บวร | 105-01 วาดภาพ/ระบายสี(สีเทียน) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงกมลพร ชินวงศ์ | นางจุฑาภรณ์ บุญจันทร์ | นางสาวบุญประเสริฐ วงษ์แปลง | ||||||||||||||
147 | 14/10/2019, 8:47:40 | สวัสดิ์บวร | 104-01 เล่านิทาน ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงไอยวริญท์ จินดาวงค์ | นางปริญญา ไพเราะ | นางอ้อมอรุณ สวัสดิรักษา | ||||||||||||||
148 | 14/10/2019, 8:49:24 | สวัสดิ์บวร | 101-01 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงณฤดี พงศาวดาร | เด็กหญิงชัญญาณิษฐ์ อินทมโณ | เด็กหญิงณัฐวรา แก้วบุตร | นางสาวบุญประเสริฐ วงษ์แปลง | นางจุฑาภรณ์ บุญจันทร์ | ||||||||||||
149 | 14/10/2019, 8:52:42 | สวัสดิ์บวร | 103-01 กายบริหาร ปฐมวัย (ทีม 10-15 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงกรกานต์ มุ่งมี | เด็กหญิงณิชาภัทร อุตะปะละ | เด็กหญิงภูษณิศา อารมณ์ฤทธิ์ | เด็กหญิงณัฏฐธิดา คำไพ | เด็กหญิงณัฐธิดา ปลอดเทพ | เด็กหญิงนินทิชา สุวรรณะ | เด็กหญิงณิชาภัทร พิพัฒน์รัตนเสรี | เด็กหญิงกัญญาภัค ศิริพัฒน์ | เด็กหญิงภิญญาพัชณ์ ไชยถาวร | เด็กหญิงกุลณธิดา ดำริห์ชอบ | เด็กหญิงชนิสรา มะโร | นางอ้อมอรุณ สวัสดิรักษา | นางสาววรัญญา วงศ์กระจ่าง | ||||
150 | 14/10/2019, 11:27:36 | เสนพงศ์ | 104-01 เล่านิทาน ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงนูรูลซาฮาดาฮ์ พันธ์สวัสดิ์ | นางสาวบุพผกา ไชยเทพ | |||||||||||||||
151 | 14/10/2019, 11:28:52 | เสนพงศ์ | 105-01 วาดภาพ/ระบายสี(สีเทียน) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงวัชรวรรณ พลายด้วง | นางสาวขวัญใจ นามสุข | |||||||||||||||
152 | 14/10/2019, 11:31:11 | เสนพงศ์ | 102-01 การสร้างภาพด้วยการ ฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กชายกิตติณัฏฐ์ ปุยริพันธ์ | เด็กหญิงราชาวดี สังข์ทอง | เด็กหญิงวรวลัญช์ แซ่จง | นางสาวฝาตีเม๊าะ เจ๊ะดาโอ๊ะ | นางสาวรักชนก ฟักสัน | ||||||||||||
153 | 14/10/2019, 11:38:50 | เสนพงศ์ | 101-01 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กชายธีธัช บุญพงษ์มณี | เด็กหญิงปทิตตา วิสะมิตนันท์ | เด็กชายณัทพงศ์ สุกเส็ม | นางสาวสุนี สันสน | นางสาวกัญรินทร์ เอกภัทร์คุณานนท์ | ||||||||||||
154 | 14/10/2019, 12:01:56 | เสนพงศ์ | 103-01 กายบริหาร ปฐมวัย (ทีม 10-15 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงนุตนา ภูมิสวัสดิ์ | เด็กหญิงปุณยณุช ขุนลำ | เด็กหญิงพิชญา รอดรวยรื่น | เด็กหญิงปณตพร จุลภักดิ์ | เด็กหญิงดารินทร์ วสุโรจน์ | เด็กหญิงณัฎฐ์ณิชา โอบทรัพย์ | เด็กหญิงชัชชญา สุริยะกุล | เด็กหญิงธนัชชา สุวรรณโน | เด็กหญิงนริศรา ชายเต๊ะ | เด็กหญิงปริยากร วงศ์ทอง | เด็กหญิงเจตสุภา ประยูรช่วย | เด็กหญิงชญาดา เลิศศิวนนท์ | เด็กหญิงภัคจิรา แซ่วุ่น | เด็กหญิงสุวิตตา แซ่เจ่ | เด็กหญิงอารยา ขุนศรีรักษา | นายศุภชัย สุขสำราญ | นางสาวกัญรินทร์ เอกภัทร์คุณานนท์ |
155 | 15/10/2019, 8:53:42 | ทิพรัตน์วิทยาคาร | 105-01 วาดภาพ/ระบายสี(สีเทียน) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงราชาวดี ยุรยาท | นางสาวพัทธมน สันหรีม | |||||||||||||||
156 | 16/10/2019, 11:20:09 | นิด้าศึกษา | 104-01 เล่านิทาน ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงปาริศษา บากา | นางสาวปรียาภรณ์ หนูสงวน | |||||||||||||||
157 | 16/10/2019, 11:25:36 | นิด้าศึกษา | 102-01 การสร้างภาพด้วยการ ฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงฟิรฮานา หละตำ | เด็กหญิงณัฐชาวดี หลีหงัด | เด็กหญิงนูรฮันนี กู่เซ็ง | นางสาวนิสา กาหลง | นางสาวสุไรยา หมันหีม | ||||||||||||
158 | 16/10/2019, 11:28:09 | นิด้าศึกษา | 106-01 พูดภาษาอังกฤษ (speech) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงกฤตธีรา นิลปักษา | นางสาวอารีสะ หวันเส็น | |||||||||||||||
159 | 16/10/2019, 11:37:07 | นิด้าศึกษา | 103-01 กายบริหาร ปฐมวัย (ทีม 10-15 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงชลธิชา บินสัน | เด็กหญิงอามีร่า สันเล๊าะ | เด็กหญิงกันยกร ชอบหวาน | เด็กหญิงชามีมี่ บินหมาน | เด็กหญิงอัซมา เทพวิตาโร | เด็กหญิงปัทมา หมัดเจริญ | เด็กหญิงวานีต้า หลีเจริญ | เด็กหญิงธัญพิชชา สมาน | เด็กหญิงนิธิวดี นิแว | เด็กหญิงโรสฮานา หมัด | นางสาวฮัสมาวาตี นิเจริญ | นางสาวหยาดพิรุฬ เอหมีน | |||||
160 | 16/10/2019, 16:24:12 | อักษรศิริ | 106-01 พูดภาษาอังกฤษ (speech) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กชายกิจ ชะนะกิจ | นายกันตพิชญ์ เสนาธิบดี | นายอับดุลฮาซัน ลือแบซา | ||||||||||||||
161 | 16/10/2019, 23:06:25 | สุทธิ์รักษ์ | 102-01 การสร้างภาพด้วยการ ฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | ธ ปวีย์ ศรีสวัสดิ์ | แพรวพรรณ ขุนแก้ว | อินอาม เขร็ม | นางสาวอรวรรณ ตรีนพ | นางปรางทิพย์ ปานเมือง | ||||||||||||
162 | 16/10/2019, 23:07:04 | สุทธิ์รักษ์ | 104-01 เล่านิทาน ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เตชินี ภาวร | นางสุปราณี พันธริ | |||||||||||||||
163 | 16/10/2019, 23:08:09 | สุทธิ์รักษ์ | 105-01 วาดภาพ/ระบายสี(สีเทียน) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | ปภาวินทร์ ชุมภูราช | นางสาวซัลมา เหมหลำ | |||||||||||||||
164 | 16/10/2019, 23:08:39 | สุทธิ์รักษ์ | 106-01 พูดภาษาอังกฤษ (speech) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | ภรภัทร จันทร์หนูแก้ว | นางสาววรางคณา ขวัญทองยิ้ม | |||||||||||||||
165 | 17/10/2019, 9:24:54 | สมานคุณวิทยาทาน | 101-01 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงจรัสรวี คะธะวะโร | เด็กหญิงฐิติรัตน์ นพวงศ์ | เด็กหญิงอันดา | นางสาวปิยะรัตน์ ไชยสมบัติ | นางสาวกชนิภา เพ็ญจันทร์ | ||||||||||||
166 | 17/10/2019, 9:27:15 | สมานคุณวิทยาทาน | 102-01 การสร้างภาพด้วยการ ฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด้กหญิงวนิดา รักขา | เด็กหญิงลัดดาวัลย์ วงษ์สนิท | เด็กหญิงไอด้า | นางสาวญาดามณี นัทพรนิชกุล | นา่งสาวเอราวัณ มีทอง | ||||||||||||
167 | 17/10/2019, 10:34:06 | ส่องแสงวิทยา | 101-01 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กชายชยางกรู วงศ์ลีลากรณ์ | เด็กหญิงพฤกษา ขุนสะดับ | เด็กหญิงณิชศิกานต์ ทัพภะ | นางสาววรัญญา เอียดตรง | |||||||||||||
168 | 17/10/2019, 10:37:30 | ส่องแสงวิทยา | 102-01 การสร้างภาพด้วยการ ฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กชายศุภณัฐ สุคนธรัตน์ | เด็กหญิงภัทรียา ซาเหล็ม | เด็กหญิงธนัชช์พัฒน์ นุ้ยกูลวงศ์ | นางวัลลภ์ปภา นฤภัย | |||||||||||||
169 | 17/10/2019, 10:39:50 | ส่องแสงวิทยา | 104-01 เล่านิทาน ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงปวริศา ทองขวัญ | นางสาวธนิตา ทองยอด | |||||||||||||||
170 | 17/10/2019, 10:41:21 | ส่องแสงวิทยา | 105-01 วาดภาพ/ระบายสี(สีเทียน) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงวชิรญาณ์ จันแดง | นางมะลิวัลย์ เกื้อสกุล | |||||||||||||||
171 | 18/10/2019, 11:45:34 | อนุบาลวลัยพร | 101-01 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กชายธรรศปณต สุวรรณโณ | เด็กชายศุภกิตดิ์ แก้วกลับ | เด็กหญิงธันยมัย ชูตระกูลวงศ์ | นางสาวกนกวรรณ ณ พัทลุง | นางสาวกรวรรณ ขวัญทอง | ||||||||||||
172 | 18/10/2019, 11:48:08 | อนุบาลวลัยพร | 102-01 การสร้างภาพด้วยการ ฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย (ทีม 3 คน ปฐมวัย) | เด็กหญิงปุณณดา ปุ่ยพล | เด็กหญิงณัฏฐธิดา ไตรทิพยานนท์ | เด็กหญิงกัญญาภัค เพ็งโอ | นางสาวนงเยาว์ แซ่ตั๋น | นางสาวกนกวรรณ ณ พัทลุง | ||||||||||||
173 | 18/10/2019, 11:50:05 | อนุบาลวลัยพร | 106-01 พูดภาษาอังกฤษ (speech) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงกรกนก ทองสันตติ์ | นางสาวรุจิรา สะอิ | นางสาววชรพร ธนานุสนธิ์ | ||||||||||||||
174 | 21/10/2019, 18:09:28 | พัฒนศึกษา | 103-01 กายบริหาร ปฐมวัย (ทีม 10-15 คน ปฐมวัย) | เด็กชายศรัณยู ภู่ประเสริฐสรรค์ | เด็กหญิงณภัทรศร หมัดศรี | เด็กชายธนาธิป เหลือจันทร | เด็กหญิงอนัญญา โครธาสุวรรณ | เด็กหญิงจิตภินันท์ ดำรอดอ | เด็กหญิงยุพารัตน์ เล็งหนูดำ | เด็กหญิงณทิญา สุขเจริญ | เด็กชายอนันต์ เพชรบูรณ์ | เด็กชายสิรวัชน์ เอียดแก้ว | เด็กชายบารเมษฐ์ อ่อนเกตุผล | เด็กหญิงกมลชนก แก้วบริสุทธิ์ | เด็กหญิงสุชาดา ฤทธิ์โต | เด็กหญิงปิยมาภรณ์ แก้วพาราย | เด็กหญิงนัทธมน รัตนโชเต | เด็กหญิงณัฏฐณิชา พรหมจันทร์ | นางสาวปุญชรัสมิ์ เพรชมาก | นางสาวนันทกา ตันชนะวงศ์ |
175 | 21/10/2019, 19:35:10 | ภักดีศึกษามูลนิธิ | 106-01 พูดภาษาอังกฤษ (speech) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | เด็กหญิงเมลดา กัณดูวงศ์ | Miss Katriz Mika Jandayan | |||||||||||||||
176 | 21/10/2019, 19:55:09 | ภักดีศึกษามูลนิธิ | 106-01 พูดภาษาอังกฤษ (speech) ปฐมวัย (เดี่ยว ปฐมวัย) | ด.ญ.เมลดา กัณดูวงศ์ | Miss Katriz Mika Jandayan |
1 | ประทับเวลา | โรงเรียน | กิจกรรม/กลุ่มสาระ | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 1 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 2 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 3 | ชื่อ-สกุล ครูผู้ฝึกซ้อม คนที่ 1 | ชื่อ-สกุล ครูผู้ฝึกซ้อม คนที่ 2 |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
175 | 7/10/2019, 11:32:34 | แก้วบุตร-คูสกุล | 201-01 คัดลายมือ ภาษาไทย (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายปภังกร เสนีย์ | นางสาวพัชรียา คงขจร | |||
176 | 7/10/2019, 11:33:52 | แก้วบุตร-คูสกุล | 201-02 คัดลายมือ ภาษาไทย (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงสิราวรรณ แซ่ว่อง | นางสาวนูรมี มูซอ | |||
177 | 7/10/2019, 11:36:17 | แก้วบุตร-คูสกุล | 202-01 หนังสือเล่มเล็ก ภาษาไทย (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กชายฐิติภัทร แกมนิล | เด็กหญิงนัชมีย์ ลาเต๊ะ | เด็กหญิงอนุภา เส็นธนู | นางสาวพัชรียา คงขจร | นางณัฏฐกา คำสุพรม |
178 | 7/10/2019, 11:37:27 | แก้วบุตร-คูสกุล | 203-01 การเขียนเรื่องจากภาพ ภาษาไทย (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงณแก้วบุตร คำสุพรม | นางสาวพัชรียา คงขจร | |||
179 | 7/10/2019, 11:40:35 | แก้วบุตร-คูสกุล | 204-01 เขียนเรียงความ ภาษาไทย (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงรดามณี สร้อยมี | นางสาวนูรมี มูซอ | |||
180 | 7/10/2019, 11:41:31 | แก้วบุตร-คูสกุล | 205-01 ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ภาษาไทย (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายอิรฟาน บัวนาค | นางสาวพัชรียา คงขจร | |||
181 | 7/10/2019, 11:43:29 | แก้วบุตร-คูสกุล | 205-01 ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ภาษาไทย (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงปภาวรินทร์ คงทอง | นางสาวนูรมี มูซอ |
1 | ประทับเวลา | โรงเรียน | กิจกรรม/กลุ่มสาระ | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 1 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 2 | ชื่อ-สกุล ครูผู้ฝึกซ้อม คนที่ 1 |
---|---|---|---|---|---|---|
2 | CategoryFilter | CategoryFilter | ||||
3 | 25/9/2019, 14:29:32 | อนุบาลนครหาดใหญ่ (นะ สุวรรณวงศ์) | 303-01 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายพิภัส สร้อยสน | นางสาวชุลีพร กำปา | |
4 | 25/9/2019, 14:30:28 | อนุบาลนครหาดใหญ่ (นะ สุวรรณวงศ์) | 305-01 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงศศิรดา ภิญโญ | นางสาวนิศารัตน์ สมบูรณ์ประเสริฐ | |
5 | 25/9/2019, 14:52:18 | ศรีนครมูลนิธิ | 303-02 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายกันตพงษ์ พงษ์ทอง | นางประไพ เพ็ชรยอด | |
6 | 25/9/2019, 14:54:34 | ศรีนครมูลนิธิ | 304-01 ต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) (ทีม) คณิตศาสตร์ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กชายพีรพล ขาวอินทร์ | เด็กชายนัทธวัฒน์ วดีศิริศักดิ์ | นางลัดดา แซ่ตั้น |
7 | 26/9/2019, 10:23:01 | กิติคุณ | 301-01 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงพชรกมล ปรุเขตต์ | นางสาวสิพิมธ์ ทวนทอง | |
8 | 26/9/2019, 10:25:09 | กิติคุณ | 303-01 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิง สุภาวดี อักษรวงศ์ | นางสาวสิพิมธ์ ทวนทอง | |
9 | 26/9/2019, 10:26:00 | กิติคุณ | 301-02 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายณัฐภัทร สังข์ศิลป์ชัย | นางนิยตา สุขใส | |
10 | 26/9/2019, 10:26:57 | กิติคุณ | 303-02 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายหัสวีร์ สังข์สวัสดิ์ | นางนิยตา สุขใส | |
11 | 26/9/2019, 10:28:54 | พัฒนาศาสตร์มูลนิธิ | 305-02 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายอานัส สันโด | นางสาวฮาลีเมาะ อับดุลรอซัก | |
12 | 26/9/2019, 10:30:01 | พัฒนาศาสตร์มูลนิธิ | 303-03 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายธีรวัฒน์ ขันทอง | นางสาวฮาลีเมาะ อับดุลรอซัก | |
13 | 26/9/2019, 10:31:31 | พัฒนาศาสตร์มูลนิธิ | 304-02 ต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) (ทีม) คณิตศาสตร์ (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กชายอาลีฟ บินสัน | เด็กชายนที สุคนธรัตน์ | นางสาวสุญนะ สันสน |
14 | 26/9/2019, 10:32:06 | กิติคุณ | 304-01 ต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) (ทีม) คณิตศาสตร์ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กชายเมธาสิทธิ์ ปลอดทองสม | เด็กชาย สิรภพ หนูคำสวน | นางนิยตา สุขใส |
15 | 26/9/2019, 10:32:12 | พัฒนาศาสตร์มูลนิธิ | 304-03 ต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) (ทีม) คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวอาฟาร่า หมัดหมาน | นางสาวสุญนะ สันสน | |
16 | 26/9/2019, 10:33:01 | พัฒนาศาสตร์มูลนิธิ | 302-02 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดย ใช้โปรแกรม GSP คณิตศาสตร์ (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กหญิงดามียา มุเส็มสะเดา | เด็กชายอันวา โต๊ะหมัด | นางสาวสุญนะ สันสน |
17 | 27/9/2019, 9:51:32 | พัฒนาศาสตร์มูลนิธิ | 301-03 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงโซเฟีย สาหัด | นางสาวสุญนะ สันสน | |
18 | 27/9/2019, 10:53:04 | บุญเลิศอนุสรณ์ | 301-01 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายพิพัฒน์ แสงประดับ | นางสาวมยุรี บุปผา | |
19 | 27/9/2019, 10:54:06 | บุญเลิศอนุสรณ์ | 301-02 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงวรณัณ แซ่ลิ่ม | นางสายใจ แซ่ลิ่ม | |
20 | 27/9/2019, 10:56:43 | บุญเลิศอนุสรณ์ | 302-01 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดย ใช้โปรแกรม GSP คณิตศาสตร์ (ทีม 2 คน ป.4-6) | เด็กหญิงนิชาภา สุวรรณศิริ | เด็กชายภูมินริศร์ ทองคำ | นางสุภัสสรานันท์ สาระเจริญ |
21 | 27/9/2019, 10:58:10 | บุญเลิศอนุสรณ์ | 303-01 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงสหภัทร์ วรรณพงศ์ | นางสาวจิรารัตน์ ยมพมาศ | |
22 | 27/9/2019, 11:02:37 | บุญเลิศอนุสรณ์ | 303-02 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงกันยากร เหลาะเหม | นางสุภัสสรานันท์ สาระเจริญ | |
23 | 27/9/2019, 11:03:56 | บุญเลิศอนุสรณ์ | 304-01 ต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) (ทีม) คณิตศาสตร์ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กชายศุภกร บุญกอบแก้ว | เด็กชายจิรภัทร เมืองจันทร์ | นางสายใจ แซ่ลิ่ม |
24 | 27/9/2019, 11:05:26 | บุญเลิศอนุสรณ์ | 305-01 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงวินตา รัตนจันทร์ | นางสาวจิรารัตน์ ยมพมาศ | |
25 | 27/9/2019, 16:18:58 | ตัสดีกียะห์ | 301-04 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.4-6) | นายรัชฌานนท์ ใจชอุ่ม | นางสาวซารีฝ๊ะ หนุ๊หลี | |
26 | 27/9/2019, 16:21:04 | ตัสดีกียะห์ | 302-03 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดย ใช้โปรแกรม GSP คณิตศาสตร์ (ทีม 2 คน ม.4-6) | นางสาววรรณา หมุดบินแล๊ะ | นายอับดุลฮากีม ฮะ | นางสาวซารีฝ๊ะ หนุ๊หลี |
27 | 27/9/2019, 16:23:26 | ตัสดีกียะห์ | 303-04 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวชิดชนก มุสาหมัน | นางสาวซาซีย๊ะ หมะบ๊ะ | |
28 | 27/9/2019, 16:24:44 | ตัสดีกียะห์ | 305-02 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงนูรฟาอีซา บูเงาะแงะ | นายอับดุลอาซิส หลำเก็ม | |
29 | 27/9/2019, 16:27:05 | ตัสดีกียะห์ | 305-03 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.4-6) | นายอุสมะ มามะ | นายอับดุลอาซิส หลำเก็ม | |
30 | 28/9/2019, 13:09:30 | ชาตรีวิทยา | 301-01 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงธนัชญา เอียดเมือง | นางสาวสุภารัตน์ คงกาล | |
31 | 28/9/2019, 13:12:23 | ชาตรีวิทยา | 303-02 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายพฤกษ์ สุขแสง | นางสาวสุภารัตน์ คงกาล | |
32 | 28/9/2019, 13:14:16 | ชาตรีวิทยา | 305-01 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายอนุชิต โพธิจักร | นางสาวสุภารัตน์ คงกาล | |
33 | 30/9/2019, 9:55:27 | คุณธรรมวิทยา | 301-01 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายธนเดช มะโนวงศ์ | นางสาววรวรรณ จันทร์นิ่ม | |
34 | 30/9/2019, 10:02:32 | คุณธรรมวิทยา | 303-01 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายศักรินทร์ ทองมาก | นางสาวจิรารัตน์ ไหมสวัสดิ์ | |
35 | 30/9/2019, 10:03:21 | คุณธรรมวิทยา | 303-02 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงณัฎฐนิชา สกูลแพทย์ | นางสาววิมล อิสสระสุขยิ่งยง | |
36 | 30/9/2019, 10:04:38 | คุณธรรมวิทยา | 305-01 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงนภสร เนินงาม | นางช่อลัดดา เอกพันธ์ | |
37 | 30/9/2019, 10:06:12 | คุณธรรมวิทยา | 304-02 ต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) (ทีม) คณิตศาสตร์ (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กหญิงสิรินธิตา ฮ่มซ้าย | เด็กหญิงพรรษชล ปึงพิพัฒน์ตระกูล | นายสุรินทร์ ชุมยวง |
38 | 30/9/2019, 10:07:05 | คุณธรรมวิทยา | 303-03 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงอริสา แซ่พัง | นายสุรินทร์ ชุมยวง | |
39 | 30/9/2019, 10:08:50 | คุณธรรมวิทยา | 305-02 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงนราวดี หลำสวัสดิ์ | นายสุรินทร์ ชุมยวง | |
40 | 30/9/2019, 15:34:28 | ศรีนครมูลนิธิ | 301-03 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงธัญญลักษณ์ แสนชื่นสกุล | นายสุชิน ฉันทโชติ | |
41 | 30/9/2019, 15:34:47 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 301-01 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายเกียรติศักดิ์ เกษมสุข | นางสาวสุภลักษณ์ แก้วอัมพร | |
42 | 30/9/2019, 15:35:23 | ศรีนครมูลนิธิ | 305-02 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายปิติพล แซ่ลิ้ม | นายอาดัม ลาเต๊ะบือริง | |
43 | 30/9/2019, 15:36:05 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 301-02 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายภคไชย อินทฤทธิ์ | นางสาวสุกัญญา เวทยา | |
44 | 30/9/2019, 15:36:10 | ศรีนครมูลนิธิ | 305-03 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวปัณฑิกา หงส์ทอง | นายอาดัม ลาเต๊ะบือริง | |
45 | 30/9/2019, 15:37:48 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 305-01 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงกาญย์พิชชา เบ็ญราหีม | นางสาวพิทยา ไชยภักดี | |
46 | 30/9/2019, 15:38:21 | ศรีนครมูลนิธิ | 304-02 ต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) (ทีม) คณิตศาสตร์ (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กชายสิปปภาส จันทร์เรือง | เด็กชายภัทรพล อังชยกุล | นายอาดัม ลาเต๊ะบือริง |
47 | 30/9/2019, 15:39:11 | ศรีนครมูลนิธิ | 304-03 ต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) (ทีม) คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.4-6) | นายธนาวัฒน์ พลอยวงศ์ | นายอาดัม ลาเต๊ะบือริง | |
48 | 30/9/2019, 15:39:45 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 305-02 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายซานโตรินี่ เดอรามันห์ | นางสุณีย์ หมัดเจริญ | |
49 | 30/9/2019, 16:10:58 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 303-01 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงฮานีฟาห์ หลำเบ็ญสะ | นางอังสนา วะสีคง | |
50 | 30/9/2019, 16:12:50 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 303-02 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายอันวา หมัดอาด้ำ | นางสาวสุกัญญา เวทยา | |
51 | 30/9/2019, 16:15:32 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 304-01 ต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) (ทีม) คณิตศาสตร์ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กชายภาณุวิชญ์ แก้วมณี | เด็กชายธัญพิสิษฐ์ เจริญสุข | นายปิติภัทร เพชรชัยทอง |
52 | 30/9/2019, 16:25:17 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 304-02 ต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) (ทีม) คณิตศาสตร์ (ทีม 2 คน ม.1-3) | นายธีรเดช มาชู | นายภาณุ ภัทรเสนานนท์ | นางสุณีย์ หมัดเจริญ |
53 | 1/10/2019, 11:12:41 | หวังดี | 301-01 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงปิยวรรษา วงศ์สนิท | นางสาวจิตราพร เพื่อนละภา | |
54 | 1/10/2019, 11:15:01 | หวังดี | 302-01 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดย ใช้โปรแกรม GSP คณิตศาสตร์ (ทีม 2 คน ป.4-6) | เด็กชายตุลยวัฒน์ สฤษดิ์วิริยะกุล | เด็กชายกิตติภพ หนูรักษ์ | นางสาวฤทัยรัตน์ ขันธ์เกต |
55 | 1/10/2019, 11:15:49 | หวังดี | 303-01 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายไมเคิล แอนดรูน์ โจนท์ | นางสาวสมใจ เพชรนิล | |
56 | 1/10/2019, 11:16:41 | หวังดี | 303-02 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายปุณณภพ จินดาเพ็ชร | นางสาวสมใจ เพชรนิล | |
57 | 1/10/2019, 11:17:52 | หวังดี | 304-01 ต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) (ทีม) คณิตศาสตร์ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กชายทรงพล จิระนิล | เด็กชายเกียรตินภัทร อร่าม | นางสาววรรทิชา เพชรจุ้ย |
58 | 1/10/2019, 11:18:40 | หวังดี | 305-01 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงภคนันท์ ชูแก้ว | นางสาวสิริยา สัมพันธ์ | |
59 | 1/10/2019, 11:19:21 | หวังดี | 301-02 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายปาณัช แสงเกื้อหนุน | นางสาวจิตราพร เพื่อนละภา | |
60 | 1/10/2019, 12:31:10 | กฤษณาวิทยา | 301-01 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายณัฐพล เบญจปัญญาวงศ์ | นางสาวลักขณา รัตนจำนงค์ | |
61 | 1/10/2019, 12:33:31 | กฤษณาวิทยา | 301-02 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงชนัฐกานต์ ลี้สกุลพิศุทธิ์ | นางสาวสุภาพร แซ่ลี่ | |
62 | 1/10/2019, 12:34:41 | กฤษณาวิทยา | 303-01 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงโปรดปราน จินดากาญจน์ | นางสาวลักขณา รัตนจำนงค์ | |
63 | 1/10/2019, 12:35:32 | กฤษณาวิทยา | 303-02 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายพิษณุวัฒน์ เพ็ชร์เล็ก | นางสาวสุภาพร แซ่ลี่ | |
64 | 1/10/2019, 13:52:40 | ธิดานุเคราะห์ | 301-01 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงณิชกานต์ ฤทธิ์โรจนกุล | นางสาวธีรพร รัตนกุล | |
65 | 1/10/2019, 13:53:41 | ธิดานุเคราะห์ | 303-01 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงฐิตารัตน์ จิรายุสวิบูรณ์ | นางสาวเกวลิน อุ่นเพ็ง | |
66 | 1/10/2019, 13:55:46 | ธิดานุเคราะห์ | 304-01 ต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) (ทีม) คณิตศาสตร์ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กหญิงฟ้าใส เจริญศรี | เด็กหญิงรุจีพัชร์ ปรากฎชื่อ | นางสาววชิรศรี สุวรรณสุโข |
67 | 1/10/2019, 13:56:49 | ธิดานุเคราะห์ | 303-02 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงชญาณิศฐ์ พรพัฒนาพงศ์ | นางสาววชิรศรี สุวรรณสุโข | |
68 | 1/10/2019, 13:58:31 | ธิดานุเคราะห์ | 301-02 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงศวิตา นฤปิยะกุล | นางเสาวคนธ์ ถาวรจิตร | |
69 | 1/10/2019, 14:00:55 | ธิดานุเคราะห์ | 305-01 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงณัชชาพัชร์ สุระดี | นางเสาวคนธ์ ถาวรจิตร | |
70 | 1/10/2019, 15:14:28 | กลับเพชรศึกษา | 301-01 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายณทองภูมิ สุวรรณอำภา | นางสาววิไลลักษณ์ ชูแสง | |
71 | 1/10/2019, 15:15:37 | กลับเพชรศึกษา | 301-02 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายสิรภพ เพชรสลับศรี | นางสาวชุติมณฑน์ คงสง | |
72 | 1/10/2019, 15:16:55 | กลับเพชรศึกษา | 303-01 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายธนโชติ เดือนจำรูญ | นางสาววิไลลักษณ์ ชูแสง | |
73 | 1/10/2019, 15:18:28 | กลับเพชรศึกษา | 303-02 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงกันตภรณ์ นิรันตสุข | นางสาววิไลลักษณ์ ชูแสง | |
74 | 1/10/2019, 15:48:45 | ทวีรัตน์ | 301-02 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงนันท์นภัส ปิยะญาติ | นางแฉล้ม ปานเมือง | |
75 | 1/10/2019, 15:50:08 | ทวีรัตน์ | 303-02 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายกฤติน บุญเรืองขาว | นางสาวจิตตินิภา นวลมิ่ง | |
76 | 1/10/2019, 15:51:50 | ทวีรัตน์ | 304-01 ต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) (ทีม) คณิตศาสตร์ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กชายเศรษฐพงศ์ อรัญดร | เด็กหญิงนาซินีน หมัดยูโส๊ะ | นางแฉล้ม ปานเมือง |
77 | 1/10/2019, 22:33:16 | มัธยมจิตจัณ | 301-03 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.1-3) | ด.ช.ชยา สุวรรณรักษา | นางสาวพิมพกานต์ เพ็งสงค์ | |
78 | 1/10/2019, 22:41:06 | มัธยมจิตจัณ | 301-04 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวนภวรรณ ชัยกิจ | นางสาววรางคณา อุดมพรสุขสันต์ | |
79 | 1/10/2019, 22:42:38 | มัธยมจิตจัณ | 303-03 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.1-3) | ด.ช.ซินเต็ก ตัน | นางสาวสมฤดี หยูทอง | |
80 | 1/10/2019, 22:44:13 | มัธยมจิตจัณ | 304-03 ต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) (ทีม) คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.4-6) | นายสพลดนัย คู | นางสาววรรณิศา กลับเอียด | |
81 | 1/10/2019, 22:46:12 | มัธยมจิตจัณ | 305-03 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวลักษมณ ฉัตรวิไลรัตน์ | นางสาวกันทิมา ใจห้าว | |
82 | 2/10/2019, 10:22:50 | กิตติวิทย์บ้านพรุ | 305-02 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงยศวรรณ แก้วอุทัย | นางสาวปาริฉัตร รักเงิน | |
83 | 2/10/2019, 10:24:08 | กิตติวิทย์บ้านพรุ | 305-03 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวสุพิชฌาย์ แกล้วกล้าหาญ | นางสาวปาริฉัตร รักเงิน | |
84 | 2/10/2019, 11:02:19 | กิตติวิทย์บ้านพรุ | 304-02 ต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) (ทีม) คณิตศาสตร์ (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กชายกิตติพัฒน์ นาพนัง | เด็กชายวงศพัทธ์ รัตนชูศรี | นางสาวบุณยนุช ภาพีรนนท์ |
85 | 2/10/2019, 12:05:44 | จุลสมัย | 301-01 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงธิรดา ไชยสาลี | นางนภัทรพร ไชยมิตร | |
86 | 2/10/2019, 12:07:38 | จุลสมัย | 301-02 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายรุจิวินทร์ โภชนา | นางสุคนธา ไชยหาญ | |
87 | 2/10/2019, 12:12:42 | จุลสมัย | 302-01 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดย ใช้โปรแกรม GSP คณิตศาสตร์ (ทีม 2 คน ป.4-6) | เด็กชายวีรภัทร เพ็งจันทร์ | เด็กชายปัณณวัฒน์ คงศรี | นางชไมพร จันทัสโร |
88 | 2/10/2019, 12:14:21 | จุลสมัย | 303-01 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงมสารัศม์ มูสิกพันธุ์ | นางชไมพร จันทัสโร | |
89 | 2/10/2019, 12:15:31 | จุลสมัย | 303-02 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายพสธร รักทรัพย์ | นางนวพร รัตนา | |
90 | 2/10/2019, 12:19:25 | จุลสมัย | 304-01 ต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) (ทีม) คณิตศาสตร์ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กหญิงกัญญ์กวี เรืองถาวรพันธ์ | เด็กหญิงนัสมี จุลถาวร | นางสาวสุรีพร จิตรนุ่ม |
91 | 2/10/2019, 12:22:13 | จุลสมัย | 305-01 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายกฤษฎิ์บดินทร์ หนูสอน | นางสาวทัศนีย์ สุดขาว | |
92 | 2/10/2019, 15:56:31 | กิตติวิทย์บ้านพรุ | 301-02 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายจักรพรรดิ์ ดำจันทร์ | นางสาวบุณยนุช ภาพีรนนท์ | |
93 | 2/10/2019, 15:57:42 | กิตติวิทย์บ้านพรุ | 305-01 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงนันทิชา จงจิตร | นางสาวบุณยนุช ภาพีรนนท์ | |
94 | 3/10/2019, 9:04:51 | พัฒนาศาสตร์มูลนิธิ | 305-03 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวธิดารัตน์ หัดหมัด | นางสาวฮาลีเมาะ อับดุลรอซัก | |
95 | 3/10/2019, 9:16:11 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 301-02 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายมหานที พุฒทอง | นายจตุพล รัตนานุกูล | |
96 | 3/10/2019, 9:17:04 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 303-02 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายฐพลณัฐ ฦาชา | นายจตุพล รัตนานุกูล | |
97 | 3/10/2019, 10:27:02 | ศรีวิทยา | 301-02 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงอารีรัตน์ มณี | นางชะอิ่ม ประดิษฐ์ | |
98 | 3/10/2019, 10:28:51 | ศรีวิทยา | 303-02 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายลภัส ย่องตีบ | นางชะอิ่ม ประดิษฐ์ | |
99 | 3/10/2019, 10:29:08 | อนุบาลกิตติเวศม์ | 303-01 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายวรภาศ เล็กสุด | นางสาวพัชรพรรณ เพชรดี | |
100 | 3/10/2019, 10:30:40 | ศรีวิทยา | 303-01 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายภควรรณ กาละสงค์ | นางชะอิ่ม ประดิษฐ์ | |
101 | 3/10/2019, 10:31:51 | อนุบาลกิตติเวศม์ | 303-02 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงธัญวรัตม์ ชายแก้ว | นางสาวพัชรพรรณ เพชรดี | |
102 | 3/10/2019, 10:32:44 | อนุบาลกิตติเวศม์ | 301-01 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงกานต์สินี ราชประดิษฐ | นางสาวไพริน ติธรรมโม | |
103 | 3/10/2019, 10:33:02 | ศรีวิทยา | 305-01 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายณฐพงศ์ จันทรา | นางชะอิ่ม ประดิษฐ์ | |
104 | 3/10/2019, 10:33:28 | อนุบาลกิตติเวศม์ | 301-02 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงธาวิตา ขวัญสุข | นางสาวพัชรพรรณ เพชรดี | |
105 | 3/10/2019, 10:34:35 | อนุบาลกิตติเวศม์ | 305-01 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายสิรภัทร รัตนวรรณ | ว่าที่ ร.ต.หญิงพิชานันท์ ศรีใส | |
106 | 3/10/2019, 10:35:54 | อนุบาลกิตติเวศม์ | 304-01 ต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) (ทีม) คณิตศาสตร์ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กชายสายฟ้า ศรีสุวรรณ | เด็กหญิงธวัลรัตน์ จันทร์ภิรมย์ | ว่าที่ ร.ต.หญิงพิชานันท์ ศรีใส |
107 | 3/10/2019, 16:04:18 | ธิดานุเคราะห์ | 301-03 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงอริสรา รุ่งเรือง | นายธีรัตม์ ปิยอนันต์กุล | |
108 | 3/10/2019, 16:05:09 | ธิดานุเคราะห์ | 303-03 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงรุจาภา ชินอัครพงศ์ | นายธีรัตม์ ปิยอนันต์กุล | |
109 | 3/10/2019, 16:06:02 | ธิดานุเคราะห์ | 302-02 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดย ใช้โปรแกรม GSP คณิตศาสตร์ (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กหญิงณัฏฐณิชา เจริญมาก | เด็กหญิงวริศรา แซ่ตั้ง | นางสาวกรกฏ สุวรรณวงศ์ |
110 | 3/10/2019, 16:07:05 | ธิดานุเคราะห์ | 304-02 ต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) (ทีม) คณิตศาสตร์ (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กหญิงกษมา ศิริลัภยานนท์ | เด็กหญิงณิชาพร เยาวพงษ์อารีย์ | นางสาวกรกฏ สุวรรณวงศ์ |
111 | 3/10/2019, 16:07:53 | ธิดานุเคราะห์ | 305-02 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงปรารถนา แซ่ลิ่ม | นายธีรัตม์ ปิยอนันต์กุล | |
112 | 3/10/2019, 16:29:25 | วรพัฒน์ | 303-01 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงปุณยานุช โพธิ์มน | นางณัชชา บูรณธร | |
113 | 3/10/2019, 16:30:19 | วรพัฒน์ | 303-02 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงสุไหมญา ฤทธิ์โต | นางสาวเสาวลักษณ์ ธนสาร | |
114 | 3/10/2019, 16:32:49 | วรพัฒน์ | 301-01 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงสลิลดา ทองทวี | นางณัชชา บูรณธร | |
115 | 3/10/2019, 16:33:58 | วรพัฒน์ | 301-02 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายธฑัต ประชาเสรี | นางสาวเสาวลักษณ์ ธนสาร | |
116 | 3/10/2019, 16:37:43 | วรพัฒน์ | 305-01 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายศรัณย์ เฉลิมยานนท์ | นางสาวเสาวลักษณ์ ธนสาร | |
117 | 3/10/2019, 19:11:08 | พัฒนศึกษา | 304-02 ต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) (ทีม) คณิตศาสตร์ (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กหญิงศิลารัตน์ อารมณ์ฤทธิ์ | เด็กหญิงชนิตา สงสม | นายนิติ จอมแก้ว |
118 | 3/10/2019, 19:12:08 | พัฒนศึกษา | 304-01 ต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) (ทีม) คณิตศาสตร์ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กชายวรเมธ เจ๊ะเต็ม | เด็กชายชนะพล เซ่งเข็ม | นายนิติ จอมแก้ว |
119 | 3/10/2019, 19:13:22 | พัฒนศึกษา | 305-01 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายทัตเทพ จันเส้ง | นายนิติ จอมแก้ว | |
120 | 3/10/2019, 19:14:07 | พัฒนศึกษา | 305-02 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด๋็กชายนพดล รัตนพันธ์ | นายนิติ จอมแก้ว | |
121 | 4/10/2019, 9:02:54 | สุวรรณวงศ์ | 301-01 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายสาธุ มีแก้ว | นางวลัยพร เชี่ยวชาญ | |
122 | 4/10/2019, 9:03:28 | สุวรรณวงศ์ | 301-02 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงกัญญ์ณพัชร์ ลาภณรงค์ชัย | นางวลัยพร เชี่ยวชาญ | |
123 | 4/10/2019, 9:04:33 | สุวรรณวงศ์ | 303-01 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายพุทธพล คล้ายมิตร | นางอริณย์ลภา ศรีสวัสดิ์ | |
124 | 4/10/2019, 9:05:33 | สุวรรณวงศ์ | 303-02 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายเตชินตรัย กาญจนารัตน์ | นางอริณย์ลภา ศรีสวัสดิ์ | |
125 | 4/10/2019, 10:52:46 | แจ้งวิทยา | 302-02 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดย ใช้โปรแกรม GSP คณิตศาสตร์ (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กหญิงพฤกษา เงาอนุรักษ์ | เด็กชายนัฐวุฒิ อินทรวิชัย | นายจีรพันธ์ ศรีบุญ |
126 | 4/10/2019, 11:14:33 | วิทยาสรรค์ศึกษา | 301-03 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงอัยมี่ เลาะหริ่ม | นางสาวสุกัญญา มีบุญ | |
127 | 4/10/2019, 11:16:44 | วิทยาสรรค์ศึกษา | 303-03 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายณัฐพล ตะอะด้ำ | นางสาวสุกัญญา มีบุญ | |
128 | 4/10/2019, 11:18:53 | วิทยาสรรค์ศึกษา | 305-02 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงน่าดีญา หวันชิตนาย | นางสาวสุกัญญา มีบุญ | |
129 | 4/10/2019, 16:14:10 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 303-03 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายภูริช ชาญชัยชูจิต | เด็กชายพงศกร ปานถาวร | นายอิลฮาม ยาดี |
130 | 4/10/2019, 16:15:40 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 303-04 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.4-6) | นายนัทวุฒิ หอมทอง | นายสุวิจักขณ์ ปรีดิ์ภัส | ว่าที่ ร.ต.หญิง กนกวรรณ สุขแก้ว |
131 | 4/10/2019, 16:16:45 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 304-02 ต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) (ทีม) คณิตศาสตร์ (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กหญิงรุจีรา จันดาโส | เด็กหญิงปุษยา บุนฑารักษ์ | นางสาวนธกมล สีทอง |
132 | 4/10/2019, 16:17:53 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 304-03 ต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) (ทีม) คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาววิโรษณา ลาภศิวะกุล | นางสาวจุฑารัตน์ รำจวนจร | นายอิลฮาม ยาดี |
133 | 4/10/2019, 16:21:25 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 305-02 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงสุนิติยา ลวิวัฒนกูล | นางสาวนธกมล สีทอง | |
134 | 4/10/2019, 16:22:42 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 305-03 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวอรุณพิศ เพชรขาว | นายอิลฮาม ยาดี | |
135 | 5/10/2019, 21:38:07 | พลวิทยา | 301-02 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | ปกิตตา จุลพูล | นายเจษฎา สีเมือง | |
136 | 5/10/2019, 21:39:45 | พลวิทยา | 303-02 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | นราวิชญ์ อริยะวงศ์สกุล | นางศิริพร โภคอนนต์ | |
137 | 7/10/2019, 11:45:14 | แก้วบุตร-คูสกุล | 301-01 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงณัฏฐณิชา มะโนเพ็ชร | นายศุภนัย สนิหลำ | |
138 | 7/10/2019, 11:45:58 | แก้วบุตร-คูสกุล | 301-02 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายดินทอง แก้วบุตร | นายศุภนัย สนิหลำ | |
139 | 7/10/2019, 11:47:04 | แก้วบุตร-คูสกุล | 303-01 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายภูผา โกจนาท | นายศุภนัย สนิหลำ | |
140 | 7/10/2019, 11:48:49 | แก้วบุตร-คูสกุล | 303-02 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงแก้วบุตร คำสุพรม | นายศุภนัย สนิหลำ | |
141 | 7/10/2019, 11:51:16 | แก้วบุตร-คูสกุล | 305-01 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายฐานพัฒน์ อุณาตระการ | นางสาวปิลันทนา แก้วมณีโชติ | |
142 | 7/10/2019, 20:23:39 | พลวิทยา | 301-04 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.4-6) | สหศาสตร์ ศรีวิภากุล | นายนพดล ด้วงแป้น | |
143 | 7/10/2019, 20:26:32 | พลวิทยา | 305-03 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.4-6) | มุธิตา พุธทา | นางศิริพร โภคอนนต์ | |
144 | 8/10/2019, 14:30:16 | อักษรศิริ | 301-02 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายวรพงศ์ นิยม | นางสาวสุภาดา จันทร์ฉาย | |
145 | 8/10/2019, 14:31:18 | อักษรศิริ | 301-01 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงกุลศรัณย์ บุญเกิด | นางสาวสุภาดา จันทร์ฉาย | |
146 | 8/10/2019, 14:49:30 | ศิริพงศ์วิทยา | 303-02 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายปวเรศ พรหมแพทย์ | นางสาวธนาภา ขาวมัน | |
147 | 8/10/2019, 14:51:00 | ศิริพงศ์วิทยา | 304-01 ต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) (ทีม) คณิตศาสตร์ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กชายวัชรพงศ์ สันหลี | เด็กชายอภิวัฒน์ อะฆะนัง | นางสาวธนาภา ขาวมัน |
148 | 8/10/2019, 19:29:51 | อักษรศิริ | 303-01 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงณิชนันทน์ จำนงค์ภัคดี | นางสาวสุภาดา จันทร์ฉาย | |
149 | 8/10/2019, 19:31:21 | อักษรศิริ | 303-02 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายพงศภัค อภินันตริโย | นางสาวสุภาดา จันทร์ฉาย | |
150 | 8/10/2019, 19:32:09 | อักษรศิริ | 305-01 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายกิตติภูมิ สุวรรณ์ | นางสาวสุภาดา จันทร์ฉาย | |
151 | 8/10/2019, 19:59:17 | อักษรศิริ | 301-03 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.1-3) | นางสาวนูรฟาอิฟ ตีลี | นายภาณุมาศ ควนพิน | |
152 | 8/10/2019, 20:00:06 | อักษรศิริ | 301-04 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวพุทธรัตน์ เหล่าอุบล | นายภาณุมาศ ควนพิน | |
153 | 8/10/2019, 20:01:04 | อักษรศิริ | 305-02 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายสหธัญ จงธรรมพฤติ | นายภาณุมาศ ควนพิน | |
154 | 8/10/2019, 20:01:57 | อักษรศิริ | 305-03 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวทิพวัลย์ เกื้อสงค์ | นายภาณุมาศ ควนพิน | |
155 | 8/10/2019, 20:04:44 | อักษรศิริ | 303-03 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายวิศิษฐ์ศักดิ์ มณีสวัสดิ์ | นายภาณุมาศ ควนพิน | |
156 | 8/10/2019, 20:05:27 | อักษรศิริ | 303-04 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาววรรนภา เพ็ชรนรินทร์ | นายภาณุมาศ ควนพิน | |
157 | 8/10/2019, 20:08:39 | อักษรศิริ | 304-02 ต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) (ทีม) คณิตศาสตร์ (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กชายสงกรานต์ สีสุวรรณ์ | เด็กหญิงฉัทชนัน โสบุญ | นายภาณุมาศ ควนพิน |
158 | 9/10/2019, 13:31:47 | อักษรศิริ | 304-03 ต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) (ทีม) คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.4-6) | เด็กชายพงศกร อินทนงค์ | นายภาณุมาศ ควนพิน | |
159 | 10/10/2019, 9:48:59 | พลวิทยาระบบสองภาษา | 301-01 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายติณณ์ ชอบธรรมดี | นางยุพิน อ่อนหวาน | |
160 | 10/10/2019, 9:51:00 | พลวิทยาระบบสองภาษา | 301-02 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงชญานี วันเพ็ญ | นางยุพิน อ่อนหวาน | |
161 | 10/10/2019, 9:53:01 | พลวิทยาระบบสองภาษา | 303-02 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงพิตติธาร ดิษฐโชติ | นางยุพิน อ่อนหวาน | |
162 | 10/10/2019, 10:14:55 | ส่องแสงวิทยา | 303-03 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงกัญญานัฐ พิพิธสุนทรศานต์ | นางสาวพรพิมล รักชุม | |
163 | 10/10/2019, 10:23:09 | วงศ์วิทย์ | 301-01 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | ด.ช.ธนวินท์ ดูอามัน | น.ส.สิริลักษณ์ ละอองเทพ | |
164 | 10/10/2019, 10:24:11 | วงศ์วิทย์ | 303-01 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | ด.ช.อชิตพล ไข่มุกด์ | น.ส.สิริลักษณ์ ละอองเทพ | |
165 | 10/10/2019, 10:44:30 | ส่องแสงวิทยา | 305-01 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายจิรพัฒน์ ปากเสนาะ | นางอรุณทิพย์ พรหมสุวรรณ์ | |
166 | 10/10/2019, 10:49:20 | วงศ์วิทย์ | 301-02 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | ด.ญ.วรัญญา รุจิระการกุล | นายวัชระ แต้มทอง | |
167 | 10/10/2019, 11:56:53 | สมพงศ์วิทยาจะทิ้งพระ | 301-01 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | ด.ช.ธีรธรรม พานิช | นางสาวเรวดี สังข์แจ้ง | |
168 | 10/10/2019, 11:58:00 | สมพงศ์วิทยาจะทิ้งพระ | 301-02 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | ด.ช.ชัยพร รัชนีย์ | นางสาวณัชชา ชูสุวรรณ์ | |
169 | 10/10/2019, 11:59:42 | สมพงศ์วิทยาจะทิ้งพระ | 303-02 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | ด.ญ.ตรัยรัตน์ กาญจนา | นางสาวเรวดี สังข์แจ้ง | |
170 | 10/10/2019, 12:01:16 | สมพงศ์วิทยาจะทิ้งพระ | 303-03 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.1-3) | ด.ช.สุวิศิษฎ์ เวชประสิทธิ์ | นางสาวณัชชา ชูสุวรรณ์ | |
171 | 10/10/2019, 14:05:17 | ศรีสว่างวงศ์ | 303-01 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายนะโม สกุลประดิษฐ์ | นางสาวสุณิษา ชูมิ่ง | |
172 | 10/10/2019, 14:06:33 | ศรีสว่างวงศ์ | 303-02 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงกันต์กนิษฐ์ วรรละออ | นางสาวสุณิษา ชูมิ่ง | |
173 | 10/10/2019, 14:08:26 | ศรีสว่างวงศ์ | 301-01 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงรวิประภา เทพขุน | นางผลิดา เพชรสุทธิ์ | |
174 | 10/10/2019, 14:10:46 | ศรีสว่างวงศ์ | 301-02 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายสฐิภพ วงศ์วัชรานนท์ | นางผลิดา เพชรสุทธิ์ | |
175 | 10/10/2019, 14:12:20 | ศรีสว่างวงศ์ | 305-01 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายสิรภัทร นวลนุ่น | นางสาวนันทิยา เสียงเพราะ | |
176 | 10/10/2019, 14:13:50 | ศรีสว่างวงศ์ | 304-01 ต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) (ทีม) คณิตศาสตร์ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กชายภูมิพัฒน์ นาคบุญช่วย | เด็กชายภาคิน อัตตาสิริ | นางสาวนันทิยา เสียงเพราะ |
177 | 10/10/2019, 15:27:28 | สมพงศ์วิทยาจะทิ้งพระ | 305-01 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | ด.ญ.สุชาวดี พงศ์ทอง | นางสาวณัชชา ชูสุวรรณ์ | |
178 | 11/10/2019, 8:51:55 | พัฒนาวิทยามูลนิธิ | 303-03 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงนาเดีย ท่าศร | นางสาวฟาตีมา หมัดอะดัม | |
179 | 11/10/2019, 8:54:40 | พัฒนาวิทยามูลนิธิ | 304-02 ต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) (ทีม) คณิตศาสตร์ (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กชายไฟซอล บิลโตะหมาด | เด็กชายรุสลัน หมัดอะดัม | นางสาวฟาตีมา หมัดอะดัม |
180 | 11/10/2019, 9:03:41 | พัฒนาวิทยามูลนิธิ | 305-02 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงมุรณี หาบหา | นางสาวฟาตีมา หมัดอะดัม | |
181 | 11/10/2019, 22:09:23 | กิตติวิทย์ | 301-01 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายฐิติโชติ พุทธจักจันทร์ | นางลัดดาวรรณ คชวงศ์ | |
182 | 11/10/2019, 22:10:12 | กิตติวิทย์ | 301-02 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายณัฐพล หลำจะนะ | นางสุนิสา รัตนวิจิตร | |
183 | 11/10/2019, 22:11:04 | กิตติวิทย์ | 303-01 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายวีรภาพ หนูเกตุ | นางลัดดาวรรณ คชวงศ์ | |
184 | 11/10/2019, 22:12:03 | กิตติวิทย์ | 303-02 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กญิงวาซินี่ย์ จันอิ | นางสุนิสา รัตนวิจิตร | |
185 | 14/10/2019, 8:48:10 | กีญามุดดีน | 301-03 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงอัญชิสา เอียดแก้ว | นางสาวนอริย๊ะ เปาะเดง | |
186 | 14/10/2019, 9:28:11 | สวัสดิ์บวร | 303-01 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายปุณณกาณฑ์ ทองเอก | นายวีรชล ภาคภูมิ | |
187 | 14/10/2019, 9:29:38 | สวัสดิ์บวร | 301-01 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงอรัญญา สุวรรณรัตน์ | นางสาวทวีวรรณ ทองดีเลิศ | |
188 | 14/10/2019, 9:30:51 | สวัสดิ์บวร | 301-02 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายฟาริส จาริ | นางสุภาวดี อทินโณ | |
189 | 14/10/2019, 9:33:59 | สวัสดิ์บวร | 304-01 ต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) (ทีม) คณิตศาสตร์ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กชายอาณัฐ เหล็มนุ้ย | เด็กชายอัฟฟาน อาลี | ว่าที่ ร.ต.หญิงลัดดาวัลณ์ สุขสวัสดิ์ |
190 | 14/10/2019, 9:35:38 | สวัสดิ์บวร | 303-04 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.4-6) | เด็กชายชนาธิป หนูสังข์ | นางจีรติ ศิริวัฒน์ | |
191 | 14/10/2019, 9:38:47 | สวัสดิ์บวร | 305-01 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายภูมิพัฒน์ แก้วประกอบ | นางสาววรรณดี จะรา | |
192 | 14/10/2019, 12:38:30 | เสนพงศ์ | 301-01 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายธนพศ ยงเกียรติกานต์ | นางอำภา แก้วกูล | |
193 | 14/10/2019, 12:39:19 | เสนพงศ์ | 301-02 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงภัทร์ฐิตา ทองใหญ่ | นางลัดดา วสุโรจน์ | |
194 | 14/10/2019, 12:40:08 | เสนพงศ์ | 303-01 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายธนยศ ยงเกียรติกานต์ | นางอำภา แก้วกูล | |
195 | 14/10/2019, 12:42:23 | เสนพงศ์ | 303-02 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายวุฒิภัทร โรจนะรัตน์ | นางลัดดา วสุโรจน์ | |
196 | 14/10/2019, 12:44:04 | เสนพงศ์ | 305-01 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายกณิศ ดิษสุวรรณ์ | นางลัดดา วสุโรจน์ | |
197 | 15/10/2019, 7:25:43 | จริยธรรมศึกษามูลนิธิ | 301-04 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.4-6) | นายอับดาร์ เอียดวารี | นางสาวสารีน่า ละติหม๊ะ | |
198 | 15/10/2019, 7:27:50 | จริยธรรมศึกษามูลนิธิ | 303-04 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.4-6) | นายนัสรณ เส็นยีหีม | นางนาเดีย ยีหมะ | |
199 | 15/10/2019, 7:29:30 | จริยธรรมศึกษามูลนิธิ | 303-03 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงฟาติมะห์ หมัดอาดัม | นางสาวยูไฮดา อาแวกือจิ | |
200 | 15/10/2019, 10:03:00 | สุทธิ์รักษ์ | 303-01 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | ปัณฑิตา แซ่โง้ว | นางประภัสสร คงรักษ์ | |
201 | 15/10/2019, 10:03:39 | สุทธิ์รักษ์ | 303-02 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | นภสร คงรักษ์ | นางประภัสสร คงรักษ์ | |
202 | 15/10/2019, 10:09:37 | สุทธิ์รักษ์ | 304-01 ต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) (ทีม) คณิตศาสตร์ (ทีม 2 คน ป.1-6) | ดวงกมล ไหมแก้ว | นัทธมน เจะหมะ | นางสุดชาดา บุญแก้ว |
203 | 15/10/2019, 13:15:12 | ชัยมงคลวิทย์ | 303-02 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายนิธิชัย เพ็ชรสัจจะ | นางสาวจันทร์ศิริ โชคคณาพิทักษ์ | |
204 | 16/10/2019, 14:23:30 | แสงทองวิทยา | 301-01 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายนอคุณ ตันติวิเชียร | นายกิตติวัฒน์ อิทธิพุฒิ | |
205 | 16/10/2019, 14:28:40 | แสงทองวิทยา | 303-01 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายอัครภาค ชยกรณัฐธร | นางสาวคีตาลักษณ์ บุรีศรี | |
206 | 16/10/2019, 14:30:20 | แสงทองวิทยา | 303-02 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายปภังกร สุววัชรานนท์ | นางสาวกรกช ณ สงขลา | |
207 | 16/10/2019, 14:30:59 | แสงทองวิทยา | 301-02 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายภูมิพัฒน์ บุญชู | นางสาวมาริษา สวนนิ่ม | |
208 | 16/10/2019, 14:31:42 | แสงทองวิทยา | 304-01 ต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) (ทีม) คณิตศาสตร์ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กชายสันต์ทศน์ พรวิลาศ์สิริ | เด็กชายอติรุจ จันทสระ | นายอุทิศ ไชยวรณ์ |
209 | 16/10/2019, 14:32:21 | แสงทองวิทยา | 305-02 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายธชาธัช เสรีกุล | นางสาวทรายขวัญ รอดทุกข์ | |
210 | 16/10/2019, 14:33:33 | แสงทองวิทยา | 303-03 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายปพนวีร์ พงวิจิตรจินดา | นางสาวสราลี สาเหาะ | |
211 | 16/10/2019, 14:34:17 | แสงทองวิทยา | 304-02 ต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) (ทีม) คณิตศาสตร์ (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กชายชิษณุพงษ์ ชาติวงค์ | เด็กชายสุทธิภาสน์ เหลืองภัทรวงศ์ | นางสาวณัฐธิดา แก้วล่องลอย |
212 | 17/10/2019, 8:49:47 | แสงทองวิทยา | 301-03 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.1-3) | นายภูเบศ ชัยชนะประภา | นางสาวสราลี สาเหาะ | |
213 | 17/10/2019, 15:23:24 | มอ.วิทยานุสรณ์ | 301-03 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงจิรัชญา ธีระวัฒนศักดิ์ | นางสาวจิราวรรณ ศิริวัฒน์ | |
214 | 17/10/2019, 15:24:23 | มอ.วิทยานุสรณ์ | 301-04 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.4-6) | นายปัณณวัฒน์ ราษฎร์อารี | นางสาวจิราวรรณ ศิริวัฒน์ | |
215 | 17/10/2019, 15:25:22 | มอ.วิทยานุสรณ์ | 303-03 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายวริศ ก่อเจริญสกุล | นางสาวจิราวรรณ ศิริวัฒน์ | |
216 | 17/10/2019, 15:26:58 | มอ.วิทยานุสรณ์ | 303-04 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.4-6) | นายศุภกิตติ์ ลิ่มสกุล | นางสาวจิราวรรณ ศิริวัฒน์ | |
217 | 18/10/2019, 12:05:11 | อนุบาลวลัยพร | 302-01 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดย ใช้โปรแกรม GSP คณิตศาสตร์ (ทีม 2 คน ป.4-6) | เด็กชายพัชรวิชช์ กติยา | เด็กชายศุภกรณ์ สุวรรณชาตรี | นายณัฐวุฒิ ตันเอกวรชัย |
218 | 18/10/2019, 12:07:51 | อนุบาลวลัยพร | 303-02 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายวัชรพงษ์ ไชยณรงค์ | นายณัฐวุฒิ ตันเอกวรชัย | |
219 | 18/10/2019, 12:10:32 | อนุบาลวลัยพร | 304-01 ต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) (ทีม) คณิตศาสตร์ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กหญิงเปมิกา ดิสระ | เด็กหญิงกลอนแก้ว สุนทรบัวหลวง | นายณัฐวุฒิ ตันเอกวรชัย |
220 | 18/10/2019, 12:11:55 | อนุบาลวลัยพร | 305-01 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายปภาวิน ก้งยิ้น | นายณัฐวุฒิ ตันเอกวรชัย | |
221 | 18/10/2019, 12:23:12 | ศาสนบำรุง(สอลิหุดดีน) | 301-04 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.4-6) | นายชะรีฟ นิเทศน์พัฒนา | นางฮัสนะ ระยะหลง | |
222 | 18/10/2019, 12:26:59 | ศาสนบำรุง(สอลิหุดดีน) | 303-04 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.4-6) | นายเจะอามิง ตาเฮ | นางฮัสนะ ระยะหลง | |
223 | 18/10/2019, 12:29:28 | ศาสนบำรุง(สอลิหุดดีน) | 303-03 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงอทิตยา มูณี | นางสาวมูนา ล่าเต๊ะ | |
224 | 18/10/2019, 15:12:44 | ดาวนายร้อย | 303-03 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายกรณ์ดนัย ชูสกุลวงศ์ | นางสาวสุวิมล แซ่ลิ่ว | |
225 | 18/10/2019, 15:13:44 | ดาวนายร้อย | 301-03 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายสิกเกริก สาโรจน์ | นางสาวอณุภา แซ่หลี | |
226 | 18/10/2019, 15:16:14 | ดาวนายร้อย | 304-02 ต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) (ทีม) คณิตศาสตร์ (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กชายณัฐนันท์ เพ็ชรแดง | เด็กชายนันทชาติ แสงจันทร์ | นายเจษฎา โดดโดย |
227 | 18/10/2019, 15:17:29 | ดาวนายร้อย | 305-02 ซูโดกุ คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายอัยมาน สุระคำแหง | นางสาวศศิกานต์ ทองสาย | |
228 | 22/10/2019, 21:15:46 | ชัยมงคลวิทย์ | 303-03 การแข่งขันคิดเลขเร็ว คณิตศาสตร์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงศุภานิช สมงาม | นางสาวจันทร์ศิริ โชคคณาพิทักษ์ |
1 | ประทับเวลา | โรงเรียน | กิจกรรม/กลุ่มสาระ | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 1 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 2 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 3 | ชื่อ-สกุล ครูผู้ฝึกซ้อม คนที่ 1 | ชื่อ-สกุล ครูผู้ฝึกซ้อม คนที่ 2 |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
3 | 25/9/2019, 14:37:40 | อนุบาลนครหาดใหญ่ (นะ สุวรรณวงศ์) | 404-01 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กหญิงหลิน หลิน ตัน | เด็กหญิงน้ำเพชร ศรีขจร | เด็กหญิงศศิประภา เปรมเกื้อกูล | นายณวัฒน์ ธรรมเขต | นางสาวยารอด๊ะ สมนึก |
20 | 28/9/2019, 13:23:30 | ชาตรีวิทยา | 404-01 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กชายสกุลวัฒน์ สุวรรณรัตน์ | เด็กหญิงอมิตา ขวัญซ้าย | เด็กหญิงสุนิศา สหัสสาโรจน์ | นางสาวเบญจมาศ ชุสงดำ | |
34 | 1/10/2019, 11:06:45 | หวังดี | 404-01 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กหญิงปริยฉัตร ปันระศรี | เด็กชายภัทรกร ตำภู | เด็กชายณัชพล แสงทอง | นางสาวมยุรี อุสมาน | นางสาวนันทรัตน์ จันทร์แก้ว |
42 | 1/10/2019, 15:22:07 | กลับเพชรศึกษา | 404-01 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กหญิงอุ้มรัก อินทรวรรโณ | เด็กหญิงคนธรส บุญทรัพย์ | เด็กหญิงพชรพรรณ เสริมสุข | นางสิรินิติ์ เส็นสะนา | นางปิยะรัตน์ จิ๋วเจริญ |
47 | 1/10/2019, 15:54:38 | ทวีรัตน์ | 404-01 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กหญิงปุณยวีร์ ทองอินทราช | เด็กหญิงลาวดี เพชรสละ | เด็กหญิงสุชานุช สุขสบาย | นางสาวรัตนา แซ่ชี | นางรุจิรา รัตนบุรี |
62 | 2/10/2019, 14:54:10 | จุลสมัย | 404-01 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กหญิงชนากานต์ กุลประสิทธิ์ | เด็กหญิงจัสมิน หวันดะหวา | เด็กหญิงศรัณย์พร คงสังข์ | นางสาววรรณิศา สุขประดิษฐ์ | นางเกศราภรณ์ ศรีสม |
69 | 3/10/2019, 9:19:39 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 404-01 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กหญิงทยิดา ถาวร | เด็กหญิงฐานิตา สุวรรณกันทร | เด็กหญิงพิมพ์ณิภา วนาสันติพงศ์ | นางสาวรัตติยา จักษุอภิรักษ์ | นางสาวปรียานุช ทองคีรี |
74 | 3/10/2019, 10:54:44 | ศรีวิทยา | 404-01 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด้กหญิงขนิษฐา สุวรรณวงศ์ | เด็กหญิงตรีวรรณ เอียดบุญ | เด็กหญิงณัฏฐณิชา ขำสุข | นางสาวศิริญา วรรณบวร | นางสาวสุมาลี จันทร์โร |
83 | 3/10/2019, 16:26:03 | วรพัฒน์ | 404-01 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กหญิงกัญญาณัฐ โชติเกษมศรี | เด็กหญิงณัฐชา พัฒโน | เด็กหญิงปภารินทร์ เสาวคนธ์ | นางสาวชยุตรา ทองอ่อน | |
85 | 3/10/2019, 18:44:08 | พัฒนศึกษา | 404-01 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กหญิงเจริญรัตน์ ทองขาว | เด็กหญิงชนกนันท์ มานุจัม | เด็กหญิงชุติสรา พรหมจรรย์ | นายธวัชชัย สาม่าน | นายสรวิชญ์ วัดศรี |
98 | 4/10/2019, 13:48:26 | พัฒนาศาสตร์มูลนิธิ | 404-01 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็ดหญิงจีรวรรณ โชกระโทก | เด็กหญิงซัลวา แหล่ทองคำ | เด็กหญิงบัซลา หมัดสมัน | นางสาวรัตนา ระหมาน | นางสาวนัสเราะห์ ยะมา |
107 | 6/10/2019, 11:25:59 | ศรีสว่างวงศ์ | 404-01 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กชายวิชญ์พล ราชสุวรรณ | เด็กชายพริษฐ์ ธนพัฒน์สกุลชัย | เด็กหญิงณัฏฐากุญช์ โง้วประเสริฐ | นางสาวพัชราวดี ประชุมรัตน์ | นางสาวปาจรีย์ แจ่มจันทร์ |
110 | 7/10/2019, 12:20:45 | แก้วบุตร-คูสกุล | 404-01 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กชายจิรโชติ แซ่ลิ่ม | เด็กชายชยังกูร มีนุ่น | เด็กชายฮาติ เซ็ง | นางสาวกรรณิกา ขุนศรี | นางพรนิพา แก้วบุตร |
117 | 8/10/2019, 14:56:43 | ศิริพงศ์วิทยา | 404-01 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กหญิงคีตธิดา จิตเที่ยง | เด็กหญิงเฌอแตมม ธรรมวิเศษศักดิ์ | เด็กหญิงสุภารัตน์ พรมเจริญ | นางสาวสุชาดา ปรีชา | |
155 | 12/10/2019, 21:19:38 | พลวิทยา | 404-01 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กหญิงสาริศา อมรนันทากร | เด็กหญิงอโณทัย หนูทอง | เด็กหญิงปานิศชญา แก้วสุวรรณ | นางสาวสาวิตรี มณีพรหม | |
162 | 14/10/2019, 9:15:35 | สวัสดิ์บวร | 404-01 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กหญิงปวริศา ไชยแก้ว | เด็กชายอัปราชิต ฟักบางยุง | เด็กชายพุฒิพงศ์ พัฒนชีวา | นางวิไลทิพย์ ทองเอื้อ | นางสาวนาถสุภา หนูคง |
173 | 16/10/2019, 10:26:08 | นิด้าศึกษา | 404-01 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กหญิงนูรอิกรอมีย์ เจ๊ะโวะ | เด็กหญิงสุมา หมานหมิด | เด็กชายอามีร ฮาญีเจ๊ะมุ | นางสาวอัธณี ดอเส็น | นางสาวนุดา นุ้ยสมัน |
174 | 16/10/2019, 13:55:04 | แสงทองวิทยา | 404-01 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กชายกิตติพิชญ์ นิลสุวรรณ | เด็กชายณปภัช ตั้งคุปตานนท์ | เด็กชายภูวฤธ เจริญการยนต์ | นางสาววิภาวี เลิศล้ำไตรภพ | ว่าที่ร้อยตรีธเนศ ทองบัวแก้ว |
185 | 18/10/2019, 12:24:30 | อนุบาลวลัยพร | 404-01 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กหญิงกรวรรณ มาทอง | เด็กหญิงณัฐธิดา วิสูตร | เด็กหญิงวลัญช์อร ทิววัฒน์ปกรณ์ | นางสาวรุจิรา สะอิ | นายภัฑธวุธ บุญการ |
1 | ประทับเวลา | โรงเรียน | กิจกรรม/กลุ่มสาระ | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 1 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 2 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 3 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 4 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 5 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 6 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 7 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 8 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 9 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 10 | ชื่อ-สกุล ครูผู้ฝึกซ้อม คนที่ 1 | ชื่อ-สกุล ครูผู้ฝึกซ้อม คนที่ 2 |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
2 | CategoryFilter | CategoryFilter | |||||||||||||
3 | 25/9/2019, 14:30:11 | พัฒนาศาสตร์มูลนิธิ | 502-03 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงวนัสนันต์ หมัดอะหิน | นางสาวสายฝน มิสา | ||||||||||
4 | 25/9/2019, 14:54:43 | อนุบาลนครหาดใหญ่ (นะ สุวรรณวงศ์) | 501-01 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.1-3) | เด็กชายพลิศ รัตนพันธ์ | เด็กหญิงธนกานต์ พรหมทอง | นางสาวกมลวรรณ บรรจงธุระการ | นางอารีวรรณ แก้วงาม | ||||||||
5 | 25/9/2019, 14:55:46 | อนุบาลนครหาดใหญ่ (นะ สุวรรณวงศ์) | 501-02 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.4-6) | เด็กชายนภภู พรายบัว | เด็กหญิงอรไพลิน สุพกิจ | นางสาวมนสิชา ชาบงสุนันท์ | นางสาวยุพาพรรณ คงแก้ว | ||||||||
6 | 25/9/2019, 15:00:39 | ศรีนครมูลนิธิ | 501-01 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.1-3) | เด็กชายธีร์จารุกร วรรลยางกูร | เด็กหญิงพิกุลทอง ทองสุข | นางวรรณา จงจิตร | |||||||||
7 | 25/9/2019, 15:01:57 | ศรีนครมูลนิธิ | 501-02 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.4-6) | เด็กชายปวร กรรณบูรพา | เด็กหญิงทิยาณี แซ่จู | นางเจตนิพิฐฐ์ จุมพฎสุวรรณ | |||||||||
8 | 25/9/2019, 15:02:46 | ศรีนครมูลนิธิ | 502-01 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงกัญญวีร์ หนูละออง | นางตะรุณณี ศรประสิทธิ์ | นางชฎารัตน์ ทองประสม | |||||||||
9 | 25/9/2019, 15:05:22 | ศรีนครมูลนิธิ | 502-02 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงขอบพระคุณ สุวรรณชาตรี | นางสาวณัฐฉรียา พลากร | ||||||||||
10 | 26/9/2019, 8:21:11 | ศรีนครมูลนิธิ | 501-03 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ม.1-3) | เด็กชายกิตติพล อรนพ | เด็กหญิงณัฐณิชา ดวงนำสว่าง | นางสาวพฤกษา ชูช่่วย | |||||||||
11 | 26/9/2019, 8:21:59 | ศรีนครมูลนิธิ | 501-04 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ม.4-6) | นายจิรายุ ขมิ้นเหลือง | นางสาวสุธาสินี พรมเจริญ | นางชฎารัตน์ ทองประสม | |||||||||
12 | 26/9/2019, 8:26:22 | ศรีนครมูลนิธิ | 502-03 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงวรรณวลี เอ้งฉ้วน | นายทิน แก้วลายทอง | ||||||||||
13 | 26/9/2019, 8:53:22 | ศรีนครมูลนิธิ | 502-04 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวอารยา สอสุวรรณ์ | นางชฎารัตน์ ทองประสม | ||||||||||
14 | 26/9/2019, 8:56:49 | ศรีนครมูลนิธิ | 503-02 สวดบาลีแปลไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 10 คน ม.1-3) | เด็กหญิงนฤสรณ์ ถาดทอง | เด็กหญิงนัชฎาวรรณ์ บุญคง | เด็กหญิงประภาสิริ แก้วเอียด | เด็กหญิงพรปวีณ์ ณ นรงค์ | เด็กหญิงรุ่งวษา พรหมรินทร์ | เด็กหญิงศิริวรรณ มหารงค์ | เด็กหญิงอริศรา เจ้าแห้ง | เด็กหญิงเมธาพร ดู่แก้ว | เด็กหญิงเมษินี แช่ม | เด็กหญิงมาริสา ภูนุชอภัย | นางชฎารัตน์ ทองประสม | |
15 | 27/9/2019, 9:20:24 | กอบกาญจน์ศึกษามูลนิธิ | 501-03 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ม.1-3) | เด็กชายองอินทร์ เหมรักษ์ | เด็กหญิงวราภรณ์ แซลิ่ม | นางสาวสิวนี หนูนุ้ย | |||||||||
16 | 27/9/2019, 11:21:47 | บุญเลิศอนุสรณ์ | 501-01 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.1-3) | เด็กหญิงณัฐวรา คงเจริญ | เด็กชายสิทธิพงศ์ จันมุณี | นางสาวสุชาดา ชุมชาติ | |||||||||
17 | 27/9/2019, 11:23:23 | บุญเลิศอนุสรณ์ | 501-02 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.4-6) | เด็กหญิงปุณชญา ตัณฑปรีชากร | เด็กชายกฤษตฤณ ตัณฑปรีชากร | นางสาวธัญชนก แสงมะณี | |||||||||
18 | 27/9/2019, 11:28:14 | บุญเลิศอนุสรณ์ | 502-01 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงอัสรีน่า เนสะแหละ | นางสาวเรวดี เก็มบิลหมาด | ||||||||||
19 | 27/9/2019, 11:29:58 | บุญเลิศอนุสรณ์ | 502-02 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงธัญชนก เถาสุวรรณ | นางสาวกชามาส นนทพันธ์ | ||||||||||
20 | 27/9/2019, 15:47:01 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 501-02 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.4-6) | เด็กชายวันชนะ แก้วงาม | เด็กหญิงภัทรมน ผิวดี | นางสุกมล วรพรรดิศาล | |||||||||
21 | 27/9/2019, 15:50:54 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 501-03 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ม.1-3) | เด็กชายณัฐพงษ์ ปราบปรี | เด็กหญิงณัฐธิดา ชนะจิตต์ | นางสุกมล วรพรรดิศาล | |||||||||
22 | 28/9/2019, 13:35:59 | ชาตรีวิทยา | 501-01 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.1-3) | เด็กชายวชิรวิทย์ คงกะพันธ์ | เด็กหญิงคิม เล่าซี้ | นางสาวฐิติกานต์ แซ่ว่อง | |||||||||
23 | 28/9/2019, 13:37:48 | ชาตรีวิทยา | 501-02 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.4-6) | เด็กชายสหัสนัย ส่องแสง | เด็กหญิงธัญชนก โตตาคำ | นางสาวฐิติกานต์ แซ่ว่อง | |||||||||
24 | 28/9/2019, 13:48:46 | ชาตรีวิทยา | 503-01 สวดบาลีแปลไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 10 คน ป.1-6) | เด็กหญิงวชิรญาณ์ ไชยวงค์ | เด็กหญิงจิรภิญญา มุกพลอยนิล | เด็กหญิงสุจิรา ธรรมเจริญ | เด็กหญิงอทิตยา พลแก้ว | เด็กหญิงธนฉัตร ทองแก้ว | เด็กหญิงพรชนก เพ็ญศรี | เด็กหญิงกริษฐา อินทะโณ | เด็กหญิงอรจิรา คงเกตุ | เด็กหญิงณัฏฐณิชา ใจดี | เด็กหญิงณัฐณิชา พรหมมา | นายสุรสิทธิ์ วงศ์แก้ว | |
25 | 30/9/2019, 9:43:52 | คุณธรรมวิทยา | 501-01 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.1-3) | เด็กชายนิธิศ ยิ่งกุลมงคล | เด็กหญิงนภัสกรณ์ แก้วมณี | นางสาวสิริยา แก้วบุตร | |||||||||
26 | 30/9/2019, 9:45:27 | คุณธรรมวิทยา | 501-02 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.4-6) | เด็กชายนวมินทร์ กรอบเพ็ชร | เด็กหญิงไหมฟ้า ภักดี | นางสาวจารุวรรณ จันทร์ศิริ | |||||||||
27 | 30/9/2019, 9:46:23 | คุณธรรมวิทยา | 502-01 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายชารีฟ ชอบหวาน | นางสาวกฤติยา ปุตสะ | ||||||||||
28 | 30/9/2019, 9:47:12 | คุณธรรมวิทยา | 502-02 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงทักษอร พรพิพัฒน์ | นางสาวสิริยา แก้วบุตร | ||||||||||
29 | 30/9/2019, 17:11:30 | กิตติวิทย์บ้านพรุ | 501-02 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.4-6) | เด็กชายธัญญา หีดเสน | เด็กหญิงวรัมพร ทองงาม | นางนิสากร โชติมณี | |||||||||
30 | 1/10/2019, 13:37:02 | กฤษณาวิทยา | 501-01 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.1-3) | เด็กชายพิรพัฒน์ ชัยกิจ | เด็กหญิงรัชฎาภรณ์ สุวรรณรักษา | นางสาวศรีสุดา ยุทธโกศา | |||||||||
31 | 1/10/2019, 13:38:33 | กฤษณาวิทยา | 501-02 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.4-6) | เด็กหญิงขวัญฤดี ศรีบุญคง | เด็กชายสิรภัทร สุนทร | นางวรรณนี ศรีบุญคง | |||||||||
32 | 1/10/2019, 15:31:15 | กลับเพชรศึกษา | 501-01 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.1-3) | เด็กหญิงพรรณกัลญา ชัชวาลย์ | เด็กชายสิรวิชญ์ จารุพัตร | นางจันทรา ซังชาสิทธิ์ | นางอัญชลี รื่นระวัฒน์ | ||||||||
33 | 1/10/2019, 15:33:31 | กลับเพชรศึกษา | 501-02 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.4-6) | เด็กหญิงญาธิสตา ดอนหล้า | เด็กชายสิรวิชญ์ โพธิ์ถาวร | นางจันทรา ซังชาสิทธิ์ | นางปิยะรัตน์ จิ๋วเจริญ | ||||||||
34 | 1/10/2019, 15:34:30 | กลับเพชรศึกษา | 502-01 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงไปรยา หลงสาม๊ะ | นางสาวนาถลดา จันทรัตน์ | ||||||||||
35 | 1/10/2019, 15:35:30 | กลับเพชรศึกษา | 502-02 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงณัฐพร ถาวรสุข | นางสาวพรสุภา ดวงสี | ||||||||||
36 | 1/10/2019, 15:59:18 | ทวีรัตน์ | 501-01 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.1-3) | เด็กชายยศวรรธน์ ชูช่วย | เด็กหญิงชยกร อังกาพย์ละออง | นางลาวัลย์ แก้วลายทอง | นางสาวจันทิมา มูสิกพงศ์ | ||||||||
37 | 1/10/2019, 16:00:47 | ทวีรัตน์ | 501-02 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.4-6) | เด็กชายเพชรชนะ ทองหนู | เด็กหญิงเบญยาพร บัวหลวง | นางสุมาลี กูลเกื้อ | |||||||||
38 | 1/10/2019, 16:04:59 | ทวีรัตน์ | 503-01 สวดบาลีแปลไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 10 คน ป.1-6) | เด็กหญิงพิมพ์พิศา คำคง | เด็กหญิงอภิชญา บุษปวนิช | เด็กหญิงนันฑวรรณ ตามี | เด็กหญิงเพียงฝัน ชัยสน | เด็กหญิงกัญพัชญ์ จันทรัตน์ | เด็กหญิงไอย์วริณณ์ เกตุสุวรรณ | เด็กหญิงเรณุกา ไชยศรี | เด็กหญิงเตชิตา อ่อนศรี | เด็กหญิงธชิญา อรัญเขต | เด็กหญิงพรกนก ศรประสิทธิ์ | นางสาววิสาขา อุเทนะพันธุ์ | นางนงนาถ สีม่วง |
39 | 1/10/2019, 22:59:47 | มัธยมจิตจัณ | 501-03 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ม.1-3) | ด.ช.ธนกร วงศ์เงิน | ด.ญ.ฐิติชญา แก้วมณี | นางสาววนิดา เสียงหย่อง | |||||||||
40 | 1/10/2019, 23:01:27 | มัธยมจิตจัณ | 501-04 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ม.4-6) | นายคุณัช ธรรมสา | นางสาวสุฑามาศ แสงสว่าง | นางเตือนใจ สาสุธรรม | |||||||||
41 | 1/10/2019, 23:03:09 | มัธยมจิตจัณ | 502-03 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ม.1-3) | ด.ญ.ปานทิพย์ ไชยมุณี | นางสาวรุ่งอำพร รัญเพ็ชร | ||||||||||
42 | 1/10/2019, 23:04:27 | มัธยมจิตจัณ | 502-04 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวสุธัญญา ยะวัง | นางสาวอมราภาณ์ ช่วงยัง | ||||||||||
43 | 2/10/2019, 9:15:49 | ตัสดีกียะห์ | 502-03 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงซันซีญา อินหมัน | นางสาวคอลีเยาะ สาแม | ||||||||||
44 | 2/10/2019, 10:26:21 | กิตติวิทย์บ้านพรุ | 501-04 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ม.4-6) | นายพันธกานต์ พิชัยสมบูรณ์ | นางสาวศิรประภา รุ่งวิชานิวัฒน์ | นายจตุพร บุญทิพย์ | |||||||||
45 | 2/10/2019, 10:27:51 | กิตติวิทย์บ้านพรุ | 501-03 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ม.1-3) | เด็กชายพีรภัทร โพธิ | เด็กหญิงภูริชญา ศรีโสภณ | นายจตุพร บุญทิพย์ | |||||||||
46 | 2/10/2019, 10:29:17 | กิตติวิทย์บ้านพรุ | 502-03 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายอัตพนธ์ แซ่เบ | นายเนติธร โควรรณ | ||||||||||
47 | 2/10/2019, 12:15:20 | กิตติวิทย์บ้านพรุ | 502-04 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวศิริลักษณ์ แพงแซง | นายเนติธร โควรรณ | ||||||||||
48 | 2/10/2019, 14:10:53 | หวังดี | 502-01 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงลักษณ์นารา สุขพรหม | นางอัจจิรา ปิ่นทองพัน | ||||||||||
49 | 2/10/2019, 14:11:50 | หวังดี | 502-02 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงแพทธีเซีย บุญคงดำ | นางอัจจิรา ปิ่นทองพัน | ||||||||||
50 | 2/10/2019, 15:29:13 | จุลสมัย | 501-01 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.1-3) | เด็กชายวัชรพัฒน์ ธีรวิทยวงษ์ | เด็กหญิงวรพิศชา รักเพ็ชร์ | นางสืบศรี กาญจนะประโชติ | |||||||||
51 | 2/10/2019, 15:30:53 | จุลสมัย | 501-02 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.4-6) | เด็กชายธีรภัทร ทองสิทธิพันธ์ | เด็กหญิงธนัชญา ทรัพย์เจริญ | นางสืบศรี กาญจนะประโชติ | |||||||||
52 | 2/10/2019, 15:32:34 | จุลสมัย | 502-01 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงสุจิตรา หนูสุข | นาวสาววรัญญา จิตตะนัง | นางสาวพัชรี สังขสัญญา | |||||||||
53 | 2/10/2019, 15:34:53 | จุลสมัย | 502-02 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงบุญญาพร พุทธรักษา | นางสาวพัชรี สังขสัญญา | ||||||||||
54 | 3/10/2019, 9:21:06 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 501-02 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.4-6) | เด็กหญิงสิริพรรษา จันทรอุดร | เด็กชายปิยวัฒน์ เม่าน้ำพราย | นางกมลชนก ทองน้อย | |||||||||
55 | 3/10/2019, 11:06:02 | ศรีวิทยา | 501-01 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.1-3) | เด็กชายธนกฤต เมฆมีเดช | เด็กหญิงฐิตาภา แก้วภิบาล | นางสาลี ซังเรือง | |||||||||
56 | 3/10/2019, 11:07:52 | ศรีวิทยา | 501-02 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.4-6) | เด็กชายเสฏวุฒิ วงค์อุทัย | เด็กหญิงณัฐกานต์ ภุมรินทร์ | นางสาวสุนีย์ พูลสวัสดิ์ | |||||||||
57 | 3/10/2019, 11:09:31 | ศรีวิทยา | 502-01 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงกมลวรรรณ ประทุมวัลย์ | นางสาลี ซังเรือง | ||||||||||
58 | 3/10/2019, 11:12:02 | ศรีวิทยา | 502-02 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงภัชราภรณ์ ชูแก้ว | นางสาวสุนีย์ พูลสวัสดิ์ | ||||||||||
59 | 3/10/2019, 11:16:56 | อนุบาลกิตติเวศม์ | 501-01 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.1-3) | เด็กชายอดิศร ทองสังข์ | เด็กหญิงธัญรดี เมืองหมิ้น | นางสาวไพริน ติธรรมโม | |||||||||
60 | 3/10/2019, 11:17:52 | อนุบาลกิตติเวศม์ | 501-02 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.4-6) | เด็กชายธนเดช ชูจันทร์ | เด็กหญิงวรัญญา กัลยาศิริ | นางสาวพัชรพรรณ เพชรดี | |||||||||
61 | 3/10/2019, 15:21:48 | วรพัฒน์ | 501-01 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.1-3) | เด็กชายเตชนิธิ แซ่ลิ่ม | เด็กหญิงกัญญชุดา ฤทธิ์ฉิ้ม | นางสาวชนินาถ นิลสุวรรณ | |||||||||
62 | 3/10/2019, 15:23:09 | วรพัฒน์ | 501-02 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.4-6) | เด็กชายยศกร แก้วโสภา | เด็กหญิงพิมพ์ธิดา หมื่นแจ้ง | นายกันต์อเนก ศิริแสงเพ็ชร | |||||||||
63 | 3/10/2019, 18:35:50 | พัฒนศึกษา | 501-01 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.1-3) | เด็กชายธนาธิป ภักดีไทย | เด็กหญิงอุษามณีรัตน์ บริสุทธิ์ | นางสาวชุติกาญจน์ เผือกน้อย | นางมนัสนันท์ พลประดิษฐ์ | ||||||||
64 | 3/10/2019, 18:37:15 | พัฒนศึกษา | 501-02 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.4-6) | เด็กชายนันทชัย สุวรรณจันทร์ | เด็กหญิงกนกพิญช์ ศรีพิสัย | นางวรรณี จารุมณี | นางสาวชุติกาญจน์ เผือกน้อย | ||||||||
65 | 3/10/2019, 18:38:32 | พัฒนศึกษา | 501-03 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ม.1-3) | เด็กชายศิรวิทย์ ชุมเสน | เด็กหญิงสิริวิมล ปลั่งกลาง | นางมนัสนันท์ พลประดิษฐ์ | นางสาวชุติกาญจน์ เผือกน้อย | ||||||||
66 | 3/10/2019, 19:22:50 | พัฒนศึกษา | 502-02 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงณัชชาอร ไชยวรรณ | นางหิรัญญา สวัสดี | ||||||||||
67 | 3/10/2019, 19:23:49 | พัฒนศึกษา | 502-03 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงกัญญาภัค ธารีย์สิทธิ์ | นางหิรัญญา สวัสดี | ||||||||||
68 | 3/10/2019, 19:24:37 | พัฒนศึกษา | 502-01 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงณัฐมล ไชยวรรณ | นางหิรัญญา สวัสดี | ||||||||||
69 | 4/10/2019, 9:13:39 | สุวรรณวงศ์ | 501-01 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.1-3) | เด็กชายติณณ์ คำแก้ว | เด็กหญิงมีฝัน ช่อปลอด | นางสาวหทัยชนาถ เจริญวรรณ | นางสาวศิริวรรณ ศิริ | ||||||||
70 | 4/10/2019, 9:14:43 | สุวรรณวงศ์ | 501-02 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.4-6) | เด็กชายณฐกฤต สมรรคจันทร์ | เด็กหญิงศุภิสรา แซ่เจน | นางสาวสุชญา ชัชวาลย์ | นางสาวภัทราวรรณ ณ อุบล | ||||||||
71 | 4/10/2019, 10:44:05 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 501-03 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ม.1-3) | เด็กชายกฤษฎา ชูกูล | เด็กหญิงสิรีธร รัตนพรหม | นางสาววรรณวิไล ผุดผ่อง | นางสาวมณฑาทิพย์ อินวรรณะ | ||||||||
72 | 4/10/2019, 10:46:37 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 501-04 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ม.4-6) | นายภูมิไท ปานถาวร | นางสาวขวัญชนก มาศภูมิ | นางสาววรรณวิไล ผุดผ่อง | นางสาวมณฑาทิพย์ อินวรรณะ | ||||||||
73 | 4/10/2019, 10:47:45 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 502-04 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวกฤติยาภรณ์ กูลแก้ว | นางณัฐพร นพรัตน์ไพสิฐ | นางสาวรพีพรรณ เกาะจู | |||||||||
74 | 4/10/2019, 13:10:25 | พลวิทยา | 501-01 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.1-3) | ภูปกรณ์ สุวรรณโณ | ปฏิมา ชูชื่่น | นางสาวเกศสรินทร์ นวนนุ่น | |||||||||
75 | 4/10/2019, 13:14:56 | พลวิทยา | 501-02 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.4-6) | อมลวรรณ สุขชู | พัฒนศักดิ์ พวงสอน | นางสาวทิพวรรณ ใหม่แก้ว | |||||||||
76 | 4/10/2019, 13:18:45 | พลวิทยา | 501-03 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ม.1-3) | ธีรศักดิ์ มณีรัตน์ | กฤตชญา แสงเงิน | นายพนา ศรีวงษา | |||||||||
77 | 4/10/2019, 13:50:48 | พัฒนาศาสตร์มูลนิธิ | 502-02 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ป.4-6) | เด็ดกหญิงอุรฟา แวเดร์ | นางมยุรา เส็นเหร็ม | ||||||||||
78 | 7/10/2019, 12:27:19 | แก้วบุตร-คูสกุล | 501-01 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.1-3) | เด็กชายปุณกันต์ แซ่จ้อง | เด็กหญิงนริศรา เกตุอุไร | นางสาววราภรณ์ ส่งแสง | |||||||||
79 | 7/10/2019, 12:29:12 | แก้วบุตร-คูสกุล | 501-02 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.4-6) | เด็กชายธนวัฒน์ จงตรอง | เด็กหญิงศุภาพิชญ์ ชาญปราณีต | นางสาวชากีเราะ แดสา | |||||||||
80 | 8/10/2019, 9:48:56 | พัฒนาศาสตร์มูลนิธิ | 502-01 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงราชิลดา รักหมาน | นางมยุรา เส็นเหร็ม | นางสาวฮาลีมะ แหล่ทองคำ | |||||||||
81 | 8/10/2019, 13:42:44 | อักษรศิริ | 501-03 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ม.1-3) | เด็กชายกฤชภูมิ รัตนพงศ์ | เด็กหญิงดวงแก้ว ลาภวงศ์ | นางสาวณัฐธิดา วรรณะ | |||||||||
82 | 8/10/2019, 13:59:38 | อักษรศิริ | 501-04 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ม.4-6) | นายธีระพงศ์ สายอ๋อง | นางสาวปารีณา แสงจันทร์ | นางสาวณัฐธิดา วรรณะ | |||||||||
83 | 8/10/2019, 14:26:33 | อักษรศิริ | 502-03 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ม.1-3) | นางสาวนาเดียร์ เพชรคง | นางสาวณัฐธิดา วรรณะ | ||||||||||
84 | 8/10/2019, 16:22:29 | อักษรศิริ | 501-01 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.1-3) | เด็กชายณฐกร สุวรรณ์ | เด็กหญิงชญาภา จงธรรมพฤติ | นางสาวณัฐธิดา วรรณะ | นางสาวอุภาวดี หนุวุ่น | ||||||||
85 | 8/10/2019, 16:24:42 | อักษรศิริ | 501-02 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.4-6) | เด็กหญิงชนิกานต์ อินทร์ทิม | เด็กชายกุณญพัฒน์ จงไกรจักร์ พรหมราช | นางสาวณัฐธิดา วรรณะ | นางสาวอุภาวดี หนูวุ่น | ||||||||
86 | 8/10/2019, 16:26:18 | อักษรศิริ | 502-01 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงมีสุข สุขแก้ว | นางสาวณัฐธิดา วรรณะ | นางสาวอุภาวดี หนูวุ่น | |||||||||
87 | 8/10/2019, 16:27:55 | อักษรศิริ | 502-02 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงปุญญตา แซ่จุ้ง | นางสาวอุภาวดี หนูวุ่น | นางสาวณัฐธิดา วรรณะ | |||||||||
88 | 9/10/2019, 13:32:34 | ศรีปัญญานุรักษ์ | 501-01 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.1-3) | ด.ช.พัฒนภัทร โชโต | ด.ญ.อรวรา ราญฎร | นางวัฒนา ผลความดี | |||||||||
89 | 9/10/2019, 13:33:41 | ศรีปัญญานุรักษ์ | 501-02 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.4-6) | ด.ช.วิทวัส ยิ้นห้อง | ด.ญ.ปานไพลิน นวลแก้ว | นางวัฒนา ผลความดี | |||||||||
90 | 9/10/2019, 14:19:58 | สงขลาวิทยามูลนิธิ | 501-01 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.1-3) | เด็กหญิงจิรภิญญา จันทร์ปัญญา | เด็กชายณชพล ขวัญเดช | นางพรพนิต ทิพย์มณี | |||||||||
91 | 9/10/2019, 14:31:29 | สงขลาวิทยามูลนิธิ | 501-02 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.4-6) | เด็กชายธนพนธ์ ปิ๋วสวัสดิ์ | เด็กหญิงวรินทร ศรีวิสุทธิ์ | นางพรพนิต ทิพย์มณี | |||||||||
92 | 10/10/2019, 10:29:28 | วงศ์วิทย์ | 501-02 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.4-6) | ด.ช.ปัญณวัจน์ วีระชาญชัย | ด.ญ.พรนภัส อ่อนแก้ว | นางไพจิต หนูอุไร | นางฉวีวรรณ แซ่ลิ่ม | ||||||||
93 | 10/10/2019, 11:17:53 | กอบกาญจน์ศึกษามูลนิธิ | 501-01 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.1-3) | เด็กชายฉัตรดนัย รัตนะ | เด็กหญิงณัชชา นารีหวานดี | นางธญานิษฐ์ คุณธะราช | |||||||||
94 | 10/10/2019, 14:15:42 | ทิพรัตน์วิทยาคาร | 502-01 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายวิษรุส หวังนุรักษ์ | นางสาวกาญติมา กุลหมวก | ||||||||||
95 | 10/10/2019, 14:38:55 | ทิพรัตน์วิทยาคาร | 501-01 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.1-3) | เด็กชายนพสินธุ์ รัตนกุล | เด็กหญิงชุติกานต์ สุวรรณ | นางสาวชิราพร บัวคง | |||||||||
96 | 10/10/2019, 14:41:01 | ทิพรัตน์วิทยาคาร | 501-02 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.4-6) | เด็กชายแสงจันทร์ พาแซะ | เด็กหญิงเพ็ญพิชชา เพ็งเจ้ย | นางสาวชิราพร บัวคง | |||||||||
97 | 10/10/2019, 15:44:23 | สมพงศ์วิทยาจะทิ้งพระ | 501-01 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.1-3) | เด็กชายสรรเสริญ ชินากร | เด็กหญิงธัญพิชชา ย่องลั่น | นางพีรนาถ สังขพงศ์ | นางสาวอาภรณ์ พรหมทอง | ||||||||
98 | 10/10/2019, 15:47:34 | สมพงศ์วิทยาจะทิ้งพระ | 501-02 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.4-6) | เด็กชายเตชินท์ เอียดมิ่ง | เด็กหญิงพิชามญชุ์ ศรีเพชร | นางพีรนาถ สังขพงศ์ | นางสาวอาภรณ์ พรหมทอง | ||||||||
99 | 10/10/2019, 16:41:36 | อนุบาลกิตติเวศม์ | 502-01 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายหรรษา จินดาจิต | นางสาวอารี เสมอนุ่น | ||||||||||
100 | 10/10/2019, 16:42:27 | อนุบาลกิตติเวศม์ | 502-02 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงพินทุอร จันทะสระ | นางสาวอารี เสมอนุ่น | ||||||||||
101 | 10/10/2019, 17:38:42 | ศรีสว่างวงศ์ | 503-01 สวดบาลีแปลไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 10 คน ป.1-6) | เด็กหญิงกัญญาภัทร หนูเพชร | เด็กหญิงทักษอร กาลสงค์ | เด็กหญิงณัชชา สินธนบดี | เด็กชายกฤตเมธ แก้วชะโน | เด็กหญิงจินตาภา เอียดดรา | เด็กหญิงปิญชาน์ จูููสุก | เด็กหญิงพิชญา บุญยประสาท | เด็กหญิงปาณิสรา คชรัตน์ | เด็กชายปรัตถกร แก้วนิล | เด็กหญิงวรินทร ณ บางไทร | นางวิไลพร จันทร์ประทีป | นางสาวดวงหทัย ทิพย์จันทา |
102 | 10/10/2019, 17:41:13 | ศรีสว่างวงศ์ | 502-01 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงรัตน์ชนก มากศรี | นางสาวจุฑาทิพย์ รัตนทอง | ||||||||||
103 | 10/10/2019, 17:42:59 | ศรีสว่างวงศ์ | 501-01 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.1-3) | เด็กหญิงรยานลิน ชุติจิรนาท | เด็กชายณัฐภัทร แก้วทอง | นางสาวจุฑาทิพย์ รัตนทอง | |||||||||
104 | 10/10/2019, 17:44:20 | ศรีสว่างวงศ์ | 502-02 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงภิญญาพัชญ์ ตังจิรโชติ | นายสุทธิพร วิยุโยธิน | ||||||||||
105 | 10/10/2019, 17:45:45 | ศรีสว่างวงศ์ | 501-02 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.4-6) | เด็กชายวชิรวิทย์ สุวรรณเวศ | เด็กหญิงกัญญาวีร์ บริสุทธิ์ | นายสุทธิพร วิยุโยธิน | |||||||||
106 | 10/10/2019, 20:41:12 | กิตติวิทย์ | 502-01 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ป.1-3) | ชนิตา ปัญญรัตน์ | นางนุชรี สุทธิ์นวล | ||||||||||
107 | 10/10/2019, 20:43:39 | กิตติวิทย์ | 501-01 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.1-3) | เด็กหญิงลักษิณา หนูเทพ | เด็กชายกฤตภาส เจริญ | นางสุดารัตน์ เอกทัต | |||||||||
108 | 10/10/2019, 20:44:41 | กิตติวิทย์ | 501-02 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.4-6) | เด็กหญิงออมรัก คงแก้ว | เด็กชายกฤตภาส แท่นอ่อน | นางสุดารัตน์ เอกทัต | |||||||||
109 | 11/10/2019, 13:06:01 | พรหมเจริญวิทยา | 501-01 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.1-3) | เด็กหญิงสุชาติกา พรหมราช | เด็กชายนภสินธ์ุ จันทร์ศิริ | นางอุไรวรรณ สุขสวัสดิ์ | นางรุ่งนภา เพชรรัตน์ | ||||||||
110 | 11/10/2019, 13:07:48 | พรหมเจริญวิทยา | 501-02 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.4-6) | เด็กชายสหรัฐ โอ่งเจริญ | เด็กหญิงธิดารัตน์ ผลกล้า | นางอุไรวรรณ สุขสวัสดิ์ | นางรุ่งนภา เพชรรัตน์ | ||||||||
111 | 11/10/2019, 13:11:23 | พรหมเจริญวิทยา | 502-01 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงสิริวรรณ ณ สุวรรณ | นางรุ่งนภา เพชรรัตน์ | ||||||||||
112 | 11/10/2019, 13:12:52 | พรหมเจริญวิทยา | 502-02 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงวรรณวนัช แดงทองใส | นายสัญญา มณีนิล | ||||||||||
113 | 14/10/2019, 8:56:59 | กีญามุดดีน | 502-01 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงชาฟีน่า หลีฮะ | นางสาวฟาติมะห์ สาระนัย | ||||||||||
114 | 14/10/2019, 8:59:47 | กีญามุดดีน | 502-02 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงรุสนา กาลาซา | นางสาวฟาติมะห์ สาระนัย | ||||||||||
115 | 14/10/2019, 9:02:01 | กีญามุดดีน | 502-03 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงนุรมี อูสามัน | นางสาวฟาติมะห์ สาระนัย | ||||||||||
116 | 14/10/2019, 9:02:22 | สวัสดิ์บวร | 503-01 สวดบาลีแปลไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 10 คน ป.1-6) | เด็กหญิงวริศรา รักขกุล | เด็กหญิงปนัดดา ยอดยางแดง | เด็กหญิงเขมจิรา เซี่ยห้วน | เด็กหญิงสุชันญา ละอองเทพ | เด็กหญิงพาขวัญ ชูละเอียด | เด็กหญิงอริสราภรณ์ พัฒนศรีเรือง | เด็กหญิงอริสราภรณ์ พัฒนศรีเรือง | เด็กหญิงอภิษฎา ทองดี | เด็กหญิงศิรประภา บุญละเอียด | เด็กหญิงปัณฑารีย์ อุไรรัตน์ | นางเปมิกา มุณีแนม | นางสาวดวงกมล นวลวงศ์ |
117 | 14/10/2019, 9:04:38 | สวัสดิ์บวร | 501-02 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.4-6) | เด็กชายอิศม์เดช นวลแก้ว | เด็กหญิงผทัยชนก ว่องทิพากร | นางเยาวเรศ เขมภูษิต | นางเปมิกา มุณีแนม | ||||||||
118 | 14/10/2019, 9:07:24 | สวัสดิ์บวร | 501-01 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.1-3) | เด็กชายสิทธิโชค ปราบณรงค์ | เด็กหญิงกวินธิดา สมทอง | นางศลิษา สว่างรัตน์ | นางสาวระวิวรรณ เจ้ยเพชร | ||||||||
119 | 14/10/2019, 13:04:20 | เสนพงศ์ | 503-01 สวดบาลีแปลไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 10 คน ป.1-6) | เด็กชายคุณชาติ ไหมวัด | เด็กชายเฉลิมเดช ทองประทีป | เด็กชายชินโชติ แซ่ฮ่อ | เด็กชายนิรวิทธ์ อนันต์ | เด็กชายณัฐกิจ ชอบทำกิจ | เด็กชายกิตติภพ อินเหลา | เด็กชายกิตติพงษ์ แซ่ย่อง | เด็กชายยศกร เพ็งรักษ์ | เด็กชายสิทธิชัย จันทร์สุย | เด็กชายเสฎพงศ์ ชีวรุ่งโรจน์ | นางสาววิมล แสงศรี | นางสาววิสุทธิโฉม แก้วยศกุล |
120 | 14/10/2019, 13:09:06 | เสนพงศ์ | 501-02 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.4-6) | เด็กชายณรงค์พล สุขยะฤกษ์ | เด็กหญิงจิราพัชร พัฒนพิสุทธิ์ | ว่าที่ร้อยตรีหญิงพราวตา ตรีสุวรรณ | นายนพดล แก้วอักษร | ||||||||
121 | 14/10/2019, 13:11:12 | เสนพงศ์ | 501-01 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.1-3) | เด็กชายภควัฒน์ สังฆกิจ | เด็กหญิงนิชนันท์ แซ่ส่วย | ว่าที่ร้อยตรีหญิงพราวตา ตรีสุวรรณ | นายนพดล แก้วอักษร | ||||||||
122 | 14/10/2019, 14:11:24 | ศรีปัญญานุรักษ์ | 502-02 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ป.4-6) | ด.ญ.อชิรญา กางไธสง | นางวัฒนา ผลความดี | ||||||||||
123 | 15/10/2019, 9:42:29 | สมานคุณวิทยาทาน | 501-03 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ม.1-3) | เด็กหญิงอชิรญา คะปัญญา | เด็กชายภูวนาท อดิศรเสนีย์ | นางสาวกมลวรรณ สุวรรณสะอาด | นางสาวพิศมัย จิตรพันธุ์ | ||||||||
124 | 15/10/2019, 9:44:14 | สมานคุณวิทยาทาน | 501-02 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.4-6) | เด็กหญิงจรรยาพร สุขกรม | เด็กชายปภาวิน ทองมี | นางสาวกมลวรรณ สุวรรณสะอาด | นางสาวพิศมัย จิตพันธ์ุ | ||||||||
125 | 15/10/2019, 9:49:35 | สมานคุณวิทยาทาน | 503-01 สวดบาลีแปลไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 10 คน ป.1-6) | เด็กหญิงอภินันท์ธร พันธุฤกษ์ | เด็กหญิงอศิวรรณ ดวงสุวรรณ | เด็กหญิงอาทิตยา พูลแก้ว | เด็กหญิงธนวรรณ นวลขาว | เด็กหญิงทิพวรรณ คงกะพันธ์ | เด็กหญิงทิพย์เกสร คงกะพันธ์ | เด็กหญิงภัททิยา ปั้นเจริญ | เด็กหญิงณิชาพร เกื้อคลัง | เด็กหญิงสุพชชา อุดมสุริยา | เด็กหญิงกนกเลขา ยัฆพันธ์ | นาวสาวกมลวรรณ สุวรรณสะอาด | พระมหามาณพ |
126 | 15/10/2019, 9:51:02 | สุทธิ์รักษ์ | 502-01 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ป.1-3) | พิชชานันท์ พันธ์ทองเพ็ชร | นางสาวจินตทรรศน์ หว่าหลำ | ||||||||||
127 | 15/10/2019, 9:55:31 | สมานคุณวิทยาทาน | 503-02 สวดบาลีแปลไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 10 คน ม.1-3) | เด็กหญิงนภัสสร ปรางอ่อน | เด็กหญิงวริศรา หมื่นวรดี | เด็กหญิงวรินธร นิมะละ | เด็กหญิงปิยะมาศ เขาบาท | เด็กหญิงณัฐพร สำเภาทอง | เด็กหญิงจริญญา ปานช่วย | เด็กหญิงสุภาวดี สุวรรณรัตน์ | เด็กหญิงญาสุมินทร์ ภู่สุวรรณ์ | เด็กหญิงเบญจวรรณ ธัญพันญู | เด็กหญิงสุชานาถ โพชะเรือง | นางดวงกมล ชูดวงแก้ว | นางสาวกมลววรรณ สุวรรณสะอาด |
128 | 15/10/2019, 13:04:03 | ชัยมงคลวิทย์ | 501-01 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.1-3) | เด็กหญิงณิชาภัทร แสงสว่าง | นางกาญจนา สุวรรณรัตน์ | ||||||||||
129 | 15/10/2019, 13:05:05 | ชัยมงคลวิทย์ | 501-02 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.4-6) | เด็กชายจิรพัฒน์ ผลไชย | เด็กหญิงณัฐพร เหมือนแก้ว | นางกาญจนา สุวรรณรัตน์ | |||||||||
130 | 15/10/2019, 13:06:28 | ชัยมงคลวิทย์ | 502-01 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงณิชาภัทร แสงสว่าง | นางกาญจนา สุวรรณรัตน์ | ||||||||||
131 | 15/10/2019, 13:57:02 | ส่องแสงวิทยา | 501-01 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.1-3) | เด็กชายสรวิศ ศิลปพานิชกุล | เด็กหญิงภัทรกัญญา พรหมอินทร์ | นางสาวกนกวรรณ หนูแก้ว | นางลักขณา กาญจนะแก้ว | ||||||||
132 | 15/10/2019, 14:01:06 | ส่องแสงวิทยา | 501-02 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.4-6) | เด็กชายสุรเกียรติ โสมมนัส | เด็กหญิงธีรธิดา มณี | นางสาวกนกวรรณ หนูแก้ว | |||||||||
133 | 15/10/2019, 14:03:48 | ส่องแสงวิทยา | 501-03 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ม.1-3) | เด็กชายพงศ์ภรณ์ ศิริ | เด็กหญิงณิชานันท์ สีดำ | นายอีสมาอีล เจ๊ะนิ | |||||||||
134 | 15/10/2019, 14:06:27 | ส่องแสงวิทยา | 501-04 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ม.4-6) | นายอมรเทพ พรมจันทร์ | นางสาวกมลทิพย์ พ่วงแสง | ว่าที่ร้อยตรีหญิงพัชรี กะการดี | |||||||||
135 | 15/10/2019, 14:22:06 | ส่องแสงวิทยา | 503-01 สวดบาลีแปลไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 10 คน ป.1-6) | เด็กหญิงสุพรรษา ศิริพูล | เด็กหญิงลันน์ลลิต ชูทอง | เด็กหญิงศศิธร ผุดผ่อง | เด็กหญิงภัทรวดี สีหราช | เด็กหญิงปรียฎา อินเอียด | เด็กหญิงอภัทรศฎา แก้วอรุณ | เด็กหญิงสุชานันท์ แซ่ตั้ง | เด็กหญิงณัฐธิดา หงยามณี | เด็กหญิงสิริมา เยาว์ด้วง | เด็กหญิงอมราวดี ทาเกิด | นางศุจิการ์ พุทธแก้ว | นางลักขณา กาญจนะแก้ว |
136 | 15/10/2019, 14:50:57 | ส่องแสงวิทยา | 503-02 สวดบาลีแปลไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 10 คน ม.1-3) | เด็กหญิงธิดา แสงจันทร์ | เด็กหญิงโยศิตา มลิหอม | เด็กหญิงภิรัญญา ทองเล็ก | เด็กหญิงนัฐภากัญญ์ เตชะพิมานวงศ์ | เด็กหญิงกัญญรัตน์ เพ็ชรรัตน์ | เด็กหญิงศศิกานต์ พงศ์ชนะ | เด็กหญิงกัญญารัตน์ บุญมาก | เด็กหญิงณัฐริการ์ บุญมาก | เด็กหญิงณัชนก สีหานาม | เด็กหญิงณิชา แก้งคง | นางศุจิการ์ พุทธแก้ว | ว่าที่ร้อยตรีหญิงพัชรี กะการดี |
137 | 16/10/2019, 10:27:22 | นิด้าศึกษา | 502-01 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงไปรยา เอียดสุรี | นางสาวรุสนีซา มามะ | ||||||||||
138 | 16/10/2019, 10:30:23 | นิด้าศึกษา | 502-02 เล่านิทานคุณธรรม สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงแอนนิต้า หมัดยะมาน | นางสาวรุสนีซา มามะ | ||||||||||
139 | 17/10/2019, 6:26:40 | พัฒนศึกษา | 503-01 สวดบาลีแปลไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 10 คน ป.1-6) | เด็กหญิงพิชธิณี รัตนผล | เด็กหญิงณัฐณิชา คำสุข | เด็กหญิงพิชญธิดา คำสุข | เด็กหญิงอินทิรา รัตนพันธ์ | เด็กหญิงศุภิสรา สวัสดิ์ทวี | เด็กหญิงเอเชียน่า ทวีวัฒนา | เด็กหญิงศุภลักษณ์ แก้วคำ | ปุณภัทร อีดยี | ศรุตา ประทุมทอง | เด็กหญิงทรรศิกา จันทราช | นายจักรพงษ์ ทำมา | นางสาวอรวรรณ วิทยา |
140 | 18/10/2019, 12:36:13 | อนุบาลวลัยพร | 501-01 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.1-3) | เด็กชายพลกฤต บูรณเรืองกิจ | เด็กหญิงกันต์กนิษฐ์ สุวรรณชาตรี | นายธนกฤต หวั่นเส้ง | นางสาวกนกวรรณ ณ พัทลุง | ||||||||
141 | 18/10/2019, 12:38:04 | อนุบาลวลัยพร | 501-02 มารยาทไทย สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม (ทีม 2 คน(ช,ญ) ป.4-6) | เด็กชายถิรวัฒน์ หวานแก้ว | เด็กหญิงธิดารัตน์ รักแก้ว | นายธนกฤต หวั่นเส้ง | นายนรินทร์ ไชยสาม |
1 | ประทับเวลา | โรงเรียน | กิจกรรม/กลุ่มสาระ | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 1 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 2 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 3 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 4 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 5 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 6 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 7 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 8 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 9 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 10 | ชื่อ-สกุล ครูผู้ฝึกซ้อม คนที่ 1 | ชื่อ-สกุล ครูผู้ฝึกซ้อม คนที่ 2 |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
2 | CategoryFilter | CategoryFilter | |||||||||||||
3 | 25/9/2019, 13:28:34 | ธิดานุเคราะห์ | 602-01 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กหญิงชญาดา เยาวพันธุ์กุล | เด็กหญิงปัณฑิตา สิงห์ไพบูลย์พร | นางสาวศิริมาศ ด้วงฉีด | นางสาวภาณี สุวรรณรักษา | ||||||||
4 | 25/9/2019, 13:30:05 | ธิดานุเคราะห์ | 602-02 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กหญิงณัชชา วิกรมโรจนานันท์ | เด็กหญิงลภัสวริญ นัครัง | ว่าที่ร้อยตรีหญิงอจิรา กลิ่นดี | นางสาวภาณี สุวรรณรักษา | ||||||||
5 | 25/9/2019, 13:31:12 | ธิดานุเคราะห์ | 602-03 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ม.4-6) | นางสาวณิชา วิกรมโรจนานันท์ | นางสาวกฤติยาพร ดิษะยานนท์ | นางสาวปัทมาวดี ทองขำดี | นางสาวภาณี สุวรรณรักษา | ||||||||
6 | 25/9/2019, 14:27:44 | พัฒนาศาสตร์มูลนิธิ | 602-02 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กชายฟาฮัด เบ็ญสะอีด | เด็กหญิงฮาซา หน๊ะ หมุเส็มสะเดา | นางวิลาสิณี อุทธลี | |||||||||
7 | 25/9/2019, 14:28:35 | พัฒนาศาสตร์มูลนิธิ | 602-03 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ม.4-6) | นางสาวรัตติกาล เลหนุด | นางสาวอาซีมา หลีจำเริญ | นางวิลาสิณี อุทธลี | |||||||||
8 | 25/9/2019, 14:57:09 | อนุบาลนครหาดใหญ่ (นะ สุวรรณวงศ์) | 602-01 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กหญิงจัสมานี ลีมะ | เด็กหญิงณัฐนรี ทิพย์รัตน์ | นางสาวฤทัยรัตน์ พร้อมมูล | นายวีระยุทธ อ้นชดชาย | ||||||||
9 | 25/9/2019, 15:13:46 | ศรีนครมูลนิธิ | 601-01 แอโรบิค สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 10 คน ป.1-6) | เด็กหญิงปวัตมณี เกลี้ยงแก้ว | เด็กหญิงกัญญภัค นกดำ | เด็กหญิงจิณห์วรา รุ่งเรือง | เด็กหญิงไอรดา ตลึงธรรม | เด็กหญิงทิชากร ศรีพรัมวรรณ์ | เด็กหญิงภัคจิรา แก้วยวน | เด็กหญิงชลธิชา อินทโชติ | เด็กหญิงพุทธินาถ เพ็ญมาศ | เด็กหญิงสฐิตา ทุ่งหว้า | เด็กหญิงธิดารัตน์ ชัยศรีนะ | นางวัลลา ธรรมรงรักษ์ | |
10 | 25/9/2019, 15:20:20 | ศรีนครมูลนิธิ | 602-01 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กหญิงพุทธิตา ตันสกุล | เด็กหญิงพิชชานันท์ มานะการ | นางสาววรรณดี แกล้วทนงค์ | |||||||||
11 | 26/9/2019, 9:00:30 | ศรีนครมูลนิธิ | 601-02 แอโรบิค สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 10 คน ม.1-6) | เด็กหญิงอรอนงค์ หยู่เดช | เด็กหญิงกนกกร แซ่เจีย | เด็กหญิงวรพรรณ เฟื่องวรรธนะ | เด็กหญิงหฤทกานต์ พรถิระมนตรี | เด็กหญิงพิชญา ขุนทอง | เด็กหญิงมลธิชา บุญพงษ์ | เด็กหญิงญาโณทัย หลุยพันธ์ | เด็กหญิงสลินทิพย์ สมนวล | เด็กหญิงลักษิกา สวัสดิรักษา | เด็กชายชินกฤต หวังนุ้ย | นางวัลลา ธรรมรงรักษ์ | |
12 | 26/9/2019, 9:01:55 | ศรีนครมูลนิธิ | 602-02 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กชายมานัส อ่อนคง | เด็กหญิงณัฐทยาน์ เปี่ยมสุวรรณ | นายสุวิทย์ คำทา | |||||||||
13 | 26/9/2019, 9:02:44 | ศรีนครมูลนิธิ | 602-03 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ม.4-6) | นางสาวจรวยพร ขุนทอง | นายวุฒิพงศ์ แซ่โง้ว | นายสุวิทย์ คำทา | |||||||||
14 | 27/9/2019, 11:33:46 | บุญเลิศอนุสรณ์ | 602-01 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กหญิงรวิวรรณ บัวพันธ์ | เด็กชายกันตพัฒน์ ธนกาญจนาพิพัฒน์ | นางวัสสวดี รักเลิศ | |||||||||
15 | 28/9/2019, 13:54:00 | ชาตรีวิทยา | 602-01 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กชายชัชวาลย์ ไบบาว | เด็กชายรุจิรฉาย หนูดุก | นายไอมิง นิเซ็ง | |||||||||
16 | 30/9/2019, 9:48:27 | สมานคุณวิทยาทาน | 602-02 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กหญิงนรีรัตน์ หนูทอง | เด็กหญิงสุปรียา ปัญญานิยต | นายสมพงศ์ สุวรรณเลื่อน | |||||||||
17 | 1/10/2019, 9:53:37 | คุณธรรมวิทยา | 601-01 แอโรบิค สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 10 คน ป.1-6) | เด็กหญิงวันใส พินิจสกุล | เด็กหญิงมุกมณี ศรีสุวรรณ | เด็กหญิงนภัสสร ประกาญจน์ | เด็กหญิงฐิติดาภา เวชสิทธิ์ | เด็กหญิงลักษณารีย์ หลวงพลู | เด็กหญิงฐิติภัทร แซ่ว่อง | เด็กหญิงชญภร ธนาตรีทเศศ | เด็กหญิงอริสรา บุรีศรี | เด็กหญิงฐิตินันท์ หนูเสน | เด็กหญิงเกศราภรณ์ มีเสน | นายสุพจน์ จีระรัตน์ | นางสาวอารีรัตน์ ไชยแบน |
18 | 1/10/2019, 10:13:02 | คุณธรรมวิทยา | 602-01 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กหญิงณัฐฐิชา ฤทธิอักษร | เด็กหญิงอภิชยา แสนมนตรี | นายบรรจง บุญสิทธิ์ | |||||||||
19 | 1/10/2019, 11:09:06 | คุณธรรมวิทยา | 602-02 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กหญิงชนิตา ร้องหมอดี | เด็กหญิงเทพธิดา คชเสนีย์ | นายบรรจง บุญสิทธิ์ | |||||||||
20 | 1/10/2019, 11:30:54 | หวังดี | 602-01 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กหญิงภูริชญา ทองเส้ง | เด็กหญิงศิวลักษณ์ กิตติไพศาล | นายสุทธิพงศ์ ขุนชิตร | |||||||||
21 | 1/10/2019, 13:27:15 | กฤษณาวิทยา | 602-01 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กชายสมพร เกื้อสงค์ | เด็กหญิงวรรณิดา โกมล | นายอนันต์ ไวโรจน์พันธุ์ | |||||||||
22 | 1/10/2019, 14:38:59 | ชาตรีวิทยา | 601-01 แอโรบิค สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 10 คน ป.1-6) | เด็กหญิงสโรชา ณรงค์รัตน์ | เด็กหญิงกัญญาณัฐ รัตนอุดม | เด็กหญิงสุชัญญา รักษ์ชูชื่น | เด็กหญิงชนชิตา หนูเอียด | เด็กหญิงพิณัฐดา อินทวงศ์ | เด็กชายศุภกิตติ์ รักษ์ชูชื่น | เด็กชายปุณณวิช ช่วยกูล | เด็กชายปฏิภาณ ผลาหาญ | เด็กชายภัคพงศ์ แดงหมัด | เด็กชายพงศ์พิสุทธิ์ อินทะโณ | นางสาวศศิธร ไกรเทพ | นายไอมิง นิเซ็ง |
23 | 1/10/2019, 15:37:40 | กลับเพชรศึกษา | 602-01 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กชายปิยวัช ไหมคง | เด็กชายพิพัฒน์ ปล้องพันธ์ | นายรณรงค์ แวววรรณจิตร | |||||||||
24 | 2/10/2019, 9:02:35 | ตัสดีกียะห์ | 602-01 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กหญิงนิฟาดา นิเด | เด็กชายอัชรอฟ เหล๊าะเหม | นางสาริฮะ เกโส๊ะ | |||||||||
25 | 2/10/2019, 11:04:18 | กิตติวิทย์บ้านพรุ | 602-01 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กชายณภัทร วั่นเส้ง | เด็กหญิงกนกพิชญ์ เสนะกูล | นางชลอ พรหมเจริญ | |||||||||
26 | 2/10/2019, 11:06:14 | กิตติวิทย์บ้านพรุ | 602-02 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กหญิงกานต์สินี ปราณจันทร์ | เด็กหญิงณัฐวลัญช์ ทองเพิ่ม | นางชลอ พรหมเจริญ | |||||||||
27 | 2/10/2019, 12:18:44 | กิตติวิทย์บ้านพรุ | 602-03 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ม.4-6) | นายชินกฤต หนูอุไร | นางสาวตรีชฎา แก้วเสถียร | นางชลอ พรหมเจริญ | |||||||||
28 | 2/10/2019, 15:38:17 | จุลสมัย | 602-01 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กหญิงชนัญชิดา ขุนรัง | เด็กชายกฤตเมธ บุญเพ็ชร | นางสาวอุบล ภูมี | |||||||||
29 | 2/10/2019, 20:24:15 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 602-01 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กหญิงศิรภัสสร บุญกาญจน์ | เด็กหญิงภาวินี อินทะสุข | นางสาววาทินี รัตน์น้อย | |||||||||
30 | 2/10/2019, 20:26:44 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 602-02 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กชายณัฐกานต์ สุขโณ | เด็กหญิงกัลโสม เตบสัน | นายสุนทร แก้วเสถียร | |||||||||
31 | 3/10/2019, 9:22:33 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 602-01 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กหญิงกิตติรัตยา บุญถาวร | เด็กหญิงศศิธร พรมแก้ว | ว่าที่ร้อยตรีวุฒิชัย สุขแก้ว | |||||||||
32 | 3/10/2019, 10:45:42 | อนุบาลกิตติเวศม์ | 602-01 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กหญิงนภิสา พรหมเมศร์ | เด็กหญิงศิริลักษณ์ บุญช่วย | นางสาวเจนจิรา หนูขาว | |||||||||
33 | 3/10/2019, 11:17:03 | ศรีวิทยา | 602-01 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กชายพีรทัช ชูช่วย | เด็กหญิงเนติกาญน์ ประทุมวัลย์ | นางชะอิ่ม ประดิษฐ์ | |||||||||
34 | 3/10/2019, 15:20:16 | วรพัฒน์ | 602-01 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กหญิงภูษณิศา เจนกิจธัญไพบูลย์ | เด็กหญิงธนัญชนก แซ่ยี่ | นายมะรูดี สาและ | |||||||||
35 | 3/10/2019, 19:40:14 | พัฒนศึกษา | 601-02 แอโรบิค สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 10 คน ม.1-6) | เด็กหญิงดวงกมล จันทร์มณี | เด็กหญิงสลิลทิพย์ พรมดำ | เด็กหญิงนิตยา ก้งวัตร | เด็กหญิงศรัญญา สาระธนะ | เด็กหญิงวาสิตา เจนจิตรภักดีเดชา | เด้็กหญิงณัฐริญา เทียมเมือง | เด็กหญิงรัชนีกร ไชยแก้ว | เด็กหญิงประพัชชา เขตรำพรรณ | เด็กหญิงศศิธร ดาวผัด | เด็กหญิงเสาวลักษณ์ อักขระเสนา | นางสาวปุญชรัสมิ์ เพชรมาก | นางสาวนันทกา ตันชนะวงศ์ |
36 | 4/10/2019, 8:30:10 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 602-03 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ม.4-6) | นายนวพงศ์ จันทร์สว่าง | นายสมพร ทองประสม | ว่าที่ ร.ต.บุญกานต์ แก้ววิเชียร | |||||||||
37 | 4/10/2019, 9:16:56 | สุวรรณวงศ์ | 602-01 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กชายชิษณุพงศ์ นาเคน | เด็กชายเสฎฐวุฒิ แสงแก้ว | นายชวลิต ชุมอินทร์ | นางสาวสุพัตรา จงรัตน์ | ||||||||
38 | 4/10/2019, 11:28:01 | วิทยาสรรค์ศึกษา | 602-02 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กหญิงซูไรดา หวังเบ็ญหมัด | ด็กหญิงบาริณี เล่งกูล | นางสาวอุษณีย์ ปัญจพรอุดมลาภ | |||||||||
39 | 4/10/2019, 13:53:47 | พัฒนาศาสตร์มูลนิธิ | 602-01 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ป.1-6) | เดฏชายดานิช หละโส๊ะ | เด็กหญิงนิสซารีน วิวัชพงษ์ | นางสาวพัชรา กาเหย็ม | |||||||||
40 | 7/10/2019, 12:31:11 | แก้วบุตร-คูสกุล | 602-01 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กชายภูวณัฐ์ รักชาติ | เด็กหญิงพชรพร ทองปนแก้ว | นางสาวอรพรรณ สุภาพบุรุษ | |||||||||
41 | 10/10/2019, 15:49:46 | สมพงศ์วิทยาจะทิ้งพระ | 602-01 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กหญิงศุภรดา แก้วชูเสน | เด็กหญิงฐิติรัตน์ เพ็งมี | นายวิชัย ละม้ายพันธ์ | |||||||||
42 | 11/10/2019, 9:17:08 | พัฒนาวิทยามูลนิธิ | 602-02 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ม.1-3) | นางสาวบุสริน หละตำ | นางสาวซารีน่า บินเเล๊ะ | นายอลาวี หวันตะหา | |||||||||
43 | 11/10/2019, 13:16:09 | พรหมเจริญวิทยา | 602-01 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กชายธนดล หม่อมทะ | เด็กหญิงกันติยา พรุเพชรแก้ว | นายจิตกร ดิษโสภา | |||||||||
44 | 11/10/2019, 13:30:05 | พรหมเจริญวิทยา | 601-01 แอโรบิค สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 10 คน ป.1-6) | เด็กหญิงเกล้ากนก สุวรรณ์ทอง | เด็กหญิงวิยุตา รักสันติวงศ์ | เด็กชายเทพไทย ทองประดับเพ็ชร์ | เด็กหญิงธิชาวดี ฤาชาญ | เด็กหญิงอรรน์จพรรณ จินดารัตน์ | เด็กหญิงณัฐนิชา เส้งสง | เด็กชายญาณทัศน์ มีพฤกษ์ | เด็กหญิงสุพิชฌาย์ นิลพันธ์ | เด็กหญิงพรรษชล แก้วขาว | เด็กหญิงกรณิศ ทิมทอง | นายสมชัย กลับทับลัง | นายจิตกร ดิษโสภา |
45 | 11/10/2019, 13:55:10 | เจริญรัตน์ศึกษาวัฒนา | 601-01 แอโรบิค สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 10 คน ป.1-6) | เด็กหญิงชุติกาญจน์ คงสงฆ์ | เด็กหญิงฐานิชญาณ์ เสนีย์ | เด็กชายสรวิทย์ นวนปาน | เด็กหญิงชนกนันท์ สุยบางดำ | เด็กชายแววปราชญ์ ช่วยเอียด | เด็กหญิงณัฐทิดา กาญจนะ | เด็กหญิงกรรณิการ์ สง่าบ้านโคก | เด็กหญิงเบญญาภา พะสะริ | เด็กหญิงพิชชญาภา เต๊ะหมาน | เด็กหญิงพิชญาภา บุญช่วย | นางฝนทิพย์ เทพรักษาทอง | นางสาวรุ่งทิวา ตลึงจิตต์ |
46 | 12/10/2019, 10:54:08 | กิตติวิทย์ | 602-01 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กชายบุญฤทธิ์ ย่องตีบ | เด็กชายศรัณยพงศ์ นพรัตน์ | นายแวกามารูดิง อาแด | |||||||||
47 | 14/10/2019, 10:36:53 | สวัสดิ์บวร | 602-01 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กหญิงฑิฆัมพร กาธรรมณี | เด็กชายปกรณ์เกียรติ พรสินศิริรักษ์ | นายเอกวิทย์ สมเปลี่ยน | นายวีรภัทร เชยชื่นจิตร | ||||||||
48 | 14/10/2019, 13:13:25 | เสนพงศ์ | 602-01 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กหญิงลุตฟุนนีซา สาหลำ | เด็กหญิงนิสรีน พูนทอง | นายสมพงษ์ ศรประสิทธิ์ | เด็กชายอิลยาซ หีมมะหมัด | ||||||||
49 | 16/10/2019, 10:33:21 | นิด้าศึกษา | 602-01 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กหญิงภัทรธิดา พศวัตไพโรจน์ | เด็กหญิงมารีน่า ยังรักษ์ | นางสาวสุนิศา ภักดีรุจีรัตน์ | นางสาวนาซีเร๊าะ บือราแง | ||||||||
50 | 16/10/2019, 12:48:35 | ส่องแสงวิทยา | 602-01 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กชายปัณณวิทย์ สุขเดิมรอด | เด็กชายธีรเดช บุญมาก | นายพิพัฒน์ กลายกลับ | |||||||||
51 | 16/10/2019, 12:51:23 | ส่องแสงวิทยา | 602-02 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กชายจักรพงษ์ เพชรพงษ์ | เด็กชายอภิวิชญ์ พวงแก้ว | นายพิพัฒน์ กลายกลับ | |||||||||
52 | 16/10/2019, 15:43:56 | ศรีสว่างวงศ์ | 602-01 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กชายพอเพียง รัตนมณี | เด็กชายธนกฤต ชิตวัฒน์ | นายเอกพล หาญณรงค์ | |||||||||
53 | 17/10/2019, 15:02:23 | มอ.วิทยานุสรณ์ | 602-02 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กหญิงชนม์นิภา ชูน้อย | เด็กหญิงชมพูเนกข์ ล้วนมณี | นางสาวกนก กล่อมขจิต | นายณรงค์ พรหมอ่อน | ||||||||
54 | 17/10/2019, 15:04:33 | มอ.วิทยานุสรณ์ | 602-03 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ม.4-6) | นางสาวซูรายา นุ้ยแอ | นายก้องกิจ สันติกุล | นางสาวกนก กล่อมขจิต | นายณรงค์ พรหมอ่อน | ||||||||
55 | 18/10/2019, 12:42:16 | อนุบาลวลัยพร | 602-01 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา สุขศึกษาและพลศึกษา (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กหญิงธัญญลักษณ์ บุญนุ้ย | เด็กชายปานณะเทพ จันทร์เพ็ญ | นายนรินทร์ ไชยสาม |
1 | ประทับเวลา | โรงเรียน | กิจกรรม/กลุ่มสาระ | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 1 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 2 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 3 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 4 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 5 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 6 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 7 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 8 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 9 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 10 | ชื่อ-สกุล ครูผู้ฝึกซ้อม คนที่ 1 | ชื่อ-สกุล ครูผู้ฝึกซ้อม คนที่ 2 |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
2 | CategoryFilter | CategoryFilter | |||||||||||||
3 | 25/9/2019, 12:37:57 | กอบกาญจน์ศึกษามูลนิธิ | 702-03 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงศิริรักษ์ ชลภักดี | นายพรชัย พิกุล | ||||||||||
4 | 25/9/2019, 12:39:13 | กอบกาญจน์ศึกษามูลนิธิ | 703-01 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงตะวัน อาร์หมอ | พรชัย พิกุล | ||||||||||
5 | 25/9/2019, 13:37:55 | ธิดานุเคราะห์ | 709-02 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงภาณุมาศ ปรมัตถมันต์ | นางสาวปาลิกา ปฐมาธนากูล | ||||||||||
6 | 25/9/2019, 13:39:56 | ธิดานุเคราะห์ | 711-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงสุวพิชญ์ เกตุแก้ว | นางสาวปาลิกา ปฐมาธนากูล | ||||||||||
7 | 25/9/2019, 13:41:36 | ธิดานุเคราะห์ | 711-02 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงแพรไพลิน กระมุทพิจิตร | นางสาวปาลิกา ปฐมาธนากูล | ||||||||||
8 | 25/9/2019, 13:42:38 | ธิดานุเคราะห์ | 711-03 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวโศภิตา สุริยาวรกุล | นางสาวปาลิกา ปฐมาธนากูล | ||||||||||
9 | 25/9/2019, 14:59:46 | อนุบาลนครหาดใหญ่ (นะ สุวรรณวงศ์) | 702-01 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงมิณรี วรรณสุนทร | นางสาวสุภาวดี แก้วสมบูรณ์ | ||||||||||
10 | 25/9/2019, 15:00:30 | อนุบาลนครหาดใหญ่ (นะ สุวรรณวงศ์) | 702-02 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงสิตาณัฏฐ์ ศิรประภาธรรม | นางสาวสุภาวดี แก้วสมบูรณ์ | ||||||||||
11 | 25/9/2019, 15:05:03 | อนุบาลนครหาดใหญ่ (นะ สุวรรณวงศ์) | 701-02 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงปวีณ์สุดา นาดมา | นางสาวสุภาวดี แก้วสมบูรณ์ | ||||||||||
12 | 25/9/2019, 15:06:07 | อนุบาลนครหาดใหญ่ (นะ สุวรรณวงศ์) | 709-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงชนัฐกานต์ ศรีเบญจพล | นางสาววรรณดี แก้วมณี | ||||||||||
13 | 25/9/2019, 15:22:43 | ศรีนครมูลนิธิ | 701-01 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงศมิญญา รุ่งโรจน์ | นางกิติยา นิลโชวาท | ||||||||||
14 | 25/9/2019, 15:23:40 | ศรีนครมูลนิธิ | 701-02 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงกชกร ขุนนะ | นางกิติยา นิลโชวาท | ||||||||||
15 | 25/9/2019, 15:24:24 | ศรีนครมูลนิธิ | 702-01 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงรรรรรร สีม่วง | นางกิติยา นิลโชวาท | ||||||||||
16 | 25/9/2019, 15:25:52 | ศรีนครมูลนิธิ | 702-02 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายอดิศร ช่วยรัตน์ | นางกิติยา นิลโชวาท | ||||||||||
17 | 25/9/2019, 15:27:14 | ศรีนครมูลนิธิ | 704-01 การแข่งขันประติมากรรม ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (ทีม 3 คน ป.1-3) | เด็กหญิงกัญญณัท อินทร์จันทร์ | เด็กหญิงรชยา จังเกตุทอง | เด็กหญิงชนัญชิดา สันเพ็ง | นางกิติยา นิลโชวาท | ||||||||
18 | 25/9/2019, 15:30:02 | ศรีนครมูลนิธิ | 711-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงวิชาดา สื่อเสรีธรรม | นายสันติ ธรรมปริยัติ | ||||||||||
19 | 26/9/2019, 8:00:58 | ศรีนครมูลนิธิ | 704-02 การแข่งขันประติมากรรม ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กชายปิ่นเพชร ปิ่นทองพันธ์ | เด็กหญิงบุญญาวี ชอบงาม | เด็กหญิงจิณห์นิภา ทองจืด | นางกิติยา นิลโชวาท | ||||||||
20 | 26/9/2019, 9:13:48 | ศรีนครมูลนิธิ | 701-03 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงปาณากวี โชติกรรภิรมย์ | นางกิติยา นิลโชวาท | ||||||||||
21 | 26/9/2019, 9:16:14 | ศรีนครมูลนิธิ | 702-03 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงบัวชมพู ชุมประทีป | นางกิติยา นิลโชวาท | ||||||||||
22 | 26/9/2019, 9:17:52 | ศรีนครมูลนิธิ | 703-01 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายชยพัทธ์ คงไพร | นางกิติยา นิลโชวาท | ||||||||||
23 | 26/9/2019, 9:20:19 | ศรีนครมูลนิธิ | 703-02 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.4-6) | นายวุฒิเกียรติ แก้วคงที่ | นางกิติยา นิลโชวาท | ||||||||||
24 | 26/9/2019, 9:50:51 | ศรีนครมูลนิธิ | 710-02 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายเกียรติรัตน์ บุญแก้วคง | นายศรีระพันธ์ วงษ์สนิท | ||||||||||
25 | 26/9/2019, 9:58:02 | ศรีนครมูลนิธิ | 709-02 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงพิชามญช์ เพ็ชรเจริญ | นายศรีระพันธ์ วงษ์สนิท | ||||||||||
26 | 26/9/2019, 9:59:10 | ศรีนครมูลนิธิ | 709-03 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวประภาพร เพ็ชรเจริญ | นายศรีระพันธ์ วงษ์สนิท | ||||||||||
27 | 26/9/2019, 10:00:45 | ศรีนครมูลนิธิ | 708-03 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.4-6) | นายเดชาพัชร พิมพา | นายศรีระพันธ์ วงษ์สนิท | ||||||||||
28 | 26/9/2019, 10:42:23 | กิติคุณ | 701-01 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงเปรมวรา แทนเมือง | นางกัญญาณัฐ วงศ์ฉิ่ม | ||||||||||
29 | 26/9/2019, 10:43:02 | กิติคุณ | 701-02 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงจิดาภา ก้งวัตร | นางกัญญาณัฐ วงศ์ฉิ่ม | ||||||||||
30 | 26/9/2019, 10:48:07 | กิติคุณ | 702-01 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงอนัญญา มาศสี | นางกัญญาณัฐ วงศ์ฉิ่ม | ||||||||||
31 | 26/9/2019, 10:50:02 | กิติคุณ | 702-02 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงปาลิตา ยุทธกิจพานิช | นางกัญญาณัฐ วงศ์ฉิ่ม | ||||||||||
32 | 26/9/2019, 11:58:12 | กิติคุณ | 708-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กชายวศิน สุวรรณพนัง | นางสาววิไลลักษณ์ คงหนู | ||||||||||
33 | 26/9/2019, 11:58:57 | กิติคุณ | 709-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงกันติยา จันทวาส | นางสาววิไลลักษณ์ คงหนู | ||||||||||
34 | 26/9/2019, 11:59:53 | กิติคุณ | 710-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กชายณัฐวิญญ์ สมพงศ์ | นางสาววิไลลักษณ์ คงหนู | ||||||||||
35 | 26/9/2019, 12:01:10 | กิติคุณ | 711-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงปัณฑิตา ไหมนวล | นางสาววิไลลักษณ์ คงหนู | ||||||||||
36 | 26/9/2019, 13:29:30 | พัฒนาศาสตร์มูลนิธิ | 703-01 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายธนพล ศรีสงสาร | ว่าที่เรือโทอนุชาติ มิ่งขวัญ | ||||||||||
37 | 26/9/2019, 13:34:16 | พัฒนาศาสตร์มูลนิธิ | 704-03 การแข่งขันประติมากรรม ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (ทีม 3 คน ม.1-3) | 1.เด็กหญิงวิราวัณ สีทอง | 2.เด็กหญิงอามีน๊ะ หมาดเดี๊ยะ | 3.เด็กหญิงอุซนีย์ หมัดอะดั้ม | ว่าที่เรือโทอนุชาติ มิ่งขวัญ | ||||||||
38 | 26/9/2019, 13:37:02 | พัฒนาศาสตร์มูลนิธิ | 701-03 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงดารีมี่ย์ หมัดหลี | ว่าที่เรือโทอนุชาติ มิ่งขวัญ | ||||||||||
39 | 26/9/2019, 13:38:15 | พัฒนาศาสตร์มูลนิธิ | 702-03 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงชลินดา พานิชย์การ | ว่าที่เรือโทอนุชาติ มิ่งขวัญ | ||||||||||
40 | 26/9/2019, 13:39:18 | พัฒนาศาสตร์มูลนิธิ | 703-02 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.4-6) | นายสราวุธ มะเสนนะ | ว่าที่เรือโทอนุชาติ มิ่งขวัญ | ||||||||||
41 | 26/9/2019, 14:25:40 | ศรีนครมูลนิธิ | 711-02 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงธิดารัตน์ ใคร่ครวญ | นายศรีระพันธ์ วงษ์สนิท | ||||||||||
42 | 27/9/2019, 11:35:35 | บุญเลิศอนุสรณ์ | 702-01 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายวุฒิภูมิ เสนุภัย | นายวิศรุทธิ์ จุลแก้ว | ||||||||||
43 | 27/9/2019, 11:36:35 | บุญเลิศอนุสรณ์ | 702-02 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงศินัทธ์ชนา จันทบูลย์ | นายวิศรุทธิ์ จุลแก้ว | ||||||||||
44 | 27/9/2019, 11:38:59 | บุญเลิศอนุสรณ์ | 709-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงชนิดาภา วรเมธามาศ | นางกฤษฎา รัตนภิรมย์ | ||||||||||
45 | 27/9/2019, 11:40:03 | บุญเลิศอนุสรณ์ | 711-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงกนกวรรณ เส้งนนท์ | นางกฤษฎา รัตนภิรมย์ | ||||||||||
46 | 27/9/2019, 13:00:07 | ธิดานุเคราะห์ | 701-03 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงอู่อุขวัญ เจริญกุล | นางนัฏธิกานต์ สิทธิรักษ์ | ||||||||||
47 | 28/9/2019, 14:19:38 | ชาตรีวิทยา | 701-01 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงธิดาพร พนาพิทักษ์วงศ์ | นายไอมิง นิเซ็ง | ||||||||||
48 | 28/9/2019, 14:22:26 | ชาตรีวิทยา | 701-02 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายณัฐกรณ์ บุญยะผะโล | นายไอมิง นิเซ็ง | ||||||||||
49 | 28/9/2019, 14:33:09 | ชาตรีวิทยา | 714-01 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ศิลปะ สาระนาฏศิลป์ (ทีม 8-10 คน ป.1-6) | เด็กหญิงอารียา ดำรักษ์ | เด็กหญิงณัฐจรีย์ เอียดเมือง | เด็กหญิงอารียา โต๊ะเหม๊าะ | เด็กหญิงศรัณญ่า ฤทธิ์โต | เด็กหญิงซูฮาน่า สุระกำแหง | เด็กชายอนาวิน เสรีวัฒนกาญจน์ | เด็กชายมูฮัมหมัด แดงหมัด | เด็กชายภูริภัทร์ ศิรินุพงศ์ | เด็กชายฮัมซะอ์ฟารุค บัทต์ | เด็กชายวัชรพล พุทธชาติ | นางสาวฮาบีบ๊ะ อนุเปโถ | นางสาวศศิธร ไกรเทพ |
50 | 30/9/2019, 9:57:11 | สมานคุณวิทยาทาน | 702-03 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงกัลยารัตน์ แก้วชุม | นายอำนาจ หนูมี | ||||||||||
51 | 30/9/2019, 9:58:50 | สมานคุณวิทยาทาน | 703-01 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงวรัญญา ขันติกาโร | นายอำนาจ หนูมี | ||||||||||
52 | 30/9/2019, 12:27:15 | คุณธรรมวิทยา | 709-02 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงธิติยาภร มณีโรจน์ | นางสาวชาลิณี คงพันธุ์ | ||||||||||
53 | 30/9/2019, 12:28:54 | คุณธรรมวิทยา | 709-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงศิรประภา ทองทวี | นางสาวชาลิณี คงพันธุ์ | ||||||||||
54 | 30/9/2019, 12:30:43 | คุณธรรมวิทยา | 710-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กชายพีรวิชญ์ ธรรมทัศธนกุล | นางสาววาสนา เธียรพิทยามาศ | ||||||||||
55 | 30/9/2019, 12:32:17 | คุณธรรมวิทยา | 711-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงน้ำทิพย์ เอียดแก้ว | นางสาววาสนา เธียรพิทยามาศ | ||||||||||
56 | 30/9/2019, 12:34:50 | คุณธรรมวิทยา | 708-02 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายธนกฤต สุวรรณชาตรี | นางสาววาสนา เธียรพิทยามาศ | ||||||||||
57 | 30/9/2019, 12:44:39 | คุณธรรมวิทยา | 710-02 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายอดิศร เล็กแก้วเกื้อ | นางสาววาสนา เธียรพิทยามาศ | ||||||||||
58 | 30/9/2019, 12:45:40 | คุณธรรมวิทยา | 711-02 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงจันทร์จิรา บันดิต | นางสาววาสนา เธียรพิทยามาศ | ||||||||||
59 | 30/9/2019, 12:52:32 | คุณธรรมวิทยา | 702-01 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงวรรณกร จี | นางสาวอารยา มะมนัง | ||||||||||
60 | 30/9/2019, 12:53:33 | คุณธรรมวิทยา | 701-01 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายธีรพงศ์ บัวทอง | นางสาวอารยา มะมนัง | ||||||||||
61 | 30/9/2019, 12:55:25 | คุณธรรมวิทยา | 704-01 การแข่งขันประติมากรรม ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (ทีม 3 คน ป.1-3) | เด็กชายจักรพงษ์ รัชดาชาน | เด็กหญิงมัลลิกา สร้อยนาค | เด็กหญิงภัทรวดี พัฒศรีเรือง | นางสาวอารยา มะมนัง | ||||||||
62 | 30/9/2019, 12:56:37 | คุณธรรมวิทยา | 702-02 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงศุภาพิชญ์ เพ็ชรจำรัส | นางสาวคณีรัตน์ พูนจันทร์ | ||||||||||
63 | 30/9/2019, 12:57:43 | คุณธรรมวิทยา | 702-03 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงณัฏฐนิชา พงศ์ไพบูลย์ | นางสาวคณีรัตน์ พูนจันทร์ | ||||||||||
64 | 30/9/2019, 13:00:06 | คุณธรรมวิทยา | 701-02 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงเขมนิตย์ บัวทอง | นางสาวคณีรัตน์ พูนจันทร์ | ||||||||||
65 | 30/9/2019, 13:01:01 | คุณธรรมวิทยา | 701-03 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงสิริณัฏฐ์ชญา ไกรดิษฐ์ | นางสาวคณีรัตน์ พูนจันทร์ | ||||||||||
66 | 30/9/2019, 13:03:43 | คุณธรรมวิทยา | 704-02 การแข่งขันประติมากรรม ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กชายซ๊อฟฟาร แดงแสง | เด็กหญิงกนกวรรณ เนตรทับทิม | เด็กหญิงณัชชา ศรีแก้ว | นางสาวคณีรัตน์ พูนจันทร์ | ||||||||
67 | 30/9/2019, 13:06:29 | คุณธรรมวิทยา | 704-03 การแข่งขันประติมากรรม ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (ทีม 3 คน ม.1-3) | เด็กหญิงรุจิราภรณ์ เรืองประทุม | เด็กหญิงเพ็ญ ฮุ เจ | นางสาวคณีรัตน์ พูนจันทร์ | |||||||||
68 | 30/9/2019, 13:46:23 | ธิดานุเคราะห์ | 702-04 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวสุพัชญา ภูมิระวิ | นายพันธุ์ศักดิ์ สุวรรณวงศ์ | ||||||||||
69 | 30/9/2019, 13:47:08 | ธิดานุเคราะห์ | 701-04 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวรุ้งระวี รุ้งเรืองระยับ | นายพันธุ์ศักดิ์ สุวรรณวงศ์ | ||||||||||
70 | 30/9/2019, 13:48:40 | ธิดานุเคราะห์ | 703-02 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวปรมาภรณ์ ทองนุ้ย | นายพันธุ์ศักดิ์ สุวรรณวงศ์ | ||||||||||
71 | 30/9/2019, 15:22:29 | ศรีนครมูลนิธิ | 705-01 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กหญิงนันท์นภัส ศีลบุตร | เด็กหญิงศุภกานต์ แซ่ลี้ | นางกิติยา นิลโชวาท | |||||||||
72 | 30/9/2019, 15:24:25 | ศรีนครมูลนิธิ | 705-02 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (ทีม 2 คน ม.4-6) | นายธนพล เทพรักษ์ | นางสาวนิธิดา ชนะวรรณโณ | นางกิติยา นิลโชวาท | |||||||||
73 | 1/10/2019, 15:42:13 | กลับเพชรศึกษา | 701-01 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายฐานวัฒน์ ไพรบูรณ์ | นางวรวลัญช์ ณวิภาส | ||||||||||
74 | 1/10/2019, 15:43:13 | กลับเพชรศึกษา | 701-02 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงพิมพ์นิภา แก้วมณี | นางวรวลัญช์ ณวิภาส | ||||||||||
75 | 1/10/2019, 15:44:27 | กลับเพชรศึกษา | 702-01 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายวศิชดากร พูลศรี | นางวรวลัญช์ ณวิภาส | ||||||||||
76 | 1/10/2019, 15:46:06 | กลับเพชรศึกษา | 702-02 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงธีรณัฐ ผลไกรเพชร | นางวรวลัญช์ ณวิภาส | ||||||||||
77 | 1/10/2019, 15:47:29 | กลับเพชรศึกษา | 708-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กชายกฤติคุณ บุญมณี | นายธนาธิป ศรีประสม | ||||||||||
78 | 1/10/2019, 15:48:45 | กลับเพชรศึกษา | 710-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กชายณภัทร คงชีพ | นายธนาธิป ศรีประสม | ||||||||||
79 | 1/10/2019, 15:49:51 | กลับเพชรศึกษา | 711-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงธัญพิมล กั่วพานิช | นายธนาธิป ศรีประสม | ||||||||||
80 | 1/10/2019, 16:07:36 | ทวีรัตน์ | 708-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กชายชวัลวิทย์ เหล่าวิกรัย | นางสาวสุนทรี อักษรสว่าง | ||||||||||
81 | 1/10/2019, 16:08:35 | ทวีรัตน์ | 711-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงณัฏธิดา ขุมเงิน | นางสาวสุนทรี อักษรสว่าง | ||||||||||
82 | 1/10/2019, 16:09:32 | ทวีรัตน์ | 701-02 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายกันต์ อุษาสุมงคล | นายเสฐียรพงศ์ ปวีณวิทยโชติ | ||||||||||
83 | 1/10/2019, 16:10:37 | ทวีรัตน์ | 702-02 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงชญานิศ ปานบุตร | นายเสฐียรพงศ์ ปวีณวิทยโชติ | ||||||||||
84 | 1/10/2019, 16:13:09 | ทวีรัตน์ | 704-02 การแข่งขันประติมากรรม ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กหญิงพิมพิศา เรืองมี | เด็กหญิงมณฑาทิพย์ ยศศิริ | เด็กหญิงกมลวรรณ สมุทรโรจน์ | นายเสฐียรพงศ์ ปวีณวิทยโชติ | ||||||||
85 | 1/10/2019, 23:07:17 | มัธยมจิตจัณ | 701-03 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.1-3) | ด.ช.อภินัทธ์ ปัญญาวุทโส | นายธเนศ รักทอง | ||||||||||
86 | 1/10/2019, 23:08:15 | มัธยมจิตจัณ | 701-04 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.4-6) | นายสหชาติ รัตนรงค์ | นายธเนศ รักทอง | ||||||||||
87 | 1/10/2019, 23:09:22 | มัธยมจิตจัณ | 702-03 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.1-3) | ด.ญ.นภัสวรรณ ชูเฉลิม | นายธเนศ รักทอง | ||||||||||
88 | 1/10/2019, 23:10:31 | มัธยมจิตจัณ | 702-04 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวสรัญญา เล็กประยูร | นายธเนศ รักคง | ||||||||||
89 | 1/10/2019, 23:11:31 | มัธยมจิตจัณ | 703-01 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.1-3) | นางสาวนวลปราง เย็นสวัสดิ์ | นายธเนศ รักทอง | ||||||||||
90 | 1/10/2019, 23:12:46 | มัธยมจิตจัณ | 703-02 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวชลลดา โพธิ์สมบูรณ์ | นายธเนศ รักทอง | ||||||||||
91 | 2/10/2019, 9:05:04 | ตัสดีกียะห์ | 701-01 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงฟุฏลาย์ มะลี | นางสาวดารุณี หมะเหม | ||||||||||
92 | 2/10/2019, 9:06:22 | ตัสดีกียะห์ | 701-02 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายซาอุดี คงเส็น | นางสาวเภาซิหย๊ะ สอเด | ||||||||||
93 | 2/10/2019, 9:07:41 | ตัสดีกียะห์ | 702-01 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงชีรีน มูซอ | นางสาวดารุณี หมะเหม | ||||||||||
94 | 2/10/2019, 9:08:52 | ตัสดีกียะห์ | 702-02 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายศักรินทร์ ฤทธิ์โต | นางสีตีสาเร๊าะ ดินอะ | ||||||||||
95 | 2/10/2019, 10:12:31 | กิตติวิทย์บ้านพรุ | 709-03 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวอรนัชชา ยอดเมฆ | นายกิตติ อินทกรณ์ | ||||||||||
96 | 2/10/2019, 10:13:50 | กิตติวิทย์บ้านพรุ | 711-02 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงภัทรชวิภา สุชลพานิช | นายกิตติ อินทกรณ์ | ||||||||||
97 | 2/10/2019, 10:14:53 | กิตติวิทย์บ้านพรุ | 708-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กชายมงคล เกษระ | นายกิตติ อินทกรณ์ | ||||||||||
98 | 2/10/2019, 10:15:59 | กิตติวิทย์บ้านพรุ | 709-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงจุฑาทิพย์ แก้วอุทัย | นายกิตติ อินทกรณ์ | ||||||||||
99 | 2/10/2019, 11:08:39 | กิตติวิทย์บ้านพรุ | 701-01 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายกิตติพศ บุญญดิษฐ์ | นางสาวอรัญญา กี้ข้อ | ||||||||||
100 | 2/10/2019, 11:09:28 | กิตติวิทย์บ้านพรุ | 701-02 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายลิปปกร อยู่มากญาติ | นางสาวอรัญญา กี้ข้อ | ||||||||||
101 | 2/10/2019, 11:10:41 | กิตติวิทย์บ้านพรุ | 702-01 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายเจษฎา ห่อทอง | นางสาวอรัญญา กี้ข้อ | ||||||||||
102 | 2/10/2019, 11:11:21 | กิตติวิทย์บ้านพรุ | 702-02 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงปิยธิดา เรืองรอง | นางสาวอรัญญา กี้ข้อ | ||||||||||
103 | 2/10/2019, 14:22:02 | หวังดี | 701-02 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงภัคจิรา วิภาตะโยธิน | นางสาวหนึ่งหทัย กระมล | ||||||||||
104 | 2/10/2019, 14:22:56 | หวังดี | 702-02 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายปัณณวิชญ์ ชัยมั่น | นางสาวหนึ่งหทัย กระมล | ||||||||||
105 | 2/10/2019, 14:24:51 | หวังดี | 702-01 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงปิยวรรษา วงค์สนิท | นางสาวหนึ่งหทัย กระมล | ||||||||||
106 | 2/10/2019, 15:51:37 | จุลสมัย | 701-01 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงนาฏชนก ดวงคะชาติ | นางสาวนิรันย์ รัตนโชติ | ||||||||||
107 | 2/10/2019, 15:54:40 | จุลสมัย | 701-02 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงฉายรวี รัตนโชติ | นายภูวนัย เหมือนวุ่น | ||||||||||
108 | 2/10/2019, 15:56:09 | จุลสมัย | 702-01 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงรวิสรา หวังแก้ว | นางสาวนิรันย์ รัตนโชติ | ||||||||||
109 | 2/10/2019, 15:57:39 | จุลสมัย | 702-02 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงปวริศา เตชะรัตน์ | นายภูวนัย เหมือนวุ่น | ||||||||||
110 | 2/10/2019, 15:59:48 | จุลสมัย | 704-01 การแข่งขันประติมากรรม ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (ทีม 3 คน ป.1-3) | เด็กหญิงกัญญาณัฐ คำโม | เด็กหญิงวรินยุพา สิงห์ขาว | เด็กหญิงธีรดา ฟูคณะ | นางสาวนิรันย์ รัตนโชติ | นายภูวนัย เหมือนวุ่น | |||||||
111 | 2/10/2019, 16:01:39 | จุลสมัย | 704-02 การแข่งขันประติมากรรม ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กชายนเรศ เปลี่ยนแสงสี | เด็กชายศรัณย์ จันทัสโร | เด็กชายรติบดี มาระเสนา | นายภูวนัย เหมือนวุ่น | นางสาวนิรันย์ รัตนโชติ | |||||||
112 | 2/10/2019, 16:03:53 | จุลสมัย | 706-01 เดี่ยวระนาดเอก ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กชายนิพัฒน์ มุสิกพันธุ์ | นายสินธนา สังข์ขาว | ||||||||||
113 | 2/10/2019, 16:05:06 | จุลสมัย | 707-01 เดี่ยวขิม 7 หย่อง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงทรายขวัญ ช่วงถนอม | นายสินธนา สังข์ขาว | ||||||||||
114 | 2/10/2019, 16:06:42 | จุลสมัย | 709-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงธันย์ชนก ศรีทองใบ | นายวุฒิชัย ธีรธรรมรักษ์ | ||||||||||
115 | 2/10/2019, 16:08:58 | จุลสมัย | 708-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กชายเจนณรงค์ สงอาจินต์ | นายวุฒิชัย ธีรธรรมรักษ์ | ||||||||||
116 | 2/10/2019, 16:10:35 | จุลสมัย | 710-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กชายฆฤน หนูทอง | นายวุฒิชัย ธีรธรรมรักษ์ | ||||||||||
117 | 2/10/2019, 16:12:15 | จุลสมัย | 711-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงกิตติธรา ควนศิริ | นายวุฒิชัย ธีรธรรมรักษ์ | ||||||||||
118 | 2/10/2019, 16:14:02 | จุลสมัย | 712-01 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงญาณิษชา คัญทะชา | นายวุฒิชัย ธีรธรรมรักษ์ | ||||||||||
119 | 2/10/2019, 16:23:03 | จุลสมัย | 714-01 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ศิลปะ สาระนาฏศิลป์ (ทีม 8-10 คน ป.1-6) | เด็กชายรัตน์ชกร อ่อนแก้ว | เด็กชายณฐกร สิริโสทร | เด็กชายลิปปกร ทองสุวรรณ | เด็กชายพงศ์ปณต สีแก้วเขียว | เด็กชายอานัช หนิเจริญ | เด็กหญิงธันวาสินี สุวรรณชาตรี | เด็กหญิงอรรยมน หนูทอง | เด็กหญิงกัญญาพัชร บุญมณี | เด็กหญิงฐาติกานต์ ไชยมณี | เด็กหญิงธนิสร ทุ่มขาว | นางจันทร์บัว กลับรอด | นางนภัทรพร ไชยมิตร |
120 | 2/10/2019, 20:30:31 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 701-01 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงรสิกา บัวเรือง | นางสาวจิราพร ใจมั่น | ||||||||||
121 | 2/10/2019, 20:31:34 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 701-02 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายปฏิพล รามแก้ว | นางสาวจิราพร ใจมั่น | ||||||||||
122 | 2/10/2019, 20:32:58 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 701-03 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงชามันดา อินชุม | นางสาวจิราพร ใจมั่น | ||||||||||
123 | 2/10/2019, 20:34:13 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 702-01 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงชญานิศ มะหะหมัด | นางสาวจิราพร ใจมั่น | ||||||||||
124 | 2/10/2019, 20:35:57 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 702-02 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงราชาวดี บุญสนิท | นางสาวจิราพร ใจมั่น | ||||||||||
125 | 2/10/2019, 20:37:06 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 702-03 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงนวลหง ว่องประเสริฐ | นางสาวจิราพร ใจมั่น | ||||||||||
126 | 2/10/2019, 20:38:30 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 703-01 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายเจษฎาภรณ์ ตระกูลศรีมงคล | นางสาวจิราพร ใจมั่น | ||||||||||
127 | 2/10/2019, 20:41:37 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 704-01 การแข่งขันประติมากรรม ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (ทีม 3 คน ป.1-3) | เด็กชายรัชชานนท์ สุขแก้ว | เด็กชายเฟาซาน สันนะกิจ | เด็กชายกามาล ยุพยงค์ | นางสาวจิราพร ใจมั่น | นางศินีรัตน์ ชนะศรี | |||||||
128 | 2/10/2019, 20:44:00 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 704-02 การแข่งขันประติมากรรม ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กชายวงศ์ธารากร ทองประดับ | เด็กชายการัณยภาส สีดำ | เด็กชายปิยกร เสริมสุท | นางสาวจิราพร ใจมั่น | นางศินีรัตน์ ชนะศรี | |||||||
129 | 2/10/2019, 20:48:16 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 704-03 การแข่งขันประติมากรรม ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (ทีม 3 คน ม.1-3) | เด็กชายธนาทร โพธิพงศา | เด็กชายวรวุฒิ แก้วทองพันธ์ | เด็กชายกิตติธัช รองสวัสดิ์ | นางสาวจิราพร ใจมั่น | นางศินีรัตน์ ชนะศรี | |||||||
130 | 2/10/2019, 21:06:39 | กิติคุณ | 713-01 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กชายพันธดนย์ บุญรัตน์ | Mrs.Jennifer J.Murillo | ||||||||||
131 | 2/10/2019, 21:12:54 | กิติคุณ | 712-01 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิง รินทิรา สมพงศ์ | Mrs.Jennifer J.Murillo | ||||||||||
132 | 2/10/2019, 23:18:29 | มัธยมจิตจัณ | 711-02 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.1-3) | ด.ญ.ปวริศา เทพญวน | นายศักดิ์ติพงษ์ จันตานุสาร | ||||||||||
133 | 2/10/2019, 23:19:56 | มัธยมจิตจัณ | 710-03 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.4-6) | นายปรมี ชูมี | นายศักดิ์ติพงษ์ จินตานุสาร | ||||||||||
134 | 3/10/2019, 9:23:48 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 701-01 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายกนพ ทองดีเลิศ | นายไกรวุฒิ ดวงแก้ว | ||||||||||
135 | 3/10/2019, 9:24:24 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 701-02 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายปุณยวีร์ ดวงแก้ว | นายไกรวุฒิ ดวงแก้ว | ||||||||||
136 | 3/10/2019, 9:25:08 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 702-01 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงกนกวรรณ โสดาลัย | นายไกรวุฒิ ดวงแก้ว | ||||||||||
137 | 3/10/2019, 9:25:47 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 702-02 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงณัฐณิชา วงษ์รวยดี | นายจิตกร ลั่นทอง | ||||||||||
138 | 3/10/2019, 9:27:03 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 704-02 การแข่งขันประติมากรรม ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กชายวันชัย ทองประสม | เด็กหญิงศศิชา ตั้งศิริรักษ์สกุล | เด็กหญิงศิโรรัตน์ พรหมนวล | นางสาวชลฤดี หนูเกี้ยว | ||||||||
139 | 3/10/2019, 9:28:08 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 706-01 เดี่ยวระนาดเอก ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กชายตีรณ รัตนพรหม | ว่าที่ร้อยตรีพัฒนา อ่อนคง | ||||||||||
140 | 3/10/2019, 9:28:55 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 707-01 เดี่ยวขิม 7 หย่อง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงศุภมาศ ราชรักษ์ | นายธีรวัฒน์ สุระเสียง | ||||||||||
141 | 3/10/2019, 9:29:52 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 711-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงรวิสรา หน่อสกูล | นายณัฐพล หวานนวล | ||||||||||
142 | 3/10/2019, 9:31:24 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 712-01 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงรวิสรา หน่อสกูล | Mr. Luke Jobert Earl Vencer Comprendio | ||||||||||
143 | 3/10/2019, 10:55:44 | อนุบาลกิตติเวศม์ | 707-01 เดี่ยวขิม 7 หย่อง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงจิรัชญา คงสม | นางสุนีย์ กิติลาโภ | ||||||||||
144 | 3/10/2019, 11:37:15 | ศรีวิทยา | 701-01 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายศุภณัฐ แมงทับ | นางสาวสุมาลี จันทร์โร | ||||||||||
145 | 3/10/2019, 11:38:25 | ศรีวิทยา | 701-02 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงอันดา ไทยธะนงค์ | นางสาวสุมาลี จันทร์โร | ||||||||||
146 | 3/10/2019, 11:40:05 | ศรีวิทยา | 702-01 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายน้ำเพชร คงสุข | นางสาวสุมาลี จันทร์โร | ||||||||||
147 | 3/10/2019, 11:41:30 | ศรีวิทยา | 702-02 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายณัฐศักดิ์ แมงทับ | นางสาวสุมาลี จันทร์โร | ||||||||||
148 | 3/10/2019, 11:45:32 | ศรีวิทยา | 704-01 การแข่งขันประติมากรรม ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (ทีม 3 คน ป.1-3) | เด็กชายพรหมพิริยะ เฝือคง | เด็กหญิงการต์พิชชา ทองอ่อน | เด็กหญิงภัคนันท์ แมงทับ | นางสาวสุมาลี จันทร์โร | นางสาวยานุมาศ บุญประเสริฐ | |||||||
149 | 3/10/2019, 11:47:58 | ศรีวิทยา | 704-02 การแข่งขันประติมากรรม ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กหญิงปวริศา รูปประดิษฐ์ | เด็กหญิงสิรภัทร เลขะกุล | เด็กหญิงกาญจนพัฒน์ ประทุมวัลย์ | นางสาวสุมาลี จันทร์โร | นางกาญจนา ประทุมวัลย์ | |||||||
150 | 3/10/2019, 11:50:11 | ศรีวิทยา | 709-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงกัลยวีย์ ทองสุก | นางสาวธารินี มณีวงศ์ | ||||||||||
151 | 3/10/2019, 11:51:22 | ศรีวิทยา | 712-01 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงกชวรรณ รักแก้ว | นางสาวสุมาลี จันทร์โร | ||||||||||
152 | 3/10/2019, 11:52:41 | ศรีวิทยา | 711-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงศรัยฉัตร เกตตะพันธ์ | นางนิตยา เม่งหยู | ||||||||||
153 | 3/10/2019, 12:53:22 | ศรีวิทยา | 710-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กชายณัฐวัฒน์ คงเค็จ | นายกฤติเดช | นวลละออง | |||||||||
154 | 3/10/2019, 12:55:06 | ศรีวิทยา | 708-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กชายลภณ รัตนพันธ์ | นางสาวธารินี มณีวงศ์ | ||||||||||
155 | 3/10/2019, 15:35:23 | วรพัฒน์ | 701-01 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงรินรดา ฉิ่มศิริ | นางสาวนูรสามีมี เปาะแม | ||||||||||
156 | 3/10/2019, 15:36:22 | วรพัฒน์ | 701-02 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงภัทริน เกื่อสกุล | นางสาวนูรสามีมี เปาะแม | ||||||||||
157 | 3/10/2019, 16:08:36 | วรพัฒน์ | 702-01 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงพิชชาภา เปาะและ | นางสาวนูรสามีมี เปาะแม | ||||||||||
158 | 3/10/2019, 16:12:10 | วรพัฒน์ | 702-02 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงอมรรัตน์ สุขราช | นางสาวนูรสามีมี เปาะแม | ||||||||||
159 | 3/10/2019, 16:14:13 | วรพัฒน์ | 707-01 เดี่ยวขิม 7 หย่อง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงปนัดดา เกียงสุนทรา | นางสาวฉัตรประภา ทวีทรัพย์ | ||||||||||
160 | 3/10/2019, 16:15:16 | วรพัฒน์ | 706-01 เดี่ยวระนาดเอก ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กชายชณสร อำนวยเกียรติ | นางสาวฉัตรประภา ทวีทรัพย์ | ||||||||||
161 | 3/10/2019, 19:31:26 | พัฒนศึกษา | 708-02 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายปรเมษ หยูตุ้ง | นางสาวปุญชรัสมิ์ เพชรมาก | ||||||||||
162 | 3/10/2019, 19:32:23 | พัฒนศึกษา | 709-02 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงณัฎฐณิชา นิ่มปล้อง | นางสาวปุญชรัสมิ์ เพชรมาก | ||||||||||
163 | 3/10/2019, 19:34:04 | พัฒนศึกษา | 711-02 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญฺิงปนัดดา คงดี | นางสาวปุญชรัสมิ์ เพชรมาก | ||||||||||
164 | 3/10/2019, 19:35:52 | พัฒนศึกษา | 710-02 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายปรเมษ หยู่ตุ้ง | นางสาวปุญชรัสมิ์ เพชรมาก | ||||||||||
165 | 3/10/2019, 19:36:42 | พัฒนศึกษา | 710-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กชายอาทิป กิ้มเจริญ | นางสาวปุญชรัสมิ์ เพชรมาก | ||||||||||
166 | 3/10/2019, 19:37:41 | พัฒนศึกษา | 708-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กชายณัฐนนท์ นิ่มปล้อง | นางสาวปุญชรัสมิ์ เพชรมาก | ||||||||||
167 | 4/10/2019, 8:58:54 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 708-02 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายนิธินันท์ ฐานุตม์ธนันท์ | นางดวงเดือน บำเพิงกาญน์ | ||||||||||
168 | 4/10/2019, 9:00:25 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 709-02 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงเจนจิตร พานิชกร | นางดวงเดือน บำเพิงกาญน์ | ||||||||||
169 | 4/10/2019, 9:01:47 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 708-03 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.4-6) | นายสุรศักดิ์ บุญมี | นางดวงเดือน บำเพิงกาญน์ | ||||||||||
170 | 4/10/2019, 9:02:49 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 709-03 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวภัทรนันท์ ตัญจะโร | นางดวงเดือน บำเพิงกาญน์ | ||||||||||
171 | 4/10/2019, 9:04:37 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 711-02 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงกรกนก น้อยมี | นางดวงเดือน บำเพิงกาญน์ | ||||||||||
172 | 4/10/2019, 9:06:04 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 710-03 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.4-6) | นายไชยา จันทร์งาม | นางดวงเดือน บำเพิงกาญน์ | ||||||||||
173 | 4/10/2019, 9:07:16 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 711-03 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวชลลดา ปราณี | นางดวงเดือน บำเพิงกาญน์ | ||||||||||
174 | 4/10/2019, 9:11:57 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 714-02 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ศิลปะ สาระนาฏศิลป์ (ทีม 8-10 คน ม.1-3) | เด็กชายปณิธาน รัตนพันธ์ | เด็กชายบุญธรรม อ่อนสิน | เด็กชายวรินทร ห้าวหาญ | เด็กชายปรมินทร์ แซ่หลี | เด็กชายปุณวัช บุญยะศรี | เด็กหญิงภิญญดา เกตุแก้ว | เด็กหญิงพนิดา นกแก้ว | เด็กหญิงอัญชิสา มุนชี | เด็กหญิงอติกานต์ แสงทอง | เด็กหญิงอรศิริ กัลกะมูลวัน | นางดวงเดือน บำเพิงกาญน์ | |
175 | 4/10/2019, 9:16:12 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 714-03 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ศิลปะ สาระนาฏศิลป์ (ทีม 8-10 คน ม.4-6) | นายชัชพล พลรัตน์ | นายสุวโรจน์ พันธ์ดวง | นายสุรศักดิ์ บุญมี | นายไชยา จันทร์งาม | นายกนกพล เจริญภานุพงค์ | นางสาวบุศรา อิ่มยิ้ม | นางสาวสุภัคจิรา เอียดแก้ว | นางสาวซายูนา โชคเจริญสกุล | นางสาวกัญญารัตน์ อยู่เย็น | นางสาววลัยพร พุทธชาด | นางดวงเดือน บำเพิงกาญน์ | |
176 | 4/10/2019, 9:17:11 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 712-02 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงอภัสรา ทองชัย | นางดวงเดือน บำเพิงกาญน์ | ||||||||||
177 | 4/10/2019, 9:17:59 | สุวรรณวงศ์ | 701-01 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงตัสนีม มะลี | นายสหรัถ มุ่งหามณี | ||||||||||
178 | 4/10/2019, 9:18:11 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 712-03 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวชลลดา ปราณี | นางดวงเดือน บำเพิงกาญน์ | ||||||||||
179 | 4/10/2019, 9:18:35 | สุวรรณวงศ์ | 701-02 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงชัญญานุช ชุสิงห์แค | นายสหรัถ มุ่งหามณี | ||||||||||
180 | 4/10/2019, 9:19:16 | สุวรรณวงศ์ | 702-01 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงปริยากร สำรวจเบญจกุล | นายสหรัถ มุ่งหามณี | ||||||||||
181 | 4/10/2019, 9:20:01 | สุวรรณวงศ์ | 702-02 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงสิรามล บุญมาศ | นายสหรัถ มุ่งหามณี | ||||||||||
182 | 4/10/2019, 9:20:05 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 713-03 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.4-6) | นายกิตติศักดิ์ เบ็ญโส๊ะ | นางดวงเดือน บำเพิงกาญน์ | ||||||||||
183 | 4/10/2019, 9:20:55 | สุวรรณวงศ์ | 713-01 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กชายศุภกร พูลสมบัติ | นางจิรภา เหมรัญ | ||||||||||
184 | 4/10/2019, 9:21:23 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 706-02 เดี่ยวระนาดเอก ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายชนะรัตน์ กำเนิดทอง | นายทิวัตถ์ ศรีวิโรจน์ | ||||||||||
185 | 4/10/2019, 9:21:36 | สุวรรณวงศ์ | 712-01 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงชลิตา รักสองหมื่น | นางสาวสุภัสสร บุญศรี | ||||||||||
186 | 4/10/2019, 9:22:21 | สุวรรณวงศ์ | 710-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กชายติณณภัทร์ เม่งช่วย | นางสาวสุภัสสร บุญศรี | ||||||||||
187 | 4/10/2019, 9:22:24 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 706-03 เดี่ยวระนาดเอก ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.4-6) | นายปริญญา แซ่ซิน | นายทิวัตถ์ ศรีวิโรจน์ | ||||||||||
188 | 4/10/2019, 9:23:08 | สุวรรณวงศ์ | 711-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงโกลัญญา จันทร์ทิม | นางสาวสุภัสสร บุญศรี | ||||||||||
189 | 4/10/2019, 9:23:47 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 707-02 เดี่ยวขิม 7 หย่อง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงดีน่า สมาน | นายทิวัตถ์ ศรีวิโรจน์ | ||||||||||
190 | 4/10/2019, 9:23:48 | สุวรรณวงศ์ | 709-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงกมลพร ช่วงพานิช | นางสาวสุภัสสร บุญศรี | ||||||||||
191 | 4/10/2019, 9:24:53 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 707-03 เดี่ยวขิม 7 หย่อง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.4-6) | นายจีรภัทร แก้วมุณี | นายทิวัตถ์ ศรีวิโรจน์ | ||||||||||
192 | 4/10/2019, 9:27:00 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 703-02 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวพิชญา ก้อนง่อน | นายบุญเที่ยง เจริญลาภ | ||||||||||
193 | 4/10/2019, 9:27:59 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 702-04 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.4-6) | นายภูรินทร์ เจริญลาภ | นายบุญเที่ยง เจริญลาภ | ||||||||||
194 | 4/10/2019, 9:28:52 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 701-04 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวโชติกา นามใส | นายบุญเที่ยง เจริญลาภ | ||||||||||
195 | 4/10/2019, 9:31:08 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 703-01 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายสิรภพ แก้วนาแค | นายสุธน ราชเมืองขวาง | ||||||||||
196 | 4/10/2019, 9:32:17 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 702-03 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายอาชาน สายสวัง | นายสุธน ราชเมืองขวาง | ||||||||||
197 | 4/10/2019, 9:33:15 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 701-03 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงปิ่นมณี แซ่ลิ่ม | นายสุธน ราชเมืองขวาง | ||||||||||
198 | 4/10/2019, 13:54:59 | พัฒนาศาสตร์มูลนิธิ | 702-01 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงยาสมินนาดา แดหวา | นางสาวสุดารัตน์ อนุมาต | ||||||||||
199 | 4/10/2019, 13:55:56 | พัฒนาศาสตร์มูลนิธิ | 702-02 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงสุฮัยลา วัฒนเสวี | นางสาวสุดารัตน์ อนุมาต | ||||||||||
200 | 4/10/2019, 14:48:34 | พลวิทยา | 711-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | ณฐมน พรหมมาลี | นายธีระพงษ์ บุญชู | ||||||||||
201 | 4/10/2019, 15:15:06 | พลวิทยา | 708-02 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.1-3) | ปฏิวัติ พุ่มแก้ว | นายธีระพงษ์ บุญชู | ||||||||||
202 | 4/10/2019, 15:21:16 | พลวิทยา | 713-02 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.1-3) | นัทธพงศ์ แก้วพันธุ์พงษ์ | นายธีระพงษ์ บุญชู | ||||||||||
203 | 7/10/2019, 9:33:36 | แก้วบุตร-คูสกุล | 701-01 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายอรงณ์กร บุญธรรม | นางสาวปิลันทนา แก้วมณีโชติ | ||||||||||
204 | 7/10/2019, 9:34:43 | แก้วบุตร-คูสกุล | 701-02 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงพิมพ์ทอง บุรีรักษ์ | นางสาวปิลันทนา แก้วมณีโชติ | ||||||||||
205 | 7/10/2019, 9:40:04 | แก้วบุตร-คูสกุล | 702-02 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงอภิชญา จำรัส | นางสาวปิลันทนา แก้วมณีโชติ | ||||||||||
206 | 7/10/2019, 9:44:43 | แก้วบุตร-คูสกุล | 702-01 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายปวรุตม์ เบ็ญจฤทธิ์ | นางสาวปิลันทนา แก้วมณีโชติ | ||||||||||
207 | 7/10/2019, 20:34:43 | พลวิทยา | 701-01 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | กฤติญา คงเมฆ | นายพิทักษ์ อ่อนหวาน | ||||||||||
208 | 7/10/2019, 20:38:54 | พลวิทยา | 701-02 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | ญาโณทัย เกษตรสมบูรณ์ | นายพิทักษ์ อ่อนหวาน | ||||||||||
209 | 7/10/2019, 20:43:27 | พลวิทยา | 701-03 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.1-3) | นลักษมณ รักษ์ไสย | นายพิทักษ์ อ่อนหวาน | ||||||||||
210 | 7/10/2019, 20:48:21 | พลวิทยา | 701-04 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.4-6) | ยศษิวริศ วงศ์สว่าง | นายพิทักษ์ อ่อนหวาน | ||||||||||
211 | 8/10/2019, 13:29:29 | อักษรศิริ | 701-01 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายสิรวิชญ์ ศรีสม | นางสาวสุพัครา จันทศรี | ||||||||||
212 | 8/10/2019, 13:30:44 | อักษรศิริ | 701-02 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงพิมพ์ชนก ไฝด้วง | นางสาวสุพัตรา จันทศรี | ||||||||||
213 | 8/10/2019, 13:32:03 | อักษรศิริ | 702-01 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงกรวรรณ ทองแกมแก้ว | นางสาวสุพัตรา จันทศรี | ||||||||||
214 | 8/10/2019, 13:33:25 | อักษรศิริ | 702-02 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงกวินธิดา ดีสกุล | นางสาวสุพัตรา จันทศรี | ||||||||||
215 | 8/10/2019, 14:59:55 | ศิริพงศ์วิทยา | 702-01 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงกุลญานิช อิสระ | นางคนึงนิจ แดงประดับวิรัช | ||||||||||
216 | 8/10/2019, 15:01:06 | ศิริพงศ์วิทยา | 702-02 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายภัทรนันท์ งามสมุทร | นางคนึงนิจ แดงประดับวิรัช | ||||||||||
217 | 8/10/2019, 20:13:09 | อักษรศิริ | 708-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กชายขวัญชัย อินทนงค์ | นายปริญญา พัฒน์สีทอง | ||||||||||
218 | 8/10/2019, 20:13:59 | อักษรศิริ | 709-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงพิมชนก ไฝด้วง | นายปริญญา พัฒน์สีทอง | ||||||||||
219 | 8/10/2019, 20:14:55 | อักษรศิริ | 708-03 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.4-6) | นายชูชัย ศรีแพงมนต์ | นายปริญญา พัฒน์สีทอง | ||||||||||
220 | 8/10/2019, 20:15:56 | อักษรศิริ | 709-03 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวพัชรินทร ชูรักษ์ | นายปริญญา พัฒน์สีทอง | ||||||||||
221 | 8/10/2019, 20:16:10 | พลวิทยา | 702-01 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงซารี ดิแอน อารีนัส | นายพิทักษ์ อ่อนหวาน | ||||||||||
222 | 8/10/2019, 20:16:43 | อักษรศิริ | 710-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กชายขวัญชัย อินทนงค์ | นายปริญญา พัฒน์สีทอง | ||||||||||
223 | 8/10/2019, 20:17:39 | อักษรศิริ | 711-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงนภัสนันท์ อานุภาพ | นายปริญญา พัฒน์สีทอง | ||||||||||
224 | 8/10/2019, 20:19:00 | อักษรศิริ | 710-03 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.4-6) | เด็กชายพงศกร อินทนงค์ | นายปริญญา พัฒน์สีทอง | ||||||||||
225 | 8/10/2019, 20:19:54 | อักษรศิริ | 711-03 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวพัชรินทร ชูรักษ์ | นายปริญญา พัฒน์สีทอง | ||||||||||
226 | 8/10/2019, 20:20:40 | อักษรศิริ | 712-01 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | AVA PEARL MUSSGNUG | นายปริญญา พัฒน์สีทอง | ||||||||||
227 | 8/10/2019, 20:21:42 | พลวิทยา | 702-02 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงเมธาวี บัวผุด | นายพิทักษ์ อ่อนหวาน | ||||||||||
228 | 8/10/2019, 20:25:35 | อักษรศิริ | 702-03 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงสิริณัฎฐ์ ไตรรัตน์สรณกุล | นางสาวชนก บัวชื่น | ||||||||||
229 | 8/10/2019, 20:27:12 | อักษรศิริ | 702-04 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวทิพรัตน์ เกื้อสงค์ | นางสาวชนก บัวชื่น | ||||||||||
230 | 8/10/2019, 20:28:58 | พลวิทยา | 702-03 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงจิดาภา แก้วขาว | นายพิทักษ์ อ่อนหวาน | ||||||||||
231 | 8/10/2019, 20:31:42 | พลวิทยา | 702-04 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวปิลันธนา ขุนอินทร์ | นายพิทักษ์ อ่อนหวาน | ||||||||||
232 | 8/10/2019, 20:35:55 | พลวิทยา | 703-01 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.1-3) | นางสาวสิรยากร แซ่ตู๋ | นายพิทักษ์ อ่อนหวาน | ||||||||||
233 | 8/10/2019, 20:38:37 | พลวิทยา | 703-02 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.4-6) | นายเดชพิภัช ละอองมณี | นายพิทักษ์ อ่อนหวาน | ||||||||||
234 | 9/10/2019, 9:43:05 | กอบกาญจน์ศึกษามูลนิธิ | 708-02 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.1-3) | นายภานุวัฒน์ พาชี | นายพรชัย พิกุล | ||||||||||
235 | 9/10/2019, 9:44:01 | กอบกาญจน์ศึกษามูลนิธิ | 710-02 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.1-3) | นายภานุวัฒน์ พาชี | นายพรชัย พิกุล | ||||||||||
236 | 9/10/2019, 14:34:22 | สงขลาวิทยามูลนิธิ | 702-02 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงนันทฉัตร สีบุญเรือง | นางสาวพรพิมล สุขขี | ||||||||||
237 | 9/10/2019, 15:07:37 | สมัยศึกษา | 701-01 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงอิงตะวัน ชุมประทีป | นางสาวจันทร์จิรา พลมา | ||||||||||
238 | 9/10/2019, 20:17:27 | พัฒนศึกษา | 705-01 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กหญิงกัญญารัตน์ คงบัน | เด็กหญิงเนตรนภา เอียดมา | นางกาญจนา มีปิด | นางจีรวรรณ สุขอำไพ | ||||||||
239 | 9/10/2019, 20:20:58 | พัฒนศึกษา | 701-01 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายธีรศักดิ์ หนูภิรมย์ | นางสายฝน ศิริพันธ์ | ||||||||||
240 | 9/10/2019, 20:22:05 | พัฒนศึกษา | 701-02 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงสุกัญญา ธรรมวิสโร | นางสาวอาไลย์ บุญวงศ์ | ||||||||||
241 | 10/10/2019, 10:30:40 | วงศ์วิทย์ | 709-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | ด.ญ.ชญาดา สมาน | น.ส.อนิษรา ศรีบุญ | ||||||||||
242 | 10/10/2019, 10:31:54 | วงศ์วิทย์ | 706-01 เดี่ยวระนาดเอก ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | ด.ญ.ศศิกาญจน์ ทนโคจาน | ว่าที่ร้อยตรีสุนทร บุญมาทัต | ||||||||||
243 | 10/10/2019, 11:22:24 | เจริญรัตน์ศึกษาวัฒนา | 706-01 เดี่ยวระนาดเอก ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กชายบุญฤทธิ์ เจียรนัย | ว่าที่ร้อยตรีธนการ หนูสง | ||||||||||
244 | 10/10/2019, 13:53:05 | ทิพรัตน์วิทยาคาร | 704-02 การแข่งขันประติมากรรม ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กชายปาชาภัค เสาแสง | เด็กชายนันทพัฒน์ ราชปักษิณ | เด็กหญิงปณิตา ตุ้นยุทธ์ | นางสาวพัทธมน สันหรีม | ||||||||
245 | 10/10/2019, 13:58:40 | เจริญรัตน์ศึกษาวัฒนา | 707-01 เดี่ยวขิม 7 หย่อง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงวชิรญาณ์ ทองมีชู | ว่าที่ร้อยตรีธนการ หนูสง | ||||||||||
246 | 10/10/2019, 13:58:56 | ทิพรัตน์วิทยาคาร | 702-01 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงณัฐริษา สันบุกา | นางสาวพัทธมน สันหรีม | ||||||||||
247 | 10/10/2019, 14:01:09 | ทิพรัตน์วิทยาคาร | 702-02 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายธนัชธรรม รัตนกุล | นางสาวพัทธมน สันหรีม | ||||||||||
248 | 10/10/2019, 14:03:01 | ทิพรัตน์วิทยาคาร | 701-02 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายสุธินันท์ เลนุกูล | นางสาวพัทธมน สันหรีม | ||||||||||
249 | 10/10/2019, 14:06:51 | ทิพรัตน์วิทยาคาร | 701-01 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายณฑนนท์ แสงขาว | นางสาวพัทธมน สันหรีม | ||||||||||
250 | 10/10/2019, 14:17:45 | ทิพรัตน์วิทยาคาร | 709-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงปภาดา เรืองศรี | นางสาวชิราพร บัวคง | ||||||||||
251 | 10/10/2019, 14:20:36 | ทิพรัตน์วิทยาคาร | 711-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงปรมาภรณ์ แก้วพิทักษ์ | นางสาวชิราพร บัวคง | ||||||||||
252 | 10/10/2019, 14:32:23 | ทิพรัตน์วิทยาคาร | 712-01 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงพิชญาภา วรรณรัตน์ | นางสาวชิราพร บัวคง | ||||||||||
253 | 10/10/2019, 14:34:35 | ทิพรัตน์วิทยาคาร | 710-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กชายนัฐวุฒิ ยามา | นางสาวชิราพร บัวคง | ||||||||||
254 | 10/10/2019, 15:51:58 | สมพงศ์วิทยาจะทิ้งพระ | 702-01 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงณัฐภัทร ประดับเพชร | นางประไพศรี ไฝอินทร์ | นางสาวเกศราภรณ์ เชียรไชย | |||||||||
255 | 10/10/2019, 15:53:22 | สมพงศ์วิทยาจะทิ้งพระ | 702-02 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงเกศราภรณ์ เชียรไชย | นางประไพศรี ไฝอินทร์ | นางสาวเกศราภรณ์ เชียรไชย | |||||||||
256 | 10/10/2019, 15:54:46 | สมพงศ์วิทยาจะทิ้งพระ | 711-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงวริสา ชลประดับ | นายมณี เลี่ยมสุวรรณ | ||||||||||
257 | 10/10/2019, 15:56:20 | สมพงศ์วิทยาจะทิ้งพระ | 712-01 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงจิตานันท์ บัวงาม | นายมณี เลี่ยมสุวรรณ | ||||||||||
258 | 10/10/2019, 16:44:12 | อนุบาลกิตติเวศม์ | 711-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงณัฐณิชา นาคพิมาย | นางสาวสินีนาฎ จันทร์เจ้า | ||||||||||
259 | 10/10/2019, 16:45:25 | อนุบาลกิตติเวศม์ | 713-01 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กชายปภังกร แซ่เอี้ยว | นางสาวสินีนาฎ จันทร์เจ้า | ||||||||||
260 | 10/10/2019, 16:46:52 | อนุบาลกิตติเวศม์ | 709-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงสุภาวดี ถิ่นแก้ว | นางสาวสินีนาฎ จันทร์เจ้า | ||||||||||
261 | 10/10/2019, 16:48:26 | อนุบาลกิตติเวศม์ | 708-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กชายอริยวิช มีทรัพย์อรุณ | นางธัญปัทม์ วงศ์สุวรรณ | ||||||||||
262 | 10/10/2019, 16:52:23 | อนุบาลกิตติเวศม์ | 712-01 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงจิรัชญา คงสม | นางธัญปัทม์ วงศ์สุวรรณ | ||||||||||
263 | 10/10/2019, 16:54:22 | อนุบาลกิตติเวศม์ | 710-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กชายพงศธร มากมณี | นางธัญปัทม์ วงศ์สุวรรณ | ||||||||||
264 | 11/10/2019, 8:59:41 | วิทยาสรรค์ศึกษา | 701-03 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงอาริษา มูละ | นางรอชีด๊ะ หวันมาแสะ | ||||||||||
265 | 11/10/2019, 9:02:13 | วิทยาสรรค์ศึกษา | 702-03 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงนูรฮูดา หลำสะ | นางรอชีด๊ะ หวันมาแสะ | ||||||||||
266 | 11/10/2019, 9:07:24 | วิทยาสรรค์ศึกษา | 703-01 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงวนิดา แดงนุ้ย | นางรอชีด๊ะ หวันมาแสะ | ||||||||||
267 | 11/10/2019, 9:22:39 | พัฒนาวิทยามูลนิธิ | 705-01 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (ทีม 2 คน ม.1-3) | นางสาวนาเดีย อาเเว | เด็กชายกันตธีร์ อุมาสะ | นายร่อศักดิ์ หมัดอะดั้ม | |||||||||
268 | 11/10/2019, 11:58:14 | กฤษณาวิทยา | 701-01 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายอาชวิณ หมัดรวม | นางสาวสุดจินดา แก้วทักษิณ | ||||||||||
269 | 11/10/2019, 11:59:27 | กฤษณาวิทยา | 701-02 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงวิรากานต์ วรธรรมไพบูลย์ | นางสาวสุดจินดา แก้วทักษิณ | ||||||||||
270 | 11/10/2019, 13:50:16 | พรหมเจริญวิทยา | 713-01 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กชายณรงค์กร มุสิกานิต | นายภานุวัชร ชุมละออ | ||||||||||
271 | 11/10/2019, 13:51:20 | พรหมเจริญวิทยา | 712-01 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงนวพรรษ วิจิตรสงวน | นางนิอร แก้วพิจิตร | ||||||||||
272 | 11/10/2019, 14:06:43 | พรหมเจริญวิทยา | 701-01 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงนภัสวรรณ ประสมพงค์ | นางอารียา ประสมพงค์ | ||||||||||
273 | 11/10/2019, 14:08:14 | พรหมเจริญวิทยา | 701-02 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงปุณณัดดา เกตุบุญนาค | นางอารียา ประสมพงค์ | ||||||||||
274 | 11/10/2019, 14:10:24 | พรหมเจริญวิทยา | 702-01 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงวรรณพร ไชยทองสุข | นางอารียา ประสมพงค์ | ||||||||||
275 | 11/10/2019, 14:12:09 | พรหมเจริญวิทยา | 702-02 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงสุรัสวดี อุทกูล | นางอารียา ประสมพงค์ | ||||||||||
276 | 11/10/2019, 14:18:24 | พรหมเจริญวิทยา | 704-01 การแข่งขันประติมากรรม ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (ทีม 3 คน ป.1-3) | เด็กหญิงศศิชา คงเรือง | เด็กหญิงธิดารัตน์ หิ้นนุกูล | เด็กหญิงฑิฆัมพร สุขสวัสดิ์ | นางสาวจรรยา เพ็งเกตุ | นางอารียา ประสมพงค์ | |||||||
277 | 11/10/2019, 14:22:23 | พรหมเจริญวิทยา | 704-02 การแข่งขันประติมากรรม ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กหญิงจิรัชญา พรมแก้ว | เด็กชายธราเทพ นพสุวรรณ | เด็กชายจักรินทร์ นิลรัตน์ | นางอารียา ประสมพงค์ | นางสาวอรุณี สกูลหรัง | |||||||
278 | 11/10/2019, 14:24:14 | พรหมเจริญวิทยา | 706-02 เดี่ยวระนาดเอก ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายพงศธร พรหมแก้ว | นายสมชัย กลับทับลัง | ||||||||||
279 | 11/10/2019, 14:25:45 | พรหมเจริญวิทยา | 707-02 เดี่ยวขิม 7 หย่อง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายอเนชา รัชสิทธิ์ | นายสมชัย กลับทับลัง | ||||||||||
280 | 11/10/2019, 14:30:46 | พรหมเจริญวิทยา | 711-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงอณัญญา บัวแก้ว | นายสมชัย กลับทับลัง | ||||||||||
281 | 11/10/2019, 14:32:47 | พรหมเจริญวิทยา | 708-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กชายธนากร ศรีบริรักษ์ | นายสัญญา มณีนิล | ||||||||||
282 | 11/10/2019, 14:34:41 | พรหมเจริญวิทยา | 709-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงสกุลวดี สังขวรรโณ | นายสัญญา มณีนิล | ||||||||||
283 | 11/10/2019, 14:41:17 | พรหมเจริญวิทยา | 710-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กชายจตุพล สกูลหรัง | นายสมชัย กลับทับลัง | ||||||||||
284 | 11/10/2019, 16:44:42 | ศรีปัญญานุรักษ์ | 709-02 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.1-3) | ด.ญ.ปวิชญา ชูเกลี้ยง | นางสาวผกาวรี แซ่อุ๋ย | ||||||||||
285 | 11/10/2019, 16:45:36 | ศรีปัญญานุรักษ์ | 711-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | ด.ญ.เพียวณพัชร์ ทองมุณี | นางสาวผกาวรี แซ่อุ๋ย | ||||||||||
286 | 11/10/2019, 22:22:17 | กิตติวิทย์ | 701-01 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายศักดิ์ศรย์ ช่างเรือ | นางสาวชยาภรณ์ สมคำ | ||||||||||
287 | 11/10/2019, 22:23:13 | กิตติวิทย์ | 701-02 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงแวโซเฟีย แวหะมะ | นางสาวชยาภรณ์ สมคำ | ||||||||||
288 | 11/10/2019, 22:24:19 | กิตติวิทย์ | 702-01 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงภวรัญชน์ พูลภักดี | นางสาวชยาภรณ์ สมคำ | ||||||||||
289 | 11/10/2019, 22:25:12 | กิตติวิทย์ | 702-02 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงชาลิสา ชุมขวัญ | นางสาวชยาภรณ์ สมคำ | ||||||||||
290 | 11/10/2019, 22:26:58 | กิตติวิทย์ | 709-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงนราภัคร สังขาชาติ | นางสาวหฤทัย หนูชู | ||||||||||
291 | 11/10/2019, 22:28:39 | กิตติวิทย์ | 711-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงครองขวัญ อุนทรีจันทร์ | นางสาวหฤทัย หนูชู | ||||||||||
292 | 14/10/2019, 10:08:40 | สวัสดิ์บวร | 702-02 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงธนัชญา ศรีสุวรรณ | นายนรินทร์ มรรคาเขต | ||||||||||
293 | 14/10/2019, 10:09:57 | สวัสดิ์บวร | 701-01 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงจันทรพิมพ์ โกเมศ | นายนรินทร์ มรรคาเขต | ||||||||||
294 | 14/10/2019, 10:10:56 | สวัสดิ์บวร | 701-02 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงกวินธิดา คงจินดามณี | นายนรินทร์ มรรคาเขต | ||||||||||
295 | 14/10/2019, 10:12:18 | สวัสดิ์บวร | 702-01 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายสิปปวิชญ์ ทองมาก | นายนรินทร์ มรรคาเขต | ||||||||||
296 | 14/10/2019, 13:08:56 | ศรีปัญญานุรักษ์ | 702-02 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | ด.ช.ศศิศ ณะนิตย์ | นางสาวจตุพร เฉลิมเมือง | ||||||||||
297 | 14/10/2019, 13:11:16 | ศรีปัญญานุรักษ์ | 701-02 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | ด.ญ.ลูน่า ชัชวาลกันทร | นางสาวศุภลักษณ์ ห้วนยิ้มเส้ง | ||||||||||
298 | 14/10/2019, 13:15:17 | เสนพงศ์ | 701-01 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายก้องภณ รักไทย | เด็กชายทิพวรรณ เขียวบุญจันทร์ | ||||||||||
299 | 14/10/2019, 13:16:20 | เสนพงศ์ | 701-02 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงคาห์ ลิ่ง ลี | นายวิสานนท์ เหลือเทพ | ||||||||||
300 | 14/10/2019, 13:18:17 | เสนพงศ์ | 702-01 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายณัฐพล ราชผล | นางสาวทิพวรรณ เขียวบุญจันทร์ | ||||||||||
301 | 14/10/2019, 13:19:25 | เสนพงศ์ | 702-02 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงอันนีฟ่า กาเจ | นายวิสานนท์ เหลือเทพ | ||||||||||
302 | 14/10/2019, 13:26:23 | เสนพงศ์ | 714-01 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ศิลปะ สาระนาฏศิลป์ (ทีม 8-10 คน ป.1-6) | เด็กชายเศรษฐวิชญ์ ทิพย์สุเนตร | เด็กชายภูนท วนัสบดีวงศ์ | เด็กชายภคิน วรกุลชัยวัฒน์ | เด็กชายธนันดร ลักษณาวงศ์ | เด็ชายอัชรอฟ ใหม่เพชร | เด็กหแพรไหม เพ็ชเต็ม | เด็กหญิงจิรภิญญา จิรพันธ์พาณิชย์ | เด็กหญิงชัญญาวีร์ ธนวัตรธีรไนย | เด็กหญิงปณัฏฎากานต์ ไชยยศ | เด็กหญิงณปภัสร์ สุวรรณคีรี | นายธีร์วราภัทร์ ไวทยาพิศาล | นายชัยยุทธ์ เพ็ชรมุณี |
303 | 14/10/2019, 13:31:01 | เสนพงศ์ | 711-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงนันท์นภัส พรหมอ่อน | นายธีร์วราภัทร์ ไวทยาพิศาล | ||||||||||
304 | 14/10/2019, 13:35:45 | เสนพงศ์ | 708-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กชายธัญยพิสิษฐ์ มณีโรจน์ | นายธีร์วราภัทร์ ไวทยาพิศาล | ||||||||||
305 | 14/10/2019, 13:37:59 | เสนพงศ์ | 710-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กชายกฤษณพล เต่งทิ้ง | นายธีร์วราภัทร์ ไวทยาพิศาล | ||||||||||
306 | 14/10/2019, 13:40:38 | เสนพงศ์ | 709-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงนุตประวีณ์ สุขบัวแก้ว | นายธีร์วราภัทร์ ไวทยาพิศาล | ||||||||||
307 | 14/10/2019, 14:00:33 | ศรีปัญญานุรักษ์ | 701-01 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | ด.ช.ธนทัต ปัตตะพัฒน์ | นางสาวจตุพร เฉลิมเมือง | ||||||||||
308 | 14/10/2019, 14:01:34 | ศรีปัญญานุรักษ์ | 702-01 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | ด.ญ.มรรษมน ชูศรี | นางสาวศุภลักษณ์ ห้วนยิ้มเส้ง | ||||||||||
309 | 15/10/2019, 9:56:58 | สุทธิ์รักษ์ | 711-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | อนัญญา พรุเพชรแก้ว | นางสาวณัฐชยา สุทธิสว่าง | ||||||||||
310 | 15/10/2019, 10:53:00 | ส่องแสงวิทยา | 701-02 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายอธิน บุญญะ | นายแสนพิศิฐ นฤภัย | ||||||||||
311 | 15/10/2019, 10:56:06 | ส่องแสงวิทยา | 701-03 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิง สุติมา นันตะบุตร | นายแสนพิศิฐ นฤภัย | ||||||||||
312 | 15/10/2019, 10:57:38 | ส่องแสงวิทยา | 701-04 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวจิราวรรณ ศรีสิงห์ | นายแสนพิศิฐ นฤภัย | ||||||||||
313 | 15/10/2019, 10:58:58 | ส่องแสงวิทยา | 702-01 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงนันท์นภัส แสงนวลนิ่ม | นายแสนพิศิฐ นฤภัย | ||||||||||
314 | 15/10/2019, 11:00:22 | ส่องแสงวิทยา | 702-02 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงจิดาพร ลิ้มสมบูรณ์ | นายแสนพิศิฐ นฤภัย | ||||||||||
315 | 15/10/2019, 11:01:49 | ส่องแสงวิทยา | 702-03 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงณัฐลดา อินทรศวร | นายแสนพิศิฐ นฤภัย | ||||||||||
316 | 15/10/2019, 11:03:16 | ส่องแสงวิทยา | 702-04 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวอินทิรา เสนาพัน | นายแสนพิศิฐ นฤภัย | ||||||||||
317 | 15/10/2019, 11:05:00 | ส่องแสงวิทยา | 703-01 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงกชกุล แก้วเพ็ชร | นายแสนพิศิฐ นฤภัย | ||||||||||
318 | 15/10/2019, 11:07:31 | ส่องแสงวิทยา | 703-02 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวจิดาภา ทองหล่อ | นายแสนพิศิฐ นฤภัย | ||||||||||
319 | 15/10/2019, 11:10:50 | ส่องแสงวิทยา | 709-02 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงปรียานุช ส่องศรี | นางสาวแพรไหม วงค์กระชาติ | ||||||||||
320 | 15/10/2019, 11:13:14 | ส่องแสงวิทยา | 709-03 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวอารียา จิโสะ | นางสาวแพรไหม วงค์กระชาติ | ||||||||||
321 | 15/10/2019, 11:15:32 | ส่องแสงวิทยา | 711-02 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงมนัสนันท์ สิทธิสาร | นางสาวแพรไหม วงค์กระชาติ | ||||||||||
322 | 15/10/2019, 11:18:09 | ส่องแสงวิทยา | 711-03 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวกัญญาภา ปากเสนาะ | นางสาวแพรไหม วงค์กระชาติ | ||||||||||
323 | 15/10/2019, 11:20:24 | ส่องแสงวิทยา | 712-02 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงอมลรดา ปากเสนาะ | นางสาวแพรไหม วงค์กระชาติ | ||||||||||
324 | 15/10/2019, 11:24:10 | ส่องแสงวิทยา | 712-03 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวศุภกานต์ จันทร์ขวัญ | นางสาวแพรไหม วงค์กระชาติ | ||||||||||
325 | 16/10/2019, 11:39:05 | นิด้าศึกษา | 702-01 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงลัยลูซ่า ขุนฤทธิรงค์ | นางสาวอานีตาร์ วาเตะ | นางสาวสาปีต้า หัดชุมพร | |||||||||
326 | 16/10/2019, 11:40:32 | นิด้าศึกษา | 702-02 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงจิรฎา สายสอิด | นางสาวอานีตาร์ วาเตะ | นางสาวสาปีต้า หัดชุมพร | |||||||||
327 | 16/10/2019, 14:06:01 | แสงทองวิทยา | 701-02 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายวัฒนพงษ์ เสนปาน | นายไกรวิท นะตะชูสงค์ | ||||||||||
328 | 16/10/2019, 14:06:35 | แสงทองวิทยา | 701-03 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายกันตพัฒน์ ศิริอนันต์ | นายเอกชัย ขำดำ | ||||||||||
329 | 16/10/2019, 14:07:21 | แสงทองวิทยา | 702-02 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายพิชชากร นาคินทร์ | นางสาวมนทร์ฤทัยรัตน์ ไพรแก้ว | ||||||||||
330 | 16/10/2019, 14:59:10 | แสงทองวิทยา | 707-01 เดี่ยวขิม 7 หย่อง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กชายชวัลวิทย์ บุญมี | นายรุ่งทิวา ประกอบบุญ | ||||||||||
331 | 16/10/2019, 15:01:52 | แสงทองวิทยา | 706-02 เดี่ยวระนาดเอก ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายกฤษตฤณ บุญรพีภัทร | นายรุ่งทิวา ประกอบบุญ | ||||||||||
332 | 16/10/2019, 15:02:39 | แสงทองวิทยา | 706-01 เดี่ยวระนาดเอก ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กชายปกรณ์ ประกอบบุญ | นายรุ่งทิวา ประกอบบุญ | ||||||||||
333 | 16/10/2019, 15:46:08 | ศรีสว่างวงศ์ | 701-01 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงณภาภัช สินธนบดี | นายพงศ์พิสุทธิ์ ถ่ายพงษ์ | ||||||||||
334 | 16/10/2019, 15:48:25 | ศรีสว่างวงศ์ | 701-02 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงพิชญ์สินี คงแก้ว | นายพงศ์พิสุทธิ์ ถ่ายพงษ์ | ||||||||||
335 | 16/10/2019, 15:50:15 | ศรีสว่างวงศ์ | 702-01 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงกัญญา แซ่เห้ง | นายพงศ์พิสุทธิ์ ถ่ายพงษ์ | ||||||||||
336 | 16/10/2019, 15:51:16 | กฤษณาวิทยา | 702-01 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายธนภัทร สุวรรณชาตรี | นางสาวสกลรัชต์ กาเหย็ม | ||||||||||
337 | 16/10/2019, 15:51:43 | ศรีสว่างวงศ์ | 702-02 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงณิชารัตน์ ไซยเมธีเวทย์ | นายพงศ์พิสุทธิ์ ถ่ายพงษ์ | ||||||||||
338 | 16/10/2019, 15:54:06 | ศรีสว่างวงศ์ | 704-01 การแข่งขันประติมากรรม ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (ทีม 3 คน ป.1-3) | เด็กหญิงณัฐรดา จันทร์คง | เด็กหญิงนชา เคลือแก้ว | เด็กหญิงสิงหา วรรณมาโล | นายพงศ์พิสุทธิ์ ถ่ายพงษ์ | ||||||||
339 | 16/10/2019, 15:54:36 | กฤษณาวิทยา | 702-02 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงสุทธดา นันทวงศ์ | นางสาวสกลรัชต์ กาเหย็ม | ||||||||||
340 | 16/10/2019, 15:56:12 | ศรีสว่างวงศ์ | 704-02 การแข่งขันประติมากรรม ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กชายพีรวิชญ์ นามแก้ว | เด็กชายดารชาต์ อำนาญมา | เด็กชายกิตติพศ แก้วมุณี | นายพงศ์พิสุทธิ์ ถ่ายพงษ์ | ||||||||
341 | 16/10/2019, 15:58:55 | กฤษณาวิทยา | 704-02 การแข่งขันประติมากรรม ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กหญิงนวรัตน์ จันทเลิศ | เด็กชายนิติพัฒน์ เลขานุกิจ | เด็กหญิงธนัชพร คงชิต | นางสาวสกลรัชต์ กาเหย็ม | ||||||||
342 | 17/10/2019, 15:28:30 | วิริยะเธียรวิทยา | 701-02 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงนันท์นภัส เนียมเกตุ | นางบุษบา พันธ์ุเรือง | ||||||||||
343 | 17/10/2019, 15:29:33 | วิริยะเธียรวิทยา | 702-02 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายณตะวัน ทองพริก | นางบุษบา พันธ์ุเรือง | ||||||||||
344 | 17/10/2019, 15:30:32 | วิริยะเธียรวิทยา | 702-01 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงฉันท์ลินี สามยอด | นางบุษบา พันธ์ุเรือง | ||||||||||
345 | 18/10/2019, 12:44:59 | อนุบาลวลัยพร | 702-02 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงอัญชิสา พูลจันทร์ | นายธนกฤต หวั่นเส้ง | ||||||||||
346 | 18/10/2019, 14:58:27 | ศรีสว่างวงศ์ | 709-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงณิชาอร สังเมียน | นายภูพิพัฒน์ อินทร์แก้ว | ||||||||||
347 | 18/10/2019, 15:00:43 | ศรีสว่างวงศ์ | 711-01 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงลภัส คีมทอง | นายภูพิพัฒน์ อินทร์แก้ว | นางสาวกันยารัตน์ นุรักษ์ | |||||||||
348 | 18/10/2019, 15:03:33 | ศรีสว่างวงศ์ | 713-01 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กชายคณิศร สาราพฤษ | นางสาวกันยารัตน์ นุรักษ์ | นายภูพิพัฒน์ อินทร์แก้ว | |||||||||
349 | 18/10/2019, 15:05:44 | ศรีสว่างวงศ์ | 707-01 เดี่ยวขิม 7 หย่อง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงภัทรวดี ช่วยยัง | เด็กหญิงพรรณพัชร วิระธรรมโม | นายวันชัย เชาว์ศิลป์ | |||||||||
350 | 18/10/2019, 15:29:00 | ดาวนายร้อย | 701-03 การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายพนมกร ประเพชร | นายพณสิทธิ์ อุเทนพันธ์ | ||||||||||
351 | 18/10/2019, 15:30:29 | ดาวนายร้อย | 702-03 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายพีรเชษฐ์ เรืองสุเพชร | นายพณสิทธิ์ อุเทนพันธ์ | ||||||||||
352 | 18/10/2019, 15:31:47 | ดาวนายร้อย | 703-01 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายภูริช เกลี้ยงเกลา | นายพณสิทธิ์ อุเทนพันธ์ | ||||||||||
353 | 18/10/2019, 15:33:55 | ดาวนายร้อย | 705-01 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กชายพันธุ์ธัช ศาสนพันธ์ | เด็กชายศุภณัฐ วงษ์เลี้ยง | นายพณสิทธิ์ อุเทนพันธ์ | |||||||||
354 | 18/10/2019, 15:36:24 | ดาวนายร้อย | 708-02 การแข่งขันขับร้อง เพลงไทยลกทุ่ง ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายณรงค์ศักดิ์ พรมบุรี | นายศรัทธา แสนเงิน | ||||||||||
355 | 18/10/2019, 15:38:03 | ดาวนายร้อย | 710-02 การแข่งขันขับร้อง เพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายอลงกรณ์ สุวรรณ์ปุสิก | นายศรัทธา แสนเงิน | ||||||||||
356 | 18/10/2019, 15:39:56 | ดาวนายร้อย | 713-02 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ชาย ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายพีรวุฒิ ทรัพย์เจริญ | นายศรัทธา แสนเงิน | ||||||||||
357 | 18/10/2019, 15:42:02 | คุณธรรมวิทยา | 712-01 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ป.1-6) | เด็กหญิงนภัสภรณ์ เรืองวิมลเวทย์ | นางสาววิมล เตชะวรรณโต | ||||||||||
358 | 18/10/2019, 15:52:56 | คุณธรรมวิทยา | 712-02 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ศิลปะ สาระดนตรี (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงณัฐนิช ธรรมชาติ | นางสาววิมล เตชะวรรณโต |
1 | ประทับเวลา | โรงเรียน | กิจกรรม/กลุ่มสาระ | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 1 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 2 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 3 | ชื่อ-สกุล ครูผู้ฝึกซ้อม คนที่ 1 | ชื่อ-สกุล ครูผู้ฝึกซ้อม คนที่ 2 |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
2 | CategoryFilter | CategoryFilter | ||||||
3 | 25/9/2019, 15:08:25 | อนุบาลนครหาดใหญ่ (นะ สุวรรณวงศ์) | 801-01 แกะสลักผักและผลไม้ การงานอาชีพ (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กหญิงอรกัญญา ดิสระมุณี | เด็กหญิงณกัญญา บัวแก้วทอง | เด็กหญิงธนัชพร แซ่เต้ | นางสาวสุมนมาลย์ จันทร์กลับ | นางทัดชา พรายบัว |
4 | 25/9/2019, 15:12:56 | พัฒนาศาสตร์มูลนิธิ | 804-01 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื่น การงานอาชีพ (ทีม 3 คน ม.1-3) | เด็กชายธนวัฒน์ ลาเต๊ะ | เด็กชายฟินดี้ บิลราหีม | เด็กชายอับดุสลาม จันตา | ่นายมณี เด็นหมัด | |
5 | 25/9/2019, 15:53:12 | ศรีนครมูลนิธิ | 803-01 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง การงานอาชีพ (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กชายรพีธรรม อเนกอัครวัฒน์ | เด็กชายธนพล ดิสสระ | เด็กชายพีรพัฒน์ ช่างเจริญ | นายสมชาย สร้อยสีมาก | |
6 | 26/9/2019, 14:46:27 | ธิดานุเคราะห์ | 801-02 แกะสลักผักและผลไม้ การงานอาชีพ (ทีม 3 คน ม.1-3) | เด็กหญิงฐิตารีย์ อุณากัณฑ์พร | เด็กหญิงอัญชลีพร ก้องศิริวงศ์ | เด็กหญิงบัวชมพู เกียรติธนวัฒนา | นางจันทร์เพ็ญ อุณากัณฑ์พร | |
7 | 26/9/2019, 14:47:59 | ธิดานุเคราะห์ | 801-03 แกะสลักผักและผลไม้ การงานอาชีพ (ทีม 3 คน ม.4-6) | นางสาวศุภิสรา ด่านวรนันท์ | นางสาวณัฐนันท์ หงส์อัครพันธุ์ | นางสาวพิมสิริ วิริยะกุล | นางจรรยา พลสงคราม | |
8 | 30/9/2019, 9:29:46 | คุณธรรมวิทยา | 802-01 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น การงานอาชีพ (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กหญิงชลันธร บุญฤทธิ์ | เด็กหญิงอันดา เรืองแก้ว | เด็กหญิงปุณิกา หะนนท์ | นางสิหยะ เสนาทิพย์ | |
9 | 30/9/2019, 9:31:07 | คุณธรรมวิทยา | 803-01 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง การงานอาชีพ (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กหญิงชนินาถ แก้วคำ | เด็กหญิงมลธิดา ทองประจุแก้ว | เด็กหญิงปภาวรินท์ โนระดี | นางสาวศิริพร จันทรมงคล | |
10 | 30/9/2019, 9:35:27 | คุณธรรมวิทยา | 804-01 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื่น การงานอาชีพ (ทีม 3 คน ม.1-3) | เด็กหญิงอนุสรา แซ่พัง | เด็กหญิงสุชาพิชญ์ ล่วนลบ | เด็กหญิงธารทองทิพย์ สิงห์ทอง | นางสาวศิริพร จันทรมงคล | |
11 | 1/10/2019, 13:31:55 | กฤษณาวิทยา | 803-01 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง การงานอาชีพ (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กหญิงปุณิกา ผ่องผุด | เด็กหญิงวรินทร อะไชยยัง | เด็กชายโชคชัย โพชนะกิจ | นางสาวอารีย์ ผลาวนิตย์ | นาสาวอภิรดี ชอบงาม |
12 | 1/10/2019, 15:52:10 | กลับเพชรศึกษา | 802-01 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น การงานอาชีพ (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กหญิงพิชามัย ไชยภักดี | เด็กหญิงอังคณา ยินดี | เด็กหญิงญานิชดาภา ไชยดี | นางปริณดา ณ ถลาง | นางปิยะรัตน์ จิ๋วเจริญ |
13 | 2/10/2019, 9:17:14 | ตัสดีกียะห์ | 802-03 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น การงานอาชีพ (ทีม 3 คน ม.4-6) | นายมุสลิม สะอุ | นายมะสุกรี บีรู | นายเชษฐา โส๊ะโหรน | ||
14 | 2/10/2019, 14:19:35 | หวังดี | 802-01 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น การงานอาชีพ (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กหญิงสรัลพร หมุดเตล็บ | เด็กชายกันตภณ ศรีชาติ | เด็กชายชัยวัฒน์ ผลเจริญ | นายปุณณวิช เพชรสุวรรณ | นางจารุณี วรรณพิบูลย์ |
15 | 2/10/2019, 16:25:35 | จุลสมัย | 802-01 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น การงานอาชีพ (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กหญิงณาฐสิรี บุญญวัฒน์วณิชย์ | เด็กชายสุภกร สิทธิแก้วไกร | เด็กชายกรกฎา ยุติธรรม | นางชุติมา รัตกี | นางปรียา ธรรมขุนนุ้ย |
16 | 2/10/2019, 20:04:08 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 802-01 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น การงานอาชีพ (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กหญิงสุธิตา แสงแก้ว | เด็กหญิงลักษิกา โยมเมือง | เด็กหญิงปาลิตา พรหมห้อง | นางวาสนา ศิริวรรณ | นางวัชรี ผอมสวัสดิ์ |
17 | 2/10/2019, 20:12:15 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 802-02 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น การงานอาชีพ (ทีม 3 คน ม.1-3) | เด็กหญิงณวิญา เบ็ญราหีม | เด็กหญิงพรหมวดี พงศ์ประเสริฐ | เด็กหญิงอรษา มายานนท์ | นางวาสนา ศิริวรรณ | นางวัชรี ผอมสวัสดิ์ |
18 | 2/10/2019, 20:17:29 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 804-01 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื่น การงานอาชีพ (ทีม 3 คน ม.1-3) | เด็กหญิงศิริเนตร รอดบน | เด็กหญิงรุจิรา แซ่จอง | เด็กหญิงธนิศา ธรรมโชตัง | นางวัชรี ผอมสวัสดิ์ | นางวาสนา ศิริวรรณ |
19 | 2/10/2019, 23:25:34 | มัธยมจิตจัณ | 802-02 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น การงานอาชีพ (ทีม 3 คน ม.1-3) | ด.ญ.ณัฏฐนิชา สุขปณะ | ด.ญ.เยาวลักษ์ ฐานะพันธ์ | ด.ญ.เสาวลักษณ์ สุขสว่าง | นางสาวญาชิตา สุวรรณมณี | |
20 | 2/10/2019, 23:28:07 | มัธยมจิตจัณ | 805-01 การแข่งขันจัดสวนแก้ว การงานอาชีพ (ทีม 3 คน ม.4-6) | นางสาวนันทิยา บุญส่ง | นางสาวนิชกมล กิจฉาโณ | นางสาวอรวรรณ เถาถวิล | นางสาวญาชิตา สุวรรณมณี | |
21 | 3/10/2019, 9:32:54 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 801-01 แกะสลักผักและผลไม้ การงานอาชีพ (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กหญิงเกศริน กุมแก้ว | เด็กหญิงพะชรี จันทกาญจน์ | เด็กหญิงสุภาวดี เชียวหาญยิ่ง | นางสาวอัญชลี แก้วสกูล | นางธัญญาภรณ์ สุทธิเสริม |
22 | 3/10/2019, 11:24:31 | ศรีวิทยา | 802-01 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น การงานอาชีพ (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กชายเทพพิทักษ์ จันแดง | เด็กชายนวพล โสมนัส | เด็กชายสุรวุฒิ จูกระโทก | นางนิตยา เม่งหยู | นายกฤติเดช นวลละออง |
23 | 3/10/2019, 18:40:05 | พัฒนศึกษา | 802-01 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น การงานอาชีพ (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กชายสิรวิชญ์ ชัยสงคราม | เด็กชายจิรายุ แปลงศัพย์ | เด็กชายอธิพงศ์ คำสุริยา | นายจีรภัณน์ ณัฐพลศิระกุล | นางสาวมณสุนงศจี ณัฐพลศิระกุล |
24 | 3/10/2019, 18:42:12 | พัฒนศึกษา | 802-02 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น การงานอาชีพ (ทีม 3 คน ม.1-3) | เด็กชายอิสมาแอน บิลละเต่ะ | เด็กชายปิยวัช สิธิราม | เด็กชายนิธิศ ส่งเสริม | นายจีรภัณน์ ณัฐพลศิระกุล | นางสาวมณสุนงศจี ณัฐพลศิระกุล |
25 | 3/10/2019, 19:29:58 | พัฒนศึกษา | 803-01 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง การงานอาชีพ (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กชายกฤษฎา บุญรัศมี | เด็กหญิงจันทราภา แก้วประดิษฐ์ | เด็กหญิงณัฎฐนันท์ ชอบกิจ | นางสาวอรวรรณ วิทยา | นายนภสินธุ์ สวัสดี |
26 | 4/10/2019, 14:52:24 | จุลสมัย | 802-02 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น การงานอาชีพ (ทีม 3 คน ม.1-3) | เด็กชายสุภกร สิทธิแก้วไกร | เด็กชายกรกฎา ยุติธรรม | เด็กหญิงณาฏฐสิรี บุญญะวัฒน์วนิช | นางชุติมา รัตกี | นางปรียา ธรรมขุนนุ้ย |
27 | 10/10/2019, 11:20:56 | กอบกาญจน์ศึกษามูลนิธิ | 804-01 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื่น การงานอาชีพ (ทีม 3 คน ม.1-3) | เด็กชายจิรายุทธ พลายด้วง | เด็กชายพัสกร เอกฉัตร | เด็กหญิงเนตรนภา สุวรรณรัตน์ | นายวิชยา วงศ์พลาย | |
28 | 10/10/2019, 11:25:50 | กอบกาญจน์ศึกษามูลนิธิ | 802-02 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น การงานอาชีพ (ทีม 3 คน ม.1-3) | นายนพีภัทร อุปถัมภ์ | เด็กชายทรงวุฒิชัย ทองมาตร | เด็กชายรัตพงศ์ ดอกดวง | นายวิชยา วงศ์พลาย | |
29 | 10/10/2019, 13:37:43 | ศรีสว่างวงศ์ | 802-01 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น การงานอาชีพ (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กหญิงนิชากร โยกทรัพย์ | เด็กหญิงทักษพร สุวรรณชาตรี | เด็กหญิงพศิกา ไตรวิชช์ปัญญา | นางนาถลดา เดชะปัญญวัต | นางสาวกุลนิดาภร ลัภกิตโร |
30 | 10/10/2019, 14:36:39 | ทิพรัตน์วิทยาคาร | 803-01 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง การงานอาชีพ (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กหญิงธิติมา บุญศิริ | เด็กหญิงกันยารัตน์ สอนเอียด | เด็กหญิงปานชนก ปานเนียม | นางสาวชิราพร บัวคง | นางสาวอามานี มะรอปิ |
31 | 11/10/2019, 9:25:32 | พัฒนาวิทยามูลนิธิ | 802-03 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น การงานอาชีพ (ทีม 3 คน ม.4-6) | นายศราวุธ ขุนหลัด | นายราเชนทร์ หมัดอะดัม | นายอานัส บิลหมาน | นางสาวสุดารัตน์ ทันยุภัก | |
32 | 11/10/2019, 9:28:00 | พัฒนาวิทยามูลนิธิ | 804-01 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื่น การงานอาชีพ (ทีม 3 คน ม.1-3) | นางสาวสุทธิตา หมัดอะด้ำ | นางสาวนีดา อาเเว | นางสาวอันนุดสูไฮลี ฮายีอายุบ | นางสุลัยขอ บิลตะเย็บ | |
33 | 11/10/2019, 10:21:36 | วิทยาสรรค์ศึกษา | 802-02 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น การงานอาชีพ (ทีม 3 คน ม.1-3) | เด็กชายมุสีนีน หมัดสะแล่หมัน | เด็กชายธีร์ธวัช สงกา | เด็กชายภูริภัทร เดชบิลหมัด | นางสาวลัยยา อนันทขาล | |
34 | 11/10/2019, 13:34:33 | พรหมเจริญวิทยา | 802-01 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น การงานอาชีพ (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กหญิงรัชนก พรมแก้ว | เด็กหญิงอนันตญา ทีปจิรังกูล | เด็กหญิงวรัญญา ชูปล้อง | นางสาวสุณี จันดำ | นางอุราพร หยู่ทองอินทร์ |
35 | 14/10/2019, 10:33:48 | สวัสดิ์บวร | 802-01 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น การงานอาชีพ (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กชายนเรนทร์วิญ์ สมพล | เด็กชายเทพณรงค์ ประสบแก้ว | เด็กชายเอกสิทธิ์ บุญเกิด | นางสาวสุกานดา ยูงทอง | นายสุบิน พุดแก้ว |
36 | 16/10/2019, 10:35:54 | นิด้าศึกษา | 802-01 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น การงานอาชีพ (ทีม 3 คน ป.4-6) | เด็กหญิงนูรฟิรดาว สุหลง | เด็กหญิงนูรฮาวา หะยีเตะ | เด็กหญิงนูรุลอัยน์ แก้วประกอบ | นางสาวดวงพร ขุนฤทธิรงค์ | นางสาวนิตยา สะมะลาเต๊ะ |
37 | 17/10/2019, 9:31:51 | สมานคุณวิทยาทาน | 802-02 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น การงานอาชีพ (ทีม 3 คน ม.1-3) | เด็กชายณัฐนนท์ คนเพียร | เด็กชายปีใหม่ ศรีใส | เด็กหญิงพัชรี บัวเลิศ | นางสาวสุมณฑา เบ็ญอาหลี | นายนุกรณ์ ลิ่มอรุณวงศ์ |
38 | 18/10/2019, 13:12:38 | ศาสนบำรุง(สอลิหุดดีน) | 804-01 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื่น การงานอาชีพ (ทีม 3 คน ม.1-3) | นายพชร เสาะหา | นายซุลกอร์ตไน สะมะลาเต๊ะ | นายชารีฟ แสงมาก | นายเกียรติศักดิ์ กากะบุตร | |
39 | 18/10/2019, 15:46:46 | ดาวนายร้อย | 804-01 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื่น การงานอาชีพ (ทีม 3 คน ม.1-3) | เด็กชายณัฐวิชญ์ ยี่สุ้น | เด็กชายธนากร โฉมอุทัย | เด็กชายภูวดล เพชรรักษ์ | นางสาวพาขวัญ บัวดำ | นายปโยธร ทองขาว |
40 | 18/10/2019, 15:51:44 | ดาวนายร้อย | 802-02 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น การงานอาชีพ (ทีม 3 คน ม.1-3) | เด็กชายกิตติวงศ์ ดิษสุวรรณ์ | เด็กชายซุบฮา เรืองรุก | เด็กชายสนธิ ซังธาดา | นายจตุรวิทย์ นนทะสร | นางสาวพาขวัญ บัวดำ |
1 | ประทับเวลา | โรงเรียน | กิจกรรม/กลุ่มสาระ | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 1 | ชื่อ-สกุล นักเรียน คนที่ 2 | ชื่อ-สกุล ครูผู้ฝึกซ้อม คนที่ 1 | ชื่อ-สกุล ครูผู้ฝึกซ้อม คนที่ 2 |
---|---|---|---|---|---|---|---|
2 | CategoryFilter | CategoryFilter | |||||
3 | 25/9/2019, 13:36:01 | ธิดานุเคราะห์ | 904-03 พูดเพื่ออาชีพ (ภาษาจีน) ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ม.4-6) | นางสาวธัญยรัตน์ ติระนาทวิทยะกุล | นางสาวนนลนีย์ ตั้งบุญนิธิวงศ์ | นางสาวรัษฎ์นันท์ ภรภัทร์ธนะดุล | |
4 | 25/9/2019, 15:09:26 | อนุบาลนครหาดใหญ่ (นะ สุวรรณวงศ์) | 901-01 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงณัฐณิชา มากชุมนุม | ว่าที่ ร.ต.หญิงวรรณฤดี ขุนฤทธิ์ | ||
5 | 25/9/2019, 15:10:20 | อนุบาลนครหาดใหญ่ (นะ สุวรรณวงศ์) | 901-02 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายภูชิสส์ อัมรักเลิศ | นางสาวปุณณภา ชูช่วย | ||
6 | 25/9/2019, 15:11:27 | อนุบาลนครหาดใหญ่ (นะ สุวรรณวงศ์) | 902-01 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงอรไพลิน มากจันทร์ | นายณัฐเศรษฐา วัฒนพงศ์ธิติ | ||
7 | 25/9/2019, 15:33:31 | ศรีนครมูลนิธิ | 901-01 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงปัญญดา กรมเมือง | นางนฤภร พิณกลับ | ||
8 | 25/9/2019, 15:39:19 | ศรีนครมูลนิธิ | 901-02 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายณรงค์กร แซ่ลิ่ม | นางสาวกณิกนันต์ บุญรอด | ||
9 | 25/9/2019, 15:40:17 | ศรีนครมูลนิธิ | 902-01 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายฐิติพงษ์ แซ่เฉิม | นางกัญชพร ยอดแก้ว | ||
10 | 25/9/2019, 15:43:39 | ศรีนครมูลนิธิ | 903-01 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงเมษา เหลือทายะนะ | นางอรุณศรี เผ่าช่างทอง | ||
11 | 25/9/2019, 15:44:57 | ศรีนครมูลนิธิ | 903-02 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงชือหญิง คิงส์ | นางสาวพรพิมล ขันแกล้ว | ||
12 | 25/9/2019, 15:47:30 | ศรีนครมูลนิธิ | 905-01 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กหญิงวนิษา โชตนภูติ | เด็กหญิงรดาศา วงศ์หิรัญเดชา | นางกัญชพร ยอดแก้ว | |
13 | 25/9/2019, 15:48:52 | ศรีนครมูลนิธิ | 904-01 พูดเพื่ออาชีพ (ภาษาจีน) ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.4-6) | เด็กหญิงวรพิชชา วุ่นน้อย | เด็กหญิงพิชญ์สินี ประแจ | นางสาวพรรณทิพย์ รัตนะ | นางสาวเครือวัลย์ แซ่ลิ้ม |
14 | 26/9/2019, 10:10:12 | ศรีนครมูลนิธิ | 901-03 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงภัณฑิรา คุณวุฒิ | นางสาววรัญญา แซ่ฮ่อ | ||
15 | 26/9/2019, 10:10:58 | ศรีนครมูลนิธิ | 902-02 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | นางสาวพิมพิกา บุญสว่าง | นางสุมดี แก่นบุญ | ||
16 | 26/9/2019, 10:11:55 | ศรีนครมูลนิธิ | 903-03 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงนพวรรณ ถาวรจิต | นางสุมดี แก่นบุญ | ||
17 | 26/9/2019, 10:13:43 | ศรีนครมูลนิธิ | 905-02 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กชายเปี่ยมพงศ์ กว้างขวาง | เด็กหญิงธิตยา ออมกิจยนต์ | นางสาววรัญญา แซ่ฮ่อ | |
18 | 26/9/2019, 10:56:28 | กิติคุณ | 901-01 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงธัญรดา เลื่อนลอย | Mrs.Jennifer J.Murillo | ||
19 | 26/9/2019, 10:58:20 | กิติคุณ | 901-02 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงวีริสา ทองแก้ว | Mrs.Jennifer J.Murillo | ||
20 | 26/9/2019, 11:00:17 | กิติคุณ | 902-01 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงเทวิกา เจริญรอย | Mrs.Jennifer J.Murillo | ||
21 | 26/9/2019, 11:06:11 | กิติคุณ | 903-01 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายณัฐวัฒน์ หนูแป้น | นางสาวจิราภรณ์ ผดุง | ||
22 | 26/9/2019, 11:11:35 | กิติคุณ | 903-02 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงแพรวริญช์ จันทรัตน์ | นางสาวจิราภรณ์ ผดุง | ||
23 | 26/9/2019, 12:07:29 | กิติคุณ | 905-01 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กชาย กันตพัฒน์ สังข์สวัสดิ์ | เด็กหญิงณิชาภัทร สุวรรณหงษ์ | Mrs.Jenninfer J.Murillo | นางสาวจิราภรณ์ ผดุง |
24 | 27/9/2019, 11:46:16 | บุญเลิศอนุสรณ์ | 901-01 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงญาดา ขุนไพชิต | Mr.Rolando Jr.B.Marinay | ||
25 | 27/9/2019, 11:47:33 | บุญเลิศอนุสรณ์ | 901-02 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายนพัฒน์ คงมณี | Mr.Jayson B.Carag | ||
26 | 27/9/2019, 11:49:08 | บุญเลิศอนุสรณ์ | 902-01 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงพีรดา คงนุ้ย | Mr.Jayson B.Carag | ||
27 | 27/9/2019, 11:50:24 | บุญเลิศอนุสรณ์ | 903-01 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงศิริญาพัชญ์ นันท์อรรถรัตน์ | นางสาวฮัสลินดา ศิริเต๊ะ | ||
28 | 27/9/2019, 11:51:40 | บุญเลิศอนุสรณ์ | 903-02 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงณัชริญา เกียวจันทึก | นางสาวสุภาภรณ์ สุขขวัญ | ||
29 | 27/9/2019, 11:52:54 | บุญเลิศอนุสรณ์ | 904-01 พูดเพื่ออาชีพ (ภาษาจีน) ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.4-6) | เด็กหญิงปสุตา วัฒนสกุลเอก | เด็กหญิงณภัทรลภา จันทร์ผุด | นางสาวณฐมน แซ่เล่า | |
30 | 27/9/2019, 11:54:32 | บุญเลิศอนุสรณ์ | 905-01 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กชายปุณณวิช สุดธาราภิรมณ์ | เด็กชายธีรเมธ ขวัญแคว้น | Mr.Jayson B.Carag | |
31 | 27/9/2019, 16:43:55 | ตัสดีกียะห์ | 902-02 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงนูรอามาณีย์ มะเด | นายอลงกรณ์ ศรีกาลวงษ์ | ||
32 | 27/9/2019, 16:47:37 | ตัสดีกียะห์ | 902-03 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวนูฮา สุนันทวงศ์ | นางโรสยาตี หมะอะ | ||
33 | 28/9/2019, 14:42:32 | ชาตรีวิทยา | 902-01 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงบารอกะฮ์ สุริวงศ์ | นางสาวพรพิมล สุรัตน์ | ||
34 | 28/9/2019, 14:46:25 | ชาตรีวิทยา | 905-01 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กชายโนอา ยุสะ | เด็กหญิงนูรียา ชำนาญตระกูล | นางสาวพรพิมล สุรัตน์ | |
35 | 30/9/2019, 9:51:05 | สมานคุณวิทยาทาน | 901-03 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงศุภิสรา สิทธิมาก | นางแพรวเพชร เครือนาคพันธ์ | ||
36 | 30/9/2019, 9:52:16 | สมานคุณวิทยาทาน | 903-03 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายถิรมาตย์ มณีรัตน์ | นางสาวสิริประภา เลิศสุรวัฒน์ | ||
37 | 30/9/2019, 9:55:22 | สมานคุณวิทยาทาน | 901-02 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงศรีวรรณ ลุงไซ | เด็กชายอริญชย์ ใจวงษ์ | นางสาวสุพิชชา อธิมุธติกาล | นางสาวอิรวดี ถาวรยุติธรรม |
38 | 30/9/2019, 13:36:29 | คุณธรรมวิทยา | 901-01 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายฐิติวัฒน์ ศรีทอง | นางสาวนิสานาถ สุวรรณมณี | ||
39 | 30/9/2019, 13:39:02 | คุณธรรมวิทยา | 901-02 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงกรชกร จันวดี | นางบังอร จันวดี | ||
40 | 30/9/2019, 13:41:07 | คุณธรรมวิทยา | 903-02 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายพฤตินันท์ หนูคง | นางสาวศิริพร พุทธโธ | ||
41 | 30/9/2019, 13:42:11 | คุณธรรมวิทยา | 902-01 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงกัญชุดา ธนากฤติยากุล | นางสาววิมล เตชะวรรณโต | ||
42 | 30/9/2019, 13:44:18 | คุณธรรมวิทยา | 901-03 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงอภิชญา บุรีศรี | นางบังอร จันวดี | ||
43 | 30/9/2019, 13:48:16 | คุณธรรมวิทยา | 902-02 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงครองขวัญ เพ็ชรขวัญ | นางบังอร จันวดี | ||
44 | 30/9/2019, 13:50:48 | ธิดานุเคราะห์ | 901-01 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงมนัสนันท์ ชีวธนากรณ์กุล | นางสาวราตรี อินทรัตน์ | ||
45 | 30/9/2019, 13:51:51 | ธิดานุเคราะห์ | 901-02 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงพรสวรรค์ ทรัพย์อนันต์ชัย | นางสาวจิดาภา ทรัพย์เพ็ญภพ | ||
46 | 30/9/2019, 13:52:57 | ธิดานุเคราะห์ | 901-03 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงจิรกัญญา อินอุทัย | นายวิศรุต แก้วน้อย | ||
47 | 30/9/2019, 13:53:43 | ธิดานุเคราะห์ | 901-04 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวเตชนพัฒน์ เตชะโต | นายวิศรุต แก้วน้อย | ||
48 | 30/9/2019, 13:53:50 | คุณธรรมวิทยา | 905-02 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กชายศุภกฤษ์ วัฒนวรโชติ | เด็กหญิงชนากานต์ แซ่ซิน | Miss.Lydia Alda Mendoza | |
49 | 30/9/2019, 13:56:02 | ธิดานุเคราะห์ | 902-01 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงกานต์พิชชา กลับกลาย | นางสาวหงส์ลดา ขุนสีแก้ว | ||
50 | 30/9/2019, 13:57:56 | ธิดานุเคราะห์ | 902-02 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงปรียนิตย์ กระมุทพิจิตร | นางณัฐยา พัฒนพงษ์ | ||
51 | 30/9/2019, 13:59:12 | ธิดานุเคราะห์ | 902-03 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวอธิชา สุทธิเบญจกุล | นางณัฐยา พัฒนพงษ์ | ||
52 | 30/9/2019, 14:01:42 | ธิดานุเคราะห์ | 903-01 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงปาริฉัตร ลีรพงศ์นันต์ | นางสาวราตรี อินทรัตน์ | ||
53 | 30/9/2019, 14:02:38 | ธิดานุเคราะห์ | 903-02 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงนาดา รัชกิจพิพัฒน์ | นางสาวจิดาภา ทรัพย์เพ็ญภพ | ||
54 | 30/9/2019, 14:04:32 | ธิดานุเคราะห์ | 903-03 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | นางสาวเอธยา แซ่ลิ่ม | นายชนัชญ์ เฟื่องไพศาลศิลป์ | ||
55 | 30/9/2019, 14:14:52 | ธิดานุเคราะห์ | 905-01 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กหญิงปภัชญา แลตติมอร์ | เด็กหญิงชัญญนิษฐ์ ลีรพงศ์นันต์ | นางสาวกัณหา คงทอง | |
56 | 30/9/2019, 14:17:02 | ธิดานุเคราะห์ | 905-02 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กหญิงพอเพียง อุทัยพันธ์ | เด็กหญิงพรหมธิดา ศรีคชเสนกุล | นางสาวกัณหา คงทอง | |
57 | 30/9/2019, 14:18:04 | ธิดานุเคราะห์ | 905-03 Cross word ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวกมลชนก เสวตเวชากุล | นางสาวกัณหา คงทอง | ||
58 | 30/9/2019, 15:32:21 | ศรีนครมูลนิธิ | 901-04 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.4-6) | นายราชา สิริยากุล | นางสาวปริศนา พุทธสุภะ | ||
59 | 30/9/2019, 15:40:28 | ศรีนครมูลนิธิ | 904-02 พูดเพื่ออาชีพ (ภาษาจีน) ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ม.1-3) | นายภาณุพงศ์ ดำแก้ว | เด็กหญิงวาสินี รักชุม | นางสาวนิชานันท์ พวงสุวรรณ | นางสาวณัฐณิชา วงษ์สถิตย์ |
60 | 1/10/2019, 10:54:25 | คุณธรรมวิทยา | 903-01 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายธนดล อภิวันนากร | นางสาวเมธินี ประทุมทอง | ||
61 | 1/10/2019, 10:56:16 | คุณธรรมวิทยา | 903-03 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | Master.Stewart Rainer Himawan | Miss.Lydia Alda Mendoza | ||
62 | 1/10/2019, 10:59:56 | หวังดี | 904-01 พูดเพื่ออาชีพ (ภาษาจีน) ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.4-6) | เด็กหญิงชนินาถ พันธ์ทอง | เด็กหญิงลลิตภัทร ปันทะนันท์ | นางจารุณี วรรณพิบูลย์ | |
63 | 1/10/2019, 15:57:11 | กลับเพชรศึกษา | 901-01 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงอัชรียา นิยมเดชา | นางสาวศรัญญา แซ่หลี | ||
64 | 1/10/2019, 15:58:56 | กลับเพชรศึกษา | 902-01 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงวีรินทร์ธิรา คะรุอำโพธิ์ | นางปิยมาศ จินดาสุวรรณ์ | ||
65 | 1/10/2019, 16:01:13 | กลับเพชรศึกษา | 905-01 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กหญิงธันยภรณ์ นะแส | เด็กชายสุทธิฤทธิ ฟูธนากร | นางปิยมาศ จินดาสุวรรณ์ | |
66 | 1/10/2019, 16:09:36 | ธิดานุเคราะห์ | 904-01 พูดเพื่ออาชีพ (ภาษาจีน) ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.4-6) | เด็กหญิงกัลยวีร์ ตั้งธนวาณิชย์ | เด็กหญิงเอริกา ตั้งกิจวรกุล | นางสาวการิตา อนุสรณ์ภักดี | |
67 | 1/10/2019, 16:14:40 | ทวีรัตน์ | 901-02 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงอริสรา ธนภิรมณ์ | นางสาวสุคนธ์ เพ็ชรพงศ์ | ||
68 | 1/10/2019, 16:16:09 | ทวีรัตน์ | 901-01 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายจิรัสย์ จันทกาญจน์ | นางสาวชเนตตี สยมภาค | ||
69 | 1/10/2019, 16:17:02 | ทวีรัตน์ | 903-02 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายศุภวิชญ์ พรมรักษ์ | นางสาวกฤตินี เล่าลือวัฒนา | ||
70 | 1/10/2019, 16:18:10 | ทวีรัตน์ | 904-01 พูดเพื่ออาชีพ (ภาษาจีน) ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.4-6) | เด็กหญิงอภิรดี ปานพรม | เด็กหญิงภัทริกา พลพงษา | นางสาวสปัณธ์หยก มนัสพิทักษ์ชัย | |
71 | 2/10/2019, 9:10:30 | ตัสดีกียะห์ | 902-01 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายมูฮัมหมัดนูฮาญ์ นิยมเดชา | นางสาวโซเฟียห์ เบ็นแหละแหนะ | ||
72 | 2/10/2019, 10:31:01 | กิตติวิทย์บ้านพรุ | 905-02 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กชายถิรายุส์ บุญลาภ | เด็กหญิงยศวรรณ แก้วอุทัย | นางสาวปราณี ศรีรักษ์ | |
73 | 2/10/2019, 10:43:51 | กฤษณาวิทยา | 903-01 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายปฏิพัทธ์ ลิ่มโลหะกุล | นางราตรี อิตัน | ||
74 | 2/10/2019, 10:44:49 | กฤษณาวิทยา | 903-02 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงปิติชา สายสนิท | นางสาวสุดจินดา แก้วทักษิณ | ||
75 | 2/10/2019, 10:47:41 | กฤษณาวิทยา | 901-01 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายพีรณัฐ ไชยวรณ์ | นายประภาส ห้องแก้ว | ||
76 | 2/10/2019, 10:48:40 | กฤษณาวิทยา | 901-02 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงญาดา รุจิระกรกุล | นายอภินันท์ รุจิระกรกุล | ||
77 | 2/10/2019, 10:49:34 | กฤษณาวิทยา | 902-01 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงซารีนา หมัดหลี | นางอภิฤดี รีรา | ||
78 | 2/10/2019, 10:50:57 | กฤษณาวิทยา | 904-01 พูดเพื่ออาชีพ (ภาษาจีน) ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.4-6) | เด็กหญิงสมฤดี แซ่หวา | เด็กชายชินภัทร แซ่อิ้ว | นางสาวฉ่วย ซือ เหอ | นางสาวชิง หลิว |
79 | 2/10/2019, 10:52:39 | กฤษณาวิทยา | 905-01 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กชายสุรพัศ แก้วกัณฑ์ | เด็กชายพันธกานต์ โนมพรรณ | นายอภินันท์ รุจิระกรกุล | |
80 | 2/10/2019, 10:54:04 | กิตติวิทย์บ้านพรุ | 904-01 พูดเพื่ออาชีพ (ภาษาจีน) ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.4-6) | เด็กหญิงปภัสรา คำมาลา | เด็กหญิงอภิมุกข์ น้อยสำลี | นางสาววิภากร ธรรมสุรีย์ | |
81 | 2/10/2019, 11:25:22 | กิตติวิทย์บ้านพรุ | 901-02 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายสิทธิ์ธนัฐ ศรีสังค์ | นางคริสติน วิเวโร | ||
82 | 2/10/2019, 11:26:14 | กิตติวิทย์บ้านพรุ | 903-02 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายก้อง แก้วสุวรรณ์ | นางสาวเพ็ญจันทร์ วังมณี | ||
83 | 2/10/2019, 11:27:45 | กิตติวิทย์บ้านพรุ | 902-03 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.4-6) | เด็กชายเตชิน ชุมทอง | นางสาวธนนันท์ ชาญกาญจน์ | ||
84 | 2/10/2019, 13:59:30 | หวังดี | 903-01 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายจตุภูมิ ศรีโยม | นายทวีวุฒิ สังข์ทอง | ||
85 | 2/10/2019, 14:00:37 | หวังดี | 903-02 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายมีสติ อวภาค | นายทวีวุฒิ สังข์ทอง | Mrs.Grace M.Betz | |
86 | 2/10/2019, 14:02:59 | หวังดี | 901-02 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงกวินธิดา ขาวอินทร์ | Mrs.Grace M.betz | ||
87 | 2/10/2019, 14:04:54 | หวังดี | 905-01 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กชายธนธรณ์ ผุดผ่อง | เด็กชายจอมทัพ จันทฤทธิ์ | Mrs.Grace M.betz | นายทวีวุฒิ สังข์ทอง |
88 | 2/10/2019, 14:05:50 | หวังดี | 902-01 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงณัฏฐ์ชญา เพชรกรณ์ | นายทวีวุฒิ สังข์ทอง | ||
89 | 2/10/2019, 14:14:46 | หวังดี | 901-01 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงณิชาภา กัลหะรัตน์ | Mrs.Grace M.Betz | ||
90 | 2/10/2019, 16:28:04 | จุลสมัย | 901-02 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายธรา คนทารักษ์ | นางวีณา เจียมสกุล | ||
91 | 2/10/2019, 16:29:20 | จุลสมัย | 902-01 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงอักษรจัญจ์ จันทศิริ | นางรวีภรณ์ พรหมดำ | ||
92 | 2/10/2019, 16:31:00 | จุลสมัย | 904-01 พูดเพื่ออาชีพ (ภาษาจีน) ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.4-6) | เด็กหญิงอันนา แก้วสุวรรณ์ | เด็กชายนพสิทธิ์ บุญสุข | นางสาวกมลพรรณ กะราลัย | |
93 | 2/10/2019, 19:26:59 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 901-01 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงธัญพิชชา ฤทธิ์แก้ว | นางสาวปาริฉัตร เดชดี | ||
94 | 2/10/2019, 19:28:13 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 901-02 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายอันวา หมัดอาด้ำ | นางสาวรุ่งนภา พูลผล | ||
95 | 2/10/2019, 19:30:21 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 902-01 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงชาคริยา อินทฤทธิ์ | นางพิมพ์ศักดิ์ สังขกุล | ||
96 | 2/10/2019, 19:31:48 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 902-02 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงแพรวาวฎี อินทสระ | นางสาวปวีณา ศิริกุล | ||
97 | 2/10/2019, 19:34:53 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 903-02 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายฤทธิกร ปราบฤทธิ์ | นายสมชาย เพชรบูรณ์ | ||
98 | 2/10/2019, 19:37:05 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 905-01 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กชายชลันธ์ธรน์ เทพรัตน์ | เด็กชายปภาวิน ใจแผ้ว | นางสาวณชาภัก เจริญชีพ | |
99 | 2/10/2019, 19:39:04 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 904-01 พูดเพื่ออาชีพ (ภาษาจีน) ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.4-6) | เด็กชายอัลฮาล ยุพยงค์ | เด็กหญิงปรีชฎา จันทร์สุข | นางสาวปานทิพย์ เวทโอสถ | |
100 | 2/10/2019, 19:41:27 | สหศาสตร์วิทยาคาร | 904-02 พูดเพื่ออาชีพ (ภาษาจีน) ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กชายศรันย์ จำปา | เด็กชายณัฐพล หมิโดย | นางวราสินี พูลภักดี | |
101 | 2/10/2019, 23:29:52 | มัธยมจิตจัณ | 901-03 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | ด.ญ.ศุภิสรา จันทบุรี | นางสาวชิดชนก สีทะนน | ||
102 | 2/10/2019, 23:32:20 | มัธยมจิตจัณ | 901-04 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวยศวดี อุไรรัตน์ | นางสาวกุลวรี สิทธิสุทธิ์ | ||
103 | 2/10/2019, 23:33:57 | มัธยมจิตจัณ | 902-02 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | ด.ญ.ณัฐธยาน์ จารุสาร | นางสาวปาณิศา รัตนญาติ | ||
104 | 2/10/2019, 23:35:15 | มัธยมจิตจัณ | 902-03 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวขยานี เงินธีรโชติ | นางสาวธนัตฤนันท์ เจะนุ่ม | ||
105 | 2/10/2019, 23:38:03 | มัธยมจิตจัณ | 905-03 Cross word ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวธีร์จุฑา ศีลรักษา | นางสาวธนัตฤนันท์ เจะนุ่ม | ||
106 | 3/10/2019, 9:34:13 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 902-01 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายสุธินันท์ สิงหาด | นางสาวชญานิษฐ์ แต้มเก่ง | ||
107 | 3/10/2019, 9:34:54 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 903-02 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงพชรพรรณ พงศ์พนาพิพัฒน์ | นางสาวชญานิษฐ์ แต้มเก่ง | ||
108 | 3/10/2019, 9:35:44 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 905-01 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กชายเมธัส หนูแสง | เด็กชายพรรษวุฒิ เรืองกูล | นางสาวชญานิษฐ์ แต้มเก่ง | |
109 | 3/10/2019, 9:36:40 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 904-01 พูดเพื่ออาชีพ (ภาษาจีน) ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.4-6) | เด็กหญิงสิริรัตน์ วรรณทิวา | เด็กหญิงกวิตา พิพิธสุนทรศานต์ | นางสาววรรณดี สุวรรณเรืองศรี | |
110 | 3/10/2019, 10:03:13 | จุลสมัย | 905-01 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กหญิงพรวรา มาลาทอง | เด็กชายพลสพัฒน์ ก๊วยตั๋ว | นางสาวศิริวัชรี ดวงภักดี | |
111 | 3/10/2019, 10:47:11 | อนุบาลกิตติเวศม์ | 901-01 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงณิชาพัชร์ สุวรรณรัตน์ | นางสาวปิยวรรณ สะมะบุบ | ||
112 | 3/10/2019, 10:47:57 | อนุบาลกิตติเวศม์ | 901-02 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายรณชัย บริเพชร | Gladys P. Aliga | ||
113 | 3/10/2019, 10:48:56 | อนุบาลกิตติเวศม์ | 903-01 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายพัทธ์ธีรา เศวตวงศ์สกุล | นางสาวปิยวรรณ สะมะบุบ | ||
114 | 3/10/2019, 10:49:46 | อนุบาลกิตติเวศม์ | 903-02 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงพิชยา จันทะสระ | Gladys P.Aliga | ||
115 | 3/10/2019, 10:50:45 | อนุบาลกิตติเวศม์ | 905-01 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กชายแทนคุณ จันทระ | เด็กหญิงปิยะมาศ ดุลยะนันท์ | นางสาวปิยวรรณ สะมะบุบ | |
116 | 3/10/2019, 14:18:37 | พัฒนาศาสตร์มูลนิธิ | 901-04 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวอทิตา ยีกะจิ | Mrs. Ira Dwijayani | ||
117 | 3/10/2019, 14:19:26 | พัฒนาศาสตร์มูลนิธิ | 902-02 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงนัจจลาฮ์ บากูสัน | นางสาวอมานี หมาดอาหิน | ||
118 | 3/10/2019, 14:22:59 | พัฒนาศาสตร์มูลนิธิ | 905-02 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กหญิงกัญญาพัชร เหมหมิ | เด็กหญิงอานีส ยีตูวา | นางสาวคอนีต๊ะ ดอเล๊าะ | |
119 | 3/10/2019, 14:24:24 | พัฒนาศาสตร์มูลนิธิ | 905-03 Cross word ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวพินิตตา ทดแทน | นางสาวคอนีต๊ะ ดอเล๊าะ | ||
120 | 3/10/2019, 15:26:09 | วรพัฒน์ | 901-01 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงอันติกา อุณาตระการ | นางสาวธนพร ซึ้งประสิทธิ์ | ||
121 | 3/10/2019, 15:27:23 | วรพัฒน์ | 901-02 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงอลิลสา เต | นางสาวปัณชญา บุญตระกูล | ||
122 | 3/10/2019, 15:28:58 | วรพัฒน์ | 903-01 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงณิชากร บุญวิริยะ | Miss.Nadine Cristy Pacumbaba | ||
123 | 3/10/2019, 15:30:04 | วรพัฒน์ | 903-02 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายกฤตธี ปรีชาวุฒิเดช | นางสาวหทัยชนก เกื้อพันธ์ | ||
124 | 3/10/2019, 17:13:23 | พัฒนศึกษา | 902-01 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | พงศธร ศรีทวี | นางสาวกรรวี ธารีย์สิทธิ์ | ||
125 | 3/10/2019, 17:14:58 | พัฒนศึกษา | 902-02 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงสิริกัญญา มัธยันต์ | นายวีรยุทธ ชอบแต่ง | ||
126 | 3/10/2019, 17:16:48 | พัฒนศึกษา | 905-02 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กชายดลณภัทร เย็บสะ | เด็กชายอภิสิทธิ์ เกิดทรัพย์ | นายวีรยุทธ ชอบแต่ง | |
127 | 3/10/2019, 17:18:26 | พัฒนศึกษา | 904-02 พูดเพื่ออาชีพ (ภาษาจีน) ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กหญิงณัฐเนตร สมหานึก | เด็กหญิงกันติศา สินธุ | นายวีรยุทธ ชอบแต่ง | |
128 | 4/10/2019, 8:31:27 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 902-02 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงชุติกาญจน์ กิจกุลเลิศ | นางสาวสุรัสวดี นามแก้ว | ||
129 | 4/10/2019, 8:33:38 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 902-03 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวเมธาวี หนูอุไร | นางสาวสุรัสวดี นามแก้ว | ||
130 | 4/10/2019, 8:35:28 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 903-03 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายกรทอง ทิพยนุกูล | นายศุภณัฐ รักษ์วงศ์ | ||
131 | 4/10/2019, 8:36:42 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 905-02 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กหญิงจุฬาณภัทร ไพศาล | เด็กหญิงรัตนาภรณ์ แต่สกุล | นางสาวอัจจิมา อินสโร | |
132 | 4/10/2019, 8:37:46 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 905-03 Cross word ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวพรรวษา นนทพันธ์ | นายมนตรี รัตนจิตตภิญโญ | ||
133 | 4/10/2019, 8:40:44 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 904-02 พูดเพื่ออาชีพ (ภาษาจีน) ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กหญิงรุจีรา จันดาโส | เด็กชายภาษกร ใจดี | นางสาวสกาว จันทร์คง | นางสาวนพรัตน์ ชวกุล |
134 | 4/10/2019, 8:42:11 | พะตงวิทยามูลนิธิ | 904-03 พูดเพื่ออาชีพ (ภาษาจีน) ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ม.4-6) | นายธนากร แซ่หลี | นางสาวมณฑิตา หวุ่นสิ้น | นางสาวสกาว จันทร์คง | นางสาวนพรัตน์ ชวกุล |
135 | 4/10/2019, 9:24:56 | สุวรรณวงศ์ | 901-01 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงณ รัก พงศ์ประยูร | นางสาวพิมพ์ชนก ชัยประสิทธิ์ | ||
136 | 4/10/2019, 9:27:56 | สุวรรณวงศ์ | 901-02 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงเชอร์รี่เม คาเนตี | นางสาวอมิเด๊าะ บิลหมุด | ||
137 | 4/10/2019, 9:36:28 | สุวรรณวงศ์ | 903-01 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงธัญชนก ยศสรัญรัตน์ | นางมารีนา สายสลำ | ||
138 | 4/10/2019, 9:37:58 | สุวรรณวงศ์ | 903-02 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายเตชทัต สุขิตเตชะกุล | นายพีรวิชญ์ ศรีสวัสดิ์ | ||
139 | 4/10/2019, 9:39:25 | สุวรรณวงศ์ | 905-01 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กชายสุภเศรษฐ์ สังข์หิรัญ | เด็กชายณัฐพนธ์ เฮา | นางสาวศรัณญา ปานเพชร | |
140 | 4/10/2019, 9:40:24 | สุวรรณวงศ์ | 904-01 พูดเพื่ออาชีพ (ภาษาจีน) ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.4-6) | เด็กชายเจอรัลด์ อึ้ง | เด็กหญิงนิศาชล จตุพรธรรม | นางสาวณัฎฐา เทพกูล | |
141 | 4/10/2019, 13:57:55 | พัฒนาศาสตร์มูลนิธิ | 901-03 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงนู้รอาดีล่า หมัดอาดัม | นางสาวสุริยา หมัดสมัน | ||
142 | 4/10/2019, 13:58:07 | แจ้งวิทยา | 901-04 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวชนัญธิดา ใจเย็น | นายจิระพงศ์ ขรรค์มา | ||
143 | 4/10/2019, 13:58:53 | พัฒนาศาสตร์มูลนิธิ | 902-03 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.4-6) | เด็กหญิงนันทกานต์ หลีหมิด | นางสาวมูณีเราะ อาแวเตะ | ||
144 | 4/10/2019, 13:59:53 | แจ้งวิทยา | 902-03 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาววาสนา ทองใหญ่ | ว่าที่ร้อยตรีหญิงอนุสรา พิมพากรณ์ | ||
145 | 4/10/2019, 14:00:16 | พัฒนาศาสตร์มูลนิธิ | 905-01 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กหญิงกัญญาณัฐ แหล๊ะหล๊ะ | เด็กหญิงอาดิลานานา แดหวา | นางสาวสุริยา หมัดสมัน | |
146 | 7/10/2019, 9:26:46 | คุณธรรมวิทยา | 904-01 พูดเพื่ออาชีพ (ภาษาจีน) ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.4-6) | เด็กหญิงวีระดา สานุสิทธิ์ | เด็กหญิงนภัสนันท์ แซ่ลิ้ม | Mrs.Chen Bei yan | |
147 | 7/10/2019, 9:29:04 | คุณธรรมวิทยา | 904-02 พูดเพื่ออาชีพ (ภาษาจีน) ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กหญิงอภิชญา บุรีศรี | เด็กหญิงปิยวรรณ กุมบุรี | นางกุ้ยยิง แซ่จาง | |
148 | 7/10/2019, 12:44:56 | แก้วบุตร-คูสกุล | 901-01 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงธมนวรรณ กระดานพล | นางสาววรัญญาภรณ์ สิริพงศ์นรากุล | ||
149 | 7/10/2019, 12:46:11 | แก้วบุตร-คูสกุล | 901-02 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายอารอฟัด ดามัน | นางสาววรัญญาภรณ์ สิริพงศ์นรากุล | ||
150 | 7/10/2019, 12:48:14 | แก้วบุตร-คูสกุล | 902-01 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายมูฮาหมัด อัคมาล์ ชัยคำเพ็ญ | นางสาววรัญญาภรณ์ สิริพงศ์นรากุล | ||
151 | 7/10/2019, 14:31:25 | แก้วบุตร-คูสกุล | 903-01 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงดาเมียร์ หะยีหมะ | นางสาววรัญญาภรณ์ สิริพงศ์นรากุล | ||
152 | 7/10/2019, 14:33:41 | แก้วบุตร-คูสกุล | 903-02 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายอานัส ชอบงาม | นางสาววรัญญาภรณ์ สิริพงศ์นรากุล | ||
153 | 8/10/2019, 15:02:19 | ศิริพงศ์วิทยา | 901-01 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงอรปรียา นวลประสงค์ | นางสาววิชชุดา มณีโชติ | ||
154 | 8/10/2019, 15:03:21 | ศิริพงศ์วิทยา | 901-02 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงณัฐธิดา คำมูล | นางสาวรุ่งนภา แก้วเขียว | ||
155 | 8/10/2019, 15:05:15 | ศิริพงศ์วิทยา | 905-01 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กหญิงธัญญาภรณ์ สุภาพ | เด็กหญิงปรียนันท์ คงสุข | นางสาวจิรนันท์ คงแก้ว | |
156 | 8/10/2019, 15:06:22 | ศิริพงศ์วิทยา | 903-01 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงอรปรียา ศิริทัต | นางสาววิชชุดา มณีโชติ | ||
157 | 8/10/2019, 15:07:24 | ศิริพงศ์วิทยา | 903-02 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายสุกฤษฏิ์ เอียดประพันธ์ | นางสาวจิรนันท์ คงแก้ว | ||
158 | 8/10/2019, 19:34:58 | อักษรศิริ | 901-01 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงเปมิกา ประกอบบุญ | นายอับดุลฮาซัน ลือแบซา | นายกันตพิชญ์ เสนาธิบดี | |
159 | 8/10/2019, 19:36:44 | อักษรศิริ | 901-02 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงตะวันวาด จุลศักดิ์ | นายอับดุลฮาซัน ลือแบซา | นายกันตพิชญ์ เสนาธิบดี | |
160 | 8/10/2019, 19:37:45 | อักษรศิริ | 901-03 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงเขมิกา สิทธิไพรวัน | นายอับดุลฮาซัน ลือแบซา | นายกันตพิชญ์ เสนาธิบดี | |
161 | 8/10/2019, 19:38:52 | อักษรศิริ | 901-04 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวจันทรกาล รัตนนิมิตร | นายอับดุลฮาซัน ลือแบซา | นายกันตพิชญ์ เสนาธิบดี | |
162 | 8/10/2019, 19:40:40 | อักษรศิริ | 902-01 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงนภัสนันท์ อานุภาพ | นายอับดุลฮาซัน ลือแบซา | นายกันตพิชญ์ เสนาธิบดี | |
163 | 8/10/2019, 19:41:43 | อักษรศิริ | 902-02 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงกฤษฏิ์กัลยา รัยสุวรรณสกุล | นายอับดุลฮาซัน ลือแบซา | นายกันตพิชญ์ เสนาธิบดี | |
164 | 8/10/2019, 19:43:16 | อักษรศิริ | 902-03 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.4-6) | นายศิวกร คุณโอษฐ์ | นายอับดุลฮาซัน ลือแบซา | นายกันตพิชญ์ เสนาธิบดี | |
165 | 8/10/2019, 19:44:35 | อักษรศิริ | 903-01 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | AVA PEARL MUSSGNUG | นายอับดุลฮาซัน ลือแบซา | นายกันตพิชญ์ เสนาธิบดี | |
166 | 8/10/2019, 19:50:34 | อักษรศิริ | 903-02 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงวันซัลวานี ศรีตุลาการ | นายอับดุลฮาซัน ลือแบซา | นายกันตพิชญ์ เสนาธิบดี | |
167 | 8/10/2019, 19:51:31 | อักษรศิริ | 903-03 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายอีเธน เดชวายุกุล | นายอับดุลฮาซัน ลือแบซา | นายกันตพิชญ์ เสนาธิบดี | |
168 | 9/10/2019, 11:17:21 | จริยธรรมศึกษามูลนิธิ | 901-01 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงฮิลมาน มาหะ | Miss Rizka Aulia Mazda | ||
169 | 9/10/2019, 11:18:47 | จริยธรรมศึกษามูลนิธิ | 901-02 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงบัดรียา จะเรเสะ | นางสาวดวงพร ดินอะ | ||
170 | 9/10/2019, 11:22:07 | จริยธรรมศึกษามูลนิธิ | 902-01 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงฟาฎินะอ์ โต๊ะเหล็ก | Miss Shiela M. Canilao | ||
171 | 9/10/2019, 11:25:06 | จริยธรรมศึกษามูลนิธิ | 905-01 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กชายดลยา ละซอ | เด็กชายฟูฮาดี รัตนมณี | Miss Rizka Aulia Mazda | |
172 | 9/10/2019, 12:12:27 | วรพัฒน์ | 904-01 พูดเพื่ออาชีพ (ภาษาจีน) ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.4-6) | เด็กชายปภาวิน แซ่ว่อง | เด็กหญิงสุไหมญา ฤทธิ์โต | Miss.Zeng Jie Lei | |
173 | 9/10/2019, 14:40:15 | สงขลาวิทยามูลนิธิ | 901-01 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายกษิดิศ อ้าสัน | นางสาวชญาทิพย์ ขำวิจิตต์ | ||
174 | 9/10/2019, 14:48:56 | สงขลาวิทยามูลนิธิ | 901-02 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงปรางทิพย์ สิงบุตรดี | นางสาวชญาทิพย์ ขำวิจิตต์ | ||
175 | 9/10/2019, 14:59:23 | สงขลาวิทยามูลนิธิ | 903-01 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายวงศกร นนทะสร | นางสาวชญาทิพย์ ขำวิจิตต์ | ||
176 | 9/10/2019, 15:01:25 | สงขลาวิทยามูลนิธิ | 903-02 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายก้องภพ โกมลตรี | นางสาวชญาทิพย์ ขำวิจิตต์ | ||
177 | 9/10/2019, 15:04:13 | สงขลาวิทยามูลนิธิ | 904-01 พูดเพื่ออาชีพ (ภาษาจีน) ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.4-6) | เด็กหญิงชญานิน กลิ่นเขียว | เด็กหญิงจุรีพร ศรีวิชิต | เหล่าซือ เฉินลี่จวิน | |
178 | 10/10/2019, 9:40:55 | ศรีนครมูลนิธิ | 902-03 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.4-6) | นายสัตบุตร บิลระโอ๊ะ | นางสาวปริศนา พุทธสุภะ | ||
179 | 10/10/2019, 10:33:15 | วงศ์วิทย์ | 901-01 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | ด.ญ.พิมพ์ลภัส รัตนแสทอง | Mr.Benjamin Gilson | ||
180 | 10/10/2019, 10:34:18 | วงศ์วิทย์ | 901-02 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | ด.ญ.วิรัลพัชร ด้วงรัตน์ | น.ส.รัชนก สุกสว่าง | ||
181 | 10/10/2019, 10:35:17 | วงศ์วิทย์ | 903-01 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | ด.ญ.ปานชนก หงษ์ทอง | น.ส.อัจฉรา คงศิลา | ||
182 | 10/10/2019, 10:36:13 | วงศ์วิทย์ | 903-02 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | ด.ญ.ดวงกมล ชินวิรัตน์ชัย | น.ส.รัชนก สุกสว่าง | ||
183 | 10/10/2019, 10:37:49 | วงศ์วิทย์ | 904-01 พูดเพื่ออาชีพ (ภาษาจีน) ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.4-6) | ด.ญ.กตัญญุตา ฤกษ์เสน | ด.ช.รณกร ทองแกมแก้ว | น.ส.ณัฎฐ์วรีย์ นาวีการ | |
184 | 10/10/2019, 11:03:27 | พลวิทยาระบบสองภาษา | 901-01 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงเจณิสา สุขปาละ | นางมนธิรา ธรรมเพชร | ||
185 | 10/10/2019, 11:05:37 | พลวิทยาระบบสองภาษา | 901-02 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงกนกชล ลาภาโรจน์กิจ | นางมนธิรา ธรรมเพชร | ||
186 | 10/10/2019, 11:07:02 | พลวิทยาระบบสองภาษา | 902-01 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงนันท์นภัส รัตนมณีพันธ์ | นางมนธิรา ธรรมเพชร | ||
187 | 10/10/2019, 11:08:50 | พลวิทยาระบบสองภาษา | 903-01 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงณัฐธยาน์ สุทธิตันตยาภรณ์ | นางมนธิรา ธรรมเพชร | ||
188 | 10/10/2019, 11:10:40 | พลวิทยาระบบสองภาษา | 903-02 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงมนรัตน์ บินหลี | นางมนธิรา ธรรมเพชร | ||
189 | 10/10/2019, 11:14:32 | พลวิทยาระบบสองภาษา | 905-01 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กชายโพธิ์เพชร สุวรรณรัตน์ | เด็กชายสิรภพ แซ่อึ้ง | นายมนธิรา ธรรมเพชร | |
190 | 10/10/2019, 14:35:35 | ทิพรัตน์วิทยาคาร | 905-01 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กชายแมทธิว โทล | เด็กชายนนทกร จันทร์สุข | นางสาวอามานี มะรอปิ | |
191 | 10/10/2019, 14:36:50 | ทิพรัตน์วิทยาคาร | 901-01 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายทศวิน เหมมัน | นางสาวอามานี มะรอปิ | ||
192 | 10/10/2019, 15:45:25 | ศรีสว่างวงศ์ | 901-01 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายวายุภัค ศรีรุจี | นางสาวชลิตา ปฏิญญานุสรณ์ | ||
193 | 10/10/2019, 15:47:37 | ศรีสว่างวงศ์ | 901-02 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงกานต์สินี นวลสุวรรณ์ | นางสาวทิพวัลย์ เมืองแก้ว | ||
194 | 10/10/2019, 15:52:01 | ศรีสว่างวงศ์ | 902-01 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงพิธุอร มากจันทร์ | นางสาวสายใจ รัตนสันตยากุล | ||
195 | 10/10/2019, 15:55:02 | ศรีสว่างวงศ์ | 903-01 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายชยพล ถนอมสุข | นางสาวชลิตา ปฏิญญานุสรณ์ | ||
196 | 10/10/2019, 16:00:16 | ศรีสว่างวงศ์ | 903-02 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายศิลากรฐ์ ขุนเพชร | นางสาวทิพวัลย์ เมืองแก้ว | ||
197 | 10/10/2019, 16:04:36 | ศรีสว่างวงศ์ | 905-01 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กชายปณิธิ ดีพร้อม | เด็กชายสุอัยดี ชุมรักษา | นางสาวทิพวัลย์ เมืองแก้ว | |
198 | 11/10/2019, 9:29:42 | พัฒนาวิทยามูลนิธิ | 903-03 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | นางสาวอามาลีนา หมัดอะดั้ม | นางสาวฟัยซะ หวันตะหา | ||
199 | 11/10/2019, 10:23:24 | วิทยาสรรค์ศึกษา | 901-03 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงอารีเซีย กะละหมัด | นางสาวตีญาณี สันนะกิจ | ||
200 | 11/10/2019, 10:24:46 | วิทยาสรรค์ศึกษา | 902-02 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงฮานีน บิลแสละ | นางสาวตีญาณี สันนะกิจ | ||
201 | 11/10/2019, 10:26:09 | วิทยาสรรค์ศึกษา | 903-03 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายอับบัส ยะนาย | นางสาวอุษณีย์ ปัญจพรอุดมลาภ | ||
202 | 11/10/2019, 10:28:02 | วิทยาสรรค์ศึกษา | 905-02 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กหญิงรูไซนีย์ เบ็นโส๊ะ | ด็กหญิงกรรญฎา ถิ่นกาแบง | นางสาวอุษณีย์ ปัญจพรอุดมลาภ | |
203 | 11/10/2019, 12:09:29 | จริยธรรมศึกษามูลนิธิ | 902-02 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงฮันวานี บินดุเหล็ม | นางสาวอัฟนาน ลำเมาะ | ||
204 | 11/10/2019, 12:11:27 | จริยธรรมศึกษามูลนิธิ | 902-03 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวนัจญมี บินดุเหล็ม | นางสาวปาตีเม๊าะ สาและ | ||
205 | 11/10/2019, 12:14:52 | จริยธรรมศึกษามูลนิธิ | 901-03 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงฟาติมะห์ หมัดอะดัม | Mr. Hafizhal Ridho bin Azmuni | ||
206 | 11/10/2019, 12:16:25 | จริยธรรมศึกษามูลนิธิ | 901-04 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวล่าฏิฝ๊ะ เจะหมัด | Hafizhal Ridho bin Azmuni | ||
207 | 11/10/2019, 12:18:23 | จริยธรรมศึกษามูลนิธิ | 903-03 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงมาเรีย ฮัสนา ฝันฝา | นางสาวรุ่งทิวา หลงโดย | ||
208 | 11/10/2019, 12:22:19 | จริยธรรมศึกษามูลนิธิ | 905-02 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กหญิงณัฐญวา ชิดพังเทียม | เด็กหญิงบุสริน เขร็มแอ | Mr. Hafizhal Ridho bin Azmuni | |
209 | 11/10/2019, 12:23:36 | จริยธรรมศึกษามูลนิธิ | 905-03 Cross word ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.4-6) | นายแวนาวาวี ตาเยะ | นางสาวฮิลมี่ย๊ะฮ์ สาเม๊าะ | ||
210 | 11/10/2019, 13:37:54 | พรหมเจริญวิทยา | 903-02 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายปรัญชัย ลักษณะ | นางสาวฮากีมา อับดุลมานัล | ||
211 | 11/10/2019, 13:39:19 | พรหมเจริญวิทยา | 901-01 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงณภัชชานันท์ มั่นศิลป์ | นายภานุวัชร ชุมละออ | ||
212 | 11/10/2019, 13:42:10 | พรหมเจริญวิทยา | 905-01 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กชายพรรษวุฒิ ชูตระกูล | เด็กชายวรพล เพชรสงคราม | นายภานุวัชร ชุมละออ | นางนิอร แก้วพิจิตร |
213 | 11/10/2019, 13:43:57 | พรหมเจริญวิทยา | 901-02 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงนันท์ณภัทร พัชนี | นายภานุวัชร ชุมละออ | ||
214 | 11/10/2019, 13:46:13 | พรหมเจริญวิทยา | 902-01 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงสุพิชญาณ์ ช่อดอกไม้ | นางสาวอรุณี สกูลหรัง | ||
215 | 11/10/2019, 15:26:41 | สมพงศ์วิทยาจะทิ้งพระ | 903-02 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงปิยธิดา บุตถาวร | นางสาวรุ่งกานต์ คำแก้ว | Mrs.Elizabeth D.Arit | |
216 | 11/10/2019, 15:33:28 | สมพงศ์วิทยาจะทิ้งพระ | 903-01 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายวรพล นวลนาค | นางสาวรุ่งกานต์ คำแก้ว | Mrs.Elizabeth D.Arit | |
217 | 11/10/2019, 15:38:59 | สมพงศ์วิทยาจะทิ้งพระ | 905-01 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กหญิงศิลป์สุภา ทองกรด | เด็กชายภัทรวุธ สุขสวัสดิ์ | นางสาวรุ่งกานต์ คำแก้ว | Mrs.Elizabeth D.Arit |
218 | 11/10/2019, 15:46:33 | สมพงศ์วิทยาจะทิ้งพระ | 902-01 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงลลิตภัทร ด่านประเสริฐกุล | นางสาวรุ่งกานต์ คำแก้ว | Mrs.Elizabeth D.Arit | |
219 | 11/10/2019, 17:00:11 | ศรีปัญญานุรักษ์ | 901-01 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | ด.ญ.เพลินวาด คงจันทร์ | Miss Rowelyn Gonzales Castillo | ||
220 | 11/10/2019, 17:04:31 | ศรีปัญญานุรักษ์ | 901-02 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | ด.ญ.พรนภัส คงชนะ | Miss Rose Ann Castillo | ||
221 | 11/10/2019, 17:08:52 | ศรีปัญญานุรักษ์ | 902-01 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | ด.ญ.ธันย์วรัชญ์ ดิษะยานนท์ | Miss Criezel Armada Principe | ||
222 | 11/10/2019, 17:10:23 | ศรีปัญญานุรักษ์ | 905-01 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.1-6) | ด.ช.กฤษณ์ อินทร์แก้ว | ด.ญ.รินรดา อุสมาน | Miss Irish Erracho Armada | |
223 | 11/10/2019, 17:19:35 | ศรีปัญญานุรักษ์ | 904-01 พูดเพื่ออาชีพ (ภาษาจีน) ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.4-6) | ด.ญ.พัทธ์ธีรา ศรีนวลดี | ด.ญ.ธนัญญา รอบแคว้น | นางสาวชลภัสสรณ์ พันธ์เหมือน | |
224 | 11/10/2019, 22:30:55 | กิตติวิทย์ | 901-02 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายคุณากร แก้วบุญจันทร์ | นางธันย์รดา จันทโร | ||
225 | 11/10/2019, 22:31:50 | กิตติวิทย์ | 902-01 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงธัญศิริ เย็นศิริ | นางธันย์รดา จันทโร | ||
226 | 11/10/2019, 22:33:44 | กิตติวิทย์ | 904-01 พูดเพื่ออาชีพ (ภาษาจีน) ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.4-6) | เด็กหญิงซิลเวียร์ และตี | เด็กหญิงเขมิกา ลิ่มวงศ์ | นางสาวจารุวรรณ ปิดประสาร | |
227 | 12/10/2019, 17:06:33 | ส่องแสงวิทยา | 902-02 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิง วิมลณัฐ. หมู่สกุลวดี | ปุญญิศา. รุ่งเรืองทิพย์ | นางณัฐกฤตา บุญรัตน์ | |
228 | 14/10/2019, 9:07:12 | กีญามุดดีน | 902-01 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงตัสนีม โตะตาหยง | นางสาวมาซีเตาะ ปาเนาะ | ||
229 | 14/10/2019, 10:17:50 | สวัสดิ์บวร | 905-01 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กหญิงเปมิกา สุวรรณรักษา | เด็กหญิงฟาฮาน่า สพเจริญ | นางสาวน้ำทิพย์ ท่วมเพ็ชร | |
230 | 14/10/2019, 10:19:51 | สวัสดิ์บวร | 904-01 พูดเพื่ออาชีพ (ภาษาจีน) ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.4-6) | เด็กชายสันติภาพ คงประพันธ์ | เด็กหญิงปราญชลี นวกิจกาญจน์ | นางสาวธิดา พละเลิศ | นางสาวซานีย่า ณ แฉล้ม |
231 | 14/10/2019, 10:23:51 | สวัสดิ์บวร | 903-02 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายน่านฟ้า พรหมเทพ | นางสาวกุลธิดา กัณณิกจุลา | ||
232 | 14/10/2019, 10:25:05 | สวัสดิ์บวร | 903-01 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายชัยวัฒน์ ฤทธิ์เทวา | นางประภา มุณีแนม | ||
233 | 14/10/2019, 10:28:03 | สวัสดิ์บวร | 902-01 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายธีรโชติ พิรุณ | นางโสพิศ ทองเกลี้ยง | ||
234 | 14/10/2019, 10:29:58 | สวัสดิ์บวร | 901-02 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงพัชริญา ดวงตา | นางสมสมร เพชรกาศ | ||
235 | 14/10/2019, 10:30:53 | สวัสดิ์บวร | 901-01 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงมนสิชา ไชยแก้ว | นางเกศรา ฤทธิ์เทวา | ||
236 | 14/10/2019, 11:07:20 | กีญามุดดีน | 902-02 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงนุรมี อูสามัน | นางสาวมาซีเต๊าะ ปาเนาะ | ||
237 | 14/10/2019, 11:09:30 | กีญามุดดีน | 902-03 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวโสรญา สีเฒ่า | นางสาวมาซีเต๊าะ ปาเนาะ | ||
238 | 14/10/2019, 11:33:42 | กีญามุดดีน | 901-03 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงญาดา เหมตำ | นางสาวมาซีเตาะ ปาเนาะ | ||
239 | 14/10/2019, 11:35:36 | กีญามุดดีน | 901-04 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวพนิดา มิลซิลล์ | นางสาวมาซีเต๊าะ ปาเนาะ | ||
240 | 14/10/2019, 13:43:38 | เสนพงศ์ | 901-01 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงกิตติญาดา อ๋อง | นางสาววรรณพร ปานภาค | ||
241 | 14/10/2019, 13:44:40 | เสนพงศ์ | 901-02 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายภูริณัฐ เส็นยีหีม | นางสาวจีรรัตน์ ทองแก้ว | ||
242 | 14/10/2019, 13:45:41 | เสนพงศ์ | 902-01 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายภูริณัฐ ชัดประเสริฐ | นายเจริญ รักแก้ว | ||
243 | 14/10/2019, 13:47:27 | เสนพงศ์ | 903-01 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงนันทิกร จารุพานิช | นางสาววรรณพร ปานภาค | ||
244 | 14/10/2019, 13:53:02 | เสนพงศ์ | 903-02 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายสิรวิชญ์ สาทรสัมฤทธิ์ผล | นางสาวกัลย์สุดา รักแก้ว | ||
245 | 14/10/2019, 13:55:11 | เสนพงศ์ | 904-01 พูดเพื่ออาชีพ (ภาษาจีน) ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.4-6) | เด็กหญิงสุพัฒน์ษา แก้วดี | เด็กหญิงกฤติพัชญ์ อธิรัตนมงคล | นางสาวนุวดี แซ่เลี่ยง | นางสาวเกตวดี รัญเพ็ชร |
246 | 15/10/2019, 9:51:57 | สุทธิ์รักษ์ | 901-01 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เฟมิดา เพอแสละ | นางสาวณัฐชยา สุทธิสว่าง | ||
247 | 15/10/2019, 9:53:03 | สุทธิ์รักษ์ | 901-03 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | มณีจันทร์ ทองไชย | นางสาวโมไนยา สุทธิสว่าง | ||
248 | 15/10/2019, 11:20:30 | ศรีสว่างวงศ์ | 904-01 พูดเพื่ออาชีพ (ภาษาจีน) ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.4-6) | ณภัสสรณ์ บุตดา | กัลย์สุดา ฤทธิ์โรจนกุล | นิลรัตน์ หวังผดุงเกียรติ | วันวิสา ชูทอง |
249 | 15/10/2019, 13:13:29 | ชัยมงคลวิทย์ | 903-01 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญงประภาศรี จันทร์อู๊ด | นางสาวรัตติกาล แก้วชล | ||
250 | 16/10/2019, 9:52:52 | อักษรศิริ | 905-01 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กหญิงจตุรพร รุ่งเติมธรรม | เด็กหญิงวันฮิลมี่ ศรีตุลาการ | นายอับดุลฮาซัน ลือแบซา | นายกันตพิชญ์ เสนาธิบดี |
251 | 16/10/2019, 9:54:08 | อักษรศิริ | 905-02 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กหญิงเกวลิน โยห์ | เด็กหญิงฉัตรชนก เข็มลาย | นายกันตพิชญ์ เสนาธิบดี | นายอับดุลฮาซัน ลือแบซา |
252 | 16/10/2019, 9:55:12 | อักษรศิริ | 905-03 Cross word ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวศรุดา หิรัญสาย | นายอับดุลฮาซัน ลือแบซา | นายกันตพิชญ์ เสนาธิบดี | |
253 | 16/10/2019, 10:38:18 | นิด้าศึกษา | 901-01 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงซามี่ หมานหมิด | ๋Joyce P. Canilao | ||
254 | 16/10/2019, 10:40:22 | นิด้าศึกษา | 901-02 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงชลิตา คำแหง | Joyce P. Canilao | ||
255 | 16/10/2019, 10:42:24 | นิด้าศึกษา | 902-01 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิง ชนาธาร บินสัน | นางสาวนูรอัสมีรา เจ๊ะบือราเฮง | ||
256 | 16/10/2019, 10:44:23 | นิด้าศึกษา | 903-02 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงรัตติกาล ขุนสมาน | นางสาวสุไฮลา มามะ | ้Habib Muhar | |
257 | 16/10/2019, 10:45:28 | นิด้าศึกษา | 903-01 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายซาลีมันต์ บากา | นางสาวสุไฮลา มามะ | ||
258 | 16/10/2019, 10:48:17 | กีญามุดดีน | 901-03 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงญาดา เหมตำ | นางสาวมาซีเตาะ ปาเนาะ | ||
259 | 16/10/2019, 10:49:10 | กีญามุดดีน | 901-04 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวพนิดา มิลซิลส์ | นางสาวมาซีเตาะ ปาเนาะ | ||
260 | 16/10/2019, 10:50:15 | กีญามุดดีน | 902-01 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงตัสนีม โตะตาหยง | นางสาวมาซีเตาะ ปาเนาะ | ||
261 | 16/10/2019, 10:51:06 | กีญามุดดีน | 902-02 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงโซเฟีย หมิแอ | นางสาวมาซีเตาะ ปาเนาะ | ||
262 | 16/10/2019, 10:51:58 | กีญามุดดีน | 902-03 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.4-6) | นางสาวโสรญา สีเฒ่า | นางสาวมาซีเตาะ ปาเนาะ | ||
263 | 16/10/2019, 15:05:46 | แสงทองวิทยา | 905-01 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กชายอชิระ ไพบูลย์พิทยา | เด็กชายอัคโรภาส ศรีรุ่งเรือง | นางพนิตา มโนสันติภาพ | |
264 | 16/10/2019, 15:07:36 | แสงทองวิทยา | 903-01 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายเศรษฐวัชร อินกะโผะ | นางพัชริน ธรรมชาติ | ||
265 | 16/10/2019, 15:08:19 | แสงทองวิทยา | 903-02 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายหาญกล้า เหล็กกล้า | นายนที มัสแหละ | ||
266 | 16/10/2019, 15:08:53 | แสงทองวิทยา | 901-01 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายศุภฤกษ์ ศิวิลัย | นางสาวณฐินี แก้วสวัสดิ์ | ||
267 | 16/10/2019, 15:09:37 | แสงทองวิทยา | 901-02 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายปัญญ์ ชีวธนากรณ์กุล | นายณัฐพงษ์ สงสังข์ | ||
268 | 16/10/2019, 15:10:20 | แสงทองวิทยา | 902-01 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายกฤษดากร ตัน | นางสาวชิทชล ยานารมย์ | ||
269 | 16/10/2019, 16:53:10 | กิตติวิทย์บ้านพรุ | 901-02 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายสิทธิ์ธนัฐ ศรีสังค์ | นางคริสติน วิเวโร | ||
270 | 16/10/2019, 16:53:56 | กิตติวิทย์บ้านพรุ | 902-03 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.4-6) | เด็กชายเตชินท์ ชุมทอง | นางสาวธนนันท์ ชาญกาญจน์ | ||
271 | 16/10/2019, 16:54:57 | กิตติวิทย์บ้านพรุ | 903-02 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายก้อง แก้วสุวรรณ์ | นางสาวเพ็ญจันทร์ วังมณี | ||
272 | 16/10/2019, 16:55:55 | กิตติวิทย์บ้านพรุ | 904-03 พูดเพื่ออาชีพ (ภาษาจีน) ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ม.4-6) | เด็กหญิงปภัสรา คำมาลา | เด็กหญิงอภิมุกข์ น้อยสำลี | นางสาววิภากร ธรรมสุรีย์ | |
273 | 16/10/2019, 16:56:53 | กิตติวิทย์บ้านพรุ | 905-02 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กชายถิรายุส์ บุญลาภ | เด็กหญิงยศวรรณ แก้วอุทัย | นางสาวปราณี ศรีรักษ์ | |
274 | 16/10/2019, 20:16:27 | แจ้งวิทยา | 903-02 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายนิติกร ชูเกลี้ยง | นางสาวสุนิสา อนันตกุล | ||
275 | 16/10/2019, 20:16:49 | แจ้งวิทยา | 903-02 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายนิติกร ชูเกลี้ยง | นางสาวสุนิสา อนันตกุล | ||
276 | 16/10/2019, 23:17:58 | สุทธิ์รักษ์ | 901-01 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เฟมิดา เพอแสละ | นางสาวณัฐชยา สุทธิสว่าง | ||
277 | 16/10/2019, 23:18:51 | สุทธิ์รักษ์ | 901-02 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | มณีจันทร์ ทองไชย | นางสาวโมไนยา สุทธิสว่าง | ||
278 | 17/10/2019, 8:50:50 | แสงทองวิทยา | 901-03 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายปรเมษฐ์ ลีเมฆานนท์ | นางสาวฉัตรวดี ศิริอนันต์ | ||
279 | 17/10/2019, 8:51:31 | แสงทองวิทยา | 903-03 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายวรพล โฆษิตทรัพย์ | นางสาวพิจิตรา ทองพิจิตร | ||
280 | 17/10/2019, 8:52:08 | แสงทองวิทยา | 902-02 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายภัคศรัณย์ คงแก้ว | นายสุรัฐ เจ๊ะเต๊ะ | ||
281 | 17/10/2019, 8:53:08 | แสงทองวิทยา | 905-02 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กชายวรดร สายะบุตร | เด็กชายพลคุณ ตฤษณวสุนธรา | นางสาวลักขณา ขาวนุ้ย | |
282 | 17/10/2019, 10:06:20 | สมพงศ์วิทยาจะทิ้งพระ | 903-02 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็หญิงปิยธิดา บัตถาวร | นางสาวรุ่งกานต์ คำแก้ว | Mrs.Elizabeth D.Arit | |
283 | 17/10/2019, 10:08:27 | สมพงศ์วิทยาจะทิ้งพระ | 903-01 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายวรพล นวลนาค | นางสาวรุ่งกานต์ คำแก้ว | Mrs.Elizabeth D.Arit | |
284 | 17/10/2019, 10:12:10 | สมพงศ์วิทยาจะทิ้งพระ | 901-01 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงธนวรรณ พรหมศิลา | นางสาวรุ่งกานต์ คำแก้ว | Mrs.Elizabeth D.Arit | |
285 | 17/10/2019, 10:21:15 | สุวรรณวงศ์ | 901-01 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงณ รัก พงศ์ประยูร | นางสาวพิมพ์ชนก ชัยประสิทธิ์ | ||
286 | 17/10/2019, 10:21:53 | สุวรรณวงศ์ | 901-02 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงเชอร์รี่เม คาเนตี | นางสาวอมิเด๊าะ บิลหมุด | ||
287 | 17/10/2019, 10:24:50 | สุวรรณวงศ์ | 903-01 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงธัญชนก ยศสรัญรัตน์ | นางมารีนา สายสลำ | ||
288 | 17/10/2019, 10:25:39 | สุวรรณวงศ์ | 903-02 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | ้เด็กชายเตชทัต สุขิตเตชะกุล | นายพีรวิชญ์ ศรีสวัสดิ์ | ||
289 | 17/10/2019, 10:26:32 | สุวรรณวงศ์ | 905-01 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กชายสุภเศรษฐ์ สังข์หิรัญ | เด็กชายณัฐพนธ์ เฮา | นางสาวศรัณญา ปานเพชร | |
290 | 17/10/2019, 10:27:17 | สุวรรณวงศ์ | 904-01 พูดเพื่ออาชีพ (ภาษาจีน) ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.4-6) | เด็กชายเจอรัลด์ อึ้ง | เด็กหญิงนิศาชล จตุพรธรรม | นางสาวณัฎฐา เทพกูล | |
291 | 17/10/2019, 10:30:10 | ศรีสว่างวงศ์ | 901-01 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายวายุภัค ศรีรุจี | นางสาวชลิตา ปฏิญญานุสรณ์ | ||
292 | 17/10/2019, 10:34:31 | ศรีสว่างวงศ์ | 901-02 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงกานต์สินี นวลสุวรรณ์ | นางสาวทิพวัลย์ เมืองแก้ว | ||
293 | 17/10/2019, 10:36:30 | ศรีสว่างวงศ์ | 902-01 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงพิธุอร มากจันทร์ | นางสายใจ รัตนสันตยากุล | ||
294 | 17/10/2019, 10:37:57 | ศรีสว่างวงศ์ | 903-01 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายชยพล ถนอมสุข | นางสาวชลิตา ปฏิญญานุสรณ์ | ||
295 | 17/10/2019, 10:39:17 | ศรีสว่างวงศ์ | 903-02 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายศิลากรฐ์ ขุนเพชร | นางสาวทิพวัลย์ เมืองแก้ว | ||
296 | 17/10/2019, 10:41:12 | ศรีสว่างวงศ์ | 903-01 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายชยพล ถนอมสุข | นางสาวชลิตา ปฏิญญานุสรณ์ | ||
297 | 17/10/2019, 10:44:03 | ศรีสว่างวงศ์ | 905-01 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กชายปณิธิ ดีพร้อม | เด็กชายสุอัยดี ชุมรักษา | นางสาวทิพวัลย์ เมืองแก้ว | |
298 | 17/10/2019, 10:46:04 | ศรีสว่างวงศ์ | 903-01 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายชยพล ถนอมสุข | นางสาวชลิตา ปฏิญญานุสรณ์ | ||
299 | 17/10/2019, 10:51:49 | สมพงศ์วิทยาจะทิ้งพระ | 901-02 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงปัณฑิตา ขุนทอง | นางสาวรุ่งกานต์ คำแก้ว | Mrs.Elizabeth D.Arit | |
300 | 17/10/2019, 10:52:27 | ศรีสว่างวงศ์ | 903-01 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายชยพล ถนอมสุข | นางสาวชลิตา ปฏิญญานุสรณ์ | ||
301 | 17/10/2019, 10:53:54 | สมพงศ์วิทยาจะทิ้งพระ | 905-01 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กหญิงศิลป์สุภา ทองกรด | เด็กชายภัทรวุธ สุขสวัสดิ์ | นางสาวรุ่งกานต์ คำแก้ว | Mrs.Elizabeth D.Arit |
302 | 17/10/2019, 10:59:19 | สมพงศ์วิทยาจะทิ้งพระ | 902-01 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงลลิตภัทร ด่านประเสริฐกุล | นางสาวรุ่งกานต์ คำแก้ว | Mrs.Elizabeth D.Arit | |
303 | 17/10/2019, 11:01:26 | ศรีสว่างวงศ์ | 903-01 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กชายชยพล ถนอมสุข | นางสาวชลิตา ปฏิญญานุสรณ์ | ||
304 | 17/10/2019, 11:02:08 | สมพงศ์วิทยาจะทิ้งพระ | 901-02 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงปัณฑิตา ขุนทอง | นางสาวรุ่งกานต์ คำแก้ว | Mrs.Elizabeth D.Arit | |
305 | 17/10/2019, 11:03:46 | ศรีสว่างวงศ์ | 905-01 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.1-6) | เด็กชายปณิธิ ดีพร้อม | เด็กชายสุอัยดี ชุมรักษา | นางสาวทิพวัลย์ เมืองแก้ว | |
306 | 17/10/2019, 11:05:27 | สมพงศ์วิทยาจะทิ้งพระ | 901-02 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงปัณฑิตา ขุนทอง | นางสาวรุ่งกานต์ คำแก้ว | Mrs.Elizabeth D.Arit | |
307 | 17/10/2019, 15:18:50 | มอ.วิทยานุสรณ์ | 901-03 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กหญิงสิริณภัทร สุทธิรักษ์ | นางสาวปิยาภรณ์ ชูคดี | ||
308 | 17/10/2019, 15:20:19 | มอ.วิทยานุสรณ์ | 901-04 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.4-6) | นายภัทรวรรธน์ แซ่โล่ | นางสาวปิยาภรณ์ ชูคดี | ||
309 | 17/10/2019, 15:24:45 | วิริยะเธียรวิทยา | 901-02 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงทิวากานต์ ทิพย์มงคล | นางสาวฮานีฟะห์ โด | ||
310 | 17/10/2019, 15:26:31 | วิริยะเธียรวิทยา | 902-01 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงกัญญาวีร์ ลัพบุตร | นางสาวฮานีฟะห์ โด | ||
311 | 17/10/2019, 15:37:41 | ศรีสว่างวงศ์ | 904-01 พูดเพื่ออาชีพ (ภาษาจีน) ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.4-6) | ณภัสสรณ์ บุตดา | กัลย์สุดา ฤทธิ์โรจนกุล | นางสาวมณี พิชิตธนเศรษฐ์ | |
312 | 17/10/2019, 15:37:52 | ศรีสว่างวงศ์ | 904-01 พูดเพื่ออาชีพ (ภาษาจีน) ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.4-6) | ณภัสสรณ์ บุตดา | กัลย์สุดา ฤทธิ์โรจนกุล | นางสาวมณี พิชิตธนเศรษฐ์ | |
313 | 17/10/2019, 18:59:38 | พลวิทยา | 901-02 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงชนชนก บุญจบ | นางสาวเยาวภา ดุจดำเกิง | ||
314 | 17/10/2019, 19:02:36 | พลวิทยา | 903-02 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงชนกมล บุญจบ | นางสาวเยาวภา ดุจดำเกิง | ||
315 | 18/10/2019, 7:27:02 | ส่องแสงวิทยา | 905-01 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.1-6) | ด.ช.กุลธร. โชติ | ด.ญ.ภัทรนันท์ ชูมี | น.ส.มณีทิพย์ หนูอุไร | |
316 | 18/10/2019, 7:29:06 | ส่องแสงวิทยา | 905-02 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ม.1-3) | ด.ญ.นิรพร. ผุดผ่อง | ด.ช.วกุล. ตันธนา | น.ส.มณีทิพย์ หนูอุไร | |
317 | 18/10/2019, 13:05:24 | อนุบาลวลัยพร | 901-02 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กหญิงกมลพร พรหมทัตโต | นางสาวกนกวรรณ ณ พัทลุง | ||
318 | 18/10/2019, 13:12:22 | อนุบาลวลัยพร | 904-01 พูดเพื่ออาชีพ (ภาษาจีน) ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ป.4-6) | เด็กหญิงธนกันต์ เหมือนพรรณราย | เด็กหญิงศิรัชญา จงจิตต์ | นางสาวสปัณธ์หยก มนัสพิทักษ์ชัย | นางสาวกนกวรรณ ณ พัทลุง |
319 | 18/10/2019, 13:26:36 | ศาสนบำรุง(สอลิหุดดีน) | 901-01 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.1-3) | เด็กหญิงซุลฟา โตะมิง | นางสาวยุสนีนา สือแปอิง | ||
320 | 18/10/2019, 13:29:52 | ศาสนบำรุง(สอลิหุดดีน) | 902-01 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ป.4-6) | เด็กชายอัมริน เขร็ม | นางสาวนูรุลฟัยรุส นิสาแย | ||
321 | 18/10/2019, 15:56:57 | ดาวนายร้อย | 903-03 Spelling Bee ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายกันตพงศ์ เพราแดง | นายฮาฟิส เจ๊ะตือเงาะ | ||
322 | 18/10/2019, 15:58:52 | ดาวนายร้อย | 901-03 พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายภูมิรพี กุสุหรัต | นางปริยานุช คงวัลย์ | ||
323 | 18/10/2019, 16:00:34 | ดาวนายร้อย | 902-02 การเล่านิทาน (Story Telling) ภาษาต่างประเทศ (เดี่ยว ม.1-3) | เด็กชายภควัต โคตรพงศ์ | นางสาวนริศยา หวลธรรม | ||
324 | 18/10/2019, 16:03:03 | ดาวนายร้อย | 905-02 Cross word ภาษาต่างประเทศ (ทีม 2 คน ม.1-3) | เด็กชายกฤตธัช เกตุมะยูร | เด็กชายจิรัฐฏ์ ประภาปริดิษฐ์โชติ | นางสาวพรรณิดา เร็วเรียบ |